PDA

View Full Version : [JX] Share Server Online Vừa Off ( Ngạo Tuyết) Version 2)!

Trang : 1 2 3 [4]

lovegame2015
15-09-16, 09:42 PM
Sao e cài vào game bị lỗi hệ thống đang bận là sao vậy mấy bác

taoaccts13
16-09-16, 01:11 AM
Đám npc to bự đó của võ lâm nhé. Đeo mặt nạ skill môn phái + là có ngoại trang như vậy.

athelas
16-09-16, 08:55 AM
Thật Sự Mình rất ghét quả autoingame nhưng con này mà chạy auto VLBS or auto PK + VulanPro thi hay

rang_sut
16-09-16, 10:16 AM
Đám npc to bự đó của võ lâm nhé. Đeo mặt nạ skill môn phái + là có ngoại trang như vậy.

Bác biết xài file .pak nào của vng để nó hiển thị res không?
mình đeo hết các mặt nạ mà chẳng thấy đâu

dev.game
20-09-16, 10:14 PM
Ai cho mình xin hàm lệch xóa sạch túi đồ với...trong lệnh bài admin không có

bualolu
21-09-16, 02:57 PM
Lâu lâu ngứa nghề ai rãnh giúp mình share code script add full trang bị xanh với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mò hoài không đc lên đây cầu cứu ae vậy

pleichim
22-09-16, 08:55 PM
chủ thớt cho em hỏi tí:
Em cài SV xong
Đăng nhập thì nó bị lỗi gamemgr.exe stop working là bị sao ah
em tắt nó đi khi vào map BLH clich vào NPC bất kỳ thi cái Gameserver.exe tắt luôn
Thank

bualolu
22-09-16, 11:09 PM
chủ thớt cho em hỏi tí:
Em cài SV xong
Đăng nhập thì nó bị lỗi gamemgr.exe stop working là bị sao ah
em tắt nó đi khi vào map BLH clich vào NPC bất kỳ thi cái Gameserver.exe tắt luôn
Thank

Bạn vào Tunr on DEP trong Properties Add file GameServer.exe thì sẽ hết bị has working diss gs nhé

quocbbt
23-09-16, 11:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuduymanh
23-09-16, 12:37 PM
vào scrip/item/ trong đây nhe bạn

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

rinodung
23-09-16, 03:24 PM
Server này bị virus phải add DEP trong controlPanel mới chạy được cả Server và Patch. Mình cài và chạy thử nhưng sau đó dừng lại vì virus quá chừng

VNUNDER
23-09-16, 11:45 PM
Sao cứ bị kết nối thất bại vậy Mọi người.

tạo được nhân vật rồi, vào game báo kết nối thất bại

vanhoctk1
06-10-16, 10:22 AM
Các bác cho e hỏi cái tiêu đề này chỉnh trong file nào?

E cảm ơn..!

nhulaichuong
06-10-16, 11:03 AM

E cảm ơn..!

ui/supershop.ini

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

pleichim
06-10-16, 11:13 AM

E cảm ơn..!

jxser\gateway\s3relay\relaysetting\syncfiles\setti ngs\shop\type.txt

vanhoctk1
06-10-16, 12:00 PM
jxser\gateway\s3relay\relaysetting\syncfiles\setti ngs\shop\type.txt

mình đang hỏi trên jxwin bạn, đường dẫn này của Jxlinux mà :">:">:">:">:">

thanhlong_1
06-10-16, 01:13 PM

E cảm ơn..!
Trả phí đi anh chỉ cho.
:-*:-*

tuanbik1416
07-10-16, 01:42 PM
Sao mình chạy ok hết r . trên vps vào thì ok. mà mình vào từ máy tính lại kết nối thất bại nhỉ :(

nhulaichuong
07-10-16, 03:30 PM
mình đang hỏi trên jxwin bạn, đường dẫn này của Jxlinux mà :">:">:">:">:">

tui trả lời ở phía trên kìa. ui\ui3\supershop.ini

vanhoctk1
07-10-16, 10:29 PM
Em xin lỗi đã lấy bản quyền của bác về Dev thử cho vui..!
Cơ mà xin hỏi muốn chỉnh cái này thì thế nào ạ..!

