PDA

View Full Version : Xin hỏi cách đồng bộ 2 current của Ben và trungviet(mới share)

tatthanhvu1990
22-01-15, 05:58 AM
Như tiêu đề... mình đang xài sever của Ben, nhưng thấy a trungviet share current mới có vẻ hay, down về thì bó tay k biết làm sao để chơi được. Bạn nào biết cách copy những file nào trong current của trungviet qua current của Ben để chơi được bản của trungviet thì chỉ mình dùm nhé... Cám ơn nhìu

kelalung
22-01-15, 08:23 AM
server tv cũng ngon đó, mỗi tội chưa việt hóa đủ, chỉ 40% thôi, muốn đồng bộ thì hơi khó đó
bạn dùng Code Compare để so sánh từng file 1, khoảng hơn 9 nghìn tập tin, cố gắng sẽ đồng bộ được.

tatthanhvu1990
22-01-15, 07:37 PM
sặc sặc... mình tưởng cái trungviet mới share là 1 dạng update :| ai dè... bó tay r :D tks bác ở trên =D>

--- Chế độ gộp bài viết ---

mà có ai cho hỏi nếu mình lấy cái web server của BEN lắp qua cái current của trungviet (cái của trungviet mình k kiếm thấy cái WS) thì cần sửa những j... với cuối cùng thì vào đâu để đăng ký tài khoản mới :| mình k rành về mấy cái này nên hỏi hơi nhiều w mong ae giải đáp rõ ràng dùm, tránh câu hỏi phát sinh :| tks all :-*

thanhhaiqctnhp
24-03-15, 03:10 PM
sặc sặc... mình tưởng cái trungviet mới share là 1 dạng update :| ai dè... bó tay r :D tks bác ở trên =D>

--- Chế độ gộp bài viết ---

mà có ai cho hỏi nếu mình lấy cái web server của BEN lắp qua cái current của trungviet (cái của trungviet mình k kiếm thấy cái WS) thì cần sửa những j... với cuối cùng thì vào đâu để đăng ký tài khoản mới :| mình k rành về mấy cái này nên hỏi hơi nhiều w mong ae giải đáp rõ ràng dùm, tránh câu hỏi phát sinh :| tks all :-*

Cứ bật web sever lên bình thường bản của ben vs của trung việt đều chạy được mà :))))))
vào đây đọc thêm nhé :D <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>