PDA

View Full Version : [MU] Share SV ss3.1 SCFMT liliumv5

kenthd
22-01-15, 04:25 PM
SV này mình đã test online 1 thời gian thấy ok phết :)
SV mình đã config sẵn 2 shop alphatest và open.
Client có effect item sáng sáng cũng đẹp :)
move ok!

thông tin config:

ClientExeVersion=0.00.00
ClientExeSerial=halongmuseason31

Phiên bản ss3.1 main 1.04J
hệ thống nhiệm vụ cấp 3 ok
xoay wing 3 ok
5 class ( k có sumon )

CTC ok

Sau đây là link tải:
SV: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
CLIENT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
patch main: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thông tin SV:

Mu Mail - 100%
GM Commands - 100%
Player Commands - 100%
Pet Trainer - 100%
Pet Creation - 100%
Chaos Machine Combination - 100%
Party Zen Bug - 100%
Support 28 Options - 100%
Skill - 100%
Event Item Bag - 100%
PK Bug - 100%
Potion Bug - 100%
Ancient Items - 100%
Senior Castle - 100%
Season 2 - 100%
Season 3 Episodio 1 - 100%
Already Connected Fix ·Joinserver AutoDC 100%
Eventos:
Blood Castle
Devil Square
Chaos Castle
Castle Siege
Crywolf Event
Kanturu Event
Golden Dragon Invasion
Red Dragon Invasion
White Wizard Invasion
Ring Attack Event
Illusion Temple Event.
Happy Hour Event.

Hướng dẫn:

Config IP:
Data/MapServerInfo.dat
ConnectServer/Data/BoR_ServerList.dat
pass SQL - SA: 123456 thì phải

pic:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

webzen
22-01-15, 04:50 PM
zậy online ko vọc dc hở bác :):)

kenthd
22-01-15, 04:55 PM
zậy online ko vọc dc hở bác :):)
online đc thì càng tốt... càng dễ vọc ;)

c4nhsatcodong
22-01-15, 07:35 PM
:v , sv này hay mà chán nghiên cứu rồi à :v bug lém nv và bán thì mình k cho mua ở shop cũng dc mà

kenthd
22-01-15, 07:37 PM
:v , sv này hay mà chán nghiên cứu rồi à :v bug lém nv và bán thì mình k cho mua ở shop cũng dc mà
share cho anh em dùng là chủ yếu ;)

c4nhsatcodong
22-01-15, 07:42 PM
share cho anh em dùng là et hoa ko dấu chủ yếu ;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

862266
24-01-15, 09:32 PM
server này dc này các bạn test 2 hum nay chưa thấy bug j

Mentor
25-01-15, 05:41 AM
where I set the / rest?

----------------------------------------------------------

gmmudt
25-01-15, 02:00 PM
Bug xoay wing 3 rớt hoặc ra wing không như ý. Alt+F4 vào lại còn nguyên nhiên liệu và xoay đến khi đc wing mong muốn. :D

kenthd
25-01-15, 02:59 PM
Bug xoay wing 3 rớt hoặc ra wing không như ý. Alt+F4 vào lại còn nguyên nhiên liệu và xoay đến khi đc wing mong muốn. :D
e chưa bh test cái đó :D bác test r à

c4nhsatcodong
25-01-15, 05:49 PM
Thớt chỉ mình xóa cái item này trong mục clien với
Dùng Magichand toàn tiếng tàu chỉnh rồi nhưng k hiện tiếng anh để tìm, item sv đã xóa r mà vẫn hiện<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=ff4203b663725b90ee877ce690a480d8&oe=5566A2D0&__gda__=1428671064_48ca45e61198c9fca75069c0874c7c5 5

kenthd
25-01-15, 06:30 PM
Thớt chỉ mình xóa cái item này trong mục clien với
Dùng Magichand toàn tiếng tàu chỉnh rồi nhưng k hiện tiếng anh để tìm, item sv đã xóa r mà vẫn hiện<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=ff4203b663725b90ee877ce690a480d8&oe=5566A2D0&__gda__=1428671064_48ca45e61198c9fca75069c0874c7c5 5 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=ff4203b663725b90ee877ce690a480d8&oe=5566A2D0&__gda__=1428671064_48ca45e61198c9fca75069c0874c7c5 5)3
mình chưa va phải cái cánh đó bao h... à mà bạn chưa xóa đc trong SV đâu nhớ xóa ở trong data->lang->kor nhế nhế nhế :* :)

