PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi cách làm loadding MU ai chỉ giup

nightssky
01-04-15, 07:06 PM
mình nhờ anh chị em giúp mình nhờ anh em chỉ làm giúp cái loadding với mình cần gấp ạ tks. Nếu làm đc tặng thẻ dt nho nhỏ nhé

ikenylee
01-04-15, 07:35 PM
mình nhờ anh chị em giúp mình nhờ anh em chỉ làm giúp cái loadding với mình cần gấp ạ tks. Nếu làm đc tặng thẻ dt nho nhỏ nhé

pm yahoo mình teamviewer hd từ a-z :)

yahoo: i.am_kenylee

nightssky
01-04-15, 08:03 PM
anh em nào pro chỉ mình với ...............................

nightssky
01-04-15, 08:25 PM
ae nào chỉ giúp mình với ./.................................................. ....

lequangvu
02-04-15, 01:01 PM
Loading MU thì có bài hd bên box guide rồi sao không xem mà làm bạn?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

heroviet2301
02-04-15, 03:58 PM
Loading MU thì có bài hd bên box guide rồi sao không xem mà làm bạn?

Loading Mu là cái ảnh khi vào game nó loading đó bạn, chứ ko phải Auto Update :D

lequangvu
02-04-15, 06:16 PM
Loading Mu là cái ảnh khi vào game nó loading đó bạn, chứ ko phải Auto Update :D

Sorry hiểu nhầm :)) vậy chủ thớt pm mình xử lý cho :P có cái thẻ thì hay hơn =))

gauyeutho
02-04-15, 06:52 PM

dùng cái này làm bạn nhé

nightssky
02-04-15, 07:27 PM
Sorry hiểu nhầm :)) vậy chủ thớt pm mình xử lý cho :P có cái thẻ thì hay hơn =))

sibalo onl di nào ông ...................

__Jie__
02-04-15, 07:40 PM
cái này thì phải

nightssky
02-04-15, 08:00 PM
cái này thì phải

tks bạn nhé ......................................

heroviet2301
03-04-15, 12:00 AM
tks bạn nhé ......................................

Tools đó nó có virus đó, nên cài máy ảo rồi dùng cái đó, trước tôi dùng 1 lần cái phải cài lại win tới 3 lần mới hết virus :)) bây giờ nhét ảnh vào PTS rồi làm trong 1 phút là xong cái loading :)

nightssky
03-04-15, 06:13 AM
ông làm banner quảng cáo ko pm yahoo tôi nhé có yahoo tôi rồi đó

havanduc1990
03-04-15, 09:35 AM

Vai~ 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrr