PDA

View Full Version : [MU] Mới tạo sv MU ss8 nên có vài câu hỏi nhờ anh em giúp

ironpunch
04-03-15, 01:17 PM
mình muốn biết cách thả quái cho các map ai biết chỉ mình với
P/s:vì mới tham gia dd nên các bạn chỉ nhiệt tình nha :D

strancongtu2
04-03-15, 01:50 PM
Bạn search trong diễn đàn có nhiều, ko thấy thì hãy hỏi, những cái này nó cơ bản rồi.

havanduc1990
04-03-15, 03:05 PM

bạn nói rõ là Server gì. mà nếu bạn mua của người ta không nói người đó hướng dẫn luôn cho bạn

chuotyeulua
04-03-15, 03:58 PM
pm yahoo tuhuynh1990 mình chỉ cho từ A tới Z, đổi lại bạn giúp mình 1 chuyện (cũng là giúp bạn luôn) ^_^ , 2 bên cùng lợi

kenthd
04-03-15, 04:14 PM
pm yahoo tuhuynh1990 mình chỉ cho từ A tới Z, đổi lại bạn giúp mình 1 chuyện (cũng là giúp bạn luôn) ^_^ , 2 bên cùng lợi
Nghe nghi ngờ quá :)) cho lợi vs :))

ironpunch
04-03-15, 04:16 PM
bạn nói rõ là Server gì. mà nếu bạn mua của người ta không nói người đó hướng dẫn luôn cho bạn

mình coi youtube rồi làm theo.MU SS 8.2.server offline.thật sự là kiếm thông tin ss8 khó quá mình ko kiếm ra

--- Chế độ gộp bài viết ---

nếu dc bạn add fb mình rồi nc chứ yahoo mình ko có xài
fb mình:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

havanduc1990
04-03-15, 04:56 PM

Gọi cho mình theo chữ ký mình xem Sv cua bạn the nào rồi làm cho

ikenylee
04-03-15, 05:04 PM
cái ss8 bạn nói chắc là zteam, bạn nên về season cũ để học tập thì hay hơn vì đa số các Server cũ cách config monster,shop,npc..etc đều na ná giống nhau, còn zteam ss8 thì config hoàn toàn khác.
bạn có học được thì cũng chả mở nổi online nếu bạn không bỏ tiền ra mua license

chicken1
04-03-15, 05:22 PM
Thứ 7 mình rảnh inbox mình làm onl free cho
mình mới off 1 tháng cho banh luôn.

ironpunch
04-03-15, 09:34 PM
cái ss8 bạn nói chắc là zteam, bạn nên về season cũ để học tập thì hay hơn vì đa số các Server cũ cách config monster,shop,npc..etc đều na ná giống nhau, còn zteam ss8 thì config hoàn toàn khác.
bạn có học được thì cũng chả mở nổi online nếu bạn không bỏ tiền ra mua license

mình chỉ mở để chơi ở nhà coi mấy cái event với đồ ss8 ntn thôi chứ ko có mở ol bạn ak

ironpunch
04-03-15, 09:47 PM
Gọi cho mình theo chữ ký mình xem Sv cua bạn the nào rồi làm cho

zteam đó bạn.mình có đưa fb kìa bạn nào có hảo tâm pm fb dùm mình
FB:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>