PDA

View Full Version : [KT] Anh em giúp đỡ vấn đề password mysql trong linux centos

daicango00
24-02-15, 10:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
anh em làm ơn giúp mình với,mình cài linux centos đến đoạn này thì không thể nào điền password vào được nhưng Enter thì vẫn được

daicango00
25-02-15, 10:13 AM
sao không ai giúp mình vậy,hix bây giờ mà Enter lần nữa là nó hiện ra lỗi. Mình phải làm sao bây giờ :-s:Laluot_127:

Edward_Newgate
25-02-15, 10:28 AM
Khi bạn gõ mật khẩu nó ko hiện dấu * đâu
Bạn cứ gõ như bình thường, thật chính xác, sau đó ấn Enter là được

daicango00
25-02-15, 11:02 AM
Khi bạn gõ mật khẩu nó ko hiện dấu * đâu
Bạn cứ gõ như bình thường, thật chính xác, sau đó ấn Enter là được

Cảm ơn bạn mình sẽ thử làm lại từ đầu,nhưng mình có 1 thắc mắc như ở bên topic này thì trong video hướng dẫn setup mysql thì đúng đến cái đoạn trong ảnh của mình thì trong video bạn ấy lại tắt quay màn hình và khi bật lại bạn ấy chỉ cần gõ mysql –u root -p là mọi thứ tự động nhảy ra 1 đoạn thông báo chúc mừng,mình không hiểu đoạn này,bạn có thể giải thích giúp mình được không bạn?<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguoidacbiet
25-02-15, 02:58 PM
Cảm ơn bạn mình sẽ thử làm lại từ đầu,nhưng mình có 1 thắc mắc như ở bên topic này thì trong video hướng dẫn setup mysql thì đúng đến cái đoạn trong ảnh của mình thì trong video bạn ấy lại tắt quay màn hình và khi bật lại bạn ấy chỉ cần gõ mysql –u root -p là mọi thứ tự động nhảy ra 1 đoạn thông báo chúc mừng,mình không hiểu đoạn này,bạn có thể giải thích giúp mình được không bạn?<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

daicango00
25-02-15, 06:59 PM
cảm ơn tất cả các bạn mình đã làm được bước đấy rồi,hiện tại mình đang chuyển sang làm các bước khác và chưa thấy xuất hiện lỗi gì,nếu có lỗi gì thì mình sẽ post tiếp nhờ các bạn giúp đỡ,rất cảm ơn các bạn :D