=P~=P~=P~=P~=P~=P~

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

rang_sut
07-10-16, 11:54 PM
Em xin lỗi đã lấy bản quyền của bác về Dev thử cho vui..!
Cơ mà xin hỏi muốn chỉnh cái này thì thế nào ạ..!

=P~=P~=P~=P~=P~=P~

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

bác nào biết chỉ giúp nó cái. Hay sửa hộ luôn và up lên cho nó thành
Phát Triển Và Develop Bởi:
*Thông Hờn*
Để nó còn dễ bề đi lừa tềnh=))

taoaccts13
08-10-16, 11:05 AM

vanhoctk1
08-10-16, 12:37 PM
bác nào biết chỉ giúp nó cái. Hay sửa hộ luôn và up lên cho nó thành
Phát Triển Và Develop Bởi:
*Thông Hờn*
Để nó còn dễ bề đi lừa tềnh=))

cái đó thì tự edit đc, quan trọng ko biết chỉnh chỗ nào kakaka :>:>:>:>:>:>

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

taoaccts13
08-10-16, 03:38 PM
Có ai biết mở online sv này mà ko bị phá ko ;)

truonghuyenlon
09-10-16, 12:47 AM
Bác nào có cách chỉnh res full của sever không. Nhiều vũ khí minh phượng không phát sáng. Bổng cái bang kim ô không hiện thị hình ảnh luôn. Ah chỉ mình cách set lại time vượt ải. 30 phút kéo 3 acc đánh không qua. HIx

vanhoctk1
10-10-16, 06:48 PM
Mình vào nhận các trang bị này thì bị văng acc ra ngoài, vào lại không được..!
Phải tạo nhân vật khác mới vào lại đc.
Có bác nào test nhận đc các trang bị này chưa?

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

vanhoctk1
10-10-16, 09:36 PM
Mình vào nhận các trang bị này thì bị văng acc ra ngoài, vào lại không được..!
Phải tạo nhân vật khác mới vào lại đc.
Có bác nào test nhận đc các trang bị này chưa?

Vì bị kick acc nên e lấy Patch của Kickme bỏ vô thì nhận đc toàn bộ trang bị,nhưng một số item ko có hình ảnh
Có bác nào biết thêm hoặc chỉnh hình ảnh của nó ở file nào ko?

trongkha779
11-10-16, 02:11 PM
Vì bị kick acc nên e lấy Patch của Kickme bỏ vô thì nhận đc toàn bộ trang bị,nhưng một số item ko có hình ảnh
Có bác nào biết thêm hoặc chỉnh hình ảnh của nó ở file nào ko?

Thêm Spr hình ảnh vật phẩm , hoặc chỉnh sửa lại đường dẫn hình ảnh bạn !

vanhoctk1
11-10-16, 05:27 PM
Mình có thêm một ngôi sao may mắn vào event để làm sự kiện.
Nhưng ném ngôi sao xuông đất thì nó ra hình ảnh của Lệnh Bài và Tên Lệnh Bài (*)
Cái này mình chỉnh thế nào ạ..!
Vào file nào để chỉnh nó vậy các bác. o:-)

rang_sut
11-10-16, 06:14 PM
Nhưng ném ngôi sao xuông đất thì nó ra hình ảnh của Lệnh Bài và Tên Lệnh Bài (*)

Vào file item.txt của sv tìm item có tên "Ngôi Sao May Mắn" sửa thành "Lệnh bài vinh dự Hoàng Kim":))
Trả phí đi=))

taoaccts13
11-10-16, 06:27 PM

Cái này trong file item ở setting có cái option đường dẫn hình ảnh của item khi vứt xuống đất ấy, nếu bạn unpack ra thì biết đường dẫn sửa lại thành ngôi sao.

JXDev
11-10-16, 06:52 PM
Mình nghĩ ban lên tải Ebook 4.1 về và xem trong đó có những thứ bạn cần ấy

vanhoctk1
11-10-16, 07:42 PM

Cảm ơn các bác..!

