PDA

View Full Version : [MU] lỗi forum datbase error

tudz113
19-03-15, 10:31 AM
ai cho em hỏi em vừa mới tập làm forum mà nó bị lỗi Database error thì phải làm sao ạ , em cài lần thứ 5 rồi mà nó cứ bị thế này mãi :( , với lại mấy cái source forum em dow về trog đó k thấy file install mà mấy cái huog dẫn trên youtube thì thấy nó có file đó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ikenylee
19-03-15, 11:05 AM
mấy bản share trên forum là bản MOD lại rồi, khi tải về bạn thấy 1 file .sql bạn chỉ cần Import lên phpMyAdmin (Bài hướng dẫn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)) sau đó config lại cho đúng tên database,usert trong file config.php thôi. mới học cài web thì bạn qua mấy trang WEBMASTER mà học. chứ ở đây ít bài hd lắm

tudz113
19-03-15, 11:09 AM
mấy bản share trên forum là bản MOD lại rồi, khi tải về bạn thấy 1 file .sql bạn chỉ cần Import lên phpMyAdmin (Bài hướng dẫn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)) sau đó config lại cho đúng tên database,usert trong file config.php thôi. mới học cài web thì bạn qua mấy trang WEBMASTER mà học. chứ ở đây ít bài hd lắm

tks a nhiều .................................

sharez
19-03-15, 01:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tudz113
19-03-15, 01:19 PM
nó vẫn bị database error mấy anh ơi