PDA

View Full Version : Tình Hình bác bào làm đc quả add KNB Cái Sever linux này cái....Giang Hồ Loạn Vũ

chauttc
09-03-15, 04:47 PM
Tình hình ngáo lắc các bác ơi tui vọc mất 1 ngày rồi mà vẫn k tìm ra cách add
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

na.ilusm89
09-03-15, 05:21 PM
Kết Nối qua Naviacat Với Thông Số :

User : root
Pass : 123456
Port Mặc Định : 22

Table

Golden_coins : Là Kim Nguyên Bảo
Role_lvl : Cấp Độ
Money : Tiền
Vip_lvl : Cấp độ VIP ( Max 10 )

Biết Ngần Đó Ai Biết rồi Bổ Sung Thêm Cho Thớt Nhé ... !

Theo Các Bước Sau Đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chauttc
09-03-15, 05:28 PM
Khô lắm bác này...... cái này tui mò mãi rồi mà chỉnh nó k có đc mới ghê chứ haizzzz coi như cảm ơn bác nuôn nha/...... Thank.......=))=))=))=))=))=))=))=))

na.ilusm89
09-03-15, 05:36 PM
Khô lắm bác này...... cái này tui mò mãi rồi mà chỉnh nó k có đc mới ghê chứ haizzzz coi như cảm ơn bác nuôn nha/...... Thank.......=))=))=))=))=))=))=))=))

ai bảo ko dc tôi chỉnh đc bình thường đó này chỉnh ko đc chỉnh lại lần nữa rồi tắt hết rs lại sv máy ảo bật lại từ đầu lên là đc :)

BeeZone
09-03-15, 07:32 PM

ai bảo ko dc tôi chỉnh đc bình thường đó này chỉnh ko đc chỉnh lại lần nữa rồi tắt hết rs lại sv máy ảo bật lại từ đầu lên là đc :)

Chỉnh trong DB nếu F5 nhận thì thôi còn không nhận thì phải tắt server đi -> chỉnh DB -> chạy lại server (All Game):D ..còn nếu có api add knb từ web thì khỏi tắt server ^^

chauttc
10-03-15, 07:29 PM
đây là web game linux giang hồ loạn vũ hay là tam quốc tu tiên ấy ..... cái cách trên bác dùng cho kiếm thế vs các sever thường dùng my sql thôi . còn cái tui mò mãi mà k ra cơ . khổ thế mới nhờ đến các bác giúp

BeeZone
10-03-15, 08:26 PM
đây là web game linux giang hồ loạn vũ hay là tam quốc tu tiên ấy ..... cái cách trên bác dùng cho kiếm thế vs các sever thường dùng my sql thôi . còn cái tui mò mãi mà k ra cơ . khổ thế mới nhờ đến các bác giúp

DB nó là mongoDB ak...Nếu thế thì down cái rockmongo or mongoVUE (MongoDB nó dùng 127.0.0.1:27017)về mà vào DB xong chỉnh trong đó

chauttc
11-03-15, 11:12 AM
Thank bác nhìu nhá ............Giờ mới tìm ra kkkkk