PDA

View Full Version : [MU] [Repack] MuServer 11.80.1.0 by bác Cà Chua + Video hướng dẫn cài đặt cho newbie

kennyhoang
03-02-15, 10:22 AM
Chào các bạn
Tình cờ dạo forum mình tìm được server rất hay của bác cà chua!

Links :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhưng theo mình thấy 1 cố member kêu lỗi và khó cài đặt nên mình quyết định bỏ 1 chút time repack lại server và làm 1 clip hướng dẫn full HD

Nôi dung Repack
+Gộp tất cả các file gốc và update lại.
+Thêm thư mục DB lấy database của NBB
+Fix lại lỗi khóa tài khoản
+Chỉnh sửa full move

Download

Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Notepad ++ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
SQL 2k:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Netfamwork 2.0:
-32 bit: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-64 bit: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Quan trọng là clip : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn newbie

Bước 1: Giai nen file MuServer.rar vao ổ D
Bước 2 : Attack Database trong thu mục MuServer/DB
Bước 3: Chỉnh sửa IP tại các file
D:\MuServer\TitanCS\Data\SCF_Config.ini

D:\MuServer\TitanCS\Data\SCF_ServerList.cfg

D:\MuServer\data\IpList.dat

Nếu IP máy bạn là 192.168.1.3 thì không cần đổi
Bước 3: Kiểm tra user và pass sql trong file

D:\MuServer\TitanLinkServer\Config.ini

Sau đồ đồng bộ user và pass sql như trong file
Bước 4: Ðồng bộ client

Giải nén file client.exe và patch.rar . Sau dó chép tập tin trong thu mục patch vào thư mục Client vừa được giải nén

Chỉnh sửa IP trong file
config.ini trong Client
Nếu IP máy là 192.168.1.33 thì không cần thay đổi

Bước 5 Khởi động server

Mở thư mục D:\MuServer\Start Chạy các file theo thứ tự mình đã đánh số từ 1 ->3

Và cuối cùng mở thu mục Client chạymain.exe tân hưởng nhé chúc các bạn vui vẻ

PS: Tạo nick bằng Mumaker mình đã tạo sẵn tại:D:\MuServer\MuMakerw4

Hay thì like nhé

kennyhoang
03-02-15, 11:18 AM
Mơ ngủ UP lộn server thành pacth

vuongda
03-02-15, 11:52 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tieugiao
03-02-15, 11:59 AM
server này online chi tam 10 nguoi ah

chicken1
03-02-15, 12:38 PM
sv này ko add dc các wing mới anh em ah

The Gamer
03-02-15, 01:39 PM
sv này là sv rác :) online làm gì cho phí công

vuongda
03-02-15, 02:06 PM
em chi muon lam cho biet voi cho vài người chơi cho biết thôi a... e reg vps window sever 2012 rồi ram 1GB a huong dan e nhe.. yh: ko_thewen27

tomatoes
03-02-15, 10:47 PM
sv này là sv rác :) online làm gì cho phí công

Hơn 30k view chưa đầy 3 tháng,hơn 1100 download,116 thanks
Những comment kiểu này chỉ khiến cho Box MU ngày càng chán.
1 ngày Online Skype gần như rất nhiều PM từ Kor,Argen,Nga,Lavia,Philipins,v,v… nói chung là quốc tế,
chắc họ cũng đang xài 1 đống rác :))

ikenylee
03-02-15, 10:55 PM
Hơn 30k view chưa đầy 3 tháng,hơn 1100 download,116 thanks
Những comment kiểu này chỉ khiến cho Box MU ngày càng chán.
1 ngày Online Skype gần như rất nhiều PM từ Kor,Argen,Nga,Lavia,Philipins,v,v… nói chung là quốc tế,
chắc họ cũng đang xài 1 đống rác :))

trên thực tế thì nó là rác, bác không nên so sánh với hàng mà bác đang sell :)

huntersun
03-02-15, 10:57 PM
Sao bác chủ topic bị ban rồi. :

tomatoes
03-02-15, 11:12 PM
trên thực tế thì nó là rác, bác không nên so sánh với hàng mà bác đang sell :)
Tôi đang nói GS share ở topic này.
Các bạn đúng là khó hiểu thật chắc rác là vì ko Online kiếm $ đc thì là rác nhỉ?
Share ra giới hạn Mem thì cho là rác,ko giới hạn Mem thì bảo ko nên để MU ko tàn lụi nhanh chóng,khó lòng làm hài lòng tất cả :))
Cũng đừng nên dùng từ rác để đánh giá sp của tôi,đừng quên những gì tôi share trong quá khứ đã giúp ích cho các bạn rất nhiều,từ MU là những bài guide thời sơ khai đến crack SCF share free,thời đó là 1000$/lic đó,sau này Kiếm Thế GS apapick 10tr/lic.Khi đó sao chả thấy ai bảo là rác nhỉ :))
Ôi tật xấu cố hữu GATO ^^
1 ngày gần đây khi tôi Up GS add Char Ss10 xong,chắc họ lại tiếp tục bới đống rác này lên mà kiếm ăn :))

YouTobe
03-02-15, 11:31 PM
Thực sự là rác mà !
Cái này là để test tìm giúp lỗi là chính, mấy ai dùng nó mà kiếm ra tiền.
Download nhiều đa số là tò mò xem GS nó ra làm sao, chứ xem xong rồi dell luôn vào thùng rác.
Những câu hỏi đáp đa phần hỏi về những lỗi mà người ta tìm ra .
100% GS này test vui là chính. Chả có gì hữu ích ( trừ đánh bóng cho cái GS thương mại được quảng cáo Update 9 hay 10 gì đó )

Đồng quan điểm là GS test nghịch không thiết thực thì xứng đáng cho vào danh sách " rác ".

