PDA

View Full Version : [MU] Share Server ss6.3 11.70.52 Full Event Custom

Trang : [1] 2 3

862266
20-01-15, 06:30 PM
Tình hình dọn mấy tài khoản lưu trên mạng thấy có em này xoa đi thi phí lên share cho mọi người

Server Full Event : Sự kiện siệu boss, Dungeon đại chiến, Rồng rắn lên mây, Vua pk, Mưa quà tặng, GM tự động, Trốn tìm tự động, Trả lời câu hỏi.....
Đặc biệt server có hơn 200 Set Item và Vũ khí custom mới và các set siêu thần thánh , Full các loại wing , Full item Ex702 :D
Đây là server đã từng online xuyên suốt hơn 3 tháng k có bug j và cũng là bản ss6 cuối cùng mình online trước khi chính thức đi theo ss2
Không nói nhiều nữa link cho mọi người

MuServer:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MuServer giảm nhẹ log của freepro921
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
freepro921 : nhớ scan virus nhé

Client:
link media
Database :

MuMaker :

đờ mô :

Hex ip o client o file MainConfig.dll và Jewels.dll tìm :

Version = 2;;:;
Serial = ðÿÁæþõÒÅå¾Æ¾Ôÿÿÿ

kèm video hướng dẫn cài luôn cho các bạn mới nhé

P/s : Có lỗi j mọi người post đây mình giúp dc mình sẽ giúp , mọi người thấy dc thơi gian sau share luôn server ss2 chuẩn online 10 sub demo sống luôn

+ web NBB +API cho anh em luôn nhé như vậy là đầy đủ k thiếu j nữa online va ngồi check thẻ thôi :D

webzen
20-01-15, 06:36 PM
cậu này hứa share ss2 mà im luôn ta ..
tui vẫn thích ss2 hơn :(
thanks for share

quangtuyen87
20-01-15, 06:40 PM
đặt gạch chiếm mặt tiền cái đã
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ?

862266
20-01-15, 06:40 PM
cậu này hứa share ss2 mà im luôn ta ..
tui vẫn thích ss2 hơn :(
thanks for share

thật sự cũng muốn share cho bạn nhưng server ss2 minh đang online và mình cũng tự fix bug..... tâm huyết lăm lên cũng hơi......
mong bạn thông cảm

Domino9990
20-01-15, 06:45 PM
thật sự cũng muốn share cho bạn nhưng server ss2 minh đang online và mình cũng tự fix bug..... tâm huyết lăm lên cũng hơi......
mong bạn thông cảm

ss6.3 này có vẽ ngon bữa nào down ve test thử,,, cậu có yahoo ko inbox cho mình nhé, season 2<<< dang làm lun,, co gi chia sẽ trao đổi nhé> :d

webzen
20-01-15, 07:51 PM
mong bạn thông cảm

Thà nói zậy mình khỏi chờ đợi :(
cậu còn bản của cuonglee vẻ 3 ss2 ko nhỉ lục lọi mà ko có

baohungta
20-01-15, 08:01 PM
bản này dame thế nào cậu, giửa các class RF bá đạo ko?, các class yếu thế nào :P

nobitajx2
20-01-15, 08:29 PM
tình hình rọn mấy tài khoản lưu trên mạng thấy có em này xoa đi thi phí lên share cho mọi người
server full event : sự kiện siệu boss, dungeon đại chiến, rồng rắn lên mây, vua pk, mưa quà tặng, GM tự động, trốn tìm tự động, trả lời câu hỏi.....
đặc biệt server có hơn 200 sét và vũ khí custom mới và các set siêu thần thánh
đây là server đã từng online xuyên suốt hơn 3 tháng k có bug j và cũng là bản ss6 cuối cùng mình online trước khi chính thức đi theo ss2
k nói nhiều nữa link cho mọi người
Muserver:
Client:

đờ mô :

[url]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[url]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có lỗi j mọi người post đây mình giúp dc mình sẽ giúp

mọi người thấy dc thơi gian sau share luôn server ss2 chuẩn online 10 sub demo sống luôn

hihihihihi

Bản này dùng patch + data nào vậy thớt, có cho mình xin với, mình gà thớt và mọi ng` chỉ giúp

ps1990
20-01-15, 08:37 PM
Thà nói zậy mình khỏi chờ đợi :(
cậu còn bản của cuonglee vẻ 3 ss2 ko nhỉ lục lọi mà ko có

của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

862266
20-01-15, 08:39 PM
Bản này dùng patch + data nào vậy thớt, có cho mình xin với, mình gà thớt và mọi ng` chỉ giúp

patch + data j ban oi server fulll client fulll cai và vao game thui

--- Chế độ gộp bài viết ---

bản này dame thế nào cậu, giửa các class RF bá đạo ko?, các class yếu thế nào :P

dame cân băng nhau MG EP vẫn là 2 class yếu
RF ba đạo từ rs 1 đến 200 còn về sau DW DK vẫn là chủ chốt của Mu :D

nobitajx2
20-01-15, 08:44 PM

Mình muốn chơi hamachi với đứa em mình thì config chỗ nào bạn. Mình hex main k đc

nobitajx2
20-01-15, 08:51 PM

Tại mình thấy các bản sv khác đều có database để attack vào SQL Server

nampro
20-01-15, 09:19 PM
Tại mình thấy các bản sv khác đều có database để attack vào SQL Server

DB để attack vào SQL thì vào NBB mà lấy về dùng.
Database mã hoá MD5 : Tải về (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Database không sử dụng MD5 : Tải về (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Không biết main trong clien của chủ thớt share ở trên có cho hex ip không? không thấy nói gì đến IP + ver + seri ?

nobitajx2
20-01-15, 09:29 PM
DB để attack vào SQL thì vào NBB mà lấy về dùng.
Database mã hoá MD5 : Tải về (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Database không sử dụng MD5 : Tải về (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Không biết main trong clien của chủ thớt share ở trên có cho hex ip không? không thấy nói gì đến IP + ver + seri ?

Mình hỏi ngu ngu tý, mã hóa MD5 với không dùng MD5 có gì khác nhau không? bản này dùng mã hóa MD5 hay không MD5, dùng database bản của bạn share đc không ?

nampro
20-01-15, 09:32 PM
Mình hỏi ngu ngu tý, mã hóa MD5 với không dùng MD5 có gì khác nhau không? bản này dùng mã hóa MD5 hay không MD5, dùng database bản của bạn share đc không ?

nếu không quan trọng thì khỏi dùng MD5. tất nhiên là được

nampro
20-01-15, 09:38 PM
Up thêm cái link cho AE kéo.
Mu Server : Link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

còn cái clien chưa kéo về được . update link clien sau vậy. :-"

nobitajx2
20-01-15, 09:43 PM
nếu không quan trọng thì khỏi dùng MD5. tất nhiên là được

mình chạy Sub 1 mak vào game k thấy mục chọn server. Bạn cho mình hỏi câu ngu nữa cần chạy thứ tự những file nào ? Thanks

nampro
20-01-15, 09:47 PM
mình chạy Sub 1 mak vào game k thấy mục chọn server. Bạn cho mình hỏi câu ngu nữa cần chạy thứ tự những file nào ? Thanks

chạy hết Titan rồi chạy chatsv rồi cuối cùng chạy gameserver từng sub. vào game không hiện SV thì xem lại IP ở clien và SV có trùng nhau chưa.

nobitajx2
20-01-15, 10:21 PM
chạy hết Titan rồi chạy chatsv rồi cuối cùng chạy gameserver từng sub. vào game không hiện SV thì xem lại IP ở clien và SV có trùng nhau chưa.

Main và sv mình để IP 192.168.1.100 và ver: 0.00.00 main 12345 seria: 0123456789101112 rồi mak vẫn k thấy chọn server

webzen
20-01-15, 10:22 PM

Mình đã hex ip lại 192.168.1.41
còn sub1\SCFData\SCF_Common.ini

[Version]
//ClientExeVersion=1.04.04
//ClientExeSerial=k1Pk2jcET48mxL3b
ClientExeVersion=0.00.00
ClientExeSerial=0123456789101112

// EX700
;ClientExeVersion=1.04.07
;ClientExeSerial=mwocvvz0x39vbcv3

12345...0123456789101112

connect.muonline.co.kr............................ mu49.myvnc.com...webzen.com....................... connection.muonline.com.tw........................ connect.muchina.com............................... cs.muonline.jp.................................... 192.168.1.41.er.co.th............................. connect.muonline.com.ph........................... 180.148.130.250...................................
mọi người xem đúng chưa nhỉ

tieugiao
20-01-15, 11:00 PM
bac co mumaker set than ay ko cho minh xin :v

862266
20-01-15, 11:11 PM
bac co mumaker set than ay ko cho minh xin :v

xin lỗi các bạn lâu rồi k đụng đến cái server nay đợi tý mình tìm lại ip o main + mumaket nhe

nobitajx2
20-01-15, 11:17 PM
xin lỗi các bạn lâu rồi k đụng đến cái server nay đợi tý mình tìm lại ip o main + mumaket nhe

Lót dép hóng thớt

862266
20-01-15, 11:27 PM
đã cập nhật ip seria để hex main ở trang 1

tieugiao
20-01-15, 11:31 PM
hex main nhan chu connect ko duoc ban oi

862266
20-01-15, 11:36 PM
hex main nhan chu connect ko duoc ban oi

có Ip seria... ở trang 1 bạn hex thay ip.... của bạn là dc

chicken1
20-01-15, 11:40 PM
Bác.chủ thớt cho em hỏi sv có wing 5 và các wing mới và có gì hot thêm k vậy..cám ơn !

webzen
20-01-15, 11:44 PM
thanks chủ xị nhé.
mình đông ý share bản ss2 full nhen ..
đang lót dép hóng :(
rất mong share sớm

webzen
20-01-15, 11:50 PM
mình rs bằng web NBB lun hả ... cái db đó dùng chung NBB dc ko ta :D có share web nhen hjhjhj =)

862266
20-01-15, 11:57 PM
mình rs bằng web NBB lun hả ... cái db đó dùng chung NBB dc ko ta :D có share web nhen hjhjhj =)

dùng dc cho web NBB nhé bạn

co web thì chỉ có rs vip uy thac on off vơi mấy event thui chứ k full web đâu
chơi off thì cứ mumaket ma rs cho nhanh =))

Bác.chủ thớt cho em hỏi sv có wing 5 và các wing mới và có gì hot thêm k vậy..cám ơn !

