PDA

View Full Version : [MU] (Xin) bạn nào có lòng tốt cho mình xin 1 bản Mu ss6.3

goku123
20-04-15, 05:34 PM
Như trên (Xin) bạn nào có lòng tốt cho mình xin 1 bản Mu ss6.3 + No custom mà chuẩn chuẩn 1 tý :D mình xin cảm ơn :x

Nếu sai box mong mod chuyển dúp mình không biết đăng ở đâu hết.Xin cảm ơn

lequangvu
20-04-15, 08:01 PM
Đừng vào đi xin mà xem bên box chia sẻ có rất nhiều tải về tập cài đi bạn

havanduc1990
20-04-15, 09:42 PM
Như trên (Xin) bạn nào có lòng tốt cho mình xin 1 bản Mu ss6.3 + No custom mà chuẩn chuẩn 1 tý :D mình xin cảm ơn :x

Nếu sai box mong mod chuyển dúp mình không biết đăng ở đâu hết.Xin cảm ơn

Co rất nhiều trong box rồi. Bản nào cũng có thể dùng đc. Bạn chịu kho tìm hiểu rồi config cho phù hợp. Ngay cả config cũng đều có hướng dẫn cả. Còn bạn xin thì dù có ai cho cũng như những bản share khác thôi. Tốt hay không là do bạn cả

goku123
20-04-15, 10:26 PM
vậy cho mình xin file Item + Item thần thánh của bán ss6.3 chuẩn mà không custom được không bạn máy bản trên box kia toàn custom không à. :)

qcgameprivate
21-04-15, 11:53 AM
vậy cho mình xin file Item + Item thần thánh của bán ss6.3 chuẩn mà không custom được không bạn máy bản trên box kia toàn custom không à. :)

Bạn dùng path này của bạn kenthd là ok nhé. Fix lỗi + Bỏ hết item thừa: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link toppic: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Bản này mình cũng test rồi có lẽ cũng là bản ổn nhất vì nhiều MU đang online bản này :D

goku123
21-04-15, 04:40 PM
Bạn dùng path này của bạn kenthd là ok nhé. Fix lỗi + Bỏ hết item thừa: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link toppic: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Bản này mình cũng test rồi có lẽ cũng là bản ổn nhất vì nhiều MU đang online bản này :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>