ikenylee
03-02-15, 11:48 PM
Các bạn đúng là khó hiểu thật chắc rác là vì ko Online kiếm $ đc thì là rác nhỉ?
Share ra giới hạn Mem thì cho là rác,ko giới hạn Mem thì bảo ko nên để MU ko tàn lụi nhanh chóng,khó lòng làm hài lòng tất cả :))
Cũng đừng nên dùng từ rác để đánh giá sp của tôi,đừng quên những gì tôi share trong quá khứ đã giúp ích cho các bạn rất nhiều,từ MU là những bài guide thời sơ khai đến crack SCF share free,thời đó là 1000$/lic đó,sau này Kiếm Thế GS apapick 10tr/lic.Khi đó sao chả thấy ai bảo là rác nhỉ :))
1 ngày gần đây khi tôi Up GS add Char Ss10 xong,chắc họ lại tiếp tục bới đống rác này lên mà kiếm ăn :))

với bản free có nhiều lỗi, bản PRE cũng có topic cảnh báo, liệu bản add char ss10 của anh có share, có share mà chưa fix các lỗi tồn ở bản free này thì cũng chả ai dại đem nó online chứ đừng nói việc bới rác lên hút máu. giờ ai cũng biết server có tính năng ngon đến đâu mà không mạnh tay quảng cáo thì cũng chả ai biết đến.

đây là câu nói của ảnh khiến em nhớ nhất nên lục lại cho anh xem:

Mu giờ tàn vậy rồi,ko share đi để làm gì,đến SS8.2 tôi còn share rồi mà,sắp tới rãnh on dc trên PC sẻ share luôn src SCFMT,v,v,… :D
và giờ anh nói: Share ra giới hạn Mem thì cho là rác,ko giới hạn Mem thì bảo ko nên để MU ko tàn lụi nhanh chóng,khó lòng làm hài lòng tất cả :))

đem server của anh để so sánh với các server đã được releases thì với em nó là rác. mặc dù biết anh có công trong việc Crack SCFMT và share cho ae xài :D

chắc hẳn ae trong clbgames vào test topic 11.80.1.0 của anh cũng chỉ muốn xem trình độ của anh thế nào vì cái tên nói lên thương hiệu 1 server đáng bỏ tiền :)

yoken9x
03-02-15, 11:52 PM
thật sự là là là... rác !
thật mà ! không phải dạng vừa đâu... rác chuẩn luôn :D

YouTobe
03-02-15, 11:55 PM
Không tin với giới hạn 10 online mà có ai đó dùng GS này mà kiếm ăn nếu dùng nó để online. ;))
Lão tô quá ảo tưởng.
Kể cả GS này Up add Char Ss10 cũng thế thôi.

yoken9x
04-02-15, 12:07 AM
Trong clbgamesvn này chắc ai cũng biết anh Tô là người tài nhưng không nên tự tin quá đáng như vậy với sản phẩm mình làm ra. Giống như không phải thứ đồ nào đưa ra thị trường cũng đều là hàng tốt, tùy vào cảm nhận của người sử dụng món đồ đó mà đưa ra ý kiến đánh giá thôi. Chuyện đem mu lên online thời đại này không có gì gọi là khó khăn nữa rồi vì vậy cũng chẳng nên phong kiến mãi với những thứ mình share ra. Em xin hết !

The Gamer
04-02-15, 12:23 AM

Anh tô mở hộ em con sv rác dc share ở trên rồi cho xin cái link test với

henesee
04-02-15, 12:27 AM
:-":-":-":-":-"

Lại war..
---------------------------------------------------

BladeKnight109
04-02-15, 02:21 AM
Không tin với giới hạn 10 online mà có ai đó dùng GS này mà kiếm ăn nếu dùng nó để online. ;))
Lão tô quá ảo tưởng.
Kể cả GS này Up add Char Ss10 cũng thế thôi.

Add char là 1 chuyện, còn hệ thống quest, skill, text, exp, master, ... không phải chuyện đùa đâu. Ngay cả Vipper cũng ko thể nào add được thì Bác Tô cũng thế thôi. Muốn add được thì xài hẳn luôn cái main đó. mà 1 khi đã xài main khác thì bắt buộc phải update GS để đồng bộ. :)). Như thế thì thà ngồi decomplie GS của webzen mà tự sướng còn hơn, có khi nó còn nhanh hơn việc ngồi add vào SS6

tomatoes
04-02-15, 08:12 AM
Mệt với mấy bác chém gió,trên 4rum thì nói gì mà chả có lý.Topic người ta guide ko quan tâm thui cứ vào chứng tỏ,gần như mọi bài tomatoes này viết đều có những kẻ rỗi hơi bình phẩm,nghĩ cũng vui :D
@BK:Ai bảo Viper ko add dc Char? Do ko thích thui.Cứ từ từ mà xem :)

BladeKnight109
04-02-15, 08:24 AM
Mệt với mấy bác chém gió,trên 4rum thì nói gì mà chả có lý.Topic người ta guide ko quan tâm thui cứ vào chứng tỏ,gần như mọi bài tomatoes này viết đều có những kẻ rỗi hơi bình phẩm,nghĩ cũng vui :D
@BK:Ai bảo Viper ko add dc Char? Do ko thích thui.Cứ từ từ mà xem :)

add được là 1 điều bình thường anh ơi. vấn đề là anh làm được cái hệ thống skill, master skill, quest hay không. không nói phần GS, chỉ riêng phần client là đủ chết rồi. vipper đã từng làm và cũng lỗi rất nhiều nên cũng chào thua.

tomatoes
04-02-15, 08:37 AM
add được là 1 điều bình thường anh ơi. vấn đề là anh làm được cái hệ thống skill, master skill, quest hay không. không nói phần GS, chỉ riêng phần client là đủ chết rồi. vipper đã từng làm và cũng lỗi rất nhiều nên cũng chào thua.