fulll wing + item e702 k nhớ rõ bạn test đi

nobitajx2
21-01-15, 12:00 AM
dùng dc cho web NBB nhé bạn

co web thì chỉ có rs vip uy thac on off vơi mấy event thui chứ k full web đâu
chơi off thì cứ mumaket ma rs cho nhanh =))

fulll wing + item e702 k nhớ rõ bạn test đi

Thớt share web đi =D>

862266
21-01-15, 12:04 AM
Thớt share web đi =D>

web thì bạn dùng ở đây cũng dc

chicken1
21-01-15, 12:06 AM
main có antihack gì k nhỉ bạn ơi
không thấy có wing mới đâu
sao bạn nói full wing :d

vn55594555
21-01-15, 12:07 AM
Thử 1 phát chắc mượt lắm đây :x:x

webzen
21-01-15, 12:49 AM
1h khuya ai còn thức giúp mình
mình chạy hết file titans
rồi mình chỉ chạy 1 sub 1 thôi vào hiện máy chủ nhưng vào sever 1 thì ngắt kết nối
mình ra mình chạy thêm sub 2 nó báo lỗi

duongca
21-01-15, 03:40 AM
Mình có con vps wwin 2k12 cài sql 2012 vậy chạy dc muserver ko. bạnh nào giúp mình cài chạy thử với. Mình mem mới đang bắt đầu tìm hiểu chwa biết cách cài. thanks for help

862266
21-01-15, 06:32 AM
1h khuya ai còn thức giúp mình
mình chạy hết file titans
rồi mình chỉ chạy 1 sub 1 thôi vào hiện máy chủ nhưng vào sever 1 thì ngắt kết nối
mình ra mình chạy thêm sub 2 nó báo lỗi

lỗi kia là thiêu file o ở shop hoặc add đồ sai gây lỗi bạn copy đúng cái tên trên lỗi vào thu mục Shop la dc

webzen
21-01-15, 09:43 AM
ai teamViewer qa giúp mình với
cài đặt tới khuya mà ko dc
vào chọn bất cứ cái nào nó ngắt kết nói máy chủ ko bjt lỗi sv hay clien nữa hjc
193 172 729
6498

Ai cho mình xin yahoo đi nha
thanks

kenthd
21-01-15, 11:14 AM
hình như k có map refuge để làm nv 3 thì phải... lại mất công add -_- góp vui vài pic
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tieugiao
21-01-15, 11:20 AM
ai confing dc pm yahoo minh giup minh cai nay voi
ym : anhchithichminhem2012

kenthd
21-01-15, 11:28 AM
SV này drop buồn cười quá... đá hộ mệnh thì rớt trên icarus, B thì rớt ầm ầm.... k bít đây có phải sv đã từng online?

862266
21-01-15, 11:41 AM
SV này drop buồn cười quá... đá hộ mệnh thì rớt trên icarus, B thì rớt ầm ầm.... k bít đây có phải sv đã từng online?

trước server này mỉnh theo kiểu keep poi như Mu nước ngoai lên ngoc trong game mình để rơi nhiều bạn có thể chỉnh lại dc ma
tự tim hiểu nhé

hình như k có map refuge để làm nv 3 thì phải... lại mất công add -_- góp vui vài pic
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn tim trên clbgame có cai move full ss6 cho vao la ok đơn giản mất khoảng 1 phút la song

webzen
21-01-15, 11:46 AM

Thanks cậu nhùi nha mình vào dc rồi

862266
21-01-15, 12:02 PM
mình bjt 1 lỗi cài mu ofline là nhỏ đối với cậu đây
còn mình là mem cậu kêu 20k car mới cài
lập topic này để giúp mọi người khắc phục lỗi và cài đặt ai ngờ cậu vào đây làm ăn tiền hả
Ai có yahoo giúp mình với mò từ khuya tới h ko dc hjc :-s

bạn biết yahoo mình là j k?????
bạn chat với ai
minh chưa bao giờ lấy tiên của ai mà nhờ mình cài Mu cho cả

ăn nói có bằng chứng hộ mình cái nhé

nhiều khi như này lên người khác k muốn share server hay cái j ra là phải

kenthd
21-01-15, 12:11 PM
tks thớt nhé... vừa phải chỉnh lại cả cái max lv nữa...

nobitajx2
21-01-15, 12:12 PM
trước server này mỉnh theo kiểu keep poi như Mu nước ngoai lên ngoc trong game mình để rơi nhiều bạn có thể chỉnh lại dc ma
tự tim hiểu nhé

bạn tim trên clbgame có cai move full ss6 cho vao la ok đơn giản mất khoảng 1 phút la song

full map quăng vào client ak thớt =P~ mình tải cái web bạn share cho vào htdoc localhost sao k chạy đc nhỉ

webzen
21-01-15, 12:17 PM
bạn biết yahoo mình là j k?????
bạn chat với ai
minh chưa bao giờ lấy tiên của ai mà nhờ mình cài Mu cho cả

ăn nói có bằng chứng hộ mình cái nhé

nhiều khi như này lên người khác k muốn share server hay cái j ra là phải

không phải mình nói câu đâu .. đừng hiểu lầm nhé 862266
tại có nick Yahoo pmm kêu cài đặt 20k thôi
tại qua h có 2 người pmm kêu cài đặt có car mới cài mih ức chế thôi
xin lỗi nha

862266
21-01-15, 12:37 PM
không phải mình nói câu đâu .. đừng hiểu lầm nhé 862266
tại có nick Yahoo pmm kêu cài đặt 20k thôi
tại qua h có 2 người pmm kêu cài đặt có car mới cài mih ức chế thôi
xin lỗi nha

bạn thông cảm muốn giúp bạn nhưng mình bận quá đang chuẩn bị ra Mu mới :D

tieugiao
21-01-15, 01:20 PM
ban nao cai duoc giup minh voi nha
yh: anhchithichminhem2012

chaulov32012
21-01-15, 01:37 PM
Chủ Thớt Share Cái MuMaker Có Đồ Thần Thì Hay bik mấy Đó Chủ Thớt Like Cái

Faker
21-01-15, 02:02 PM
:v trc cũng nghịch add set item kiểu thế này :v đem online mình nó cân tất cả mất :v

nguyentienthuy
21-01-15, 04:05 PM

nampro
21-01-15, 04:55 PM
Có ai test server của chủ thớt này chưa cho cái ý kiến nào :D

viphoian
21-01-15, 04:57 PM
Bản này wings 2.5, 4 và ss8 thôi, ko có wings 5 hay w6 nhé chủ thớt.

newsthienha
21-01-15, 05:07 PM
mình hex ip ở client ở file MainConfig.dll ruồi nhưng vẫn ngắt kết nối máy chủ là sao vậy

Faker
21-01-15, 05:37 PM
Có ai test server của chủ thớt này chưa cho cái ý kiến nào :D

ram mình 16GB nè :3 mà card VGA bác lạ thế mình tưởng Nvidia chỉ có 2 môn phái chính thôi chứ :| GTX và Quadro

nobitajx2
21-01-15, 05:38 PM
Ai cần thì thì đọc mấy số teamview cho không mang sạc đi máy còn 24% Pin nhé, ai cần nhanh dùm >:)

kenthd
21-01-15, 06:03 PM
up thêm quả ảnh đánh quái rót đồ ex :3
- cài auto cẩn thận k bị dis game
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nampro
21-01-15, 06:34 PM
ram mình 16GB nè :3 mà card VGA bác lạ thế mình tưởng Nvidia chỉ có 2 môn phái chính thôi chứ :| GTX và Quadro

oh. ram 15 or 16G thì cũng như nhau :D

862266
21-01-15, 08:21 PM
up thêm quả ảnh đánh quái rót đồ ex :3
- cài auto cẩn thận k bị dis game
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

afk mà bị diss thì xem lại cái antiafk nhé

Bản này wings 2.5, 4 và ss8 thôi, ko có wings 5 hay w6 nhé chủ thớt.

ss6.3 mà bạn ơi như vậy là full wing rồi
bạn cứ thử đem online xem men nó có thể quang dc cai w4 ss8 k hay Mu đỏng của hay sat nhập trước

kenthd
21-01-15, 08:53 PM
afk mà bị diss thì xem lại cái antiafk nhé

ss6.3 mà bạn ơi như vậy là full wing rồi
bạn cứ thử đem online xem men nó có thể quang dc cai w4 ss8 k hay Mu đỏng của hay sat nhập trước
thớt cho em xin cái yh pm cho tiện

newsthienha
21-01-15, 08:55 PM
bạn ơi sao mình chọn sub thì nó ngắt kết nối vậy

kenthd
21-01-15, 08:56 PM
bạn ơi sao mình chọn sub thì nó ngắt kết nối vậy
thì xem lại config thôi... ip đúng r... còn ver vs serial nữa

chaulov32012
21-01-15, 09:01 PM
Sever này lỗi cái Lúc Vào game song đổi Nhân vật khác bị dis game và Chọn máy chủ khác cũng bị ddis game lun CHủ thớt xem lại cái

kenthd
21-01-15, 09:07 PM
Sever này lỗi cái Lúc Vào game song đổi Nhân vật khác bị dis game và Chọn máy chủ khác cũng bị ddis game lun CHủ thớt xem lại cái
mình đổi nv bt... chọn máy chủ cũng ok luôn... bạn xem lại đi nhé

newsthienha
21-01-15, 09:08 PM
thì xem lại config thôi... ip đúng r... còn ver vs serial nữa
Cho mình xin ver + serial của sever để config lại ver + serial trong MainConfig.dll với

kenthd
21-01-15, 09:17 PM
Cho mình xin ver + serial của sever để config lại ver + serial trong MainConfig.dll với

192.168.1.100
12345
0123456789101112
( lần sau viết chữ nhỏ thôi)

newsthienha
21-01-15, 09:47 PM
192.168.1.100
12345
0123456789101112
nó vẫn mất kết nối bạn,bạn có thể cho mình biết tất cả các file mà bạn config được không bạn

tieugiao
21-01-15, 09:54 PM
neu nhu vay trong scf sub 1 may cai ver voi seiar co can sua lai ko

tieugiao
21-01-15, 11:44 PM
may cai set moi may set kia cung dau co kick het dong cua set dau ban

kimco112
21-01-15, 11:58 PM
192.168.1.100
12345
0123456789101112

IP main là 192.168.1.100
IP máy mình là 192.168.1.107 , vậy mình phải làm sao bạn ơi ? :(
Mình là newbie bạn hướng dẫn dùm mình với :)

kenthd
22-01-15, 12:13 AM
IP main là 192.168.1.100
IP máy mình là 192.168.1.107 , vậy mình phải làm sao bạn ơi ? :(
Mình là newbie bạn hướng dẫn dùm mình với :)
thì thay lại ip thôi thay ip máy hoẵ hex lại ip cái file kia

kimco112
22-01-15, 12:24 AM
thì thay lại ip thôi thay ip máy hoẵ hex lại ip cái file kia

