PDA

View Full Version : [KT] Vấn đề Server Kiếm Thế 2

Long.MR
13-05-15, 09:49 PM
Theo mình biết thì Kiếm Thế 2 bản pritvate đã dc public bên china từ khá lâu , hiện có 1 số sever private đã mở , anh em có nguồn nào bên china thì qua xem thử đi nhé.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhnhianh
13-05-15, 10:06 PM
cho xin link china đi bác :)

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

__Jie__
14-05-15, 09:11 PM
có vài ông to lớn ở vn có rồi :). hình như khá nhiều lỗi đang cho test đại trà để fix

mrkutepro
15-05-15, 11:29 AM
có vài ông to lớn ở vn có rồi :). hình như khá nhiều lỗi đang cho test đại trà để fix

cái kt2vn hình như của bác này :))

__Jie__
16-05-15, 09:59 AM
cái kt2vn hình như của bác này :))
Đừng phán bậy ng ta pm em chết.
Em còn đang bị lổi crash gs 1358 chưa làm được thì sau có source kt2 được.

Bull_Shit
16-05-15, 10:36 AM
ơ, mới thấy cái link mà ku tuân565 del rồi à>:)

Tuan565
16-05-15, 10:40 AM
thôi ta ko liên quan bên Kiếm Thế 2 ko gửi link đấy nữa ko lại ăn war ko đâu ^#(^ ^#(^ ^#(^ ^#(^ . Thánh nào thik lấy link thì inbox

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__Jie__
16-05-15, 10:41 AM
Thanks thím .
Em vào kịp lấy link rồi mà chưa download dc đang ở cty ^^ có gì nghiên cứu sau

kanhtien
16-05-15, 11:23 AM
Các bác inbox link cho em với .Thank

trickster
16-05-15, 01:00 PM
jie inbox mình cái link được không , lò mọ thử xem thế nào

nguyenvanhuy
16-05-15, 01:15 PM
Bác cho em xin cái link với thanks:x

nghichtu91
16-05-15, 02:04 PM
Từ phiên bản 1348 là kiếm thế 2 của kingsoft :# ........ dùng bản đó sẽ là kiếm thế 2 á :3

na.ilusm89
16-05-15, 02:11 PM
Mới test đến đây ko biết debung đc bao nhiêu ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tieutu9x
16-05-15, 02:16 PM

ngon vậy bác cho e xin cái link đc ko

kiemthe89
16-05-15, 06:23 PM
vng hắn còn lỗi bừa ra :D ý mà có hỗ trợ của kingsoft

giờ lấy link về việt hoá xong , rồi test nhiệm vụ -> mở online test lỗi,bug,hack ( nói chung là rất dài để có hoàn chỉnh , khi mình fix hoàn chỉnh thì kingsoft hắn sẽ ra Kiếm thế 3 hehe )

trananh88vt
16-05-15, 07:01 PM
thôi ta ko liên quan bên Kiếm Thế 2 ko gửi link đấy nữa ko lại ăn war ko đâu ^#(^ ^#(^ ^#(^ ^#(^ . Thánh nào thik lấy link thì inbox

Cho xin link đi pro inbox mà không đc

satthupro95
16-05-15, 08:26 PM
vng hắn còn lỗi bừa ra :D ý mà có hỗ trợ của kingsoft

giờ lấy link về việt hoá xong , rồi test nhiệm vụ -> mở online test lỗi,bug,hack ( nói chung là rất dài để có hoàn chỉnh , khi mình fix hoàn chỉnh thì kingsoft hắn sẽ ra Kiếm thế 3 hehe )

bản của VNG là bản chỉnh sửa, còn bản share chơi khá ổn bạn ạ :D

anhnhianh
16-05-15, 09:42 PM
sao inbox cho chủ thớt rồi mà ko thấy trả lời vậy. ai có giữ liink cho e xin với :(

trickster
16-05-15, 09:50 PM
bắt đầu test thôi :Laluot_203:....................................

azurciel79
16-05-15, 10:25 PM

Ai có link send em test với nào.

Thanks các anh nhìu !

wermanhme1990
16-05-15, 11:38 PM
server kiếm thế 2 dùng client này chỉnh sữa 1 chút là được:

phungrong004
17-05-15, 08:39 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cho mình xin cái link.. test... dc ko bạn..

rivalred3490
17-05-15, 10:11 AM
inbox cho mọi người rồi mà không ai share link hết. Ai có lòng tốt share link kiếm thế 2 cho mọi người test với.

Bull_Shit
17-05-15, 10:31 AM
ai mở onl vào phá nào :-B

forbidden
17-05-15, 01:02 PM

Bác inbox cho e xin link KT2 với.

janethorne83
17-05-15, 02:54 PM
cũng đang coi thử coi sao :D

mà bản này chỉ có cái paysys nằm bên window thôi thì phải :D

nghichtu91
17-05-15, 02:54 PM
cũng đang coi thử coi sao :D

mà bản này chỉ có cái paysys nằm bên window thôi thì phải :D

chu lam j cp paysys ben linux
.................................................. .........

janethorne83
17-05-15, 02:57 PM
chu lam j cp paysys ben linux
.................................................. .........