c4nhsatcodong
25-01-15, 07:23 PM
3
mình chưa va phải cái cánh đó bao h... à mà bạn chưa xóa đc trong SV đâu nhớ xóa ở trong data->lang->kor nhế nhế nhế :* :)
:3 mình không biết tên nó là gì nhưng ý m muốn xóa nó ở file item.bmd mà k hỗ trợ tiếng viet nhỉ

kenthd
25-01-15, 07:35 PM
:3 mình không biết tên nó là gì nhưng ý m muốn xóa nó ở file item.bmd mà k hỗ trợ tiếng viet nhỉ
tại sao lại phải xóa ở đó nhỉ :( mình vẫn chưa hiểu bạn xóa ở đó để làm gì sry mình hiểu biết ít ;)

c4nhsatcodong
25-01-15, 09:11 PM
tại sao lại phải xóa ở đó nhỉ :( mình vẫn chưa hiểu bạn xóa ở đó để làm gì sry mình hiểu biết ít ;)
clien đó của cậu bị lỗi vài thứ (sv tớ k hỗ trợ) nhưng mình muốn truy cập vào mấy file bmb ý nó k hiện đã việt hóa mà hiện chữ lùm tùm ,còn sử dụng clien của m đâu có bị thế

kenthd
25-01-15, 09:57 PM
clien đó của cậu bị lỗi vài thứ (sv tớ k hỗ trợ) nhưng mình muốn truy cập vào mấy file bmb ý nó k hiện đã việt hóa mà hiện chữ lùm tùm ,còn sử dụng clien của m đâu có bị thế
bạn để lại YH... mình cùng ngâm cho tiện ;)

huyhieudam
26-01-15, 10:35 AM
Chủ thread và mọi người biết cách fix AGI (đánh ko ra skill) + point 65353 ko :), mình cố tăng point 65k mà không được.

kenthd
26-01-15, 12:46 PM
Chủ thread và mọi người biết cách fix AGI (đánh ko ra skill) + point 65353 ko :), mình cố tăng point 65k mà không được.
main khác là ra đc skill.... 65k thì mình k biết

kenthd
26-01-15, 07:13 PM
thấy có ng dùng sv mình fix đc lỗi bán đồ nhiệm vụ rôi thì share cho a.e đi
:3

vn9011
05-02-15, 01:54 AM
cho mình hỏi chỉnh tỉ lệ drop item exl sever này ở file nào vậy
mình chỉnh ở file SCF-items mà vào game đánh hoài không rơi đồ exl nào cả
hướng dẫn mình chỉnh drop item exl với

c4nhsatcodong
05-02-15, 09:31 AM
cho mình hỏi chỉnh tỉ lệ drop item exl sever này ở file nào vậy
mình chỉnh ở file SCF-items mà vào game đánh hoài không rơi đồ exl nào cả
hướng dẫn mình chỉnh drop item exl với

DropItem]

SCFExItemDropRate = 20 - banchỉnh 100 xem :D
SCFExItemDropSkillRate = 100
SCFExItemDropLuckRate = 1
SCFNormalItemDropSkillRate = 6
SCFNormalItemDropLuckRate = 4

vn9011
05-02-15, 04:41 PM
DropItem]

SCFExItemDropRate = 20 - banchỉnh 100 xem :D

chỉnh rồi bạn à.k có gì thay đổi :-ss

kenthd
05-02-15, 06:27 PM
chỉnh rồi bạn à.k có gì thay đổi :-ss
lạ nhỉ thường là chỉnh ở đó là ok r.... mình chả chỉnh rớt item ex bao h nên k rõ.... bạn để thử 50 xem

vn9011
06-02-15, 11:28 AM
lạ nhỉ thường là chỉnh ở đó là ok r.... mình chả chỉnh rớt item ex bao h nên k rõ.... bạn để thử 50 xem

mình chỉnh rớt rồi bạn.nhưng rớt toàn đồ cùi quá.có cách nào cho nó rớt đồ 2 3 dòng đc không