Mình vào được Main rồi :D, có hiện lên 5 server nhưng lúc kích vào thì nó đứng im luôn, không vào được vào phần đánh ID vs Pass :( (không bị dis ra, các con NPC vẫn đứng nhảy múa)

Bổ sung là mình đã chạy 3 file TitanCS, TitanLinkServer,TitanWzExDB, MuChatServer và 1 cái Server1

kenthd
22-01-15, 12:38 AM
Mình vào được Main rồi :D, có hiện lên 5 server nhưng lúc kích vào thì nó đứng im luôn, không vào được vào phần đánh ID vs Pass :( (không bị dis ra, các con NPC vẫn đứng nhảy múa)

Bổ sung là mình đã chạy 3 file TitanCS, TitanLinkServer,TitanWzExDB, MuChatServer và 1 cái Server1

chat sv kệ n đi k cần bật :) thay lại serial ở sv cho phù hợp

kimco112
22-01-15, 12:47 AM
Ví dụ như là mình muốn vào sub 1 thì mình đổi serial của file SCF_Common trong Muserver\Sub1\SCFData như hình phải không bạn?? Mà trong file đó có 3 cái serial luôn bạn ơi, đổi cái nào nhỉ

stalintlv
22-01-15, 01:35 AM
Up client Mirror Mega.co :-o:-o:-o:-o:-o:-o

tieugiao
22-01-15, 01:41 AM
may vien nay lay ra cung ko duoc o shop alphatest cung mua may vien nay ko duoc nua

862266
22-01-15, 07:27 AM

lỗi này là do client chưa kết nối đến server bạn xem lại IP và hex ở main đã khớp với server chưa

kenthd
22-01-15, 07:54 AM
Ví dụ như là mình muốn vào sub 1 thì mình đổi serial của file SCF_Common trong Muserver\Sub1\SCFData như hình phải không bạn?? Mà trong file đó có 3 cái serial luôn bạn ơi, đổi cái nào nhỉ

bạn đổi thử thì biết chứ s -_-

tieugiao
22-01-15, 08:48 AM
may cai vien custom sao lay ra ko dc voi o shop test cung mua ko dc nua co phai loi ko nen sua cho nao vay con cai nay ko lay ra dc :v

nampro
22-01-15, 09:03 AM
Mấy bác có nhiều VPS để vọc nhỉ? ai dư con VPS nào không share mình 1 con để test Sever Mu chơi nào ?
người thì chả có vps để test. người thì có vps có sv mà ko biết làm :)) =D>

tieugiao
22-01-15, 09:13 AM
2 cai ảnh của mình ai biet tai sao ko chỉ minh với :v

tavandoan
22-01-15, 10:24 AM
mình bị lỗi Mumaker như thế này là sao nhỉ. anh em giúp mình cái

kenthd
22-01-15, 10:35 AM
mình bị lỗi Mumaker như thế này là sao nhỉ. anh em giúp mình cái
sai pass sa chứ sao... cài lại pass cho đúng..... dạo này nhiều ng mới quá

tavandoan
22-01-15, 11:04 AM
sai pass sa chứ sao... cài lại pass cho đúng..... dạo này nhiều ng mới quá

mình sửa pass sa rồi nhưng vẫn bị thế bạn à. ko hiểu sao luôn

tieugiao
22-01-15, 11:11 AM
pm yahoo anhchithichminhem2012 di minh chi ban cho
cai nay la do ban luc cai sql toi phan chon auto window gi do ban nen cho mode window roi dang pass sa vao la dc ah

newsthienha
22-01-15, 12:29 PM
Đã hex ip + ver + seril đúng trong clinet với sever Sub1 ... sao vào chọn sud => sv1 thì nó đúng 1 chập ruồi bị dis vậy ai giúp với

tieugiao
22-01-15, 12:36 PM
may cai vien custom sao lay ra ko dc voi o shop test cung mua ko dc nua co phai loi ko nen sua cho nao vay con cai nay ko lay ra dc :v
con cái này nữa di huyet lầu thi đánh cổng xong rồi mà toi khúc nay chả thấy 2 con quái đâu :(
cai nay nữa

nampro
22-01-15, 12:45 PM
Đã hex ip + ver + seril đúng trong clinet với sever Sub1 ... sao vào chọn sud => sv1 thì nó đúng 1 chập ruồi bị dis vậy ai giúp với

chắc chắn là có chỗ sai. viết chữ nhỏ thôi dau ai bị cận thị như bạn đâu

newsthienha
22-01-15, 01:01 PM
chắc chắn là có chỗ sai. viết chữ nhỏ thôi dau ai bị cận thị như bạn đâu

Bạn có thể cho mình biết bạn config ip ở file nào trong client với sever vậy bạn

(viết chữ nhỏ không ai chú ý hết)

vn9011
22-01-15, 02:27 PM
Cho mình hỏi mình Config ip tại servermoi\TitanCS\Data\SCF_ServerList.cgf và servermoi\sub1\Data\MapServerInfo.dat rồi
mà sao vào game toàn không kết nối tới máy chủ là sao ạ
Đã hex ip ở mainconfig.dll rồi ạ

kenthd
22-01-15, 02:33 PM
Cho mình hỏi mình Config ip tại servermoi\TitanCS\Data\SCF_ServerList.cgf và servermoi\sub1\Data\MapServerInfo.dat rồi
mà sao vào game toàn không kết nối tới máy chủ là sao ạ
Đã hex ip ở mainconfig.dll rồi ạ
cài mạng ảo chưa? bật sub chưa?

Bạn có thể cho mình biết bạn config ip ở file nào trong client với sever vậy bạn

(viết chữ nhỏ không ai chú ý hết)
đã nhắc nhở viết chữ nhỏ thôi lại còn để màu đỏ... ngta ghét ngta chửi cho đấy chứ nói gì help

vn9011
22-01-15, 02:34 PM

cài mạng ảo là sao ạ.
Còn bật sub có phải vào sub1\gamesever\gamesever.exe không ạ
Em bật rồi còn cài mạng ảo em không biết.tưởng chạy thẳng bằng noip là song chứ ????
ai dỗi team hộ phát nhỉ

chaulov32012
22-01-15, 02:39 PM
Chu thot oi sao chon nhan vat no bi ddis game the

kenthd
cài mạng ảo là sao ạ.
Còn bật sub có phải vào sub1\gamesever\gamesever.exe không ạ
Em bật rồi còn cài mạng ảo em không biết.tưởng chạy thẳng bằng noip là song chứ ????
ai dỗi team hộ phát nhỉ
thienduongvangem_hl95 yh mình đó mình gọi tạm là mạng ảo chứ mình cũng chả bít n là cái gì :v

chaulov32012
Và chọn nhân vật khác cũng bị ddis game lun

vn9011
22-01-15, 02:43 PM
thienduongvangem_hl95 yh mình đó mình gọi tạm là mạng ảo chứ mình cũng chả bít n là cái gì :v

inbox đi mình không dùng yh
:-s:-s

newsthienha
22-01-15, 04:39 PM

đã nhắc nhở viết chữ nhỏ thôi lại còn để màu đỏ... ngta ghét ngta chửi cho đấy chứ nói gì help

thế không giúp mình ak :( :( :(

kenthd
22-01-15, 04:41 PM
thế không giúp mình ak :( :( :(
pm yh đi mìh làm cho nhé 30charrrrr

newsthienha
22-01-15, 04:51 PM
pm yh đi mìh làm cho nhé 30charrrrr

thế bạn có nick facebook không pm cho tiện

kenthd
22-01-15, 04:57 PM
thế bạn có nick facebook không pm cho tiện

webzen
22-01-15, 05:20 PM
phụ chủ topic
ai cài ko dc ngắt kết nối pmmm Yahoo : thatbai_tinhyeu93

webzen
22-01-15, 05:35 PM
chủ topic cho xin item goc của sv này đi
hướng dẫn xóa item thừa nha
tại thik gốc hơn nhưng sv này thik rồi đó mỗi tội item thừa quá à

newsthienha
22-01-15, 05:40 PM

Đã kb nhưng chưa thấy phản hồi

freepro921
22-01-15, 05:41 PM
chủ topic cho xin item goc của sv này đi
hướng dẫn xóa item thừa nha
tại thik gốc hơn nhưng sv này thik rồi đó mỗi tội item thừa quá à

thay file item(new).txt ở Data/Lang/Kor/

//Luc Dia MU Season 6 Part 2 Full
//Phat trien boi nguyen Quang Phu Sang
//ItemSlot is: -1)Default, 0)Right-Hand Weapon, 1)Left-Hand Weapon, 2)Helmet, 3)Armor, 4)Pants, 5)Gloves, 6)Boots, 7)Wing, 8)SecondaryUnit, 9)Necklace, 10)Ring
//skilltype is 0:no skill, OtherNumber: Skill index in skill.txt