Sẵn tiện cho hỏi có bác nào có code cho boss xuất hiện vào các giờ như 2h,3h,4h,...theo ý mình ko ạ..!
E thấy có code gọi boss mà ko biết cách nào tạo cho boss tự xuất hiện ở các thành và maps.

duynguyenjx
11-10-16, 08:45 PM

magicscript.txt cũng trỏ tới objdata.txt luôn hả JXDEV?!

Mình xem thì thấy :
- Ngôi Sao May Mắn trong magicscript.txt trỏ vào objdata.txt là 41 = Vật phẩm nhiệm vụ
- Lệnh bài Vinh Dự Hoàng Kim trong magicscript.txt trỏ vào objdata.txt là 385 = Lệnh bài
Bên objdata.txt không có Ngôi Sao May Mắn

Objdata mới nhất:

JXDev
11-10-16, 09:43 PM
magicscript.txt cũng trỏ tới objdata.txt luôn hả JXDEV?!

Theo mình biết là objdata.txt nó là file hiện vật phẩm dưới đất có lẽ nó có liên quan tới magicscript

vanhoctk1
11-10-16, 10:33 PM
Theo mình biết là objdata.txt nó là file hiện vật phẩm dưới đất có lẽ nó có liên quan tới magicscript

Setting của mình đây..!

Các bác xem thử đc ko nhé..! |-)|-)|-)|-)

Code nhận Ngôi Sao May mắn..!

function ngoisao()
if(GetCash() < 200000) then
Talk(1,"","Ban khong du <color=red> 200 van luong...!")
else
Pay(200000)
AddItem(0,5,210,0,0,5,0,0)
Talk(1,"","Ban nhan duoc <color=yellow>1 Ngoi Sao May Man...!")
end
end;

jirupham2
21-10-16, 12:02 AM
Có bác nào biết cách sửa quái rớt đồ xanh ko? Mình cài xong ra đánh quái toàn đồ trắng ko à :( AI giúp mình với :((

taoaccts13
22-10-16, 10:35 PM
Híc diễn đàn FGT (Game Thủ) sập rồi giờ ko biết anh em võ lâm lậu trôi dạt về đâu vậy /:)

SIR.ThaiBinh
31-10-16, 01:13 PM
Ai biết cách fix lỗi chạy server được rồi !
Mà vào game nó nói :" Hệ Thống Đang Bận "
+ chới 2- 3 giờ out ra là vào lại k đc !!
Hậu tạ nếu fixx đc

trongkha779
31-10-16, 01:18 PM
Ai biết cách fix lỗi chạy server được rồi !
Mà vào game nó nói :" Hệ Thống Đang Bận "
+ chới 2- 3 giờ out ra là vào lại k đc !!
Hậu tạ nếu fixx đc

pm facebook mình :

laptrinhjx
07-11-16, 06:58 AM
Mình bỏ map vào sever rồi nhưng vẫn hệ thống đang bận, bác nào giúp mình với mò mọi cách nhưng vẫn hệ thống bận :(

darkbloody
07-11-16, 10:08 PM
ai có bài hứong dẫn cài đặt JX win share cho em với

bachvanphi
07-11-16, 11:42 PM
SV này ko Online đc âu nhé, giới hạn 33 acc, trên 33 acc tự động kick ra, đánh nhau 1 hồi thì rớt đồ, nghi vấn có mã độc và tìm hoài ko fix đc :Laluot_197:

laptrinhjx
08-11-16, 05:02 PM
ai giúp mình khắc phục lỗi hệ thống đang bận với, thử mọi cách vẫn bị , muốn cài off chơi 1 mình mà khổ tâm :(

killer20099
08-11-16, 07:33 PM
ai giúp mình khắc phục lỗi hệ thống đang bận với, thử mọi cách vẫn bị , muốn cài off chơi 1 mình mà khổ tâm :(

ko phải ko giúp mà sv bạn cài ko phải ver2 mà hình như là bản chấp vá lụm đâu đó ko phải Ngạo Tuyết, với SV như vậy và thông tin bạn đưa ra mình ko có tgian giúp mấy chuyện như vậy. Thêm việc nữa mình thấy cái nick của bạn có tên " Thong hon " thấy nó quen quen nên thôi bye vậy. Bạn muốn có người giúp thì cho người ta chút thông tin để người ta mò cho
PS : mình là mình ko rãnh nha đừng pm

vanhoctk1
08-11-16, 08:24 PM
ko phải ko giúp mà sv bạn cài ko phải ver2 mà hình như là bản chấp vá lụm đâu đó ko phải Ngạo Tuyết, với SV như vậy và thông tin bạn đưa ra mình ko có tgian giúp mấy chuyện như vậy. Thêm việc nữa mình thấy cái nick của bạn có tên " Thong hon " thấy nó quen quen nên thôi bye vậy. Bạn muốn có người giúp thì cho người ta chút thông tin để người ta mò cho