Tất nhiên là khó,nếu dể thì nhiều người làm đc rồi :)
Holy đã add đc Char từ cách đây 6-7 năm,đừng quên.
Còn vấn đề xài main ss10 thì cũng đc,trước sau gì cũng lên thui.Anh add NV mới cho vui mà,rãnh mấy ngày tết mới làm,cũngko cần full như em nói đâu :)

SoCoLa78.2014
04-02-15, 09:00 AM
Ở cái CLB này chỉ : Nằm ngửa Ăn sẵn thôi, Bỏ 1 xu đéo muốn bỏ,n hưng lại muốn thu về 100 Xu.

Chúng mày có giỏi thì tự đi mà Unpack, tự đi mà làm thì đéo phải mua thế nói đéo gì nhiều,

Đống rác : thế chúng mày đang dùng gì từ đống rác, Chúng mày đang hut máu gì từ đống rác

YouTobe
04-02-15, 09:13 AM
Ở cái CLB này chỉ : Nằm ngửa Ăn sẵn thôi, Bỏ 1 xu đéo muốn bỏ,n hưng lại muốn thu về 100 Xu.

Chúng mày có giỏi thì tự đi mà Unpack, tự đi mà làm thì đéo phải mua thế nói đéo gì nhiều,

Đống rác : thế chúng mày đang dùng gì từ đống rác, Chúng mày đang hut máu gì từ đống rác

Người ta nói rác là nói về cái GS test tìm lỗi và bị giới hạn 10 online mà lão tô nói là nhiều người dùng nó để kiếm ăn ( Chứ không phải nói forum hay box Mu này là đống rác đâu bạn trẻ )
Đọc kỹ rồi hãy phát biểu nhé.

nampro
04-02-15, 09:18 AM
clb ngày càng nhiều người vào nói nhảm gato người này người kia thật. người ta đã share thì các mem muon trai nghiệm hay tập tành làm mu thì chịu khó dow về vọc từ từ đi ,cái gì khó không biết thì lên hỏi các pro. còn người nào thấy áài người khác share mà không vừa ý mình thì đừng dow hay vào nói nhảm.cứ hơi biêt biết tí là đem ra chửi người này người kia làm cho clbgames như 1 nơi để các bạn lên gato kiếm chuyện chút giận hay sao ấy.mod free vào dọn dẹp đi nào. ;));));));));));))

SoCoLa78.2014
04-02-15, 09:42 AM
Người ta nói rác là nói về cái GS test tìm lỗi và bị giới hạn 10 online mà lão tô nói là nhiều người dùng nó để kiếm ăn ( Chứ không phải nói forum hay box Mu này là đống rác đâu bạn trẻ )
Đọc kỹ rồi hãy phát biểu nhé.

Tôi cũng có đâu nói cái Box này nhé, Giờ bạn làm ra hay có 1 sản phầm ( hay là độ 1 sản phẩm ) rồi đưa ra để thử nghiệm mình ví dụ như là 1 chiếc xe Oto bạn giới hạn chạy 100KM hết Con Mẹ Nó Xăng Đéo Chạy Được Nữa và cũng Đéo Đổ Xăng được nữa. Vậy người ta gọi đó là Sản Phẩm Rác bạn cảm thấy sao ? Gato vừa thôi.

Còn tôi á tuổi tôi còn hơn 3 tuổi với với tuổi Huỳnh Văn Một đấy Bạn Trẻ ah.

Tôi thấy bạn cũng chả có cái Sản Phẩm đíu nào ?

ug171717
04-02-15, 10:07 AM
nói về chất lượng cũng như cái giá phải trả cho Server này mình đã có topic cảnh báo anh em rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nói về cách cài đặt thì Server này nó setup giống 100% các Server ss6 khác , lên cái topic này chẳng tác dụng gì . Chủ topic này cũng chỉ là ôm nguyên Server bên topic của tomatoes qua lên nếu ghi là repack thì nó quá buồn cười . Repack cái gì khi mọi thứ nó giống y xì :))

Tôi cũng có đâu nói cái Box này nhé, Giờ bạn làm ra hay có 1 sản phầm ( hay là độ 1 sản phẩm ) rồi đưa ra để thử nghiệm mình ví dụ như là 1 chiếc xe Oto bạn giới hạn chạy 100KM hết Con Mẹ Nó Xăng Đéo Chạy Được Nữa và cũng Đéo Đổ Xăng được nữa. Vậy người ta gọi đó là Sản Phẩm Rác bạn cảm thấy sao ? Gato vừa thôi.

Còn tôi á tuổi tôi còn hơn 3 tuổi với với tuổi Huỳnh Văn Một đấy Bạn Trẻ ah.

Tôi thấy bạn cũng chả có cái Sản Phẩm đíu nào ?
Việc đưa ra thử nghiệm chẳng có gì là sai , mục đích đầu tiên là quảng cáo sản phầm , thứ 2 là nhờ người tiêu dùng góp ý , tìm lỗi để fix ( đã góp ý thì pải có khen , có chê) . Nói trắng ra là ông ko có thời gian test lên shar để người khác nó test giúp . Ở các công ty khi có 1 sản phẩm , nó phải trả tiền để người khác test giúp ( thử nghiêm giúp ) . Còn ở đây là anh em nó test free cho . Sướng thế còn kêu gào gì nữa , già mồm kêu to . Ở đây ông share mục đích chỉ có vậy . Tôi xin hỏi share kiểu đó anh em trong cái clbgamesvn này được tác dụng gì .Mày mò nghiên cứu ? - ông mã hóa rồi thì mày mò nghiên cứu vào đít . Mang kinh doanh bằng niềm tin khi ông giới hạn member . Vậy ông cho 1 cái tác dụng xem ? tôi chẳng muốn nói làm gì , có điều ông tuổi cao mà cũng ngu như bò . Từ lúc ông lập cái nick này ông cũng có đc bài viết nào đâu . Cứ động đến mấy thằng bạn của ông là ông nhảy vào cắn lung cắn tung .