kenthd
06-02-15, 12:01 PM
mình chỉnh rớt rồi bạn.nhưng rớt toàn đồ cùi quá.có cách nào cho nó rớt đồ 2 3 dòng đc không
đó bạn

vn9011
06-02-15, 05:55 PM
đó bạn

chỉnh ntn thì vẫn k đc bạn à.đồ exl rớt ra rất cùi đa phần 1 dòng.còn đồ thường toàn đồ trắng
mình muốn đồ rớt ra kể cả exl hay đồ thường có op và luck thì chỉnh ở đâu ạ

kenthd
06-02-15, 10:10 PM
chỉnh ntn thì vẫn k đc bạn à.đồ exl rớt ra rất cùi đa phần 1 dòng.còn đồ thường toàn đồ trắng
mình muốn đồ rớt ra kể cả exl hay đồ thường có op và luck thì chỉnh ở đâu ạ
để cả 2 dòng này 50 xem sao... bạn thật là... định làm mu kiểu gì mà cho drop buồn cười thế
SCFExItemDropSkillRate = 50
SCFExItemDropLuckRate = 50

vn9011
06-02-15, 10:45 PM
để cả 2 dòng này 50 xem sao... bạn thật là... định làm mu kiểu gì mà cho drop buồn cười thế
SCFExItemDropSkillRate = 50
SCFExItemDropLuckRate = 50
Minh de r mak k dc.ra toan do trang thoi.co lam mu gi dau.offline muon vooc chu dung mumaket thi nhanh chan lam

gmmudt
06-02-15, 11:06 PM
SCFExItemDropRate = 1
SCFExItemDropLuckRate = 100
SCFNormalItemDropSkillRate = 100
SCFNormalItemDropLuckRate = 100

Thử xem sao bạn. Exl mặc định drop từ 1 đến 2 op thui. Server này chưa có tùy chỉnh Drop max bao nhiêu op.

vn9011
06-02-15, 11:30 PM
SCFExItemDropRate = 1
SCFExItemDropLuckRate = 100
SCFNormalItemDropSkillRate = 100
SCFNormalItemDropLuckRate = 100

Thử xem sao bạn. Exl mặc định drop từ 1 đến 2 op thui. Server này chưa có tùy chỉnh Drop max bao nhiêu op.

De ntn thi k roi do exl Do thuong van toan do trang.k co op vs luck

webzen
07-02-15, 07:24 PM
sao ko chạy đựoc cái laucher mu.exe thế nhỉ ... Main.exe thì vào game oke rồi

kenthd
07-02-15, 07:34 PM
sao ko chạy đựoc cái laucher mu.exe thế nhỉ ... Main.exe thì vào game oke rồi
đã hex lại ip đâu mà đỏi n chạy cho -_- à mà cái mu.exe ấy pack r :))

webzen
07-02-15, 08:26 PM
đã hex lại ip đâu mà đỏi n chạy cho -_- à mà cái mu.exe ấy pack r :))

có laucher nào chưa pack ko em cho a xin đi

kenthd
09-02-15, 07:24 AM
cái client mu e có cái chưa pack ấy a lấy về mà hex lại

vanhiep79
09-02-15, 09:38 AM
đầu tiên là link download:
SV: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
CLIENT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pacth main: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thích hợp cho a.e offline vọc vạch

pic:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ClientExeVersion=0.00.00
ClientExeSerial=halongmuseason31

xoay wing 3 ok
CTC ok
bug: item làm nhiệm vụ c2 k ném hoặc bán đc

bác Nao Rảnh Team Hô e cái ..e la men Mới .tk

kenthd
09-02-15, 10:01 AM
bác Nao Rảnh Team Hô e cái ..e la men Mới .tk
theo mình thì bạn nên xem và đọc mấy cái guide... tự làm sẽ dễ hiểu mà nhớ hơn nhiều so vs nhờ ng khác làm... mình tin nếu nv thì sẽ còn rất nhiều lần khác bạn phải đi nhờ ngta :)

nguyenhoa13
10-02-15, 08:06 PM

Bản này hay mình rất thích, nhưng không biết cách thức fix bug lỗi trên. Ai có cách nào fix lỗi trên, xin hướng dẫn dùm để hoàn thiện tốt hơn.