Cảm ơn bạn đã ghét nha, nhưng mình mới là Thông Hờn nè \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
Nhận nhầm ng rồi đó pạn.

laptrinhjx
09-11-16, 06:34 AM

Đâu phải lụm vá ở đâu về đâu bác, mình đam mê mới nhờ cài jx offline chơi 1 mình thôi , tại thấy hệ thống bận nên mình thử mọi cách là down patch người khác về bỏ vào thử có được không thôi , chứ lụm vá gì đau bác

killer20099
09-11-16, 09:30 AM
Đâu phải lụm vá ở đâu về đâu bác, mình đam mê mới nhờ cài jx offline chơi 1 mình thôi , tại thấy hệ thống bận nên mình thử mọi cách là down patch người khác về bỏ vào thử có được không thôi , chứ lụm vá gì đau bác

ko phải ko giúp mà nhiều chuyện mà nói để ae hiểu, mình xem trong script sv của bạn có thêm " source49 " thì mình ko tin nổi nó là NgaoTuyet đc share. Nếu bạn thật sự muốn chơi off tối nay khoảng 8h mình share cho cái NT ver2 mà chơi còn cái SV đó mình ko rãnh làm giùm

thanhlong_1
09-11-16, 09:53 AM

Gì chứ đổi tên hết thành Thông Hờn là của Thông Hờn đó nha. :D
p/s: Thôi bạn ơi hàng của anh Thông Hờn dev thì để anh Thông Hờn giải quyết, từ config ip server cho đến patch, cần chi bận tâm, anh Hờn thích thì anh Hờn giúp thôi. Đâu tới lượt tụi mềnh, nhỉ?

laptrinhjx
09-11-16, 10:39 AM
ko phải ko giúp mà nhiều chuyện mà nói để ae hiểu, mình xem trong script sv của bạn có thêm " source49 " thì mình ko tin nổi nó là NgaoTuyet đc share. Nếu bạn thật sự muốn chơi off tối nay khoảng 8h mình share cho cái NT ver2 mà chơi còn cái SV đó mình ko rãnh làm giùm

Ok tối nay bác cài giúp mình nhé thực sự cần để chơi off 1 mình khi rãnh thôi. Chứ cái soucre gì mình cũng k biết là gì nữa :D tại vì đam mê nên mới mò vào đây kiếm sv share off mở chơi 1 mình thôi à :D
Tối nay bác 8g online nha

meoemnd1
09-11-16, 09:13 PM
Gì chứ đổi tên hết thành Thông Hờn là của Thông Hờn đó nha. :D
p/s: Thôi bạn ơi hàng của anh Thông Hờn dev thì để anh Thông Hờn giải quyết, từ config ip server cho đến patch, cần chi bận tâm, anh Hờn thích thì anh Hờn giúp thôi. Đâu tới lượt tụi mềnh, nhỉ?
bác có fb hông cho e xin với hix bị lỗi này suốt mà ko bít cách fix hệ thống bận

meoemnd1
09-11-16, 09:18 PM
có bác nào giúp e với hẹ thống đang bận hixhixx chơi đc 1 ngày là bị

anmaytyfu
12-11-16, 12:55 AM
sao mình cài offline lúc đăng nhập hệ thống đang bận ta
a e nào tư ván mình cái
thanks a e

lovegame2015
12-11-16, 03:43 PM
:-* thks bác sever hay !
30 chả cá

nhoxduy003
22-11-16, 06:16 PM
Mình có 1 lỗi mà đặc biệt nhờ rất nhìu người r mà k ai giúp đc đó là k khởi động được bất kì sever nào. Vô game la k thoại được bất cứ NPC nào không biết cách sửa như thế nào bác nào cao tay giúp mình với buồn quá

keo_ngot1418
11-12-16, 09:47 AM
Mình có 1 lỗi mà đặc biệt nhờ rất nhìu người r mà k ai giúp đc đó là k khởi động được bất kì sever nào. Vô game la k thoại được bất cứ NPC nào không biết cách sửa như thế nào bác nào cao tay giúp mình với buồn quá

server win nào củng vậy làm như vầy là ko bị lổi đó
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2be37b403d9dfca3028568ad9c3&oe=584EE303

papermate
20-12-16, 09:22 PM
Cám ơn mọi người mình đã làm được rồi.