eddy
04-02-15, 10:14 AM
nói về chất lượng cũng như cái giá phải trả cho Server này mình đã có topic cảnh báo anh em rồi

Nói về cách cài đặt thì Server này nó setup giống 100% các Server ss6 khác , lên cái topic này chẳng tác dụng gì . Chủ topic này cũng chỉ là ôm nguyên Server bên topic của tomatoes qua lên nếu ghi là repack thì nó quá buồn cười . Repack cái gì khi mọi thứ nó giống y xì :))

Việc đưa ra thử nghiệm chẳng có gì là sai , mục đích đầu tiên là quảng cáo sản phầm , thứ 2 là nhờ người tiêu dùng góp ý , tìm lỗi để fix ( đã góp ý thì pải có khen , có chê) . Nói trắng ra là ông ko có thời gian test lên shar để người khác nó test giúp . Ở các công ty khi có 1 sản phẩm , nó phải trả tiền để người khác test giúp ( thử nghiêm giúp ) . Còn ở đây là anh em nó test free cho . Sướng thế còn kêu gào gì nữa , già mồm kêu to . Ở đây ông share mục đích chỉ có vậy . Tôi xin hỏi share kiểu đó anh em trong cái clbgamesvn này được tác dụng gì .Mày mò nghiên cứu ? - ông mã hóa rồi thì mày mò nghiên cứu vào đít . Mang kinh doanh bằng niềm tin khi ông giới hạn member . Vậy ông cho 1 cái tác dụng xem ? tôi chẳng muốn nói làm gì , có điều ông tuổi cao mà cũng ngu như bò . Từ lúc ông lập cái nick này ông cũng có đc bài viết nào đâu . Cứ động đến mấy thằng bạn của ông là ông nhảy vào cắn lung cắn tung .

^^ socola78 có cái web MU FPT ASP hồi 1.0L chuẩn lắm bạn :D...

ug171717
04-02-15, 10:20 AM
xin lỗi Eddy , cái nick SôCLa này nó được đẻ ra vào năm 2014 . 1.0L nó ra từ 2006-2007 . tôi chỉ căn cứ vào bài viết chứ ko cần biết đây là nick ảo hay thật . Còn thực tế làm người ông nào bụng chẳng có cứt . Bạn, tôi hay ai cũng thế . Nhưng ông ấy lên biết khiêm tốn 1 chút . Cái kiểu cắn bừa bãi linh tinh không cần biết ai vào ai là ko tốt . Nhất là với người tuổi ko còn trẻ , làm bố trẻ con rồi

SoCoLa78.2014
04-02-15, 12:18 PM
xin lỗi Eddy , cái nick SôCLa này nó được đẻ ra vào năm 2014 . 1.0L nó ra từ 2006-2007 . tôi chỉ căn cứ vào bài viết chứ ko cần biết đây là nick ảo hay thật . Còn thực tế làm người ông nào bụng chẳng có cứt . Bạn, tôi hay ai cũng thế . Nhưng ông ấy lên biết khiêm tốn 1 chút . Cái kiểu cắn bừa bãi linh tinh không cần biết ai vào ai là ko tốt . Nhất là với người tuổi ko còn trẻ , làm bố trẻ con rồi

1. Xin lỗi nhé với cái nick 2015 thì đừng nói với 2014
2. Tôi nói ở đây với cái tuổi của bạn thì 2004 bạn là 1 đứa " con nít "
3. Nếu tôi là To thì tôi đéo bào bao giờ làm ăn với bạn lần 2.
4. TOPIC này là TOPIC về server mà mọi người gọi là RÁC chứ đéo phải TOPIC mà bạn phản ảnh ku To
5. Nói thẳng ra là bạn chỉ muốn : Nằm Ngửa Đón Tiền Rơi vào Mõm
6. Với Nick tôi Ảo hay thật thì bạn chỉ là 1 Trẩu Tre

chaien
04-02-15, 03:06 PM
1. Xin lỗi nhé với cái nick 2015 thì đừng nói với 2014
2. Tôi nói ở đây với cái tuổi của bạn thì 2004 bạn là 1 đứa " con nít "
3. Nếu tôi là To thì tôi đéo bào bao giờ làm ăn với bạn lần 2.
4. TOPIC này là TOPIC về server mà mọi người gọi là RÁC chứ đéo phải TOPIC mà bạn phản ảnh ku To
5. Nói thẳng ra là bạn chỉ muốn : Nằm Ngửa Đón Tiền Rơi vào Mõm
6. Với Nick tôi Ảo hay thật thì bạn chỉ là 1 Trẩu Tre

mình 45t so với bạn có phải con nít không nhỉ =)),nhưng theo đánh giá server này người ta share cho test có kêu phải mua đâu ai ngu mua thì ráng chịu kêu ca gì,làm ăn phải có thắng thua và lừa gạt lẫn nhau là chuyện bình thường làm gì la toáng lên chữi bới nhục mạ nhau làm gì,còn so sánh hơn thua với nhau,thuận mua vừa bán mà có bị lợi dụng thì do mình sơ hở kể ra trách móc người khác làm chi,không lẻ kinh doanh buôn bán không lừa đảo thì lấy gì mà sống,nếu là bạn thì bạn cũng sẽ làm vậy thôi,rác hay ko rác tùy vào người khác đánh giá có người xem là bãi rác có người xem là cục vàng,quan trọng có khả năng biến bãi rác thành cục vàng không =)) suy mà ngẫm nhé!

The Gamer
04-02-15, 03:27 PM
Hình như mọi người ko hiểu dc là GS này quá lỗi ko thể cho online sao :-/

Vấn đề ko phải 10 hay 20 mà thực sự GS này chưa dc hoàn chỉnh nhiều cái

Anh em ko nên cãi nhau còn tất nhiên để mang dc online sv này có mà là thánh. :)

SV này chỉ là share để những con gà thừa hơi đi vào mà test nghịch thôi :) những người đã đang làm mu họ đâu có thừa hơi rãnh vậy mà đi test sv này

Có thì họ đã mua.

