PDA

View Full Version : Cho xin file cài sv CF và client + hướng dẫn cách làm

lyhungphat
11-04-15, 08:39 PM
Như tiêu đề ai giúp em với
Thanks nhìu

amocthong1
11-04-15, 09:08 PM
server thi co nhung bạn phải tự dev mới có thể chơi dc và tính năng chứ k có 1 cái full cho bạn sẵn đâu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

client thì tải ở đây chứ đừng tài sv vì sv nó k có DB

đây link bạn tải ngâm cứu nhá chúc bạn thành công

lyhungphat
11-04-15, 10:03 PM
server thi co nhung bạn phải tự dev mới có thể chơi dc và tính năng chứ k có 1 cái full cho bạn sẵn đâu

client thì tải ở đây chứ đừng tài sv vì sv nó k có DB

đây link bạn tải ngâm cứu nhá chúc bạn thành công

Client offline??? Mình cần client online để mọi người vào ấy bạn có ko

nghiadht
12-04-15, 07:45 AM
Client offline??? Mình cần client online để mọi người vào ấy bạn có ko

Offline được thì đưa lên onl đc mấy hồi, Quan trọng là bác có đủ tiền để mua hay k

Những topic như thế này củng nhiều rồi, cái gì có thì nó sẽ có ở clbgames bác cần gì thì cứ vào tìm