PDA

View Full Version : [MU] Cho em xin các file event chuẩn cho SCF ạ

duongsonbn
10-03-15, 11:55 PM
Chào các bác.

Em đã search google và trong các diễn đàn, không ai share cái này, có bác nào hảo tâm cho em xin về thay cho mấy file event cũ, vì em tải server được share trên mạng về thì bị sửa tùm lum, thiếu sự kiện, em cứ chỉnh sửa xong reload là gs treo luôn :(

Phiên bản MU SS6.9 SCF
Không tiện share ra ngoài thì cho em xin vào mail ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
yh: Hoangson_bn
fb: sonvu.bn

Em cảm ơn :]

kenthd
10-03-15, 11:59 PM
Chào các bác.

Em đã search google và trong các diễn đàn, không ai share cái này, có bác nào hảo tâm cho em xin về thay cho mấy file event cũ, vì em tải server được share trên mạng về thì bị sửa tùm lum, thiếu sự kiện, em cứ chỉnh sửa xong reload là gs treo luôn :[

Không tiện share ra ngoài thì cho em xin vào mail ạ:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nên dùng YH hoặc FB để mọi ng dễ giải đáp cho thớt hơn... và thớt cũng nên nói rõ là bản nào ss mấy nhé để a.e còn giúp...

strancongtu2
11-03-15, 10:19 AM
Trong config cái nào là chuẩn thì khó lắm, cái chuẩn này mỗi người một cách quản lý khác nhau, mình nghĩ bạn nên lấy file gốc về tự config, sẽ hiểu và là phong cách riêng của MU bạn.

862266
11-03-15, 11:46 AM
Chào các bác.

Em đã search google và trong các diễn đàn, không ai share cái này, có bác nào hảo tâm cho em xin về thay cho mấy file event cũ, vì em tải server được share trên mạng về thì bị sửa tùm lum, thiếu sự kiện, em cứ chỉnh sửa xong reload là gs treo luôn :(

Phiên bản MU SS6.9 SCF
Không tiện share ra ngoài thì cho em xin vào mail ạ
yh: Hoangson_bn
fb: sonvu.bn

bác này trước tạo server cs 1.6 phải k nhỉ

ikenylee
11-03-15, 12:10 PM
bạn có thể search Server SCF 11.70.24 -> .52 Crack thì may ra có các file nguyên gốc của SCF

duongsonbn
11-03-15, 04:30 PM
bác này trước tạo server cs 1.6 phải k nhỉ

Đúng rồi bác, em là QuaBomB52 đây :v , nick bác là gì thế :D