PDA

View Full Version : [MU] click vào nhân vật không được khi ở màn hình chọn nhận vật

space26
04-03-15, 04:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình cài GS ss 8 của zteam theo link này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng mình cài trên vmw
vào game được rồi nhưng khi ở màn hình chọn nhân vật thì click vào nhận vật không được. ai biết cách fix lỗi này chỉ mình với

chicken1
04-03-15, 05:34 PM
Bạn dùng win xp và win 8 sẽ gặp lỗi này và card màn hình kém...thiếu soft c++++ v.v
chơi off thì ok nếu muốn onl sv này config khá mệt

space26
04-03-15, 10:13 PM
Bạn dùng win xp và win 8 sẽ gặp lỗi này và card màn hình kém...thiếu soft c++++ v.v
chơi off thì ok nếu muốn onl sv này config khá mệt
mình dùng win 7 32 mà bạn. còn card màn hình của mình là Nvidia GT 520MX 1G mà. Tuy là card ko mạnh nhưng mình nghĩ là thừa sức chiến MU
còn thiếu soft bạn có thể nói rõ hơn ko. chứ máy mình có c++ mà

space26
05-03-15, 09:12 AM
nhớ lúc trước từng bị , do thiếu driver :D bạn thử cài driver đi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

driver màn hình thì mình mới update. nhưng khi vào game vẫn bị. còn mình coi ở trên thấy đâu thiếu driver đâu ta