kenthd
20-02-15, 07:58 PM
Bản này hay mình rất thích, nhưng không biết cách thức fix bug lỗi trên. Ai có cách nào fix lỗi trên, xin hướng dẫn dùm để hoàn thiện tốt hơn.
muốn fix bug trên phải có tiền :* :))

chaien
21-02-15, 10:49 PM
muốn fix bug trên phải có tiền :* :))
DB này ko attact trên sql 2k8 rc2 dc tại sao =)) chủ thớt ăn hại quá =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenthd
22-02-15, 05:48 PM
DB này ko attact trên sql 2k8 rc2 dc tại sao =)) chủ thớt ăn hại quá =))
chả lẽ k kiếm nổi cái DB khác :)
- đúng rồi mình ăn hại lắm... sao giỏi bằng bạn đc :) nhờ bạn fix giùm mấy lỗi kia chứ mình chịu, ăn hại mà :)

motminhtao
28-04-15, 04:21 PM
bản này dung ip bao nhiêu vậy hay là dùng ip của máy luôn thế :)
chạy sever thế nào vậy có tool mà trong k có gì :v

ai đã từng cài SV này hd or xin video HD vs

Config IP:
Data/MapServerInfo.dat

config mấy cái này rồi nhưng exDB k chạy toàn báo lỗi IP
chạy game sever lỗi híc

cuong8607748
09-05-15, 03:31 PM
ai để lại yahoo giúp em phát sang giờ cài ko đc cái server này có hâu tạ :((

kenthd
10-05-15, 08:19 PM
ai để lại yahoo giúp em phát sang giờ cài ko đc cái server này có hâu tạ :((
mình dùng face nhé

hackluv
10-05-15, 09:05 PM
mình dùng face nhé

nhòm cái cũng thấy đã add fr vs mềnh =)))

baconca
14-05-15, 01:36 AM
Có Pro nào rảnh hướng dẫn giùm cách cài sv này ko...?
Mình là người mới mong pro hướng dẫn để chơi off

kenthd
17-06-15, 12:21 PM
Có Pro nào rảnh hướng dẫn giùm cách cài sv này ko...?
Mình là người mới mong pro hướng dẫn để chơi off

tanlockgvn
29-06-15, 02:31 PM

đa số bây giờ hở cái là lôi 2 chữ người mới ra rồi nhờ team dùm, ít ai chịu tìm tòi vọc vạch cho dù có hướng dẫn đi nữa.
nhớ cái thời thức trắng đêm xem video hướng dẫn :-s

tanlockgvn
05-07-15, 09:54 AM
cho mình hỏi là dùng main này protocol gì vậy mình oải với JPN quá chời rồi

simao
19-09-15, 01:42 PM
Dame DW hơi yếu trong scfdata mình ko tâấy chỗ chỉnh sửa. -> mặc định của gs luôn hả thớt

kenthd
19-09-15, 10:07 PM
Dame DW hơi yếu trong scfdata mình ko tâấy chỗ chỉnh sửa. -> mặc định của gs luôn hả thớt
cái này mình cũng thấy vậy :3
muốn fix damage chuẩn ý mình thì tốt nhất là Pm thím Bờm ^^!

fix lại trong gs thôi bạn!
Nếu có định online thì nên đổ thêm ít tiền nhé!

còn k thì bỏ ra nghịch cũng đc.

mình k khuyến khích đem sv này đi online ;) nếu để nguyên như vậy.

cám ơn bạn đã quan tâm! :*

avinhdt
08-11-15, 08:34 PM
cái shop trong game sao không hiện đồ execl vậy thớt ơi.
sr vì đào mộ

acquydn
13-11-15, 03:43 PM
em cài xong vào đến đây nó bị như này là lỗi gì hở các bác :( :( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
13-11-15, 04:19 PM
coi xem khi kích vào sub thì trong Gamesever nó báo j :D

khả năng do sai seri rồi

hoaitam1990
13-11-15, 04:20 PM
em cài xong vào đến đây nó bị như này là lỗi gì hở các bác :( :( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mở port 55901 chưa???
30 char.

