PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Maps hoạt động TDC và BHD linux

thienduy0937
29-01-15, 01:16 PM
Tình hình là mình đang sài bản Kiếm Thế Linux bản gốc chưa đụng chạm gi..
Mình đã chạy 5 cái GS (sub) đã mở full maps Tiêu Dao Cốc và Bạch Hổ Đường.
Nhưng không hiêu sao lại bị lỗi vào tới chổ báo danh ok rồi sau khi chọn xác định để chuyển qua maps.
Thì lại văn ra khoi game van ra ngoai luon ca 2 hoạt động trên ai biết giúp mình với...:(:(

dongnguyen0510
29-01-15, 01:29 PM
Tình hình là mình đang sài bản Kiếm Thế Linux bản gốc chưa đụng chạm gi..
Mình đã chạy 5 cái GS (sub) đã mở full maps Tiêu Dao Cốc và Bạch Hổ Đường.
Nhưng không hiêu sao lại bị lỗi vào tới chổ báo danh ok rồi sau khi chọn xác định để chuyển qua maps.
Thì lại văn ra khoi game van ra ngoai luon ca 2 hoạt động trên ai biết giúp mình với...:(:(
Có chắc là bản gốc không. Mình đang sài bản 1358 gốc mở full map mà làm nhiệm vụ còn bị đá bay tưng ra ngoài nữa. Gốc là gốc kingsoft còn cứ Baidu mà phang thì nó ra cả tẹt gốc. Đã qua tay một thằng share thì tất nhiên nó nhém hàng ngon hết chứ không phải gôc đâu nhé. vd nó đưa vô 1 thông số nào đó để thay đổi quy trình hoạt động của game thì mất không ít time để tìm ra đấy

thienduy0937
29-01-15, 01:49 PM
Có chắc là bản gốc không. Mình đang sài bản 1358 gốc mở full map mà làm nhiệm vụ còn bị đá bay tưng ra ngoài nữa. Gốc là gốc kingsoft còn cứ Baidu mà phang thì nó ra cả tẹt gốc. Đã qua tay một thằng share thì tất nhiên nó nhém hàng ngon hết chứ không phải gôc đâu nhé. vd nó đưa vô 1 thông số nào đó để thay đổi quy trình hoạt động của rgame thì mất không ít time để tìm ra đấy

Rồi giờ phải làm sao dể fix nó đây ?.. Ban có đi được 2 hoạt đôngk đó không bản cũa thi thi test nv ok ko bi văng ra 2 hoạt động đó diều bị ;((

NhanVT
29-01-15, 01:50 PM
Gs có báo lỗi j ko?
Văng ra còn đỡ, nó đứng trong đó luôn ko vào được map hoạt động ;)

thienduy0937
29-01-15, 01:55 PM
Không GS không báo lỗi gì vãn bt ma vào la văn ra :( chac may ban linux ko biet co ai di duoc ban nao ko nua ai duoc di hd minh fix dum thanh nhieu ;(