PDA

View Full Version : [MU] Bạn nào có SQL 2008 R2 cho mình xin cài game SeverMu với

goku123
19-04-15, 05:55 PM
như trên bạn nào có cho mình xin với để mình cài SeverMu mình dow trên mạng về toàn cài bị lỗi không nên bạn nào có cho mình xin với mình cảm ơn.Máy mình có 32 bit máy.

goku123
19-04-15, 08:20 PM
cảm ơn bạn nhưng bản này khủng quá 4.1G máy mình thì cấu hình yếu Ram chỉ có 512MB thôi bạn còn bản nào khác không :D

havanduc1990
19-04-15, 10:07 PM
cảm ơn bạn nhưng bản này khủng quá 4.1G máy mình thì cấu hình yếu Ram chỉ có 512MB thôi bạn còn bản nào khác không :D

Làm chơi thì làm 2k qua ổn rồi. Sao cứ phải theo người khác đòi 2k8 lam cái gì không biết

lequangvu
19-04-15, 11:42 PM
Đây chịu khó tìm trong box guilde lưu trữ đi bạn nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SQL 2k8 thì nó là thế rồi còn muốn nhẹ thì cứ 2k mà dùng, chẳng sao

ikenylee
20-04-15, 02:14 AM
512mb ram thì cài được sv gì hả bạn. chạy main chắc còn khó chứ nói gì run full SV

p/s: chắc quả màn hình lồi ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

goku123
20-04-15, 08:23 AM
Đây chịu khó tìm trong box guilde lưu trữ đi bạn nhé

SQL 2k8 thì nó là thế rồi còn muốn nhẹ thì cứ 2k mà dùng, chẳng sao

nhưng mình có cái mu đòi 2008 mới sài được DB

Mình cài thì nó báo lỗi vày bạn nào biết giúp mình với