PDA

View Full Version : Không biết bị lỗi gì nữa, mình sửa quài mà không được!

yuusen
07-04-15, 03:51 PM
không biết sao từ hôm qua khi chạy SV game nó không vô được game và chạy lệnh
cd /home/tlbb/Server
./Server
nó bị như thế này nek, chạy SV nào cũng không được hết, mặc dù đã xóa lun SV giải nén làm lại cái mới mà vẫn bị như vậy, cái này do lỗi WM hay là do gì vậy, nhờ các bạn chỉ giáo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dark.Hades
07-04-15, 03:59 PM
không biết sao từ hôm qua khi chạy SV game nó không vô được game và chạy lệnh
cd /home/tlbb/Server
./Server
nó bị như thế này nek, chạy SV nào cũng không được hết, mặc dù đã xóa lun SV giải nén làm lại cái mới mà vẫn bị như vậy, cái này do lỗi WM hay là do gì vậy, nhờ các bạn chỉ giáo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn có thể đocj ở dòng cuối nó nói là hãy share memory trước, bạn phải chạy ./shm start, sau đó rồi ./world, sau đó là ./login, cuối mới là ./server

vinhthamthao
07-04-15, 04:00 PM
bạn chạy luôn cái lệnh sever á #22. Inboxx mình team cho xem nào

yuusen
07-04-15, 05:11 PM
bạn chạy luôn cái lệnh sever á #22. Inboxx mình team cho xem nào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

sdt của mình : 01634338508, cảm ơn bạn trước!