//Index ItemSlot Skill X Y Serial Drop ItemName ItemLvl DmgMin DmgMax Speed Dur MDur MPwr ReqLvl Str Agi Ene Vit Com Type DW/SM DK/BK Elf/ME MG DL SUM RF
0
0 0 0 1 2 1 1 1 "Kris" 6 6 11 50 20 0 0 0 40 40 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
1 0 0 1 3 1 1 1 "Short Sword" 3 3 7 20 22 0 0 0 60 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
2 0 0 1 3 1 1 1 "Rapier" 9 9 15 40 23 0 0 0 50 40 0 0 0 1 0 1 1 1 1 1 0
3 0 20 1 3 1 1 1 "Katache" 16 16 26 35 27 0 0 0 80 40 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
4 0 21 1 3 1 1 1 "Scimitar" 12 12 18 30 24 0 0 0 60 40 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
5 0 22 1 3 1 1 1 "Blade" 36 36 47 30 39 0 0 0 80 50 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0 0
6 0 20 1 3 1 1 1 "Gladius" 20 20 30 20 30 0 0 0 110 0 0 0 0 1 0 1 1 1 1 0 0
7 0 21 1 3 1 1 1 "Falchion" 24 24 34 25 34 0 0 0 120 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
8 0 21 1 3 1 1 1 "Serpent Sword" 30 30 40 20 36 0 0 0 130 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
9 0 20 2 3 1 1 1 "Sword of Salamander" 32 32 46 30 40 0 0 0 103 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
10 0 22 2 4 1 1 1 "Light Saber" 40 47 61 25 50 0 0 0 80 60 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
11 0 20 2 3 1 1 1 "Legendary Sword" 44 56 72 20 54 0 0 0 120 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
12 0 19 2 3 1 1 1 "Heliacal Sword" 56 73 98 25 66 0 0 0 140 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
13 0 22 1 3 1 1 1 "Double Blade" 48 48 56 30 43 0 0 0 70 70 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
14 0 22 1 3 1 1 1 "Lighting Sword" 59 59 67 30 50 0 0 0 90 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
15 0 23 2 3 1 1 1 "Giant Sword" 52 60 85 20 60 0 0 0 140 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
16 0 22 1 4 1 1 1 "Sword of Destruction" 82 82 90 35 84 0 0 0 160 60 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
17 0 23 2 4 1 1 1 "Dark Breaker" 104 128 153 40 89 0 0 0 180 50 0 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0
18 0 23 2 3 1 1 1 "Thunder Blade" 105 140 168 40 86 0 0 0 180 50 0 0 0 1 0 0 0 1 0 0 0
19 0 22 1 4 1 1 1 "Divine Sword of Archangel" 86 120 130 35 168 0 0 0 140 50 0 0 0 0 0 1 0 1 1 0 0
20 0 22 1 4 1 1 1 "Knight Blade" 140 107 115 35 90 0 0 0 116 38 0 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0
21 0 56 2 4 1 1 1 "Dark Reign Blade" 140 115 142 40 100 0 115 0 116 53 9 0 0 1 0 0 0 1 0 0 0
22 0 22 1 4 1 1 1 "Bone Blade" 147 122 135 40 95 0 0 0 100 35 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
23 0 56 2 4 1 1 1 "Explosion Blade" 147 127 155 45 110 0 134 0 98 48 7 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
24 0 22 2 4 1 1 1 "Daybreak" 115 182 218 40 90 0 0 0 192 30 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
25 0 56 2 4 1 1 1 "Sword Dancer" 115 109 136 40 90 0 108 0 136 57 9 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
26 0 22 1 4 1 1 1 "Flamberge" 137 115 126 40 90 0 0 0 193 53 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
27 0 22 1 4 1 1 1 "Sword Bracker" 133 91 99 35 90 0 0 0 53 176 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
28 0 56 1 4 1 1 1 "Imperial Sword" 139 98 122 45 90 0 109 0 91 73 17 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
31 0 56 2 4 1 1 1 "Rune Blade" 100 104 130 35 93 0 104 0 135 62 9 0 0 3 0 0 0 1 0 0 0
//Season 6
32 0 260 1 2 1 1 1 "Sacred Glove" 52 52 58 25 65 0 0 0 85 35 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 1
33 0 261 1 2 1 1 1 "Storm Hard Glove" 82 82 88 30 77 0 0 0 100 50 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
34 0 260 1 2 1 1 1 "Piercing Blade Glove" 105 95 101 35 86 0 0 0 120 60 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
//S6E2
35 0 270 1 2 1 1 0 "Phoenix Soul Glove" 147 122 128 40 98 0 0 0 101 51 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
end

//Index ItemSlot Skill X Y Serial Drop ItemName ItemLvl DmgMin DmgMax Speed Dur MDur MPwr ReqLvl Str Agi Ene Vit Com Type DW/SM DK/BK Elf/ME MG DL SUM RF
1
0 0 0 1 3 1 1 1 "Small Axe" 1 1 6 20 18 0 0 0 50 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
1 0 0 1 3 1 1 1 "Hand Axe" 4 4 9 30 20 0 0 0 70 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
2 0 19 1 3 1 1 1 "Double Axe" 14 14 24 20 26 0 0 0 90 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
3 0 19 1 3 1 1 1 "Tomahawk" 18 18 28 30 28 0 0 0 100 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
4 0 0 1 3 1 1 1 "Elven Axe" 26 26 38 40 32 0 0 0 50 70 0 0 0 1 1 0 1 1 0 1 0
5 0 19 2 3 1 1 1 "Battle Axe" 30 36 44 20 36 0 0 0 120 0 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
6 0 19 2 3 1 1 1 "Nikkea Axe" 34 38 50 30 44 0 0 0 130 0 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
7 0 19 2 3 1 1 1 "Larkan Axe" 46 54 67 25 55 0 0 0 140 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
8 0 19 2 3 1 1 1 "Crescent Axe" 54 69 89 30 65 0 0 0 100 40 0 0 0 1 1 1 0 1 0 0 0
end

2
0 0 0 1 3 1 1 1 "Mace" 7 7 13 15 21 0 0 0 100 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
1 0 19 1 3 1 1 1 "Morning Star" 13 13 22 15 25 0 0 0 100 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
2 0 0 1 3 1 1 0 "Flail" 22 22 32 15 32 0 0 0 80 50 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
3 0 19 2 3 1 1 1 "Great Hammer" 38 45 56 15 50 0 0 0 150 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 1
4 0 19 2 3 1 1 1 "Crystal Morning Star" 66 78 107 30 72 0 0 0 130 0 0 0 0 1 1 1 1 1 0 0 1
5 0 23 2 4 1 1 0 "Crystal Sword" 72 89 120 40 76 0 0 0 130 70 0 0 0 1 1 1 1 1 0 0 0
6 0 23 2 4 1 1 0 "Chaos Dragon Axe" 75 102 130 35 80 0 0 0 140 50 0 0 0 0 0 1 0 1 0 0 0
7 0 0 1 3 1 1 1 "Elemental Mace" 90 62 80 50 50 0 0 0 15 42 0 0 0 1 0 0 2 0 0 0 0
8 0 66 1 3 1 1 1 "Battle Scepter" 54 41 52 45 40 0 3 0 80 17 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
9 0 66 1 3 1 1 1 "Master Scepter" 72 57 68 45 45 0 20 0 87 18 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
10 0 66 1 4 1 1 1 "Great Scepter" 82 74 85 45 65 0 35 0 100 21 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
11 0 66 1 4 1 1 1 "Lord Scepter" 98 91 102 40 72 0 52 0 105 23 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
12 0 66 1 4 1 1 1 "Great Lord Scepter" 140 108 120 40 84 0 67 0 90 20 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
13 0 66 1 4 1 1 1 "Divine Scepter of Archangel" 150 120 143 40 90 0 78 0 75 16 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
14 0 66 1 4 1 1 1 "Solay Scepter380" 146 130 153 40 95 0 84 0 80 15 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
15 0 66 1 4 1 1 1 "Shining Scepter" 110 99 111 40 78 0 60 0 108 22 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
16 0 0 1 3 1 1 1 "Frost mace" 121 106 146 50 80 0 0 0 27 19 0 0 0 1 0 0 2 0 0 0 0
17 0 66 1 4 1 1 1 "Absolute Scepter" 135 114 132 40 90 0 72 0 119 24 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
18 0 66 1 4 1 1 0 "Stryker Scepter" 147 112 124 40 86 0 70 0 87 20 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
end

3
0 0 22 2 4 1 1 1 "Light Spear" 42 50 63 25 56 0 0 0 60 70 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
1 0 0 2 4 1 1 1 "Spear" 23 30 41 30 42 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
2 0 0 2 4 1 1 1 "Dragon Lance" 15 21 33 30 34 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
3 0 0 2 4 1 1 1 "Giant Trident" 29 35 43 25 44 0 0 0 90 30 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
4 0 20 2 4 1 1 1 "Serpent Spear" 46 58 80 20 58 0 0 0 90 30 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
5 0 0 2 4 1 1 1 "Double Poleaxe" 13 19 31 30 38 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
6 0 0 2 4 1 1 1 "Halberd" 19 25 35 30 40 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
7 0 22 2 4 1 1 1 "Berdysh" 37 42 54 30 54 0 0 0 80 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
8 0 22 2 4 1 1 1 "Great Scythe" 54 71 92 25 68 0 0 0 90 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
9 0 22 2 4 1 1 1 "Bill of Balrog" 63 76 102 25 74 0 0 0 80 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
10 0 22 2 4 1 1 1 "Dragon Spear" 92 112 140 35 85 0 0 0 170 60 0 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0
11 0 22 2 4 1 1 0 "Beuroba" 147 190 226 40 90 0 0 0 152 25 0 0 0 1 0 2 0 1 0 0 0
end

4
0 1 24 2 3 1 1 1 "Short Bow" 2 3 5 30 20 0 0 0 20 80 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
1 1 24 2 3 1 1 1 "Bow" 8 9 13 30 24 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
2 1 24 2 3 1 1 1 "Elven Bow" 16 17 24 30 28 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
3 1 24 2 3 1 1 1 "Battle Bow" 26 28 37 30 36 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
4 1 24 2 4 1 1 1 "Tiger Bow" 40 42 52 30 43 0 0 0 30 100 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
5 1 24 2 4 1 1 1 "Silver Bow" 56 59 71 40 48 0 0 0 30 100 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
6 1 24 2 4 1 1 0 "Chaos Nature Bow" 75 88 106 35 68 0 0 0 40 150 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
7 1 0 1 1 0 0 0 "Bolt" 0 0 0 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
8 0 24 2 2 1 1 1 "Crossbow" 4 5 8 40 22 0 0 0 20 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
9 0 24 2 2 1 1 1 "Golden Crossbow" 12 13 19 40 26 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
10 0 24 2 2 1 1 1 "Arquebus" 20 22 30 40 31 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
11 0 24 2 3 1 1 1 "Light Crossbow" 32 35 44 40 40 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
12 0 24 2 3 1 1 1 "Serpent Crossbow" 48 50 61 40 45 0 0 0 30 100 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
13 0 24 2 3 1 1 1 "Bluewing Crossbow" 68 68 82 40 56 0 0 0 40 110 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
14 0 24 2 3 1 1 1 "Aquagold Crossbow" 72 78 92 30 60 0 0 0 50 130 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
15 0 0 1 1 0 0 0 "Arrows" 0 0 0 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
16 0 24 2 4 1 1 1 "Saint Crossbow" 84 102 127 35 72 0 0 0 50 160 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
17 1 24 2 4 1 1 1 "Celestial Bow" 92 127 155 35 76 0 0 0 54 198 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
18 0 24 2 3 1 1 1 "Divine CB of Archangel" 100 144 166 35 200 0 0 0 40 110 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
19 0 24 2 3 1 1 1 "Great Reign Crossbow" 100 150 172 40 80 0 0 0 61 285 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
20 1 24 2 4 1 1 1 "Arrow Viper Bow" 135 166 190 45 86 0 0 0 52 245 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
21 1 24 2 4 1 1 1 "Sylph Wind Bow380" 147 177 200 45 93 0 0 0 46 210 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
22 1 24 2 4 1 1 1 "Albatross Bow" 110 155 177 45 70 0 0 0 60 265 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
23 1 24 2 4 1 1 1 "Stinger Bow" 134 162 184 45 80 0 0 0 32 209 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
24 1 24 2 4 1 1 0 "Air Lyn Bow" 147 170 194 45 88 0 0 0 49 226 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
end

