PDA

View Full Version : [MU] Xin Main không bị bug wing

goku123
01-05-15, 08:03 AM
bạn nào có main không bị bug wing 4/2.5/8 khi mang sói hoàng kim cho mình với mình tìm nhiều main rồi nhưng toàn bị bug bạn nào có cho mình với cảm ơn.

goku123
01-05-15, 10:38 AM
bạn nào có main không bị bug wing 4/2.5/8 khi mang sói hoàng kim cho mình với mình tìm nhiều main rồi nhưng toàn bị bug bạn nào có cho mình với cảm ơn.

uppppppppppppppppppppppppppppppppp

lequangvu
01-05-15, 10:52 AM
Mình nhớ là bạn hay là ai có hỏi về vấn đề này rồi mình cũng đã trả lời rõ rồi mà, bug wing mới chỉ bằng cách fix là code dll fix thôi nhưng không ai làm nữa đâu bạn, cà chua còn không làm, bạn muốn tìm hiểu thêm thì tham khảo ở ragezone

goku123
01-05-15, 11:01 AM
Mình nhớ là bạn hay là ai có hỏi về vấn đề này rồi mình cũng đã trả lời rõ rồi mà, bug wing mới chỉ bằng cách fix là code dll fix thôi nhưng không ai làm nữa đâu bạn, cà chua còn không làm, bạn muốn tìm hiểu thêm thì tham khảo ở ragezone
thế nó bị bug wing là do file nào bạn ???

BladeKnight109
01-05-15, 11:08 AM
thế nó bị bug wing là do file nào bạn ???

bị visual bug. add nhiều wing là thế. sai Charset.

goku123
01-05-15, 11:13 AM
bị visual bug. add nhiều wing là thế. sai Charset.

thế làm sao để sửa bạn :D :D :D :D

BladeKnight109
01-05-15, 12:53 PM
thế làm sao để sửa bạn :D :D :D :D

nói ra như thế mà ko biết chỗ nào mà sửa thì bó tay.

bị visual bug. add nhiều wing là thế. sai Charset
mặc định main nó ko bug, chỉ do mấy thánh cứ thích nhiều custom nên add vào nó mới phát sinh bug.
Muốn ko bug cách tốt nhất và nhanh nhất là đừng sử dụng wing đó. xài mặc định. còn muốn fix xài được thì tu luyện ASM, C++, Decomplie, unpack rồi hãy tính chuyện fix.

The Gamer
01-05-15, 01:40 PM
hỏi thử xem ugk bán ko. main của ugk ko bị bug đâu

carotkhoaitay
01-05-15, 02:04 PM
nói ra như thế mà ko biết chỗ nào mà sửa thì bó tay.

mặc định main nó ko bug, chỉ do mấy thánh cứ thích nhiều custom nên add vào nó mới phát sinh bug.
Muốn ko bug cách tốt nhất và nhanh nhất là đừng sử dụng wing đó. xài mặc định. còn muốn fix xài được thì tu luyện ASM, C++, Decomplie, unpack rồi hãy tính chuyện fix.

cái montes chủ thớt còn k biết làm, nỡ lòng nào bác kêu thơt luyện ASM, C++, Decomplie, :-B