PhamNinh
13-11-15, 04:22 PM
Mở port 55901 chưa???
30 char.

chạy local kìa ;)

acquydn
13-11-15, 05:10 PM
các bác xem hộ em, hình như em đặt sai port hay sao ấy

lúc login vào thì GS như này

PhamNinh
13-11-15, 07:00 PM
show cái gamesever.exe ra

sau đó vào game lại. khi click vào sub , thì chụp nhanh cái hình gamesever rồi xem nhé

acquydn
13-11-15, 09:32 PM
mò cả chiều hóa ra là do em chưa config listIp của CS, móa gà dễ sợ |-)

PhamNinh
13-11-15, 10:09 PM
ngon hàng rồi nhé :D

mingxin
14-11-15, 08:01 PM
move ok!

thông tin config:

xoay wing 3 ok
5 class ( k có sumon )

CTC ok

Sau đây là link tải:
SV: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
CLIENT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
patch main: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thông tin SV:

Hướng dẫn:

Config IP:
Data/MapServerInfo.dat

pic:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

@ kenthd
Please upload the client on mega web.

taihanh8789
14-11-15, 09:02 PM
lâu rồi mình mới cài lại quên hết cách cài rồi, bạn có vi deo huớng dẫn chi tiết không. ( cứ cho là mình tập cài đi nhé.) thanks.

--- Chế độ gộp bài viết ---

+> à có cần thêm thuốc gì nữa không hay chỉ cần tải 3 cái này thôi.
SV: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
CLIENT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch main: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+> chỉ luôn mình cách cài shop open nữa nhe.

kenthd
15-11-15, 12:35 AM
lâu rồi mình mới cài lại quên hết cách cài rồi, bạn có vi deo huớng dẫn chi tiết không. ( cứ cho là mình tập cài đi nhé.) thanks.

+> à có cần thêm thuốc gì nữa không hay chỉ cần tải 3 cái này thôi.
patch main: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+> chỉ luôn mình cách cài shop open nữa nhe.

bạn chỉ cần tải 3 cái thứ đó thôi hướng dẫn thì chỉnh lại 3 cái thứ mình bảo r đó... google tìm sẽ thấy kha khá hướng dẫn mà mình tin bạn sẽ mò đc vì bản này tương đối là dễ cài

acquydn
15-11-15, 09:19 PM
bác ơi bản này bị bug agi, agi khoảng 20k là quay rồng không thấy ra kill nữa rồi, quái cũng không chết, bác có biết fix sao ko

malumdongtien
16-11-15, 08:23 PM
Có bác nào cho lên VMWARE bản này rồi share cho em với

kenthd
24-11-15, 05:20 PM
bác ơi bản này bị bug agi, agi khoảng 20k là quay rồng không thấy ra kill nữa rồi, quái cũng không chết, bác có biết fix sao ko
đeo thêm con pet là ra ấy mà.... muốn hết bug agi thì bạn dùng main khác đã fix mình k có ở đây bạn thử xin mọi ng xem

malumdongtien
27-11-15, 01:45 PM
Config IP để chơi off như thế nào bác.
Ví dụ IP của em 192.168.1.10 thì cần chỉnh sửa những file nào
Hướng dẫn em với cả sửa ip ở main

hackluv
27-11-15, 02:49 PM
fix bug agi đi thớt :3

add thêm mới nữa :))

kenthd
28-11-15, 08:59 PM
fix bug agi đi thớt :3

add thêm mới nữa :))

Tím thôi ngay đuê -_- dìm nhau ra chỗ khác :v

acquydn
30-11-15, 10:58 AM
mình thử mấy main khác rồi mà vẫn bị, ko biết bác nào có main fix bug agi không cho mình xin với :(

dangvanluc
01-12-15, 10:59 PM
sao vao clien không thấy sever nào cả vậy giúp với. Hướng dẫn cách cofing ip luôn.

dungonline
20-12-15, 10:29 PM
ai biết cách fix dame class sever này không nhỉ
chỉ mình với

quochung159
24-12-15, 10:01 PM
có ai hướng dẫn mình chi tiết cách config IP với không. Hic hic mình gà ko biết config sao hết (mình cài bằng WM). Thanks các bạn

concu11358
10-01-16, 04:12 PM
có bộ web dành cho bản này không vậy bác, cho mình xin, chỉ cần reg acc và rs thôi ạ.

