PDA

View Full Version : Lỗi NPCtrade

hattieuadt
12-02-15, 10:48 PM
Mình đang dùng bản 2.0
Vì trong NPCtrade ko có đoạn trade cho NPC chế tạo đồ chuyển sinh 165 nên mình có add thêm đoạn trade vào, tuy đã trade và chế được đồ rồi nhưng lại xuất hiện 1 lỗi ngớ ngẩn mà mình cũng ko biết tại sao đó là Click vào THCC thì chỉ lên 1 cái của sổ, các nội dung bên trong (Tạp hóa, Nguyên liệu,...)đều không hiển thị
Các bạn cho mình hỏi lỗi do đâu
Chân thành cảm ơn!

handoi198914
13-02-15, 08:07 AM
Mình đang dùng bản 2.0
Vì trong NPCtrade ko có đoạn trade cho NPC chế tạo đồ chuyển sinh 165 nên mình có add thêm đoạn trade vào, tuy đã trade và chế được đồ rồi nhưng lại xuất hiện 1 lỗi ngớ ngẩn mà mình cũng ko biết tại sao đó là Click vào THCC thì chỉ lên 1 cái của sổ, các nội dung bên trong (Tạp hóa, Nguyên liệu,...)đều không hiển thị
Các bạn cho mình hỏi lỗi do đâu
Chân thành cảm ơn!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hattieuadt
13-02-15, 08:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

handoi198914
14-02-15, 12:20 AM
Thank Handoi mình đã giải quyết được nó rồi, chả làm gì tự nhiên nó lại được, không hiểu nổi. Tiện thể share thêm 1 số thứ hay hay đi Handoi đang ngóng quá hic hic. Nghỉ tết có thời gian hỗ trợ anh em nhiều hơn nữa đi. Bên mình nó ko ăn tết việt nên vẫn đi cày đều đều, cuối tuần vào mùng 3 tết mất rồi chán thật... Nhớ tết VN quá!

bên đó ko có tết thì mấy ae tự làm bánh + tổ chức tết như VN đi...Cần e gửi ít bánh trưng qua cho :D:D

hattieuadt
14-02-15, 10:42 AM
bên đó ko có tết thì mấy ae tự làm bánh + tổ chức tết như VN đi...Cần e gửi ít bánh trưng qua cho :D:D

Hay là quâ đây ăn tết đê! Ăn xong làm ít tuyết bỏ túi mang về ;))