PDA

View Full Version : [MU] hỏi về vấn đề NWebMU v4

muserverconfig
18-04-15, 10:11 AM
tình hình mình có xài skin NWebMU của anh duongpc bên link này

cho mình hỏi sửa lại đường dẫn ở những chỗ khoanh vùng ở file nào vậy,ai biết thì giúp mình với,mình xin cảm ơn rất nhiều

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

muserverconfig
18-04-15, 01:27 PM

cho mình hỏi sửa lại đường dẫn ở những chỗ khoanh vùng ở file nào vậy,ai biết thì giúp mình với,mình xin cảm ơn rất nhiều

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cần giúp .

chuotyeulua
18-04-15, 02:14 PM
cái này là nằm trong file Flash rồi
bạn dùng SWF Link Editor , mở file flash (.swf) rồi thay link thôi

kudaomobile
18-04-15, 02:34 PM
mình xem trong file flash có thấy thì đâu,bạn có thể xem giúp mình ko,anh cho thể cho em xin tools SWF Link Editor được không

chuotyeulua
18-04-15, 03:38 PM
mình xem trong file flash có thấy thì đâu,bạn có thể xem giúp mình ko,anh cho thể cho em xin tools SWF Link Editor được không

bạn nói là bạn xem trong file flash có thấy gì đâu nghĩa là bạn đã có tool swf link editor rồi mà? hay là bạn xem = gì ?
tool thì bạn lên google tìm là ra thôi, mình ko có lưu trong máy nữa

kudaomobile
18-04-15, 04:32 PM
bạn nói là bạn xem trong file flash có thấy gì đâu nghĩa là bạn đã có tool swf link editor rồi mà? hay là bạn xem = gì ?
tool thì bạn lên google tìm là ra thôi, mình ko có lưu trong máy nữa
mình xem rồi,chỉ có hình ảnh,không có link web

tuantep
18-04-15, 05:52 PM
Nó là flash thì phải dùng các phần mềm để sửa link trong file flash điển hình như "url action editor"

Còn là ảnh thì đơn giản sửa thẻ <a> trong file nào đó có tên ~ header

lequangvu
18-04-15, 06:19 PM
file hosting/tempalate/template.php để sửa đường dẫn còn logo hình ảnh thì vào images

bluesky089
20-04-15, 07:20 AM
Logo Thay ảnh trong : images/logo-de-nhat-283.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thay link 2 cái đấy thì vào templates.php

klq nhưng thấy ko thanks thì mốt ai mà giúp nữa 8-}

muserverconfig
20-04-15, 09:49 AM
file hosting/tempalate/template.php để sửa đường dẫn còn logo hình ảnh thì vào images
chỉ sửa được 2 link diendan,còn phần tải game,em không thấy trong templaes.php mod ơi

bluesky089
21-04-15, 11:06 AM
chỉ sửa được 2 link diendan,còn phần tải game,em không thấy trong templaes.php mod ơi

Ctrl + F kiếm dòng này xem sao 8->

window.open

khungdan
08-08-17, 12:27 PM

Bạn còn giữ Skin này cho mình xin với nhé... Thank bạn rất nhiều