PDA

View Full Version : [MU] Ấn đăng nhập vào game Ngưng Kết Nối Tới Máy Chủ! Help me

blackcatyb
03-06-15, 10:11 AM
Các bác cho mình hỏi mình cài xong hết chạy sv ok đến lúc đăng nhập gõ tài khoản và mật khẩu xong ấn đăng nhập thì bị ngắt kết nối đến máy chủ là bị sao vậy

mình sử dụng server ở topic này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn!

212649662
03-06-15, 11:29 AM
Hình như sai port.kiem tra port trên server

blackcatyb
03-06-15, 12:10 PM
Hình như sai port.kiem tra port trên server
Mình chạy off trên 1 pc nên chắc k phải do port

--- Chế độ gộp bài viết ---

kiểm tra lại serial giữa client và server nhé bạn :)

Trước dùng bản ENC nên dễ check version với serial

Mấy năm rồi giờ quay lại cài bản này nên chưa quen bạn có thể kiểm tra hộ mình xem đúng chưa không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn bạn :)

blackcatyb
03-06-15, 03:16 PM
Up helppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppp

212649662
03-06-15, 03:30 PM
Up helppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppp
hwa mới cài nó, cũng bị như vậy. kiêm tra port cua titancs +máperverinfo+ scf_connect nó để port 1000. không biêt bạn sữa cái này chưa

blackcatyb
03-06-15, 04:04 PM
hwa mới cài nó, cũng bị như vậy. kiêm tra port cua titancs +máperverinfo+ scf_connect nó để port 1000. không biêt bạn sữa cái này chưa
Bạn chỉ chỗ cần sửa hộ mình được không mình chưa sửa port đó

212649662
03-06-15, 04:20 PM
Bạn chỉ chỗ cần sửa hộ mình được không mình chưa sửa port đó

bạn thử kiểm tra lai port la 55901 cho sub1 nha
TitanCS\Data\SCF_ServerList
sub1\Data\mapserverinfo.dat
sub1\GameServer\scf_connect
Nếu mình nói bậy thi mn đừng chữi mình nha.

blackcatyb
03-06-15, 04:24 PM
bạn thử kiểm tra lai port la 55901 cho sub1 nha
TitanCS\Data\SCF_ServerList
sub1\Data\mapserverinfo.dat
sub1\GameServer\scf_connect
Nếu mình nói bậy thi mn đừng chữi mình nha.

Mình sửa rồi mà đăng nhập vẫn bị ngắt kết nối

Bạn có thế nén server với 2 file jewels.dll , mainconfig.dll đã chạy thành công upload lên cho mình xin được không

Cảm ơn bạn rất nhiều :)

212649662
03-06-15, 04:39 PM
Mình sửa rồi mà đăng nhập vẫn bị ngắt kết nối

Bạn có thế nén server với 2 file jewels.dll , mainconfig.dll đã chạy thành công upload lên cho mình xin được không

Cảm ơn bạn rất nhiều :)

Mình dùng cái này. bạn chạy thử xem

blackcatyb
03-06-15, 04:42 PM
Mình dùng cái này. bạn chạy thử xem
cảm ơn bạn tại lâu rồi mới quay lại cài mu nên chả biết gì trước cài ep4s6 bản enc mấy năm rồi quay lại thấy bản scf này cứ khó khó thế nào ý :)

212649662
03-06-15, 04:47 PM
du sao bạn cũng là người đi trc mà. Mình con phải hoc hỏi nhiều.

212649662
03-06-15, 06:01 PM
cảm ơn bạn tại lâu rồi mới quay lại cài mu nên chả biết gì trước cài ep4s6 bản enc mấy năm rồi quay lại thấy bản scf này cứ khó khó thế nào ý :)
cái này là server+ patch của mình mới chạy xog. Ip tĩnh máy mình là 192.168.1.200
Bạn chỉ cần attrack DB + chỉnh pass sa +client mu-hanoi là ok nha. DB bạn down tại đây<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>