PDA

View Full Version : [MU] Lỗi quái quỷ ko hiểu lý do mà lý do cũng chỉ ở port

nightssky
26-03-15, 10:24 PM
lâu rồi ko làm ngu vãi nhờ mấy anh em chỉ giúp như votam_2x và lequangvu xem cho mà ko sửa đc lỗi pro nào xem dùm với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nightssky
26-03-15, 11:24 PM
cả nhà vào giúp với ko hiểu lỗi quái gì luôn

mrrainnt
27-03-15, 01:21 AM
Bạn bị lỗi không hiển thị server à ? hay như thế nào ?

heroviet2301
27-03-15, 02:12 AM
Sài UGK ver 14 config sai cái gì rồi nên nó mới hiện Defaul đó :| trước mình có bị cái này rồi nhưng cách đây 6 tháng rồi nên trả nhớ :D xem lại config antihack, à khả năng là thiếu file info.ini, chuẩn cơm mẹ nấu rồi :))

hoaitam1990
27-03-15, 06:35 AM
lâu rồi ko làm ngu vãi nhờ mấy anh em chỉ giúp như votam_2x và lequangvu xem cho mà ko sửa đc lỗi pro nào xem dùm với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này mình bị rồi.
Bạn thay đổi trong phần info.ini nên nó báo vậy.
Bạn copy nguyên dòng dưới đây vào info.ini và thay lại ip và port là vào được nhé

[MainInfo]
ip=
Port=
CustomFont=1
Launcher=0
Jewel=0
IntroLine1=UGK Gameshield 2014 Beta Plus :
IntroLine2=END. Auto Train, F8. Hide Player
TextShow_CoordY=150
TextShow_ColorText_Custom=3
FontH=14
FontW=5
FontES=0
FontOR=0

lequangvu
27-03-15, 08:22 AM
Đúng như chủ thớt nói, mình có xem qua giúp bạn ý nhưng rõ ràng config đúng chuẩn lâu nay mình config cho các bạn khác thì ok nhưng gặp vụ này hơi bực mình chẳng hiểu nguyên do, chỉ có cách hỏi UGK :))

À nhìn thấy file info.ini có chỗ này:

phuongnam9119
27-03-15, 08:47 AM
Edit notepadd++ chọn font UF8 đại ca

lequangvu
27-03-15, 10:40 AM
Edit notepadd++ chọn font UF8 đại ca

Có lẽ là do vấn đề này lúc mình xem giúp bạn ý cũng nghĩ đến có thể lỗi do vấn đề này nhưng chưa thử :d chủ thớt xem lại

nightssky
27-03-15, 09:30 PM
má ơi Encode in UTF-8 Without BOM cái info.ini khổ thân ae giúp đỡ nhiệt tình tks ae nhiều

nightssky
27-03-15, 10:05 PM
cài đến đây lại bị ơ điên quá dạo này ko nhớ cách làm

đăng nhập vào bị này

chuotyeulua
28-03-15, 04:52 PM
tới đây đơ là chưa bật anti ở server