5
0 0 0 1 3 1 1 1 "Skull Staff" 6 3 4 20 0 20 6 0 40 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 1 0
1 0 0 2 3 1 1 1 "Angelic Staff" 18 10 12 25 0 38 20 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
2 0 0 2 3 1 1 1 "Serpent Staff" 30 17 18 25 0 50 34 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
3 0 0 2 4 1 1 1 "Thunder Staff" 42 23 25 25 0 60 46 0 40 10 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
4 0 0 2 4 1 1 1 "Gorgon Staff" 52 29 32 25 0 65 58 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
5 0 0 1 4 1 1 1 "Legendary Staff" 59 29 31 25 0 66 59 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
6 0 0 1 4 1 1 1 "Staff of Resurrection" 70 35 39 25 0 70 70 0 60 10 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
7 0 0 2 4 1 1 0 "Chaos Lighting Staff" 75 47 48 30 0 70 94 0 60 10 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
8 0 0 2 4 1 1 1 "Staff of Destruction" 90 50 54 30 0 85 101 0 60 10 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
9 0 0 1 4 1 1 1 "Dragon Soul Staff" 100 46 48 30 0 91 92 0 52 16 0 0 0 3 2 0 0 0 0 0 0
10 0 0 1 4 1 1 1 "Divine Staff of Archangel" 104 53 55 20 0 182 106 0 36 4 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
11 0 0 1 4 1 1 1 "Staff of Kundun" 140 55 61 30 0 95 110 0 45 16 0 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0
12 0 0 1 4 1 1 1 "Grand Viper Staff" 147 66 74 30 0 100 130 0 39 13 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
13 0 0 1 4 1 1 1 "Platina Staff" 110 51 53 30 0 78 120 0 50 16 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
14 0 0 1 4 1 1 1 "Mistery Staff" 28 17 18 25 0 50 34 0 34 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
15 0 0 1 4 1 1 1 "Violent Wind Staff" 42 23 25 25 0 60 46 0 33 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
16 0 0 1 4 1 1 1 "Red Wing Staff" 59 29 31 25 0 65 59 0 36 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
17 0 0 1 4 1 1 1 "Ancient Staff" 78 38 40 25 0 81 76 0 50 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
18 0 0 1 4 1 1 1 "Black Rose Staff" 100 46 48 30 0 91 92 0 54 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
19 0 0 1 4 1 1 1 "Aura Staff" 110 51 53 30 0 95 110 0 64 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
20 0 0 1 4 1 1 1 "Lilium Staff" 130 56 58 25 0 96 113 0 60 25 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
21 1 223 1 2 1 1 1 "Book of Sahamutt" 52 0 0 25 0 60 46 0 0 20 135 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
22 1 224 1 2 1 1 1 "Book of Neil" 59 0 0 25 0 65 59 0 0 25 168 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
23 1 225 1 2 1 1 1 "Book of Ghost Phantom" 65 0 0 25 0 50 72 0 0 30 201 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
30 0 0 1 4 1 1 1 "Deadly Staff" 138 57 59 30 0 91 126 0 47 18 0 0 0 3 0 0 0 1 0 0 0
31 0 0 1 4 1 1 1 "Imperial Staff" 137 57 61 30 0 182 124 0 48 14 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
32 0 0 1 4 1 1 1 "Merlin Staff" 130 70 80 30 0 182 135 0 53 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
33 0 0 1 4 1 1 0 "Chroma ticks staff" 147 55 57 30 0 78 124 0 50 12 0 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0
34 0 0 1 4 1 1 0 "Raven Stick" 147 70 78 30 0 98 130 0 50 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
//S6E2
36 0 0 1 4 1 1 0 "Divine Stick of Archangel" 104 153 165 30 0 182 146 0 55 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
end

//Index ItemSlot Skill X Y Serial Drop ItemName ItemLvl Defense DefRate Dur ReqLvl Str Agi Ene Vit Com Type DW/SM DK/BK Elf/ME MG DL SUM RF
6
0 1 0 2 2 1 1 1 "Small Shield" 3 1 3 22 0 70 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 0 0
1 1 0 2 2 1 1 1 "Horn Shield" 9 3 9 28 0 100 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
2 1 0 2 2 1 1 1 "Kite Shield" 12 4 12 32 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
3 1 0 2 2 1 1 1 "Elven Shield" 21 8 21 36 0 30 100 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
4 1 18 2 2 1 1 1 "Buckler" 6 2 6 24 0 80 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 0 0
5 1 18 2 2 1 1 1 "Dragon Slayer Shield" 35 10 36 44 0 100 40 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
6 1 18 2 2 1 1 1 "Skull Shield" 15 5 15 34 0 110 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 0 0
7 1 18 2 2 1 1 1 "Spiked Shield" 30 9 30 40 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
8 1 18 2 2 1 1 1 "Tower Shield" 40 11 40 46 0 130 0 0 0 0 4 0 1 1 1 1 0 0
9 1 18 2 2 1 1 1 "Iron Shield" 25 8 25 38 0 120 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
10 1 18 2 2 1 1 1 "Big Round Shield" 18 6 18 35 0 120 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
11 1 18 2 2 1 1 1 "Serpent Shield" 45 12 45 48 0 130 0 0 0 0 4 0 1 1 1 1 0 0
12 1 18 2 2 1 1 1 "Bronze Shield" 54 13 54 52 0 140 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
13 1 18 2 2 1 1 1 "Chaos Shield" 60 14 60 60 0 120 40 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
14 1 0 2 3 1 1 1 "Legendary Shield" 48 7 48 50 0 90 25 0 0 0 4 1 0 1 1 0 0 0
15 1 0 2 3 1 1 1 "Grand Soul Shield" 74 12 55 55 0 70 23 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
16 1 0 2 2 1 1 1 "Elemental Shield" 66 11 28 51 0 30 60 30 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
17 1 18 2 2 1 1 1 "CrimsonGlory" 104 19 90 51 0 95 48 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 1 18 2 2 1 1 1 "Salamander Shield" 102 20 96 51 0 80 61 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
19 1 0 2 2 1 1 1 "Frost Barrier" 99 14 58 51 0 26 53 26 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 1 18 2 2 1 1 1 "Guardian Shiled" 106 12 30 51 0 54 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
21 1 18 2 2 1 1 1 "Cross Shield" 70 16 75 65 0 140 55 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
end

//Index ItemSlot Skill X Y Serial Drop ItemName ItemLvl Defense MagDef Dur ReqLvl Str Agi Ene Vit Com Type DW/SM DK/BK Elf/ME MG DL SUM RF
7
0 2 0 2 2 1 1 1 "Bronze Helm" 16 9 0 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 0
1 2 0 2 2 1 1 1 "Dragon Helm" 57 24 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
2 2 0 2 2 1 1 1 "Pad Helm" 5 4 0 28 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
3 2 0 2 2 1 1 1 "Legendary Helm" 50 18 0 42 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
4 2 0 2 2 1 1 1 "Bone Helm" 18 9 0 30 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
5 2 0 2 2 1 1 1 "Leather Helm" 6 5 0 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 1
6 2 0 2 2 1 1 1 "Scale Helm" 26 12 0 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 1
7 2 0 2 2 1 1 1 "Sphinx Mask" 32 13 0 36 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
8 2 0 2 2 1 1 1 "Brass Helm" 36 17 0 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 1
9 2 0 2 2 1 1 1 "Plate Helm" 46 20 0 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 1
10 2 0 2 2 1 1 1 "Vine Helm" 6 4 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 2 0 2 2 1 1 1 "Silk Helm" 16 8 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 2 0 2 2 1 1 1 "Wind Helm" 28 12 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 2 0 2 2 1 1 1 "Spirit Helm" 40 16 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 2 0 2 2 1 1 1 "Guardian Helm" 53 23 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
16 2 0 2 2 1 1 1 "Black Dragon Helm" 82 30 0 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 2 0 2 2 1 1 1 "Dark Phoenix Helm" 92 43 0 80 0 205 62 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 2 0 2 2 1 1 1 "Grand Soul Helm" 81 27 0 67 0 59 20 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 2 0 2 2 1 1 1 "Divine Helm" 85 37 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
21 2 0 2 2 1 1 1 "Great Dragon Helm" 104 53 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 2 0 2 2 1 1 1 "Dark Soul Helm" 110 36 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
24 2 0 2 2 1 1 1 "Red Spirit Helm" 93 46 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 2 0 2 2 1 1 1 "Light Plate Mask" 46 20 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 2 0 2 2 1 1 1 "Adamantine Mask" 66 24 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 2 0 2 2 1 1 1 "Dark Steel Mask" 86 26 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 2 0 2 2 1 1 1 "Dark Master Mask" 106 34 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 2 0 2 2 1 1 1 "Dragon Knight Helm" 130 66 0 90 0 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 2 0 2 2 1 1 1 "Venom Mist Helm" 126 48 0 86 0 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 2 0 2 2 1 1 1 "Sylphid Ray Helm" 126 57 0 86 0 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
33 2 0 2 2 1 1 1 "Sunlight Mask" 130 46 0 82 0 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 2 0 2 2 1 1 1 "Ashcrow Helm" 67 27 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 2 0 2 2 1 1 1 "Eclipse Helm" 67 22 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 2 0 2 2 1 1 1 "Iris Helm" 67 30 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
38 2 0 2 2 1 1 1 "Glorious Mask" 97 30 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 2 0 2 2 1 1 1 "Mistery Helm" 28 13 0 36 0 31 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 2 0 2 2 1 1 1 "Red Wing Helm" 50 18 0 42 0 26 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 2 0 2 2 1 1 1 "Ancient Helm" 68 24 0 54 0 52 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 2 0 2 2 1 1 1 "Black Rose Helm" 81 32 0 67 0 60 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 2 0 2 2 1 1 1 "Aura Helm" 110 43 0 75 0 56 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 2 0 2 2 1 1 1 "Lilium Helm" 110 50 0 80 0 80 50 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 2 0 2 2 1 1 1 "Titan Helm" 111 63 0 86 0 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 2 0 2 2 1 1 1 "Brave Helm" 107 51 0 86 0 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
49 2 0 2 2 1 1 1 "Seraphim Helm" 111 50 0 86 0 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 2 0 2 2 1 1 1 "Faith Helm" 104 44 0 86 0 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 2 0 2 2 1 1 1 "Paewang Mask" 111 44 0 86 0 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 2 0 2 2 1 1 1 "Hades Helm" 109 41 0 86 0 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 2 0 2 2 1 1 1 "Queen Helm" 112 80 0 86 0 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
//Season 6
59 2 0 2 2 1 1 1 "Sacred Helm" 54 24 0 52 1 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
60 2 0 2 2 1 1 1 "Storm Hard Helm" 70 32 0 68 1 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 2 0 2 2 1 1 1 "Piercing Helm" 90 45 0 82 1 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 2 0 2 2 1 1 0 "Scale Helm" 26 16 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 1
63 2 0 2 2 1 1 0 "Silk Helm" 16 11 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 2 0 2 2 1 1 0 "Sphinx Helm" 32 17 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
65 2 0 2 2 1 1 0 "Wind Helm" 28 17 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 2 0 2 2 1 1 0 "Dark Soul Helm" 66 29 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 2 0 2 2 1 1 0 "Dragon Helm" 57 29 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
68 2 0 2 2 1 1 0 "SU Helm" 53 28 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 2 0 2 2 1 1 0 "Legendary Helm" 50 23 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
70 2 0 2 2 1 1 0 "Red Wing Helm" 50 20 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
//71
72 2 0 2 2 1 1 0 "Storm Hard Helm" 70 32 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
//S6E2
73 2 0 2 2 1 1 0 "Phoenix Soul Helmet" 128 60 0 88 0 97 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
end

