PDA

View Full Version : [KT] Lỗi bạch hổ đường

hieudkny11o2
17-02-15, 09:18 AM
Như tiêu đề, e có unpak cái setting của source 2.6 ra để fix lỗi bhd do bị lỗi thời gian và boss ko ra, đã việt hóa các file
vào map BHD ok, nhưng khi vào trận khoảng vài phút thì cứ bị đẩy về thôn, thành. lúc bị đẩy ra ngoài thì e có vào lại BHD, khoảng vài giây sau cũng bị văng ra
vậy lỗi này là do ở đâu và chỉ cho em cách fix...e cám ơn

vd_tt
17-02-15, 11:52 AM
lỗi không có boss và thời gian có thể sửa ở setting gs và gc, unpack nó ra làm gì cho mệt, hoặc lấy bản khác về up vào lại, config đúng là được

anhnhianh
17-02-15, 01:56 PM
lỗi không có boss và thời gian có thể sửa ở setting gs và gc, unpack nó ra làm gì cho mệt, hoặc lấy bản khác về up vào lại, config đúng là được

cái này mình cũng thử rồi vẫn không đc. theo cách mình thì unpak của TQ ra add vào xem thế nào :)

hieudkny11o2
17-02-15, 02:04 PM

e đã lấy setting,script của sv ko lỗi sau đấy bỏ vào sv mình mà vẫn bị lỗi thời gian vs boss ko ra

vd_tt
17-02-15, 04:06 PM
đâu phải cứ coppy cái baihutang ném vào là được đâu, mình dev cái bản 2.6 của mrquy với ninhmca từ xửa tới giờ có lỗi này đâu nhỉ :S

hieudkny11o2
18-02-15, 03:21 PM
đâu phải cứ coppy cái baihutang ném vào là được đâu, mình dev cái bản 2.6 của mrquy với ninhmca từ xửa tới giờ có lỗi này đâu nhỉ :S

bản của ninhcam chắc die hết rồi quá. mrquy cũng lâu rồi còn đâu......
có lòng tốt up e xin mấy file của sv đó với8-x

vipbk
18-02-15, 06:59 PM

Mình dùng server của Kyo BHD ok nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

na.ilusm89
18-02-15, 07:43 PM

Còn thì vẫn lưu 2 bản này nhưng chắc qua tết mới úp cho bạn dc ;)) vì cơ bản đang 3G

hieudkny11o2
19-02-15, 06:14 AM
Còn thì vẫn lưu 2 bản này nhưng chắc qua tết mới úp cho bạn dc ;)) vì cơ bản đang 3G

vậy cám ơn trước nha :D
chúc năm mới ae clb vui vẻ bên gia đình