dungonline
12-01-16, 03:16 PM
bạn ơin ơi cho mình xin ID NPC CTC đi

kenthd
12-01-16, 10:13 PM
bạn ơin ơi cho mình xin ID NPC CTC đi

//----------------------------------------------------------------------//// Valley of Loren (NPC) //
//----------------------------------------------------------------------//
0
216 30 0 176 212 1 // Crown
217 30 0 167 195 7 // CrownSwitch1
218 30 0 184 195 7 // CrownSwitch2
220 30 0 139 101 3 // Guard
224 30 0 86 61 1 // Guardsman
224 30 0 99 61 1 // Guardsman
223 30 0 179 214 1 // Senior
376 30 0 90 44 1 // Pamela the Supplier
377 30 0 89 218 3 // Angela The Supplier
end

có bộ web dành cho bản này không vậy bác, cho mình xin, chỉ cần reg acc và rs thôi ạ.
bạn dùng web nào cũng đc nhé
Nbb,0.8,Fweb... đều đc cả

tuonglun44
20-01-16, 09:55 AM
bạn ơi cho mình hoi bản này có map archeron chưa bạn. và cho mình hỏi là bản mà chỉ có 3 nhân vật đầu tiên của MU là bản ss mấy. cám ơn bạn nhiều nha

kenthd
20-01-16, 11:20 PM
bạn ơi cho mình hoi bản này có map archeron chưa bạn. và cho mình hỏi là bản mà chỉ có 3 nhân vật đầu tiên của MU là bản ss mấy. cám ơn bạn nhiều nha
bạn muốn có thì add vào :) chưa có nhé còn 3 nv thì mình k rõ lắm... chắc 0.9 mấy gì đó :)))))

wermanhme1990
20-01-16, 11:45 PM

bản mu có 4 nhân vật chứ không phải 3 đâu:

và món đồ huyền thoại của darknight đã biết mất từ khi anh darklord ra đời:

memories8x
21-01-16, 07:06 AM
move ok!

thông tin config:

xoay wing 3 ok
5 class ( k có sumon )

CTC ok

Sau đây là link tải:

Thông tin SV:

Hướng dẫn:

Config IP:
Data/MapServerInfo.dat

pic:

Ai fix hộ mình cái lỗi xoay w1 xong ko dùng đv luôn! Đeo lên nó ko cho đeo cơ

kenthd
25-01-16, 12:28 AM
Ai fix hộ mình cái lỗi xoay w1 xong ko dùng đv luôn! Đeo lên nó ko cho đeo cơ
lỗi xoay w1 à -_- bạn chọn lại nhân vật thử chưa?

dungonline
25-01-16, 04:54 PM
lỗi xoay w1 à -_- bạn chọn lại nhân vật thử chưa?
cái này không phài lỗi đâu bác...do báo sai leve thôi.lv 180 vẫn đeo được

kenthd
25-01-16, 06:49 PM
cái này không phài lỗi đâu bác...do báo sai leve thôi.lv 180 vẫn đeo được
vậy chỉnh lại lv mặc đồ cho item là xong thôi

dungonline
26-01-16, 01:19 PM
vậy chỉnh lại lv mặc đồ cho item là xong thôi
mình biết rùi..tại thấy bạn kia nói bị lỗi đó mà//hi
uhm cho mình hỏi : trong MuServer\SCFData\SCF_Commands.ini không thấy các lệnh của mu

yoken9x
21-03-16, 10:52 PM
Client này bị lỗi ai có client chuẩn cho xin với!

thothiendai
20-06-18, 04:39 PM
ai còn main này cho mình xin lại với:D

quachkiett
20-06-18, 08:12 PM
ai còn giử bản này cho minh xin
link medie càng tốt :D

operabn
20-06-18, 11:07 PM
ss3 mà không có class summon thì hơi lạ nhỉ tưởng ss3 là có summon rồi chứ nhỉ :D:D:D

thothiendai
10-07-18, 11:06 PM
ai còn main này xin với :D:D!!!!!!!!!!!!!!!

caoboivip
11-07-18, 12:23 AM
ai còn main này xin với :D:D!!!!!!!!!!!!!!!

còn vào đây tes game nhé tiện tớ gửi main cho mu-phuchung.tk

con12
23-07-18, 09:21 PM
ai còn main này cho mình xin lại với:D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!bPozFJ7S!sHCG7G-lir-6kawItoSih1kYRaJ2zCIFZaTUxr6TBO8

main của tàu nhé