//Index ItemSlot Skill X Y Serial Drop ItemName ItemLvl Defense MagDef Dur ReqLvl Str Agi Ene Vit Com Type DW/SM DK/BK Elf/ME MG DL SUM RF
8
0 3 0 2 2 1 1 1 "Bronze Armor" 18 14 0 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 3 0 2 3 1 1 1 "Dragon Armor" 59 37 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 3 0 2 2 1 1 1 "Pad Armor" 10 7 0 28 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 3 0 2 2 1 1 1 "Legendary Armor" 56 22 0 42 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 3 0 2 2 1 1 1 "Bone Armor" 22 13 0 30 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 3 0 2 3 1 1 1 "Leather Armor" 10 10 0 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
6 3 0 2 2 1 1 1 "Scale Armor" 28 18 0 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
7 3 0 2 3 1 1 1 "Sphinx Armor" 38 17 0 36 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 3 0 2 2 1 1 1 "Brass Armor" 38 22 0 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
9 3 0 2 2 1 1 1 "Plate Armor" 48 30 0 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
10 3 0 2 2 1 1 1 "Vine Armor" 10 8 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 3 0 2 2 1 1 1 "Silk Armor" 20 12 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 3 0 2 2 1 1 1 "Wind Armor" 32 16 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 3 0 2 2 1 1 1 "Spirit Armor" 44 21 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 3 0 2 2 1 1 1 "Guardian Armor" 57 29 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 3 0 2 3 1 1 1 "Storm Crow Armor" 80 44 0 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 3 0 2 3 1 1 1 "Black Dragon Armor" 90 48 0 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 3 0 2 3 1 1 1 "Dark Phoenix Armor" 100 63 0 80 0 214 65 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 3 0 2 3 1 1 1 "Grand Soul Armor" 91 33 0 67 0 59 20 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 3 0 2 2 1 1 1 "Divine Armor" 92 44 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 3 0 2 3 1 1 1 "Thunder Hawk Armor" 107 60 0 82 0 170 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 3 0 2 3 1 1 1 "Great Dragon Armor" 126 75 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 3 0 2 3 1 1 1 "Dark Soul Armor" 122 43 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 3 0 2 3 1 1 1 "Hurricane Armor" 128 73 0 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 3 0 2 2 1 1 1 "Red Sprit Armor" 109 55 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 3 0 2 3 1 1 1 "Light Plate Armor" 62 25 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 3 0 2 3 1 1 1 "Adamantine Armor" 78 36 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 3 0 2 3 1 1 1 "Dark Steel Armor" 96 43 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 3 0 2 3 1 1 1 "Dark Master Armor" 117 51 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 3 0 2 3 1 1 1 "Dragon Knight Armor" 140 88 0 90 0 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 3 0 2 3 1 1 1 "Venom Mist Armor" 146 57 0 86 0 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 3 0 2 3 1 1 1 "Sylphid Ray Armor" 146 68 0 86 0 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 3 0 2 3 1 1 1 "Volcano Armor" 147 86 0 95 0 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 3 0 2 3 1 1 1 "Sunlight Armor" 147 64 0 82 0 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 3 0 2 3 1 1 1 "Ashcrow Armor" 75 42 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 3 0 2 3 1 1 1 "Eclipse Armor" 75 27 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 3 0 2 3 1 1 1 "Iris Armor" 75 36 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 3 0 2 3 1 1 1 "Valiant Armor" 105 52 0 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 3 0 2 3 1 1 1 "Glorious Armor" 105 47 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 3 0 2 2 1 1 1 "Mistery Armor" 34 22 0 36 0 39 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 3 0 2 2 1 1 1 "Red Wing Armor" 56 28 0 42 0 35 8 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 3 0 2 2 1 1 1 "Ancient Armor" 75 35 0 54 0 52 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 3 0 2 2 1 1 1 "Black Rose Armor" 91 45 0 67 0 60 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 3 0 2 2 1 1 1 "Aura Armor" 122 56 0 75 0 57 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 3 0 2 2 1 1 1 "Lilium Armor" 113 71 0 84 0 110 50 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 3 0 2 3 1 1 1 "Titan Armor" 132 81 0 86 0 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 3 0 2 3 1 1 1 "Brave Armor" 128 62 0 86 0 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 3 0 2 3 1 1 1 "Destory Armor" 131 80 0 86 0 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 3 0 2 3 1 1 1 "Phantom Armor" 125 66 0 86 0 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 3 0 2 2 1 1 1 "Seraphim Armor" 129 60 0 86 0 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 3 0 2 2 1 1 1 "Faith Armor" 122 52 0 86 0 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 3 0 2 3 1 1 1 "Paewang Armor" 132 58 0 86 0 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 3 0 2 3 1 1 1 "Hades Armor" 129 50 0 86 0 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 3 0 2 2 1 1 1 "Queen Armor" 131 80 0 86 0 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
//Season 6
59 3 0 2 3 1 1 1 "Sacred Armor" 66 43 0 52 1 85 0 0 75 0 1 0 0 0 0 0 0 1
60 3 0 2 3 1 1 1 "Storm Hard Armor" 82 51 0 68 1 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 3 0 2 3 1 1 1 "Piercing Armor" 101 59 0 82 1 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 3 0 2 2 1 1 0 "Scale Armor" 28 21 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
63 3 0 2 2 1 1 0 "Silk Armor" 20 14 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 3 0 2 3 1 1 0 "Sphinx Armor" 38 19 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 3 0 2 2 1 1 0 "Wind Armor" 34 26 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 3 0 2 3 1 1 0 "Dark Soul Armor" 78 39 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 3 0 2 3 1 1 0 "Dragon Armor" 59 42 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 3 0 2 2 1 1 0 "SU Armor" 57 29 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 3 0 2 2 1 1 0 "Legendary Armor" 56 24 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 3 0 2 2 1 1 0 "Red Wing Armor" 56 31 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 3 0 2 3 1 1 0 "Atlantis Armor" 80 47 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
72 3 0 2 3 1 1 0 "Storm Hard Armor" 82 43 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
//S6E2
73 3 0 2 3 1 1 0 "Phoenix Soul Armor" 143 78 0 88 0 97 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
end

