PDA

View Full Version : server matial herose

boyholidays
29-05-15, 07:56 PM
tất cả trong link này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai chạy được sever mình xin hậu tạ.
thể loại 3D đẹp hay.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NhanVT
29-05-15, 08:39 PM
start java Lobby.StartLobby
start java Lobby.StartCDP
start java -server -XX:+TieredCompilation -XX:+UseCompressedOops -Xms2048m -Xmx2048m -XX:NewRatio=4 -XX:CompileThreshold=500 -XX:+UseConcMarkSweepGC -XX:+UseParNewGC -XX:ParallelGCThreads=3 -XX:+OptimizeStringConcat GameServer.StartGameserver
Nhìn quen quen :))

wermanhme1990
29-05-15, 08:55 PM
Tiếc là không giúp được bạn, vì game này mình chưa chơi lần nào và không đam mê nó. Nếu là cabal, 9dragon hay tlbb thì mình sẽ tìm cách cài cho bằng được.
Thấy video hướng dẫn cài đặt cụ thể đến vậy mà.

bboynam99
30-05-15, 12:39 AM
Trước chơi con này rồi(level 60 set đồ 60 thôi,nhưng công nhận game hay,từ 60 phải toàn qua map ẩn gì đó quên tên rồi,để train),giờ thấy server cũng muốn làm chơi off nhưng server này chưa hoàn thiện,còn phải dev và chỉnh sửa thêm bớt nhiều quá cũng ngán.
Mà con này cũng cổ quá rồi,so với mấy con cùng thể loại mới ra gần đây thì có nhiều con có triển vọng hơn nhiều(cả về đồ họa lẫn công cụ phát triển) nên cũng không ai tâm huyết nữa

Tuan565
30-05-15, 12:45 AM
Đây là lần thứ 6 mình xóa topic của bạn
4 lần là xin xỏ còn 2 lần post topic đề share mà dẫn link qua forum khác

boyholidays
30-05-15, 10:23 PM
Đây là lần thứ 6 mình xóa topic của bạn
4 lần là xin xỏ còn 2 lần post topic đề share mà dẫn link qua forum khác

xin cái quái gì chứ làm có trả công chứ có phải quỵt ai đâu mà you lại nói thế tôi biết làm thì đâu có cần lên đây nhờ vả mà you nên nhớ rằng là " làm có trả công nhé" đừng nghĩ mình giỏi rồi nói ai cũng được. suy nghĩ mà nói lại cho đúng đi nha. [-(
tôi viết dòng này và sau này tôi không tham gia web nữa. chán như con gián......