PDA

View Full Version : [KT] Lỗi nhiệm vụ Bạch Thu Lâm server 2.6

trandainghia
04-03-15, 12:06 PM
Mình bị lỗi này ai fix dùm với.. lỗi font và lỗi tới Bạch Thu Lâm Nhận nhiệm vụ mà click vào Bạch Thu Lâm chỉ có dòng Tiêu Hủy Đạo Cụ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

localhost168
04-03-15, 01:34 PM
Mình bị lỗi này ai fix dùm với.. lỗi font và lỗi tới Bạch Thu Lâm Nhận nhiệm vụ mà click vào Bạch Thu Lâm chỉ có dòng Tiêu Hủy Đạo Cụ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

check lại task_public.pak ở trong gs với client có đúng ko. ko thì chép thử file đó từ gs về client thử xem

trandainghia
04-03-15, 02:09 PM
check lại task_public.pak ở trong gs với client có đúng ko. ko thì chép thử file đó từ gs về client thử xem

task_publish.pak cái này đúng k bạn????
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thử chép thì nó k có nvu luôn hic k đc bạn ạ

soibacct
04-03-15, 05:38 PM
có ai giúp mình làm game kiem thế với , mình mới gia nhập nên ko biết gì, nick yh yumiko_2905 sdt 0934 454 525