9
0 4 0 2 2 1 1 1 "Bronze Pants" 15 10 0 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 4 0 2 2 1 1 1 "Dragon Pants" 55 26 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 4 0 2 2 1 1 1 "Pad Pants" 8 5 0 28 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 4 0 2 2 1 1 1 "Legendary Pants" 53 20 0 42 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 4 0 2 2 1 1 1 "Bone Pants" 20 10 0 30 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 4 0 2 2 1 1 1 "Leather Pants" 8 7 0 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
6 4 0 2 2 1 1 1 "Scale Pants" 25 14 0 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
7 4 0 2 2 1 1 1 "Sphinx Pants" 34 15 0 36 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 4 0 2 2 1 1 1 "Brass Pants" 35 18 0 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
9 4 0 2 2 1 1 1 "Plate Pants" 45 22 0 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
10 4 0 2 2 1 1 1 "Vine Pants" 8 6 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 4 0 2 2 1 1 1 "Silk Pants" 18 10 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 4 0 2 2 1 1 1 "Wind Pants" 30 14 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 4 0 2 2 1 1 1 "Spirit Pants" 42 18 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 4 0 2 2 1 1 1 "Guardian Pants" 54 25 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 4 0 2 2 1 1 1 "Storm Crow Pants" 74 34 0 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 4 0 2 2 1 1 1 "Black Dragon Pants" 84 40 0 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 4 0 2 2 1 1 1 "Dark Phoenix Pants" 96 54 0 80 0 207 63 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 4 0 2 2 1 1 1 "Grand Soul Pants" 86 30 0 67 0 59 20 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 4 0 2 2 1 1 1 "Divine Pants" 88 39 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 4 0 2 2 1 1 1 "Thunder Hawk Pants" 99 49 0 82 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 4 0 2 2 1 1 1 "Great Dragon Pants" 113 65 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 4 0 2 2 1 1 1 "Dark Soul Pants" 117 39 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 4 0 2 2 1 1 1 "Hurricane Pants" 122 61 0 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 4 0 2 2 1 1 1 "Red Spirit Pants" 100 48 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 4 0 2 2 1 1 1 "Light Plate Pants" 50 21 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 4 0 2 2 1 1 1 "Adamantine Pants" 70 26 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 4 0 2 2 1 1 1 "Dark Steel Pants" 92 31 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 4 0 2 2 1 1 1 "Dark Master Pants" 110 39 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 4 0 2 2 1 1 1 "Dragon Knight Pants" 134 78 0 90 0 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 4 0 2 2 1 1 1 "Venom Mist Pants" 135 55 0 86 0 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 4 0 2 2 1 1 1 "Sylphid Ray Pants" 135 61 0 86 0 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 4 0 2 2 1 1 1 "Volcano Pants" 135 74 0 95 0 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 4 0 2 2 1 1 1 "Sunlight Pants" 140 52 0 82 0 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 4 0 2 2 1 1 1 "Ashcrow Pants" 69 33 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 4 0 2 2 1 1 1 "Eclipse Pants" 69 25 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 4 0 2 2 1 1 1 "Iris Pants" 69 32 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 4 0 2 2 1 1 1 "Valiant Pants" 101 41 0 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 4 0 2 2 1 1 1 "Glorious Pants" 101 35 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 4 0 2 2 1 1 1 "Mistery Pants" 30 16 0 36 0 36 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 4 0 2 2 1 1 1 "Red Wing Pants" 53 22 0 42 0 35 7 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 4 0 2 2 1 1 1 "Ancient Pants" 72 28 0 54 0 49 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 4 0 2 2 1 1 1 "Black Rose Pants" 86 37 0 67 0 60 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 4 0 2 2 1 1 1 "Aura Pants" 117 49 0 75 0 57 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 4 0 2 2 1 1 1 "Lilium Pants" 102 52 0 82 0 75 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 4 0 2 2 1 1 1 "Titan Pants" 116 74 0 86 0 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 4 0 2 2 1 1 1 "Brave Pants" 112 58 0 86 0 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 4 0 2 2 1 1 1 "Destory Pants" 115 66 0 86 0 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 4 0 2 2 1 1 1 "Phantom Pants" 113 51 0 86 0 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 4 0 2 2 1 1 1 "Seraphim Pants" 116 53 0 86 0 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 4 0 2 2 1 1 1 "Faith Pants" 109 46 0 86 0 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 4 0 2 2 1 1 1 "Paewang Pants" 116 46 0 86 0 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 4 0 2 2 1 1 1 "Hades Pants" 114 44 0 86 0 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 4 0 2 2 1 1 1 "Queen pants" 115 80 0 86 0 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
//Season 6
59 4 0 2 2 1 1 1 "Sacred Pants" 62 33 0 52 1 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
60 4 0 2 2 1 1 1 "Storm Hard Pants" 78 41 0 68 1 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 4 0 2 2 1 1 1 "Piercing Pants" 95 49 0 82 1 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 4 0 2 2 1 1 0 "Scale Pants" 25 18 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
63 4 0 2 2 1 1 0 "Silk Pants" 18 13 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 4 0 2 2 1 1 0 "Sphinx Pants" 34 19 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 4 0 2 2 1 1 0 "Wind Pants" 30 20 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 4 0 2 2 1 1 0 "Dark Soul Pants" 70 31 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 4 0 2 2 1 1 0 "Dragon Pants" 55 28 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 4 0 2 2 1 1 0 "SU Pants" 54 30 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 4 0 2 2 1 1 0 "Legendary Pants" 53 25 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 4 0 2 2 1 1 0 "Red Wing Pants" 53 26 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 4 0 2 2 1 1 0 "Atlantis Pants" 74 39 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
72 4 0 2 2 1 1 0 "Storm Hard Pants" 78 33 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
//S6E2
73 4 0 2 2 1 1 0 "Phoenix Soul Pants" 134 68 0 88 0 97 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
end

10
0 5 0 2 2 1 1 1 "Bronze Gloves" 13 4 4 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 5 0 2 2 1 1 1 "Dragon Gloves" 52 14 6 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 5 0 2 2 1 1 1 "Pad Gloves" 3 2 0 28 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 5 0 2 2 1 1 1 "Legendary Gloves" 44 11 0 42 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 5 0 2 2 1 1 1 "Bone Gloves" 14 5 0 30 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 5 0 2 2 1 1 1 "Leather Gloves" 4 2 8 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
6 5 0 2 2 1 1 1 "Scale Gloves" 22 7 10 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
7 5 0 2 2 1 1 1 "Sphinx Gloves" 28 8 0 36 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 5 0 2 2 1 1 1 "Brass Gloves" 32 9 8 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
9 5 0 2 2 1 1 1 "Plate Gloves" 42 12 4 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
10 5 0 2 2 1 1 1 "Vine Gloves" 4 2 4 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 5 0 2 2 1 1 1 "Silk Gloves" 14 4 8 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 5 0 2 2 1 1 1 "Wind Gloves" 26 6 10 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 5 0 2 2 1 1 1 "Spirit Gloves" 38 9 4 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 5 0 2 2 1 1 1 "Guardian Gloves" 50 15 6 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 5 0 2 2 1 1 1 "Storm Crow Gloves" 70 20 6 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 5 0 2 2 1 1 1 "Black Dragon Gloves" 76 22 6 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 5 0 2 2 1 1 1 "Dark Phoenix Gloves" 86 37 6 80 0 205 63 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 5 0 2 2 1 1 1 "Grand Soul Gloves" 70 20 5 67 0 49 10 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 5 0 2 2 1 1 1 "Divine Gloves" 72 29 6 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 5 0 2 2 1 1 1 "Thunder Hawk Gloves" 88 34 7 82 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 5 0 2 2 1 1 1 "Great Dragon Gloves" 94 48 6 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 5 0 2 2 1 1 1 "Dark Soul Gloves" 87 30 6 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 5 0 2 2 1 1 1 "Hurricane Gloves" 102 45 7 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 5 0 2 2 1 1 1 "Red Spirit Gloves" 84 38 6 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 5 0 2 2 1 1 1 "Light Plate Gloves" 42 12 7 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 5 0 2 2 1 1 1 "Adamantine Gloves" 57 18 6 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 5 0 2 2 1 1 1 "Dark Steel Gloves" 75 21 5 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 5 0 2 2 1 1 1 "Dark Master Gloves" 89 29 4 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 5 0 2 2 1 1 1 "Dragon Knight Gloves" 114 60 7 90 0 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 5 0 2 2 1 1 1 "Venom Mist Gloves" 111 44 7 86 0 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 5 0 2 2 1 1 1 "Sylphid Ray Gloves" 111 50 7 86 0 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 5 0 2 2 1 1 1 "Volcano Gloves" 127 55 7 95 0 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 5 0 2 2 1 1 1 "Sunlight Gloves" 110 40 5 82 0 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 5 0 2 2 1 1 1 "Ashcrow Gloves" 61 18 6 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 5 0 2 2 1 1 1 "Eclipse Gloves" 61 15 6 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 5 0 2 2 1 1 1 "Iris Gloves" 61 22 6 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 5 0 2 2 1 1 1 "Valiant Gloves" 91 27 7 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 5 0 2 2 1 1 1 "Glorious Gloves" 91 25 5 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 5 0 2 2 1 1 1 "Mistery Gloves" 24 9 6 36 0 22 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 5 0 2 2 1 1 1 "Red Wing Gloves" 44 13 8 42 0 18 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 5 0 2 2 1 1 1 "Ancient Gloves" 61 19 7 54 0 52 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 5 0 2 2 1 1 1 "Black Rose Gloves" 70 26 6 67 0 50 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 5 0 2 2 1 1 1 "Aura Gloves" 87 34 6 75 0 56 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 5 0 2 2 1 1 1 "Lilium Gloves" 82 45 7 80 0 75 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 5 0 2 2 1 1 1 "Titan Gloves" 100 56 7 86 0 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 5 0 2 2 1 1 1 "Brave Gloves" 97 42 7 86 0 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 5 0 2 2 1 1 1 "Destory Gloves" 101 49 7 86 0 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 5 0 2 2 1 1 1 "Phantom Gloves" 99 40 7 86 0 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 5 0 2 2 1 1 1 "Seraphim Gloves" 100 43 7 86 0 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 5 0 2 2 1 1 1 "Faith Gloves" 95 36 7 86 0 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 5 0 2 2 1 1 1 "Paewang Gloves" 101 34 7 86 0 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 5 0 2 2 1 1 1 "Hades Gloves" 100 31 7 86 0 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 5 0 2 2 1 1 1 "Queen Gloves" 98 80 7 86 0 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
//Season 6
62 5 0 2 2 1 1 0 "Scale Gloves" 22 10 10 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
63 5 0 2 2 1 1 0 "Silk Gloves" 14 6 8 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 5 0 2 2 1 1 0 "Sphinx Gloves" 28 12 0 255 1 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 5 0 2 2 1 1 0 "Wind Gloves" 24 13 6 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 5 0 2 2 1 1 0 "Dark Soul Gloves" 57 20 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 5 0 2 2 1 1 0 "Dragon Gloves" 52 19 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 5 0 2 2 1 1 0 "SU Gloves" 50 20 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 5 0 2 2 1 1 0 "Legendary Gloves" 44 16 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 5 0 2 2 1 1 0 "Red Wing Gloves" 44 18 8 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 5 0 2 2 1 1 0 "Atlantis Gloves" 70 25 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
end

