PDA

View Full Version : [ Kiếm Tiên 2 ] Xin các anh chị còn giữ game này vào giúp em với

nhanthien123
27-02-15, 01:11 AM
game kiếm tiên 2 ( 9 nhân vật ) có anh chị nào còn link cho em xin với . bản có việt hóa client ấy :( em xin cảm ơn ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . link topic này đã die rồi. xin các anh chị giúp dùm em :(|)

wermanhme1990
27-02-15, 06:38 AM
game kiếm tiên 2 ( 9 nhân vật ) có anh chị nào còn link cho em xin với . bản có việt hóa client ấy :( em xin cảm ơn ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . link topic này đã die rồi. xin các anh chị giúp dùm em :(|)

client đây, việt hóa hay không thì không rõ:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
or
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhanthien123
28-02-15, 12:31 AM
có bộ sever đầy đủ lun k a :( cho em xin lun đi :(

nhanthien123
28-02-15, 02:08 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

nhanthien123
28-02-15, 03:32 PM
30 ký tự ,,,,,,,,, upppppppppppppp

nhanthien123
28-02-15, 11:59 PM
uppppppppppppppppppppppppppppp

nhanthien123
01-03-15, 11:20 PM
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

diguhey
09-04-15, 12:40 AM

tải nguyên cái client này về thay client cũ. Giữ lại file serverlist.ini của bác tuấn là đc.. trong folder bin đấy