PDA

View Full Version : [JX] Bạn nào giúp mình config bộ website quản lý account JX Linux với

Slayer
03-04-15, 08:24 PM
Mình mở port modem dc rồi và cũng đang online cho mọi người cùng chơi nhưng chưa có 1 bộ website để mấy đứa nó đăng ký cứ phải reg tay quài mệt quá . giờ mình có bộ web thấy share từ trên mạng mà không có đăng ký được mong mấy bác bỏ ra ít thời gian giúp đỡ mình vân đề này

Tuy là không có gì nhiều . nhưng bác nào giúp mình . mình hết lòng cảm ơn ạ . nếu bạn nào chưa biết cách mở pỏt online jx linux mình sẵn sàng giúp đỡ nhiệt tình trở lại ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn đây là link của bộ account đó đây ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

carotkhoaitay
03-04-15, 09:14 PM
web jx linux chưa có ai share hay sao đó, mấy web share hình như chỉ chạy dc jx win thì phải. sẵn gửi mình link vào chơi chug với, chơi off 1 mình chán vãi ra, có gì inbox mình link với tài khoản nha :D

sweetlove
03-04-15, 09:42 PM
Mở cái table SQL ra, rồi coi tên table mà sửa, dễ mà.
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Slayer
04-04-15, 05:34 AM
Mở cái table SQL ra, rồi coi tên table mà sửa, dễ mà.
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

mình biét về script sơ sơ . chứ mấy cái này mình ko hiểu gì hết à . thật sự mà mần cũng 2 3 ngày mà không hiểu gì hết phải nhờ mấy bạn am hiểu về mảng này giúp đỡ !