darkbloody
07-01-17, 07:49 PM
cho mình hỏi sao map luyện skill 9x-12x-15x ko lên được vậy

carotyeuchuot
09-01-17, 08:35 PM
cho mình hỏi sao map luyện skill 9x-12x-15x ko lên được vậy

WorldSet.ini Chép vào Server/maps/ đè lên file cũ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lang_khach
29-01-17, 02:25 PM
ai con giữ sv k cho mình xin với

huylinh620
04-02-17, 11:19 AM
mình cài đặt xong r, tới phần chọn nhân vật báo kết nối thất bại. Ai có thể giúp mình fix lỗi được không

meoemnd1
05-02-17, 11:29 AM
WorldSet.ini Chép vào Server/maps/ đè lên file cũ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Xin Bác giúp em fix lỗi Hệ Thống Đang Bận với ạ :( , SQL bị xóa Account_info .

SIR.ThaiBinh
16-02-17, 12:02 PM
Ai Biết cách phá giới hạn account sever Công Lý Giang Hồ 2.0 chỉ với ak

lilom13
27-03-17, 11:43 AM
Anh em giúp dùm lỗi săn boss sát thủ 8 con hay Vượt ải full. Khi out ra, vào game lại nó lại reset hoạt động (tiếp tục săn boss sát thủ với đi Vượt ải nữa củng đc). Ai Biết fix lỗi này chỉ với.

lamkavn
27-03-17, 02:28 PM
yêu cầu cấu hình máy ntn thì vọc dc các bác :D. Đang muốn vọc tý. Thanks all!

vuduymanh
27-03-17, 02:57 PM
yêu cầu cấu hình máy ntn thì vọc dc các bác :D. Đang muốn vọc tý. Thanks all!

Win xp và win7 ram tầm 2G là đc

malaogia
08-06-17, 01:19 AM
Cac Bác Cho Em hoi Em Lấy Đồ Bạch Hổ Ra thi Nó bị djss ko vào Dc game nữa có bác nào Giúp Em cai :( :( :(

penhung
28-06-17, 09:18 PM
FSHARE dowload ko được :-o:-o:-o

KaBuTo
29-06-17, 01:09 AM
FSHARE dowload ko được :-o:-o:-o

win sẽ nhận file down là virus... tắt hết là đc

thieniu
30-07-17, 10:10 AM
sv 2 năm rồi còn hot thế à, cái sv này đã fiix tạm tạm mà k biết quăng đâu zòi, để lục lại xem còn k share cho ae chút ít, k biết còn k nên k hứa chắc nhé, tối về lục.

malaogia
08-08-17, 02:17 PM
Ai Cho em Hỏi Là Cái hàm Get Trang Bi Trên Người Nền JxWin Là gi vậy Cần Cao Nhân Chỉ Điểm Với :( (

thesky1992
12-08-17, 09:44 PM
bác nào có mục Settings có show Res Trang bị Phát sáng " Minh Phượng" hoàn chỉnh cho mình xin với ...cái Settings cũ của mình bị lỗi rồi
Thanks

kyoshiro654
20-04-20, 09:48 PM
có anh nào biết lỗi gì mà em config đúng hết rồi mà trong serverlist nó không nhập vào không ạ
chạy server connect DB error ạ

