PDA

View Full Version : [MU] Giúp đỡ về vấn đề đi Bc trong Mu SV scf

nampro
27-02-15, 06:24 PM
Server đi BC vào tới cái cầu phá được cổng thành rồi nhưng đi vào trong không được ai biết Fix lỗi này thế nào không giúp mình với !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là hình bị lỗi không vào được. có lúc thì vào phá được cái cửa nhưng cũng không vào trong để phá tượng được

nampro
28-02-15, 05:13 PM
hic ko ai biết lỗi này ah. chỉ mình với ! lỗi chỉ đi tới đó thôi không vào để phá tượng được

Domino9990
28-02-15, 05:18 PM
hic ko ai biết lỗi này ah. chỉ mình với ! lỗi chỉ đi tới đó thôi không vào để phá tượng được

ko cho vào chắc zo client đó tìm bên client xem..............

nampro
02-03-15, 08:29 AM
ko cho vào chắc zo client đó tìm bên client xem..............

tìm cái gì bạn ? chỉ rõ mình với .

nampro
03-03-15, 11:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trandainghia
03-03-15, 11:27 PM
Object12 + World12 + BloodCastle.att

thử copy từ các sv khác k bị lỗi trên về sv của bạn nhé :D

BladeKnight109
04-03-15, 12:37 AM
cái lỗi này chắc do mở từ 2 cửa sổ mu trở lên :v

heroviet2301
04-03-15, 03:34 AM
Chắc sài bản có Blood mở rộng nên nó chưa đồng bộ Server và Client nên không đi vào phá tượng được thì phải, cần có ảnh demo lên để mọi người hiểu mà còn giúp nhé
Còn tôi thì thi thoảng bị 1 lỗi là vào Blood đánh đủ quái rồi mà cây cầu nó ko hạ xuống để vào phá cổng :)) mem nó báo có lần bị và có lần thì bình thường, ảo giác vãi

BladeKnight109
04-03-15, 07:58 AM
Chắc sài bản có Blood mở rộng nên nó chưa đồng bộ Server và Client nên không đi vào phá tượng được thì phải, cần có ảnh demo lên để mọi người hiểu mà còn giúp nhé
Còn tôi thì thi thoảng bị 1 lỗi là vào Blood đánh đủ quái rồi mà cây cầu nó ko hạ xuống để vào phá cổng :)) mem nó báo có lần bị và có lần thì bình thường, ảo giác vãi

không phải đâu. do mở 2 cửa sổ mu trở lên hoặc mở main 1 thời gian dài rồi ko tắt hay gì đó hoặc do PC nên nó bị lag. mặc dù đánh cổng xong rồi. vẫn ko vào được. cũng có trường hợp đánh đủ quái nhưng cầu không hạ xuống. cái này lỗi client thôi. Còn không đồng bộ thì mình vẫn có thể di chuyển vào. nhưng nó sẽ bị giật lùi lại :)