PDA

View Full Version : Xin các pro hướng dẫn tạo sever offline game moblie

tuli9x
30-01-15, 11:37 PM
kính thưa toàn thể các bác các anh chị em trong 4rum..tình hình là em có thích chơi 1 game mobile online nhưng mà nó hút máu kinh quá nên em muốn làm 1 cái sever off trên cái pc cùi của em để thỉnh thoảng rảnh rỗi đi làm về em ngồi nghịch cho đỡ buồn thôi...kiến thức của em về cái vấn đề này nó là con số 0 nên bác nào có thể hướng dẫn sơ qua rồi em tự check google mày mò sau hoặc bác nào tốt bụng thì hướng dẫn cụ thể thì càng tốt em cám ơn ạ ;)...tks các bác đã đọc bài ạ
à mà cái game em định làm là đây ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kelalung
31-01-15, 09:57 AM
chia buồn với những người như bạn. ko biết gì thì chả ai chia sẽ gì đâu

Mà mấy thể loại game mobile này ít có server lậu cho bạn lắm. đừng ao ước nữa. Chơi game offline PC cho lành, hoặc đi học 1 khóa về lập trình, kiếm 1 game server nào đó mà phát triển để chơi cho vui

tuli9x
31-01-15, 07:44 PM
chia buồn với những người như bạn. ko biết gì thì chả ai chia sẽ gì đâu

Mà mấy thể loại game mobile này ít có server lậu cho bạn lắm. đừng ao ước nữa. Chơi game offline PC cho lành, hoặc đi học 1 khóa về lập trình, kiếm 1 game server nào đó mà phát triển để chơi cho vui

chưa biết thì có thể học mà bác..biết rồi thì đâu cần nhờ vả nữa..bác nói phũ quá (:|...............................

sjthoj123
31-01-15, 09:05 PM
toppic này mà cũng có người vào trả lời là may đấy

tuli9x
31-01-15, 09:54 PM
toppic này mà cũng có người vào trả lời là may đấy
sao lại thế nhỉ
:( vậy em muốn học hỏi thì học ở đâu

tuli9x
31-01-15, 10:58 PM
các bác giấu nghề ghê quá :(...............

acma865
01-02-15, 08:51 AM
các bác giấu nghề ghê quá :(...............

bạn có thể tham khảo cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuli9x
01-02-15, 08:38 PM
bạn có thể tham khảo cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tks bác nhé..:).................