Sv này chả có gì đáng để đem online cả ( mình ko nói bản paid )

Nên so với bản share ở clb game này ngay cả bản của hackluv. Nó còn cùi bắp hơn

Ko gọi là rác thì gọi là gì :-/ sv này dev dc bao % nhưng thằng tham gia test game dc cái gì nhỉ :))

Anh em ko nên cãi nhau về năm vào ?CLB hay ntn. Nên tôn trọng nhau 1 tí

Tất nhiên đụng vào lợi ích của ai chả sừng cồ lên. Ai giỏi ai tốt tự CLB này biết ko cần phải viết ra đây :)

Admin mu bi h cũng đủ khôn để biết sv nào sài dc và ko sài dc rồi

p/s Chủ topic viết bài này mục đích kiếm ăn tí oni ko ngờ bị ku hero cho ra đảo :)

Bản paid sv này đang có 1 mu sài nhưng lỗi ko ít

Nếu bỏ tiền ra mua bản này. Tôi thà mua bản của Vietguard còn ngon hơn !

chaien
04-02-15, 10:03 PM
Hình như mọi người ko hiểu dc là GS này quá lỗi ko thể cho online sao :-/

Vấn đề ko phải 10 hay 20 mà thực sự GS này chưa dc hoàn chỉnh nhiều cái

Anh em ko nên cãi nhau còn tất nhiên để mang dc online sv này có mà là thánh. :)

SV này chỉ là share để những con gà thừa hơi đi vào mà test nghịch thôi :) những người đã đang làm mu họ đâu có thừa hơi rãnh vậy mà đi test sv này

Có thì họ đã mua.

Sv này chả có gì đáng để đem online cả ( mình ko nói bản paid )

Nên so với bản share ở clb game này ngay cả bản của hackluv. Nó còn cùi bắp hơn

Ko gọi là rác thì gọi là gì :-/ sv này dev dc bao % nhưng thằng tham gia test game dc cái gì nhỉ :))

Anh em ko nên cãi nhau về năm vào ?CLB hay ntn. Nên tôn trọng nhau 1 tí

Tất nhiên đụng vào lợi ích của ai chả sừng cồ lên. Ai giỏi ai tốt tự CLB này biết ko cần phải viết ra đây :)

Admin mu bi h cũng đủ khôn để biết sv nào sài dc và ko sài dc rồi

p/s Chủ topic viết bài này mục đích kiếm ăn tí oni ko ngờ bị ku hero cho ra đảo :)

Bản paid sv này đang có 1 mu sài nhưng lỗi ko ít

Nếu bỏ tiền ra mua bản này. Tôi thà mua bản của Vietguard còn ngon hơn !

bạn nói vậy sai lầm rùi đấy mà hình như chưa hiểu vấn đề,test tất nhiên là không mất tiền có ai bảo phải mua để kinh doanh đâu,mà test xem bên trong gamesv chứa code crack gamesv gì chẳng hạn,hoặc test xem có thể ADD được những gì xem soucre xem code thiếu gì cái để học hỏi,quan trọng nó là code mới nhất sau 11.70.52 tất nhiên có gì mới lạ rồi mà người việt nam lại ham học cái mới lạ,chẳng cần bỏ tiền lại free ngu gì chả test,chả ai kêu mua cả mà than với vãn so sánh làm gì.Giờ đi làm muonline cho chết à,một ngày mọc vài chục cái mu ra =))

tomatoes
07-02-15, 07:01 PM
Hồi xưa MU làm ăn đc,họ có thế này đâu ;)
Nói thật các bạn bảo GS tôi rác chứ tôi chắc với các bạn rằng hầu như private MU lớn nào ở VN đều xài GS của tôi,thuận mua vừa bán,hàng share cũng để trãi nghiệm,ko xài thì thui vậy.
Topic này người ta cũng có lòng tốt guide mà các "thánh" chém quá :)

heroviet2301
07-02-15, 07:46 PM
Thế éo nào tốn mấy chục phút đọc sạch comment ở các trang, tò mò xem tình hình biến động thế nào, có ai giống tôi ko like cái nào =))

vn55594555
07-02-15, 07:49 PM
Khỏi làm khỏi lỗi khỏi ý kiến haiza. Lo ăn tết đi mấy bác tết c50 cũng làm việc đấy

tanlockgvn
07-02-15, 09:09 PM
nhiều người có ý nghĩ SV ko online kiếm chát được thì là rác nhĩ :D.
Test hay không là quyền của mỗi người đâu ai ép được ai mà mấy bác phải tranh cãi cho mệt vậy. thích thì tải về test. không thích thì để thời gian đó tìm SV khác hay xem phim con heo thôi :-*

The Gamer
07-02-15, 09:49 PM
bạn nói vậy sai lầm rùi đấy mà hình như chưa hiểu vấn đề,test tất nhiên là không mất tiền có ai bảo phải mua để kinh doanh đâu,mà test xem bên trong gamesv chứa code crack gamesv gì chẳng hạn,hoặc test xem có thể ADD được những gì xem soucre xem code thiếu gì cái để học hỏi,quan trọng nó là code mới nhất sau 11.70.52 tất nhiên có gì mới lạ rồi mà người việt nam lại ham học cái mới lạ,chẳng cần bỏ tiền lại free ngu gì chả test,chả ai kêu mua cả mà than với vãn so sánh làm gì.Giờ đi làm muonline cho chết à,một ngày mọc vài chục cái mu ra =))