ý là nó khác mấy bản trước đó mà, như jx 6.0 đấy thôi.
có nhiều cái bên window

nghichtu91
17-05-15, 03:05 PM
ý là nó khác mấy bản trước đó mà, như jx 6.0 đấy thôi.
có nhiều cái bên window

bác lại càng nhầm ai nói :v .exe ko chạy được trên linux =))

janethorne83
17-05-15, 03:11 PM
bác lại càng nhầm ai nói :v .exe ko chạy được trên linux =))

vãi thím ;))

đang nói game này mà thím nói cái gì vậy....?
;))

em có hơn thua đâu thím lạ nhỉ :-*

nghichtu91
17-05-15, 03:19 PM
bác nào test kiêm thế 2 thì pm em nhé ............
e setup rồi .................................................. ..........

rivalred3490
17-05-15, 04:01 PM
server kiếm thế 2 dùng client này chỉnh sữa 1 chút là được:

Chỉnh sửa thế nào bạn? Bạn hướng dẫn cụ thể được không? ^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

bác nào test kiêm thế 2 thì pm em nhé ............
e setup rồi .................................................. ..........
Hướng dẫn mình setup với Nghichtu

phungrong004
17-05-15, 04:21 PM
link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có phải link của Bax tuan565 ... share ko nhỉ... cho mình chút ý kiến

tieutu9x
17-05-15, 04:31 PM
link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có phải link của Bax tuan565 ... share ko nhỉ... cho mình chút ý kiến

link có down đc đâu bạn ..................

phungrong004
17-05-15, 04:39 PM
link có down đc đâu bạn ..................

đang download dc hơn 100Mb... nhưng chưa tự tin lắm.... nên hỏi anh em chút....

janethorne83
17-05-15, 05:59 PM
dòng nv thì ra tiếng việt.
tranh thủ thương mại hóa đi anh em ;));))

nghichtu91
17-05-15, 06:19 PM
dòng nv thì ra tiếng việt.
tranh thủ thương mại hóa đi anh em ;));))

dung ui cua vng à ........................................

phungrong004
17-05-15, 09:17 PM
dung ui cua vng à ........................................

thấy mấy bax test.... mình thèm ghê.... :|

rivalred3490
17-05-15, 11:12 PM
Ai làm ơn chỉ mình cách config và chạy server với. Mình làm mãi mà không vào được.

ngockiempropro
17-05-15, 11:45 PM
ai làm ơn cho cái link down đi :(

privi
18-05-15, 03:49 AM
Đã xem sơ qua, bản này khá ngon

yeukiemthe
18-05-15, 04:13 AM
Nói chung client vh ổn rồi giờ vh setting vs script trong server nữa

nghichtu91
18-05-15, 07:15 AM
Cái server này cài như kiếm thế 1 có khác gì đâu!
muốn cài thì cứ xem cách cài kiếm thế là xong!

dongnguyen0510
18-05-15, 08:02 AM
Có bác nào inbox cho xin cái link được không. Thấy các thím test mà cứ thèm thèm sao sao ấy:((:((:((:((:((:((:((:((

killer20099
18-05-15, 09:13 AM
bác ấy up bên blog rồi nè

dongnguyen0510
18-05-15, 09:23 AM
NHưng mà chưa up patch client thì phải

killer20099
18-05-15, 09:25 AM
NHưng mà chưa up patch client thì phải

thấy kêu dùng client này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PS : có client rồi kìa

qcgameprivate
18-05-15, 03:31 PM
Cho hỏi các bạn việt hóa client ntn thế?

Và tên chữ abc làm ntn thế ? chắc bản linux khác bản 2.6 mình tìm ko thấy namewordfilter.txt

tieutu9x
18-05-15, 04:11 PM
Cho hỏi các bạn việt hóa client ntn thế?

Và tên chữ abc làm ntn thế ? chắc bản linux khác bản 2.6 mình tìm ko thấy namewordfilter.txt

cái đấy nằm trong server gc và gs pak/ setting.pak > unpack ra và tìm namewordfilter.txt

qcgameprivate
18-05-15, 04:42 PM
Mình dùng pak việt hóa theo client vinagame và dùng setting của vinagame luôn thì mới chọn server đc ngon rồi đến bước tạo nhân vật thì cứ báo Tân Thủ Thôn Bạn Chọn đã đầy phải làm sao các bạn?

--------------------------------------------------------------

OK Mình fix đc rồi phải chạy 2 GS sorry nhé!

Lynk_KiD_HVA
23-05-15, 04:12 PM
Cho hỏi trong đây ai đã unpack được ui trong client của kiếm thế 2 chưa nếu được rồi thì cho em xin cái link ui hoặc list để unpack ui với thankss. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

wermanhme1990
23-05-15, 06:42 PM
Cho hỏi trong đây ai đã unpack được ui trong client của kiếm thế 2 chưa nếu được rồi thì cho em xin cái link ui hoặc list để unpack ui với thankss. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
unpack được full toàn bộ .pak của server, client vng và client VzoGame nhưng chưa thấy có động tỉnh gì nên chưa share.

Lynk_KiD_HVA
23-05-15, 09:16 PM
unpack được full toàn bộ .pak của server, client vng và client VzoGame nhưng chưa thấy có động tỉnh gì nên chưa share.

cho em xin link với ạ, cảm ơn anh 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr r

gameonline8866
26-05-15, 12:40 PM
Đã xem sơ qua, bản này khá ngon

cho xin cái patch này đc ko?
yahoo: vip.cuong