PDA

View Full Version : [MU] Help: Sửa lỗi game (kill choáng của Daklord bị dame ngược

duongca
05-03-15, 07:32 PM
Chào các bạn,

Tình hình mình có mua một cái server MU về để cho anh em bạn bè chơi với nhau. Máy chủ cài đặt hoàn thiện hết rồi game chạy ok cả nhưng mà mình gặp một số vấn đề, nhờ trợ giúp bên bán thì toàn bận, buzz cả ngày mới thấy trả lời. Thấy hơi bị thất vọng nhưng cũng đành chịu. Đành lên đây nhờ các pro, bạn nào biết thì chỉ giáo giúp mình với.

Cụ thể các lỗi:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Đi Huyết lâu không thấy có quét nên không thể hoàn thành nhiệm vụ được
- Lỗi agi:DW mặc set full +15 +5k AGI đánh ko được luôn, Darklord mac set +15 tăng 1k AGI đánh cũng không ra kill (trừ kill quật xích) bỏ áo và quần ra mới thấy ra kill

Bạn nào có thể giúp mình với. SV online nhưng chỉ để bạn bè chơi, không tính kinh doanh, chạy từ trước tết mà đến h vẫn chưa fix được hết lỗi, bạn nào cần test có thể dùng thử.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn nào có thể sửa lỗi được thì reply lại cho mình nhé, chân thành cảm ơn.

The Gamer
05-03-15, 08:08 PM
mua sv thằng nào mà nó ko hỗ trợ cho :-/

thế thì mua làm gì

duongca
05-03-15, 08:39 PM
mua sv thằng nào mà nó ko hỗ trợ cho :-/

thế thì mua làm gì

Hỗ trợ nhưng chậm lắm bạn, và chẳng thấy giải quyết được cái gì. Cài tự động update mình bảo mà cũng thấy lâu quá lên mình cũng tự tìm kiếm rồi làm. Còn mấy cái lỗi kia thì chuyên sâu quá nên mình chịu :(