PDA

View Full Version : [MU] Cần xin Querry Xóa toàn bộ Chao, Cre, Lông vũ và Cụm Chao, Cre

Rest In Peace
29-03-15, 05:44 PM
Mình đang muốn xóa toàn bộ Chao, Cre, Lông vũ và tất cả Cụm. Ai có Querry cho mình xin với. Cảm ơn nhìu :D

cuocdoisp
29-03-15, 09:49 PM
Thực tế mình chưa làm riêng cái này bao giờ lên chỉ có thể góp chút query sưu tầm . Nhớ backup DB trước khi làm nhé
1. với netbanbe

-- Reset Acc :
Update MEMB_INFO set [bank]=20000000, [vpoint]=0, [gcoin]=0, [gcoin_km]=0, gcoin_km_day=0, [jewel_chao]=0, jewel_chao_day=0, [jewel_cre]=0, [jewel_blue]=0, IPBonusPoint=0, SCFVipMoney=0, nbb_pl=0, jewel_heart=0
-- Reset Tui Do :
UPDATE Character SET Inventory=CONVERT(varbinary(3776), null)
-- Reset Hom Do :
UPDATE warehouse SET Money=0, Items=CONVERT(varbinary(3840), null)
-- Reset Hom Do Extra:
DELETE ExtendedWarehouse

2. Với Foresetweb

update memb_info
set Bank_Zen = 0, Bank_Chaos = 0, Bank_Cre = 0

hieunova
30-03-15, 02:14 AM
..........................................

Rest In Peace
30-03-15, 02:18 PM
Thực tế mình chưa làm riêng cái này bao giờ lên chỉ có thể góp chút query sưu tầm . Nhớ backup DB trước khi làm nhé
1. với netbanbe

2. Với Foresetweb

querry này chỉ xóa được toàn bộ đồ và thùng mở rộng thôi bạn ơi =((

DAMMEMU
30-03-15, 07:47 PM
1. với netbanbe

2. Với Foresetweb

cuocdoisp cho hỏi querry FW xóa toàn bộ điểm đã cộng và điểm chưa cộng đựoc không ạ

hieunova
31-03-15, 03:51 PM
Mình đang muốn xóa toàn bộ Chao, Cre, Lông vũ và tất cả Cụm. Ai có Querry cho mình xin với. Cảm ơn nhìu :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>