Mỗi người 1 quan điểm nhưng tôi nói thật mấy người coder họ đi mở mu. :-/

Có thằng admin nào thừa hơi đi vọc code xem rồi về làm cho game mình

Thừa hơi rãnh time tới mức vậy à

Mu nó vẫn mọc và thằng náo sống nó vẫn sống

Công ty làm lĩnh vực giống nhau thì có cả trăm nghìn cái. Nhưng quan trọng chiến lược pt + kinh doanh

chẳng cần bỏ tiền lại free ngu gì chả test

Nghe câu này thì hơi tiếc cho bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hồi xưa MU làm ăn đc,họ có thế này đâu ;)
Nói thật các bạn bảo GS tôi rác chứ tôi chắc với các bạn rằng hầu như private MU lớn nào ở VN đều xài GS của tôi,thuận mua vừa bán,hàng share cũng để trãi nghiệm,ko xài thì thui vậy.
Topic này người ta cũng có lòng tốt guide mà các "thánh" chém quá :)

Thật tội cho bác. Tôi thấy rất tội vì topic này thằng chủ nó ko phải lòng tốt là repack mà là để kiếm ăn qua cái quảng cáo oni.

Sv này chả có gì cần phải repack vì topic bác làm đã có sẵn rồi

Bác giỏi thì ai cũng công nhận nhưng sự thật là bản này vẫn rất nhiều nhiều lỗi

mailovetm
08-02-15, 09:53 AM
Thứ 1 : Em Vào cái cho newbie . Em không có bê nguyên như là các The Gamer. Em phải test thật kỹ . Sữa chữa những lỗi cơ bản của bác tô. Gộp tất cả các bản Update lại. Còn bác ug171717 ug171717 mắt có mù không
Nôi dung Repack
+Chỉnh sửa full move
Thứ 2 : Em làm viết cài thớ này mục đích giúp đỡ newbie cách cài đặt những bản mu nhiều người chú ý. Các bác chê rác các bác có quyền ra ngoài để anh em nào có niềm đam mê off người ta trải nghiệm công nghệ cao
Thứ 3 : Cái vụ em bị band là no k thấy nội quy k cho post link oni . Cái gì làm cũng phai rõ ràng . Khác gì Mod gài không . Thôi thì treo acc 1 tháng . 1 tháng sau ta lại trở về .
By KennyHoang

The Gamer
08-02-15, 10:43 AM
Thứ 1 : Em Vào cái cho newbie . Em không có bê nguyên như là các The Gamer. Em phải test thật kỹ . Sữa chữa những lỗi cơ bản của bác tô. Gộp tất cả các bản Update lại. Còn bác ug171717 ug171717 mắt có mù không
Nôi dung Repack
+Chỉnh sửa full move
Thứ 2 : Em làm viết cài thớ này mục đích giúp đỡ newbie cách cài đặt những bản mu nhiều người chú ý. Các bác chê rác các bác có quyền ra ngoài để anh em nào có niềm đam mê off người ta trải nghiệm công nghệ cao
Thứ 3 : Cái vụ em bị band là no k thấy nội quy k cho post link oni . Cái gì làm cũng phai rõ ràng . Khác gì Mod gài không . Thôi thì treo acc 1 tháng . 1 tháng sau ta lại trở về .
By KennyHoang

Bạn cho tôi hỏi 1 câu thật lòng bạn có online dc bản này ko khi nó rất lỗi

Nó lỗi ầm ầm ra thê khi chauw hoàn chỉnh. Người ta đem bỏ con giữa chợ để phải mua bản paid vậy mà bạn repack để làm gì

Ờ thì coi là bạn có tâm và có tầm với clbgamesvn

sao cần phải để cái link oni QC vào đây làm gì? bài nào cũng link oni là ý gì thế

Nghe hero nói là bạn : post bài phải dc trả công ? ở đâu cái lý thế hả bạn

Tiếc là Godhoang ko còn quản lý box game mu

ko bạn ra đảo lâu rồi

mailovetm
08-02-15, 11:36 AM
Gửi bác The Gamer .
Bác không nhìn em nói chỉ dành cho newbie để offline à. Offline em test đủ xài k lỗi lầm. Người ta đem con bỏ chợ mà còn rất nhiều người mún cài đặt bản này để chơi offline em mới có nhã hứng repack và làm guide
Link oni là do em không đọc thấy nội quy là không được phép chèn link oni và links mà nói thẳng là không có cái nội quy lun ( còn cái câu post bài đc trả công sai rùi nhé em chỉ nói anh em nào thick thì tín dụng thì click cho em tăng view chút )
Cuối cùng em xin nhắc lại guide nhằm mục đích hỗ trợ mem . Ai cảm thấy đẳng cấp cao quá rồi thì ra ngoài nhé . Rác nhưng đối vs newbie là cả 1 đam mê . EM không giống 1 số thành viên tích cực bài viết ảo . Hết gato rùi hỏi lan man các kiểu bình luận kiểu tăng bài thì nghỉ đi . Tặng riêng bác The Gamer 1 câu
" Đánh chó phải nể mặt chủ
Còn đánh cáo thì phải xem lại mình"

tieugiao
08-02-15, 11:46 AM
tài khoản đã bị khóa là sao vậy :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

The Gamer
08-02-15, 01:12 PM
Gửi bác The Gamer .
Bác không nhìn em nói chỉ dành cho newbie để offline à. Offline em test đủ xài k lỗi lầm. Người ta đem con bỏ chợ mà còn rất nhiều người mún cài đặt bản này để chơi offline em mới có nhã hứng repack và làm guide
Link oni là do em không đọc thấy nội quy là không được phép chèn link oni và links mà nói thẳng là không có cái nội quy lun ( còn cái câu post bài đc trả công sai rùi nhé em chỉ nói anh em nào thick thì tín dụng thì click cho em tăng view chút )
Cuối cùng em xin nhắc lại guide nhằm mục đích hỗ trợ mem . Ai cảm thấy đẳng cấp cao quá rồi thì ra ngoài nhé . Rác nhưng đối vs newbie là cả 1 đam mê . EM không giống 1 số thành viên tích cực bài viết ảo . Hết gato rùi hỏi lan man các kiểu bình luận kiểu tăng bài thì nghỉ đi . Tặng riêng bác The Gamer 1 câu
" Đánh chó phải nể mặt chủ
Còn đánh cáo thì phải xem lại mình"

