PDA

View Full Version : [JX] Cần pro chỉ cách khắc phục lỗi don't send khi chạy game.exe

evillspirit11
06-02-15, 03:38 PM
Híc. tình hình là sau khi build source JX Minh phụng xong....chạy đc tới gameserver.exe thành công rồi....khi vào game.exe thì nó hiện lên bảng don't send. hic.....có pro nào biết bị lỗi gì không :(( chỉ em cách khắc phục với ạ. xóa thư mục giải nén ra và build lại 3 lần rồi ạ. :(( Đây là hình chụp lỗi cả em ạ... ___
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

evillspirit11
07-02-15, 12:01 AM
Híc. tình hình là sau khi build source JX Minh phụng xong....chạy đc tới gameserver.exe thành công rồi....khi vào game.exe thì nó hiện lên bảng don't send. hic.....có pro nào biết bị lỗi gì không :(( chỉ em cách khắc phục với ạ. xóa thư mục giải nén ra và build lại 3 lần rồi ạ. :(( Đây là hình chụp lỗi cả em ạ... ___
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

híc có ai giúp em không :((_______________________________________

Hoang.JX1Team
07-02-15, 11:06 AM
bị sai mấy file khai báo quan trọng ở client thôi, có thể chỉnh lại src cho phù hợp vs client hoặc chỉnh client phù hợp với src

evillspirit11
07-02-15, 11:13 PM
bị sai mấy file khai báo quan trọng ở client thôi, có thể chỉnh lại src cho phù hợp vs client hoặc chỉnh client phù hợp với src

bạn cụ thể là những file nào giúp mình được không....mình cấu hình 5 file theo IP + đặt mật khẩu SA rồi.......cảm ơn bạn vì đã quan tâm....hjc. qua giờ đứng cứng ngắc :((

tomatoes
08-02-15, 01:46 AM
Build ra ok mà crash client thì do script setting rồi,check kỷ lại xem.
Xem log crash coi là do cái gì.

evillspirit11
11-02-15, 01:39 AM
Build ra ok mà crash client thì do script setting rồi,check kỷ lại xem.
Xem log crash coi là do cái gì.

híc. e còn gà mờ nên a hướng dẫn rõ tí đc không ạ......crash client là bì gì ạ? log crash thì xem thế nào ạ. ?....e hỏi ngu thì anh đừng để bụng...mong a giúp e....