Run as admin... thử xem nhé, trước cũng bị mò mấy ngày mới ra

ngoclam01
01-05-20, 06:47 PM
Mọi người có thể cho em xin lại link down load được không ạ

trumbongdem0
04-05-20, 10:49 AM
Mọi người có thể cho em xin lại link down load được không ạ

còn download dc ko bạn ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Eleven
04-05-20, 11:32 AM
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phanthanhdai
18-07-20, 03:48 PM
Mọi cho mình xin bản ngạo tuyết này chơi trên máy ảo vmw với .
Thank mn

nhoanghuy76
23-07-20, 01:14 PM
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

pmvuong
28-01-21, 11:39 PM
Tải file trên máy ảo thì có dính virus ko nhỉ ae :D

minhclub102
06-07-21, 07:39 PM
Như tiêu đề đã Online 2 tháng và off! Ai chịu khó trông coi thì có thể kiếm được thu nhập ỗn :))
Lúc đầu mở Free nhưng một số đòi nạp thẻ nên cũng chiều ý không ngờ 1 tuần cuối cũng được 13m :))Cái này là tùy tâm!:">

Một số thông tin Ver 2 :

+Tối ưu hóa việc bug , hack .v.v < vẫn còn tuy nhiên có thể khắc phục tối đa nếu các bạn biết cách>

+Tích hợp nạp thẻ Online!

+Điều chỉnh Boss,Quái,Dame, Drop phù hợp với thể loại đồng phục.

+Thăng cấp đồ từ Thanh Câu tới Bạch Hổ <tăng cả điểm Binh Giáp>Điều chỉnh Nguyên Liệu phù hợp vơi SV của các bạn.

+Ui mới ,NPC mới, Tiền tệ mới!

+Tích hợp Quản lý GM cho Server tiện lợi.

+Item VNG full.

+ Chỉnh Sữa Boss sát thủ ,Tống Kim ,VA, PLD hoàn chỉnh !

+Script Item hoàn chỉnh .v.v

+8 Event chính và 2 tính năng để các bạn Hút máu!

+Riêng công thành + Web + Uy Thác Ko share !

+Tuy nhiên bản này mình cá nhân hóa hơi nhiều các bạn phải chỉnh lại cho phù hợp vơi SV các bạn !

Nói chung hàng "mì tôm" pha nươc là ăn !:)) Còn lại tự tìm hiểu! Mở thì cũng mở rồi , tiền cũng đã hút rồi ,giờ củng đã share rồi
Like thi like đi :))

Sau đây là Link:

MAP (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

SERVER (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

PATCH (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hường Dẫn :

Download thư mục Map lấy maps! Chép Server vào đó rồi cấu hình chạy Server như bình thường ! Riêng Patch thì các bạn tạo 1 thư mục tên Settings rồi copy file Serverlist.ini trong server bỏ vào rôi vào game! < vì mình đã pack lại>.

Cuối cùng là 500 hình cho sống động :)) :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dkyflx5.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dkyflx5.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d1zijf5p.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d1zijf5p.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ptqgy5no.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ptqgy5no.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ittycmtb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ittycmtb.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0fl1kgqy.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0fl1kgqy.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on9dnu5.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on9dnu5.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> icgibvay.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> icgibvay.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ab4aaydd.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ab4aaydd.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6o4zqoh.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6o4zqoh.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> temhmom.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> temhmom.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ymdh2v1s.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ymdh2v1s.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> yzfszyic.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> yzfszyic.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2q6sopee.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2q6sopee.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> anazr8nj.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> anazr8nj.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kcdpenfn.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kcdpenfn.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qx9idaxk.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qx9idaxk.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> uvawwei5.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> uvawwei5.png.html)

Bonus: :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> x0hcgkyb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> x0hcgkyb.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hiannlek.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hiannlek.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S: Làm sever khác khi nào off thì share nữa :))

server rất ngon và hay !
Chúc bạn có nhiều tính năng hơn !

phamchinh
06-07-21, 07:53 PM
server rất ngon và hay !
Chúc bạn có nhiều tính năng hơn !
Link hư rồi bạn ơi không tải được.
bạn cho mình hỏi làm sao khi đánh quái thường ở các map rơi đồ hoàng kim và xu vậy?

