PDA

View Full Version : [MU] Làm sao lấy Laucher này qua client khác nhỉ

webzen
30-01-15, 04:26 AM
Client sever SS2 của Cuonglee mình thấy cái mấy cái laucher.exe và login.exe đẹp lắm
Mọi ngừoi hướng dẫn mình đem qua client ss2 khác dc ko nhỉ
laucher đó có thể rack đựoc không ..
Giúp mình với rất thích laucher ấy
demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenthd
30-01-15, 07:31 AM
Client sever SS2 của Cuonglee mình thấy cái mấy cái laucher.exe và login.exe đẹp lắm
Mọi ngừoi hướng dẫn mình đem qua client ss2 khác dc ko nhỉ
laucher đó có thể rack đựoc không ..
Giúp mình với rất thích laucher ấy
demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

h ai ngta dùng mấy cái đó nữa
bất tiện mà k đẹp

chuotyeulua
30-01-15, 09:25 AM
copy cái Mu.exe về, dùng resource hacker sửa lại hình ảnh, credit gì đó rồi dùng Hex edit sửa lại IP là xong

webzen
30-01-15, 10:16 AM
copy cái Mu.exe về, dùng resource hacker sửa lại hình ảnh, credit gì đó rồi dùng Hex edit sửa lại IP là xong

Cậu hướng dẫn rõ đi cậu ơi .. mình copy Mu.exe về máy rồi nhưng dùng resource hacker ở đâu , còn login.exe1, login.exe2 , login.exe3 thì mới có cái laucher đó nha nếu copy thì có copy hết 3 file login lun ko

tuantep
30-01-15, 02:19 PM
Nhìn biết ko phải Mu.exe của webzen rồi. Bản này chắc là tự code lại.

-> Sao ko dùng của webzen bạn? Diễn đàn có nhiều bài hướng dẫn rùi mà

webzen
30-01-15, 05:11 PM
Nhìn biết ko phải Mu.exe của webzen rồi. Bản này chắc là tự code lại.

-> Sao ko dùng của webzen bạn? Diễn đàn có nhiều bài hướng dẫn rùi mà

hi thanks cậu nha ..
cho mình xin Yahoo dc không ...mình thấy cáu laucher đó đẹp nhỉ ..mà làm hoài vẫn ko dc

Domino9990
30-01-15, 05:35 PM
hi thanks cậu nha ..
cho mình xin Yahoo dc không ...mình thấy cáu laucher đó đẹp nhỉ ..mà làm hoài vẫn ko dc

coppy cái mu.exe qua client mình, bật chạy thứ, nếu nó báo thíu flie gì coppy qua,,, dùng hex edit, hex lại ip cho cho mu.exe ... vậy là xong, còn mún sữa giao dien thì dùng resource hacke

webzen
30-01-15, 06:07 PM
coppy cái mu.exe qua client mình, bật chạy thứ, nếu nó báo thíu flie gì coppy qua,,, dùng hex edit, hex lại ip cho cho mu.exe ... vậy là xong, còn mún sữa giao dien thì dùng resource hacke

đã hex lại nhưng đang vào game thì báo Error : Data\Local\item.bmd - Corrupted !

mình đang dung Mu ss2 1.02c còn laucher kia dùng client 1.02h như zậy sài dc ko cậu