PDA

View Full Version : [KT] lỗi không hiển thị nhiệm vụ và nhận nhiệm vụ

Nch93
30-04-15, 03:03 PM
Có ai bị giống mình không. Cài game vào game ngon lành nhưng cả kiếm thế và võ lâm truyền kỳ các NPC đều không hiển thị dấu "?" , "!" để làm nhiệm vụ, kích hoạt làm nhiệm vụ cũng không được, nhấn F4 đọc nhiệm vụ thì trong bảng nhiệm vụ không có nhiệm vụ!!
Mình tải và làm theo bài hướng dẫn cài kiếm thế trong link này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

na.ilusm89
30-04-15, 03:29 PM
Có ai bị giống mình không. Cài game vào game ngon lành nhưng cả kiếm thế và võ lâm truyền kỳ các NPC đều không hiển thị dấu "?" , "!" để làm nhiệm vụ, kích hoạt làm nhiệm vụ cũng không được, nhấn F4 đọc nhiệm vụ thì trong bảng nhiệm vụ không có nhiệm vụ!!
Mình tải và làm theo bài hướng dẫn cài kiếm thế trong link này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn xem lại file setting và file : task_publish.pak ( Nhiệm vụ nằm ở file này )

Nch93
30-04-15, 04:40 PM
Bạn xem lại file setting và file : task_publish.pak ( Nhiệm vụ nằm ở file này )

mình tìm được 2 file đó rồi. Chỉnh sửa sao đây bạn, để khi vào game trên NPC có nhiệm vụ nó hiển thị ký hiệu (?) và (!) , và khi bật f4 hiển thị nhiệm vụ.

nguoidacbiet
30-04-15, 05:18 PM
Download về chép đè vào

gameserver/pak/
gameclient/pak
FIle: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[Server Win]

bboyswat
30-04-15, 06:23 PM
ngày trước mình nghịch thì mong tắt nó đi cũng ko được...bh lại có ng mong có...cay thật....!!!

:))

Nch93
30-04-15, 07:04 PM
ngày trước mình nghịch thì mong tắt nó đi cũng ko được...bh lại có ng mong có...cay thật....!!!

:))

Đắng thật bác ạ. Không có nó không biết làm nhiệm vụ thế nào cũng không thể làm nhiệm vụ. Chả biết lỗi này sửa như nào, cả võ lâm lẫn kiếm thế e đều bị :(