Tôi ko cãi nhau với bác. Nhưng trong bản này ko nói gì cài offline

còn offline mà repack thì bác thừa hơi thật :)

12 h bác làm 4 cái topic thì đủ biết bác tâm huyết ntn rồi :) bác post toàn cái nhảm rồi bảo repack..ờ repack :))

Mong mod closed bài này hay xóa luôn cũng tốt

Maximum
08-02-15, 09:07 PM
Vãi cả move full, move lỗi tùm lum,mu maker cũng lỗi add xog toàn kriss :D mà bản này cũng ngon nhìn cái wing 4 nhớ hồi xưa bá đạo bên arieth Mu :>

tomatoes
08-02-15, 09:37 PM
Vãi cả move full, move lỗi tùm lum,mu maker cũng lỗi add xog toàn kriss :D mà bản này cũng ngon nhìn cái wing 4 nhớ hồi xưa bá đạo bên arieth Mu :>

Ehèm,phát ngán với các lỗi này,thú thật giờ bán GS hay làm MU chỉ có mệt.Phải chỉ từng chút 1,thui thà quy ẩn cho xong.

bumphim
08-02-15, 10:32 PM
Ehèm,phát ngán với các lỗi này,thú thật giờ bán GS hay làm MU chỉ có mệt.Phải chỉ từng chút 1,thui thà quy ẩn cho xong.

Đúng rồi. Quy ẩn đi ông, chứ lâu lâu ông chơi quăng rác thế này... cả đám lại chửi nhau mất tình làng nghĩa xóm.
Ngứa quá mà.

tieugiao
08-02-15, 10:38 PM
dùng mumaker là loi kirit nhu vậy đấy ta cũng bi day gio chuyen qua titan edit sai ngon hon
bac tomato loi em bi khóa tài khoản là sao vay bác đã dk rồi mà vao server thì báo tài khoản da bi khóa :(

Faker
09-02-15, 03:20 AM
Thực ra từ Repack được nhiều bạn dùng mà các bạn không hiểu ý nghĩa của nó chăng :)
Repack: Nếu dùng từ này ở clbgamesvn chỉ mang nghĩ là 1 bản làm lai(Ít ra cũng phải thêm vài thứ như ở dưới mình đề cập), đã config đầy đủ chỉ việc chén -_-
Repack: Nếu dùng với nghĩa đầy đủ là 1 bản make lại cắt giảm về chất lượng. Mục đích làm giảm dung lượng của 1 game offline. Điển hình như giảm texture, giảm độ phân giải của movie từ HD xuống SD, loại bỏ gói ngôn ngữ, có 1 số còn bỏ luôn bộ âm thanh nói chuyện nữa v.v.... Còn định nghĩa zip nữa nhưng không liên quan ở topic này khỏi đề cập
Tối thiểu 1 bản repack ở box Mu này phải có
[Repack của con nhà người ta]
-Unlimited custoom item
-Custoom(nếu có)
-Web+Guide config
-Guide run and config
-Fix small bug
-Trình bày bài viết có bố cục rõ ràng, có phân mục và có ảnh demo
v.v....
[Repack của bạn thớt]
+Chỉnh sửa full move

Còn mấy cái trên mình nhớ mình là người post HD config mà :) chứ repack cái nỗi ji -_-

Bài viết này nên để là [Guide] còn không bị gạch đá chứ repack là dễ bị ăn gạch :))
Ps:Mục đích chủ thớt post bài này để làm ji kiếm thank ak mình thank cho :)

Ps2:Gửi Tomatoes, bác còn nhớ trước tôi nói cái ji hok ? Có 1 member hỏi về server này so với SCFMT 11.70.52 tôi bảo đây chỉ là 1 server nháp thôi :). Bác liên phản bác nói ngày nào bác cũng dành vài tiếng để build server này :). Phải chăng đó là 1 sự đảm bảo cho 1 bản update free cho member. Xong đùng 1 cái dừng ở update 4 :v mà mấy cái update trc xin lỗi chứ nó chẳng khác gì 1 đống nháp :)) (nói là nháp cho nó lịch sự chứ nói đống rác thì hơi thô quá =)) ). Bác h lên đây đem bản Pri đi so sánh với bản Public tôi thấy hơi buồn cười. Đặc biệt là cái topic 11.80.01 đó. Đọc qua thấy hơi lố :). Tôi biết bác được 4 năm rồi :). Cái ji động đến lợi ích của bản thân thì bác luôn tranh đấu quyết liệt lắm :). Nên có gì ở trên tôi nói phật ý bác bỏ qua cho nhé :). Không lại như Mr.Hậu vài cmt bị drop mod :)). Cái danh Thành viên tâm huyết chắc chẳng có giá trị ji để drop đâu :)

Ps3: Cái thời plasma32, cena_hiphop, pinkof nó qua lâu rồi nên đừng ai hi vọng vào 1 bản public để mở online. Hiện tại cứ SCFMT 11.70.52 mà hút máu đi các ADMIN tương lai ơi =))

tomatoes
09-02-15, 08:19 AM
Đúng rồi. Quy ẩn đi ông, chứ lâu lâu ông chơi quăng rác thế này... cả đám lại chửi nhau mất tình làng nghĩa xóm.
Ngứa quá mà.

