PDA

View Full Version : [MU] Có Bác nào nhận em làm đệ tử không

bomaygiet
25-02-15, 04:45 PM
Như tiêu đề có bác nào muốn nhận em làm đệ tử không nhỉ ^_^
- Sau khi hỏi về mua anti thì em cũng suy nghĩ khá là nhiều em muốn 1 Mu ổn định lâu dài mà kinh nghiệm còn thiếu rất rất rất là nhiều cho lên em quyết định theo sau các đàn anh đi trước và hoc hỏi kinh nghiệm dần dần cho đến mùa hè năm 2015 này vì em cũng đã hứa vs rất nhiều bạn là mùa hè sẽ mở 1 Mu online không hút máu mở ra chỉ để chơi vui vẻ và vững mạnh như bao Mu khác :x:x
- Bác nào nhận em thì inbox cho em
Facebook : Hải Bờm Em
Số điện thoại liên lạc : 0936987845
- Có bác nào nhận em làm đệ tử thì em cảm ơn ~X(~X(

kelalung
25-02-15, 06:13 PM
thường thường thì làm đệ tử của ai đó thì sẽ tốn phí nuôi dạy. Chắc ko rẻ đâu.

tui ko thích mu game, chỉ thích mu ấy thôi.

bomaygiet
25-02-15, 06:21 PM
thường thường thì làm đệ tử của ai đó thì sẽ tốn phí nuôi dạy. Chắc ko rẻ đâu.

tui ko thích mu game, chỉ thích mu ấy thôi.
Tốn kém cũng đc nhưng đừng nhiều quá :p

tuantep
25-02-15, 09:08 PM
Ban tham khao toppic minh viet cho cac ban moi lam MU Online: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chu y cau cuoi cung:

Tóm lại là bạn đã thực sự muốn làm thì hãy hiểu ít nhất 80% các thứ mình nói ở trên đi đã nhé

Can ji thi pm yahoo: tuantepro

bomaygiet
26-02-15, 01:12 AM
Ban tham khao toppic minh viet cho cac ban moi lam MU Online: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chu y cau cuoi cung:

Can ji thi pm yahoo: tuantepro
bác không có facebook à :(( em máy nhà em lại k có yahoo thế mới cay

HRain
26-02-15, 09:17 AM
Facebook làm mấy bạn trẻ bây giờ chỉ cắm đầu vào một trình duyệt online :D chú Mark quả quá cao tay mà, nếu muốn sau này chuyên nghiệp hơn thì nên tập dùng yahoo, skype này nọ đi bạn, có khi sau này phải xài cả Twitter, Flickr để nghe ngóng tình hình sếp nữa :P
thông thường thì mình thấy các bạn "xin nhận đệ tử" thế này thực chất là đi "mướn anh google" mặc dù google có sẵn, hoặc chế độ search câu hỏi nằm ngay trong box luôn mà lại không biết dùng :)
chỉ khuyên là bạn nên động não tự học một chút, rồi pm 1 số mem như tuantep học hỏi thêm những cái mà mình chưa thể search hoặc không biết search, ngta sẽ hướng bạn, chứ không phải làm thay bạn. Hehe hpny <3

bomaygiet
26-02-15, 04:07 PM
Facebook làm mấy bạn trẻ bây giờ chỉ cắm đầu vào một trình duyệt online :D chú Mark quả quá cao tay mà, nếu muốn sau này chuyên nghiệp hơn thì nên tập dùng yahoo, skype này nọ đi bạn, có khi sau này phải xài cả Twitter, Flickr để nghe ngóng tình hình sếp nữa :P
thông thường thì mình thấy các bạn "xin nhận đệ tử" thế này thực chất là đi "mướn anh google" mặc dù google có sẵn, hoặc chế độ search câu hỏi nằm ngay trong box luôn mà lại không biết dùng :)
chỉ khuyên là bạn nên động não tự học một chút, rồi pm 1 số mem như tuantep học hỏi thêm những cái mà mình chưa thể search hoặc không biết search, ngta sẽ hướng bạn, chứ không phải làm thay bạn. Hehe hpny <3
ok bác để em dowload yahooo về :3 =P~=P~