PDA

View Full Version : [KT] xin hướng dẫn cách làm gift code cho sever

ngohanhduc
02-03-15, 10:26 AM
Hi all
em newbir muốn xin các pro hướng dẫn cách làm hướng dẫn làm gift code tặng tân thủ test sever... (tặng full bộ đồ cấp 2 cường hóa +16 theo hệ phái đồ)
thank

tuantep
02-03-15, 10:30 AM
Cái này bạn tham khảo các server đều đã có:

1. Add script cho NPC để cho phép nhập + kiểm tra giftcode

2. Add đồ vào rương cho người chơi -> Tham khảo đoạn code của túi tân thủ

ngohanhduc
02-03-15, 10:35 AM
anh có thể hướng dẫn cụ thể hơn tí được không, hoặc cho em xin link bài viết. thank newbir nên hơi gà

anhnhianh
02-03-15, 11:25 AM
Hi all
em newbir muốn xin các pro hướng dẫn cách làm hướng dẫn làm gift code tặng tân thủ test sever... (tặng full bộ đồ cấp 2 cường hóa +16 theo hệ phái đồ)
thank

bên mục script share đầy kìa lấy 1 cái mà xài :)

ngohanhduc
02-03-15, 09:22 PM
ai team giúp em với được không

__Jie__
03-03-15, 06:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc cần thì inbox để giá rẽ cho , dành cho ai không chịu vọc nhé . Gạch đá đi chổ khác dùm
Code tui viết cũng gần như tương tự bạn trong topic

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

na.ilusm89
03-03-15, 10:53 AM
Gifcode có thể load từ file .txt tạo sẵn và có thể xóa hoặc thêm vào túy biến do Mình chế ra Mỗi loại gif sẻ nhận 1 lần thông qua task khai báo người khác nhập vào mã đó cũng ko đc vì gif đã Lưu ở file dùng rồi

ngohanhduc
03-03-15, 11:18 AM