PDA

View Full Version : [JX] xin file skill từ a-z chuẩn VNG gắn vào server

nttrunghieu
26-01-15, 11:13 AM
Như tiêu đề mình xin các thánh file skill.txt + file x.lua trong thư mục skill + spr + kèm theo hướng dẫn chép file nào vào đâu thư mục nào :D , skill chuẩn VNG nha các thánh , vì server em đang chơi có phái damage bé , phái damage to :v
tiện cho hỏi luôn file x.lua vật phẩm event ở trong thư mục nào , cám ơn các thánh trước (I'm Newbie)

niconut
26-01-15, 12:30 PM
Như tiêu đề mình xin các thánh file skill.txt + file x.lua trong thư mục skill + spr + kèm theo hướng dẫn chép file nào vào đâu thư mục nào :D , skill chuẩn VNG nha các thánh , vì server em đang chơi có phái damage bé , phái damage to :v
tiện cho hỏi luôn file x.lua vật phẩm event ở trong thư mục nào , cám ơn các thánh trước (I'm Newbie)

lên vinagame xin đi nó cho đó8-|8-|

nttrunghieu
26-01-15, 12:55 PM
lên vinagame xin đi nó cho đó8-|8-|

vãi thánh #-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o

wermanhme1990
26-01-15, 01:31 PM

Cái này phải bỏ tiền ra mua hoặc thuê người config, chứ xin cũng tùy cái mà xin chứ.

bincute1
26-01-15, 11:17 PM
bó chíu. hỏi xin mà hok nói rõ server nào. dame phái lớn phái bé thì mình tự chỉnh lại khi nào bản thân thấy chuẩn thì lúc đó là chuẩn :))

tvnnam
26-01-15, 11:42 PM
nếu nói skill tương đối chuẩn .... thì chỉ có sever jxlinux VL.... bạn vào đó mà lấy hoặc chỉnh sửa hoặc thêm vào
Cách thêm opt cho skill gồm 2 bước:
- Khai báo thêm opt trong skills.txt
- Thêm vào trong script của skill môn phái
Xin mà không nói sever nào thì bó tay thật/:)

RunNingMan
27-01-15, 10:36 AM
trên đời này chẳng có cái gì chuẩn cả bởi vì.
chuẩn chỉ khi bạn cảm thấy nó chuẩn