PDA

View Full Version : [KT] Patch Kiếm thế linux 13 phái!

trungjx
11-05-15, 09:42 PM
Tình hình mò mẫm + 1 bạn giúp đã chạy đc sever kiếm thế linux nhưng chưa vào đc game, do ko có patch :(
thử dùng mấy cái các bác share trên 4rum thì cũng dis kov ào đc :(
Nay mạo muội đăng bài xin xỏ, ai có cái patch nào hoạt động đc share cho mình với
TKS :(

localhost168
12-05-15, 12:05 PM
lên mấy trang giới thiệu game coi có sv nào 13 phái ko thì tải patch nó về sửa thành của mình rồi vào xem dc ko

trungjx
12-05-15, 08:09 PM
lên mấy trang giới thiệu game coi có sv nào 13 phái ko thì tải patch nó về sửa thành của mình rồi vào xem dc ko

cái thì dis, cái thì kết nối ko đc :(

killer20099
12-05-15, 08:34 PM
cái thì dis, cái thì kết nối ko đc :(

pm yhoo : lamsaoday_nguoiyeuhoi2005 mình chỉ cho
PS : cái này là nhờ Vipbk chỉ nên mình chỉ lại

tieutu9x
13-05-15, 07:55 AM
Tình hình mò mẫm + 1 bạn giúp đã chạy đc sever kiếm thế linux nhưng chưa vào đc game, do ko có patch :(
thử dùng mấy cái các bác share trên 4rum thì cũng dis kov ào đc :(
Nay mạo muội đăng bài xin xỏ, ai có cái patch nào hoạt động đc share cho mình với
TKS :(

:) hôm trước cũng định làm cho bạn cái client nhưng ko thấy hỏi nên thôi tưởng là biết làm rồi :))

vipbk
13-05-15, 08:34 AM
:) hôm trước cũng định làm cho bạn cái client nhưng ko thấy hỏi nên thôi tưởng là biết làm rồi :))

Hôm qua mình team giúp bạn ấy rồi. Bạn có code add đồ đạc linh tinh không, mình dùng code add set hoàng kim của 2.6 thiếu tay với nhẫn, chắc do thêm phái Cổ Mộ nên id bị lệch :D

tieutu9x
13-05-15, 01:36 PM
Hôm qua mình team giúp bạn ấy rồi. Bạn có code add đồ đạc linh tinh không, mình dùng code add set hoàng kim của 2.6 thiếu tay với nhẫn, chắc do thêm phái Cổ Mộ nên id bị lệch :D

phiên bản linux 1358 mới đấy có 1 con npc add sẵn đồ rồi đấy bác bác tìm thử xem nhưng mà sét 9x + 16 lấy code đó add set hoàng kim vào

trungjx
13-05-15, 07:05 PM
cảm ơn các bạn đã tận tình giúp đỡ, tiện thể cho hỏi việt hóa tên npc với nhiệm vụ ở đâu, mình thích cày cấp từ từ lên + làm nv cho vui thôi

tieutu9x
13-05-15, 11:09 PM
cảm ơn các bạn đã tận tình giúp đỡ, tiện thể cho hỏi việt hóa tên npc với nhiệm vụ ở đâu, mình thích cày cấp từ từ lên + làm nv cho vui thôi

nếu bạn thích cày từ từ thì nên dùng bản gốc có tên folder là Centos ý chứ bản bạn chạy với ip là 192.168.200.3 là bản đã chỉnh sửa vào mặc định vân trung trấn nhận cấp 130 ra con npc đối diện bạch thu lâm nhận đồ là chiến thôi
vh npc thì unpack cái setting.pak ra vào setting/npc /...
vh nhiệm vụ thì ở cái task_pulist sao ý :)

trungjx
14-05-15, 07:01 PM
nếu bạn thích cày từ từ thì nên dùng bản gốc có tên folder là Centos ý chứ bản bạn chạy với ip là 192.168.200.3 là bản đã chỉnh sửa vào mặc định vân trung trấn nhận cấp 130 ra con npc đối diện bạch thu lâm nhận đồ là chiến thôi
vh npc thì unpack cái setting.pak ra vào setting/npc /...
vh nhiệm vụ thì ở cái task_pulist sao ý :)

bạn có file list settings + script ko cho mình xin để mình unpak với,tks

vd_tt
14-05-15, 07:06 PM
bạn có file list settings + script ko cho mình xin để mình unpak với,tks

trong folder pak của nó có sẵn đấy