Vậy chứng tỏ họ * & #* & #* & #* & #vì 1 đống rác mà chửi nhau :))
Mong là bạn và những ai like ý tưởng của bạn ko ngu ha :D
Tội nghiệp cho 1 đám GATO,còn đem Plasma Cena pinkof vào so sánh,chắc bọn nó quên những file crack tomatoes này share đã mang lại ko ít lợi ích.
Hèn gì suốt đời chỉ làm admin MU nhỏ :)

Viết cho dài mà ko hiểu biết gì cả,đem những đều hoang tưởng vào bài viết,vụ MrHau admin cũng vào giải thích rồi,bạn ko có não àh? Tomatoes này xưa giờ thích thể hiện mà,tôi có sao nói đó ko ngụy quân tử như 1 số người.
Tóm lại,mấy bạn nên hiểu đây là topic người ta guide,ko thích thì ko quan tâm,vào comment để ăn theo thì ko cần đâu.Cứ tỏ vẻ nhân nghĩa đạo đức khuyên người khác làm gì trong khi mình đã tốt chưa?
Cái vấn đề nào cũng thích comment mà ko biết suy nghĩ,rồi 4rum giờ như cái chợ.Toàn GATO,triệt hạ lẩn nhau.Hay do nick tomatoes này comment là bị ghét nhỉ :D cái sv .80 thấy nhiều người Pm khen tốt,chỉ than phiền giới hạn user thui,mấy bọn GATO này ko biết có test ko hay đòi hỏi quá lớn mà cứ than là rác :))
Nick Faker này hình như cũng từng là khách hàng của tôi thì phải? Và cũng từng mở vô số MU,thu đc cũng đâu có ít,giờ MU khó khăn quay lại chém gió kinh quá :D

Maximum
09-02-15, 06:39 PM
Ai cho mình hỏi là server này add item mới thêm đc k vậy, có glow màu luôn đc k, ai đang xài cái move nào ổn ổn cho mình xin với k cần có barrack với refuge 2 map đó đi crywolf đi qua cho đúng Mu.

tieugiao
09-02-15, 07:03 PM
add item moi thì được chứ quang trọng là client có ho trợ không thoi :D

thanh_ca
10-02-15, 08:17 PM
Haiz. Ngóng update mà k biết có k đây.

Maximum
12-02-15, 06:30 PM

bumphim
17-02-15, 12:23 AM
Vậy chứng tỏ họ * & #* & #* & #* & #vì 1 đống rác mà chửi nhau :))
Mong là bạn và những ai like ý tưởng của bạn ko ngu ha :D
Tội nghiệp cho 1 đám GATO,còn đem Plasma Cena pinkof vào so sánh,chắc bọn nó quên những file crack tomatoes này share đã mang lại ko ít lợi ích.
Hèn gì suốt đời chỉ làm admin MU nhỏ :)

Viết cho dài mà ko hiểu biết gì cả,đem những đều hoang tưởng vào bài viết,vụ MrHau admin cũng vào giải thích rồi,bạn ko có não àh? Tomatoes này xưa giờ thích thể hiện mà,tôi có sao nói đó ko ngụy quân tử như 1 số người.
Tóm lại,mấy bạn nên hiểu đây là topic người ta guide,ko thích thì ko quan tâm,vào comment để ăn theo thì ko cần đâu.Cứ tỏ vẻ nhân nghĩa đạo đức khuyên người khác làm gì trong khi mình đã tốt chưa?
Cái vấn đề nào cũng thích comment mà ko biết suy nghĩ,rồi 4rum giờ như cái chợ.Toàn GATO,triệt hạ lẩn nhau.Hay do nick tomatoes này comment là bị ghét nhỉ :D cái sv .80 thấy nhiều người Pm khen tốt,chỉ than phiền giới hạn user thui,mấy bọn GATO này ko biết có test ko hay đòi hỏi quá lớn mà cứ than là rác :))
Nick Faker này hình như cũng từng là khách hàng của tôi thì phải? Và cũng từng mở vô số MU,thu đc cũng đâu có ít,giờ MU khó khăn quay lại chém gió kinh quá :D

Đơn giản đống rác của bạn do được bao bọc với dáng vẻ bề ngoài khá thu hút người xem, cùng nhiều lời quảng cáo & hứa hẹn. Nhưng sau bao ngày tháng vẫn nguyên vẹn là một đống rác không hơn không kém.

Trình của bạn còn kém lắm. chưa đủ khả năng để cạnh tranh với tôi, đừng bao giờ tưởng rằng tôi từng là khách hàng của bạn.

danhucdcnag
17-02-15, 10:46 AM
Tóm lại :Thix thì down về chơi không thix thì ngồi uống trà đá. Các bác cứ phán chứ free thì test thôi, nối rác chứ các bác có share được một sản phẩm nào cho online ra hồn đâu???? còn ai đảm bảo server rác vậy cho mình xin bản nào của bạn mà không "rác" cho anh em chơi ofline xem. Em chân thành cảm ơn Bác nào có " tâm"," tầm" sheare đi??????????
Mình không war mong anh em xét cho!!!!!
P/s:Lời thật mất lòng!

tieugiao
17-02-15, 11:19 AM
minh đồng tình với ý kiến ban trên :v

The Gamer
17-02-15, 01:47 PM
Tóm lại :Thix thì down về chơi không thix thì ngồi uống trà đá. Các bác cứ phán chứ free thì test thôi, nối rác chứ các bác có share được một sản phẩm nào cho online ra hồn đâu???? còn ai đảm bảo server rác vậy cho mình xin bản nào của bạn mà không "rác" cho anh em chơi ofline xem. Em chân thành cảm ơn Bác nào có " tâm"," tầm" sheare đi??????????
Mình không war mong anh em xét cho!!!!!
P/s:Lời thật mất lòng!

xin bản ngon cài offline để ăn nhồn à

skriptank
17-02-15, 03:29 PM
xin bản ngon cài offline để ăn nhồn à

Chứ bác nghĩ ăn gì nữa =))

Faker
17-02-15, 03:39 PM
No cmt
Ai thích thì húp đi :). Vài lời góp ý ở trên ai hiểu thì hiểu

Trong