PDA

View Full Version : [MU] Ai code được Web check Yahoo như này ko ?

heroviet2301
11-03-15, 01:35 PM
Chào các bạn!
Cho mình hỏi là có ai code được Web check Yahoo như này không để mình đặt mua nhé, trước mình có code nhưng bị fomat mất ổ cứng nên ko còn :(
Cảm ơn đã đọc bài :)

Nick yahoo của bạn phải đảm bảo có 50 tài khoản (nick) bạn bè trong danh sách
Mỗi ngày ít nhất bạn phải online 5h đồng hồ ( không nhất thiết là liên tục) và có treo avatar ,status theo đúng quy định của Event. Thiếu 1 trong 2 (vd: treo status không có avatar hay ngược lại) sẽ không được tính thời gian và hủy kết quả, đặc biệt điều này chúng tôi không nhắc nhở các bạn
Phải Online Yahoo bằng máy tính, không chấp nhận Online bằng ĐTDĐ. Nếu Online bằng ĐTDĐ bạn sẽ không được tính giờ.
Một người, 1 IP, 1 máy tính chỉ được tham gia 1 tài khoản (nick) Yahoo duy nhất. Các trường hợp phát hiện treo nhiều tài khoản ( nick ) Yahoo sẽ bị hủy kết quả dù bất cứ lý do gì. ( vd: treo hộ, 1 người treo 2 máy 2 Yahoo,.... )
Hệ thống tính giờ sẽ tự động tính giờ chuẩn từng phút cho bạn. Xem thời gian treo của bạn tại: Đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhactre8x
11-03-15, 03:09 PM
Chào các bạn!
Cho mình hỏi là có ai code được Web check Yahoo như này không để mình đặt mua nhé, trước mình có code nhưng bị fomat mất ổ cứng nên ko còn :(
Cảm ơn đã đọc bài :)
nếu ngày trước bạn có mà bạn share cho mọi người thì giờ chắc chắn bạn vẫn còn code đó. :D

strancongtu2
11-03-15, 04:02 PM
Hình như cái này NBB có sao mà.

NhanVT
11-03-15, 04:18 PM
<?php>
FUNCTION yahoo($id){
$url = '<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>';
$data = FILE_GET_CONTENTS($url . $id);
IF (TRIM(STRTOLOWER(STRIP_TAGS($data))) != 'user not specified.') {
RETURN (STRLEN($data) == 140) ? 'online' : 'offline';
} ELSE {
RETURN TRIM(STRIP_TAGS($data));
}
}
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
?>

heroviet2301
11-03-15, 05:35 PM
Trước có code nó có cả query nhưng ko có hướng dẫn chạy