PDA

View Full Version : [MU] Xin xỏ tài liệu học tập về làm MU online

bucnong1
28-04-15, 09:42 PM
Ngồi rảnh , =)) e sợt cách làm mu offline tự sướng chơi, tự dưng bật được ra 4rum mình :3 nên muốn mày mò làm online
Như tiêu đề, anh em ô bác chú dượng , gì ở đây, :D cho e xin mấy cái tài liệu nghiên cứu < add map , add đồ , mod, fixv.v..v.v.v. > em xin cảm ơn trước^:)^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

goku123
28-04-15, 10:15 PM
xin cái Pach main được không bạn :D

goku123
29-04-15, 07:19 AM
thích effect như chủ topic thì vào : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> effect thì mình có rồi mình chỉ xin cái main thôi máy cái main như MU PHIÊU HAY 10.4D + glow nó giật giật hôk sài được còn máy cái main khác sài không giật thì nó bị lỗi bug + linh tinh khác rất nhiều nên xin cái main của chủ topic

bucnong1
29-04-15, 09:31 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này à cậu :3 :">, không phải nói rõ rồi mình gửi cho chứ mình beginer cũng chưa biết gì :3
:D ,