OldGamer
26-08-21, 11:38 PM
Bộ danh hiệu này ai còn giữ share mình với
Cảm ơn rất nhiều

anh trung hay ai biết hàm để lấy cái này ra dc ko
D:\Server\Settings\HonorSetting.txt

HONORID HONORIMAGE OFFX OFFY TOTALFRAME1 \spr\resspecial\rankofjx\tuyetthe.spr 42 42 8
2 \spr\resspecial\rankofjx\langvan.spr 42 42 8
3 \spr\resspecial\rankofjx\ngaotuyet.spr 42 42 8
4 \spr\resspecial\rankofjx\phaquan.spr 42 42 8
5 \spr\resspecial\rankofjx\kinhloi.spr 42 42 8
6 \spr\resspecial\rankofjx\nguphong.spr 42 46 8
7 \spr\resspecial\rankofjx\phequang.spr 42 46 8
8 \spr\resspecial\rankofjx\khapthan.spr 42 46 8
9 \spr\resspecial\rankofjx\kinhthien.spr 42 44 8
10 \spr\resspecial\rankofjx\vocuc.spr 38 46 8
11 \spr\resspecial\rankofjx\kinhthe.spr 28 42 8
12 \spr\resspecial\rankofjx\sieupham.spr 25 42 8
13 \spr\resspecial\rankofjx\sophuong.spr 25 42 8
14 \spr\resspecial\rankofjx\tiemlong.spr 27 42 8
15 \spr\resspecial\rankofjx\chiton.spr 28 42 8
16 \spr\resspecial\rankofjx\vosong.spr 42 42 8
17 \spr\resspecial\rankofjx\tuma.spr 45 65 8
18 \spr\resspecial\rankofjx\trisu.spr 20 50 8
19 \spr\resspecial\rankofjx\ngusu.spr 115 78 8
20 \spr\resspecial\rankofjx\thaithu.spr 50 60 8
21 \spr\resspecial\rankofjx\thaipho.spr 50 60 8
22 \spr\resspecial\rankofjx\thieukhanh.spr 30 72 8
23 \spr\resspecial\rankofjx\thaisu.spr 55 70 8
24 \spr\resspecial\rankofjx\thuongkhanh.spr 118 112 8
25 \spr\resspecial\rankofjx\quoccong.spr 100 113 8
26 \spr\resspecial\rankofjx\thuatuong.spr 110 118 8
27 \spr\resspecial\rankofjx\hoangde.spr 105 113 8
28 \spr\resspecial\rankofjx\vip1.spr 5 42 8
29 \spr\resspecial\rankofjx\vip2.spr 5 42 8
30 \spr\resspecial\rankofjx\vip3.spr 5 42 8
31 \spr\resspecial\rankofjx\vip4.spr 5 42 8
32 \spr\resspecial\rankofjx\vip5.spr 5 42 8
33 \spr\resspecial\rankofjx\vip6.spr 5 42 8
34 \spr\resspecial\rankofjx\vip7.spr 5 42 8
35 \spr\resspecial\rankofjx\vip8.spr 5 42 8
36 \spr\resspecial\rankofjx\vip9.spr 5 42 8
37 \spr\resspecial\rankofjx\vip10.spr 5 42 8
38 \spr\resspecial\rankofjx\sieuthan.spr 40 49 8
39 \spr\resspecial\rankofjx\daithanh.spr 40 49 8
40 \spr\resspecial\rankofjx\ctah.spr 100 105 8
41 \spr\resspecial\rankofjx\ghun.spr 105 115 8
42 \spr\resspecial\rankofjx\hhds.spr 50 150 8
43 \spr\resspecial\rankofjx\nbvt.spr 110 95 8
44 \spr\resspecial\rankofjx\nhhd.spr 120 70 8
45 \spr\resspecial\rankofjx\qtkt.spr 95 97 8
46 \spr\resspecial\rankofjx\qks.spr 85 98 8
47 \spr\resspecial\rankofjx\tttk.spr 108 105 8
48 \spr\resspecial\rankofjx\udtp.spr 108 97 8
49 \spr\resspecial\rankofjx\vhct.spr 87 117 8
50 \spr\resspecial\rankofjx\xbnp.spr 110 105 8

Minkyu
13-11-21, 08:47 PM
Như tiêu đề đã Online 2 tháng và off! Ai chịu khó trông coi thì có thể kiếm được thu nhập ỗn :))
Lúc đầu mở Free nhưng một số đòi nạp thẻ nên cũng chiều ý không ngờ 1 tuần cuối cũng được 13m :))Cái này là tùy tâm!:">

Một số thông tin Ver 2 :

+Tối ưu hóa việc bug , hack .v.v < vẫn còn tuy nhiên có thể khắc phục tối đa nếu các bạn biết cách>

+Tích hợp nạp thẻ Online!

