PDA

View Full Version : [MU] Làm sao để sửa Font chữ trong main titan tech

goku123
04-05-15, 09:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
05-05-15, 09:15 AM
Main gốc thì làm gì có chuyện font to quá được nhỉ, chỉ khi nào đã được custome rồi mà bạn lại không biết config thôi, ví dụ main custome của ctpt share có file mainconfig.ini thì xem trong đấy cỡ chữ và font

goku123
05-05-15, 11:14 AM
Main gốc thì làm gì có chuyện font to quá được nhỉ, chỉ khi nào đã được custome rồi mà bạn lại không biết config thôi, ví dụ main custome của ctpt share có file mainconfig.ini thì xem trong đấy cỡ chữ và font

main mình không có file mainconfig.ini
nhưng mình tìm font chữ trong file zClient.dll nhưng không biết sửa bạn giúp mình với

lequangvu
05-05-15, 01:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

goku123
05-05-15, 02:24 PM

ừ main của mình custome của Zteam nên bạn biết sửa không chỉ mình với

lequangvu
05-05-15, 08:01 PM
Với khả năng của mình thì không làm được bạn ạ, chỉ có mấy coder chuyên nghiệp thì mới có thể làm được, ví dụ như UGK, VietGuard, ICM, CTPT, Cà Chua........vài người nữa nhưng không nhớ :D

BladeKnight109
06-05-15, 06:06 AM
Tìm hiểu hàm CreateFontA.
Tìm offset của font face và thay đổi thành font mình muốn, có thể thay đổi luôn chiều cao, rộng nếu muốn.
Demo:
font Tahoma

goku123
09-05-15, 01:30 PM
Tìm hiểu hàm CreateFontA.
Tìm offset của font face và thay đổi thành font mình muốn, có thể thay đổi luôn chiều cao, rộng nếu muốn.
Demo:
font Tahoma

cho mình xin cái file zClient.dll của bạn được không vậy.