PDA

View Full Version : [TLBB] Chạy không được Server

hjk789456123
06-02-15, 05:01 AM
1.Mọi người hướng dẫn em sửa lỗi này đi the system cannot find the path specified (Mem mới).
2.Billing nó cứ báo lỗi has stopped working

doanlephuvinh9
06-02-15, 09:19 AM
1.Mọi người hướng dẫn em sửa lỗi này đi the system cannot find the path specified (Mem mới).
2.Billing nó cứ báo lỗi has stopped working

up cái picture xem nào bạn ơi,nói sơ sơ vậy thì không biết đc lỗi gì bạn ơi.

hjk789456123
06-02-15, 01:26 PM
Đây là ảnh nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

doanlephuvinh9
06-02-15, 01:49 PM
Đây là ảnh nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cái này là do bạn chưa chạy billing hoàn tất,nên nó sẽ báo lỗi không tìm thấy đường dẫn,hoặc bạn chưa giải nén server,không thì nt mình team qua cho.

Dark.Hades
06-02-15, 02:09 PM
Đây là ảnh nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
máy ảo còn chưa kết nối đc, bao giờ nó không hiện cái XShell:\> thì mới đc và cái nút màu xám cạnh chữ 1 ?? Shell chuyển thành màu xanh mới dùng lệnh đc nhé