+Điều chỉnh Boss,Quái,Dame, Drop phù hợp với thể loại đồng phục.

+Thăng cấp đồ từ Thanh Câu tới Bạch Hổ <tăng cả điểm Binh Giáp>Điều chỉnh Nguyên Liệu phù hợp vơi SV của các bạn.

+Ui mới ,NPC mới, Tiền tệ mới!

+Tích hợp Quản lý GM cho Server tiện lợi.

+Item VNG full.

+ Chỉnh Sữa Boss sát thủ ,Tống Kim ,VA, PLD hoàn chỉnh !

+Script Item hoàn chỉnh .v.v

+8 Event chính và 2 tính năng để các bạn Hút máu!

+Riêng công thành + Web + Uy Thác Ko share !

+Tuy nhiên bản này mình cá nhân hóa hơi nhiều các bạn phải chỉnh lại cho phù hợp vơi SV các bạn !

Nói chung hàng "mì tôm" pha nươc là ăn !:)) Còn lại tự tìm hiểu! Mở thì cũng mở rồi , tiền cũng đã hút rồi ,giờ củng đã share rồi
Like thi like đi :))

Sau đây là Link:

MAP (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

SERVER (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

PATCH (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hường Dẫn :

Download thư mục Map lấy maps! Chép Server vào đó rồi cấu hình chạy Server như bình thường ! Riêng Patch thì các bạn tạo 1 thư mục tên Settings rồi copy file Serverlist.ini trong server bỏ vào rôi vào game! < vì mình đã pack lại>.

Cuối cùng là 500 hình cho sống động :)) :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dkyflx5.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dkyflx5.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d1zijf5p.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d1zijf5p.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ptqgy5no.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ptqgy5no.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ittycmtb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ittycmtb.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0fl1kgqy.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0fl1kgqy.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on9dnu5.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on9dnu5.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> icgibvay.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> icgibvay.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ab4aaydd.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ab4aaydd.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6o4zqoh.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6o4zqoh.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> temhmom.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> temhmom.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ymdh2v1s.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ymdh2v1s.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> yzfszyic.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> yzfszyic.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2q6sopee.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2q6sopee.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> anazr8nj.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> anazr8nj.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kcdpenfn.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kcdpenfn.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qx9idaxk.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qx9idaxk.png.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> uvawwei5.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> uvawwei5.png.html)

Bonus: :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> x0hcgkyb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> x0hcgkyb.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hiannlek.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hiannlek.jpg.html)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S: Làm sever khác khi nào off thì share nữa :))

Link die mất rồi bác còn link up lại em xin với ạ. E tải về nghịch off

minhnu114
14-11-21, 09:12 AM
Link die rồi bác thớt ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

094103
26-05-22, 10:16 PM
bác nào còn giữ server + patch bản này cho tui xin về vọc dev với ạ, thanks ạ

robjnsonsh
26-05-22, 11:03 PM
bác nào còn giữ server + patch bản này cho tui xin về vọc dev với ạ, thanks ạ

084 71 73 778 zalo
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

094103
27-05-22, 02:08 PM
084 71 73 778 zalo

tui tìm đươc r ông ơi, thanks ông

094103
29-05-22, 03:49 PM
084 71 73 778 zalo

hi ông! ông cho tui hỏi cái này với tui chỉnh sữa thuộc tính file setting/item/magicattrib.txt
đồng bộ client với server chạy lại mà nó vẫn k thay đổi thuộc tính là do thiếu gì vậy ông

robjnsonsh
30-05-22, 08:44 AM
hi ông! ông cho tui hỏi cái này với tui chỉnh sữa thuộc tính file setting/item/magicattrib.txt
đồng bộ client với server chạy lại mà nó vẫn k thay đổi thuộc tính là do thiếu gì vậy ông

ông kết bạn zalo cho dễ nói chuyện nha ông