11
0 6 0 2 2 1 1 1 "Bronze Boots" 12 4 10 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 6 0 2 2 1 1 1 "Dragon Boots" 54 15 2 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 6 0 2 2 1 1 1 "Pad Boots" 4 3 10 28 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 6 0 2 2 1 1 1 "Legendary Boots" 46 12 0 42 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 6 0 2 2 1 1 1 "Bone Boots" 16 6 6 30 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 6 0 2 2 1 1 1 "Leather Boots" 5 2 12 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
6 6 0 2 2 1 1 1 "Scale Boots" 22 8 8 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
7 6 0 2 2 1 1 1 "Sphinx Boots" 30 9 8 36 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 6 0 2 2 1 1 1 "Brass Boots" 32 10 6 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
9 6 0 2 2 1 1 1 "Plate Boots" 42 12 4 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
10 6 0 2 2 1 1 1 "Vine Boots" 5 2 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 6 0 2 2 1 1 1 "Silk Boots" 15 4 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 6 0 2 2 1 1 1 "Wind Boots" 27 7 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 6 0 2 2 1 1 1 "Spirit Boots" 40 10 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 6 0 2 2 1 1 1 "Guardian Boots" 52 16 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 6 0 2 2 1 1 1 "Storm Crow Boots" 72 22 2 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 6 0 2 2 1 1 1 "Black Dragon Boots" 78 24 2 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 6 0 2 2 1 1 1 "Dark Phoenix Boots" 93 40 2 80 0 198 60 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 6 0 2 2 1 1 1 "Grand Soul Boots" 76 22 0 67 0 59 10 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 6 0 2 2 1 1 1 "Divine Boots" 81 30 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 6 0 2 2 1 1 1 "Thunder Hawk Boots" 92 37 2 82 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 6 0 2 2 1 1 1 "Great Dragon Boots" 98 50 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 6 0 2 2 1 1 1 "Dark Soul Boots" 95 31 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 6 0 2 2 1 1 1 "Hurricane Boots" 110 50 0 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 6 0 2 2 1 1 1 "Red Spirit Boots" 87 40 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 6 0 2 2 1 1 1 "Light Plate Boots" 45 13 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 6 0 2 2 1 1 1 "Adamantine Boots" 60 20 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 6 0 2 2 1 1 1 "Dark Steel Boots" 83 25 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 6 0 2 2 1 1 1 "Dark Master Boots" 95 33 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 6 0 2 2 1 1 1 "Dragon Knight Boots" 119 63 0 90 0 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 6 0 2 2 1 1 1 "Venom Mist Boots" 119 47 0 86 0 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 6 0 2 2 1 1 1 "Sylphid Ray Boots" 119 53 0 86 0 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 6 0 2 2 1 1 1 "Volcano Boots" 131 61 0 95 0 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 6 0 2 2 1 1 1 "Sunlight Boots" 121 44 0 82 0 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 6 0 2 2 1 1 1 "Ashcrow Boots" 68 19 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 6 0 2 2 1 1 1 "Eclipse Boots" 68 17 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 6 0 2 2 1 1 1 "Iris Boots" 68 23 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 6 0 2 2 1 1 1 "Valiant Boots" 98 29 0 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 6 0 2 2 1 1 1 "Glorious Boots" 98 29 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 6 0 2 2 1 1 1 "Mistery Boots" 26 11 0 36 0 27 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 6 0 2 2 1 1 1 "Red Wing Boots" 46 15 0 42 0 25 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 6 0 2 2 1 1 1 "Ancient Boots" 65 21 0 54 0 53 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 6 0 2 2 1 1 1 "Black Rose Boots" 76 28 0 67 0 60 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 6 0 2 2 1 1 1 "Aura Boots" 95 38 0 75 0 57 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 6 0 2 2 1 1 1 "Lilium Boots" 90 50 0 85 0 150 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 6 0 2 2 1 1 1 "Titan Boots" 96 57 0 86 0 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 6 0 2 2 1 1 1 "Brave Boots" 93 45 0 86 0 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 6 0 2 2 1 1 1 "Destory Boots" 97 54 0 86 0 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 6 0 2 2 1 1 1 "Phantom Boots" 94 44 0 86 0 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 6 0 2 2 1 1 1 "Seraphim Boots" 97 42 0 86 0 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 6 0 2 2 1 1 1 "Faith Boots" 92 35 0 86 0 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 6 0 2 2 1 1 1 "Phaewang Boots" 98 38 0 86 0 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 6 0 2 2 1 1 1 "Hades Boots" 94 34 0 86 0 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 6 0 2 2 1 1 1 "Queen Boots" 97 80 0 86 0 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
//Season 6
59 6 0 2 2 1 1 1 "Sacred Boots" 50 20 0 52 1 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
60 6 0 2 2 1 1 1 "Storm Hard Boots" 62 28 0 68 1 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 6 0 2 2 1 1 1 "Piercing Boots" 82 36 0 82 1 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 6 0 2 2 1 1 0 "Scale Boots" 22 12 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
63 6 0 2 2 1 1 0 "Silk Boots" 15 7 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 6 0 2 2 1 1 0 "Sphinx Boots" 30 13 0 255 1 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 6 0 2 2 1 1 0 "Wind Boots" 26 15 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 6 0 2 2 1 1 0 "Dark Soul Boots" 60 25 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 6 0 2 2 1 1 0 "Dragon Boots" 54 20 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 6 0 2 2 1 1 0 "SU Boots" 52 23 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 6 0 2 2 1 1 0 "Legendary Boots" 46 17 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 6 0 2 2 1 1 0 "Red Wing Boots" 46 17 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 6 0 2 2 1 1 0 "Atlantis Boots" 72 27 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
72 6 0 2 2 1 1 0 "Storm Hard Boots" 62 20 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
//S6E2
73 6 0 2 2 1 1 0 "Phoenix Soul Boots" 119 57 0 88 0 97 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop ItemName ItemLvl Def Dur ReqLvl Energy Str Agility Command Zen DW/SM DK/BK Elf/ME MG DL SUM RF
12
0 7 0 3 2 1 0 0 "Wings of Elf" 100 10 200 180 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
1 7 0 5 3 1 0 0 "Wings of Heaven" 100 10 200 180 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
2 7 0 5 2 1 0 0 "Wings of Satan" 100 20 200 180 0 0 0 0 0 0 1 0 1 0 0 0
3 7 0 5 3 1 1 0 "Wings of Spirits" 150 30 200 215 0 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
4 7 0 5 3 1 1 0 "Wings of Soul" 150 30 200 215 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
5 7 0 3 3 1 1 0 "Wings of Dragon" 150 45 200 215 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
6 7 0 4 2 1 1 0 "Wings of Darkness" 150 40 200 215 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
7 -1 0 1 1 1 0 0 "Orb of Twisting Slash" 47 0 0 80 0 0 0 0 29000 0 1 0 1 0 0 0
8 -1 0 1 1 1 0 0 "Healing Orb" 8 0 0 0 100 0 0 0 800 0 0 1 0 0 0 0
9 -1 0 1 1 1 0 0 "Orb of Greater Defense" 13 0 0 0 100 0 0 0 3000 0 0 1 0 0 0 0
10 -1 0 1 1 1 0 0 "Orb of Greater Damage" 18 0 0 0 100 0 0 0 7000 0 0 1 0 0 0 0
//11 -1 0 1 1 1 0 0 "Orb of Summoning" 3 0 0 0 0 0 0 0 150 0 0 1 0 0 0 0
12 -1 0 1 1 1 0 0 "Orb of Rageful Blow" 78 0 0 170 0 0 0 0 150000 0 2 0 0 0 0 0
13 -1 0 1 1 1 0 0 "Orb of Impale" 20 0 0 28 0 0 0 0 10000 0 1 0 1 0 0 0
14 -1 0 1 1 1 0 0 "Orb of Greater Fortitude" 60 0 0 120 0 0 0 0 43000 0 1 0 0 0 0 0
15 -1 0 1 1 1 0 1 "Jewel of Chaos" 12 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 0 0
16 -1 0 1 1 1 0 0 "Orb of Fire Slash" 60 0 0 0 0 320 0 0 51000 0 0 0 1 0 0 0
17 -1 0 1 1 1 0 0 "Orb of Penetration" 64 0 0 130 0 0 0 0 72000 0 0 1 0 0 0 0
18 -1 0 1 1 1 0 0 "Orb of Ice Arrow" 81 0 0 0 0 0 258 0 195000 0 0 2 0 0 0 0
19 -1 0 1 1 1 0 0 "Orb of Death Stab" 72 0 0 160 0 0 0 0 85000 0 2 0 0 0 0 0
21 -1 0 1 2 1 0 1 "Scroll of FireBurst" 74 0 0 0 20 0 0 0 115000 0 0 0 0 1 0 0
22 -1 0 1 2 1 0 1 "Scroll of Summon" 98 0 0 0 34 0 0 400 375000 0 0 0 0 1 0 0
23 -1 0 1 2 1 0 1 "Scroll of Critical Damage" 82 0 0 0 25 0 0 300 220000 0 0 0 0 1 0 0
24 -1 0 1 2 1 0 1 "Scroll of Electric Spark" 92 0 0 0 29 0 0 340 295000 0 0 0 0 1 0 0
26 -1 0 1 1 1 0 1 "Pietra Segreta" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
30 -1 0 1 1 1 0 0 "Jewel of Bless Compresse" 25 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
31 -1 0 1 1 1 0 0 "Jewel of Soul Compresse" 30 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
32 -1 0 1 1 1 0 1 "Red Ribbon Box" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
33 -1 0 1 1 1 0 1 "Green Ribbon Box" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
34 -1 0 1 1 1 0 1 "Blue Ribbon Box" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
35 -1 0 1 2 1 0 1 "Scroll of Fire Scream" 102 0 0 0 32 0 0 70 300000 0 0 0 0 1 0 0
36 7 0 4 3 1 1 0 "Wing of Storm" 150 60 220 300 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
37 7 0 4 3 1 1 0 "Wing of Vortex" 150 45 220 300 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
38 7 0 4 3 1 1 0 "Wing of Illusion" 150 45 220 300 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
39 7 0 4 3 1 1 0 "Wing of Doom" 150 55 220 300 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
40 7 0 2 3 1 1 0 "Mantle of Monarch" 150 45 220 300 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
41 7 0 4 2 1 1 0 "Wing of Mistery" 100 10 200 180 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
42 7 0 4 3 1 1 0 "Wing of Despair" 150 30 200 215 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 7 0 4 3 1 1 0 "Wing of Violent Wind" 150 45 220 300 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
44 -1 0 1 1 1 1 1 "Orb of Explosion" 100 0 0 220 0 0 0 0 380000 0 2 0 0 0 0 0
45 -1 0 1 1 1 1 1 "Orb of Five Shot" 100 0 0 220 0 0 0 0 380000 0 0 2 0 0 0 0
46 -1 0 1 1 1 1 1 "Orb of Reduce Dmg Shield" 100 0 0 220 37 0 0 0 250000 0 0 2 0 0 0 0
47 -1 0 1 1 1 1 1 "Orb of Sword Slash" 100 0 0 220 0 0 0 0 380000 0 0 0 1 0 0 0
48 -1 0 1 2 1 1 1 "Scroll Of Birds" 100 0 0 220 16 0 0 0 380000 0 0 0 0 1 0 0

49 7 0 2 3 1 1 0 "Wing of Fighter" 180 0 200 180 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
50 7 0 2 3 1 1 0 "Rage Wings" 150 45 220 300 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3

60 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed of Fire" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
61 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed of Water" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
62 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed of Ice" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
63 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed of Wind" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
64 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed of Lightning" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
65 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed of Ground" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
70 -1 0 1 1 0 0 0 "Seed Spear (Empty 1)" 102 0 0 0 0 0 0 0 100000 1 1 1 1 1 1 1
71 -1 0 1 1 0 0 0 "Seed Spear (Empty 2)" 122 0 0 0 0 0 0 0 150000 1 1 1 1 1 1 1
72 -1 0 1 1 0 0 0 "Seed Spear (Empty 3)" 132 0 0 0 0 0 0 0 200000 1 1 1 1 1 1 1
73 0 0 0 0 0 0 0 "Seed Spear (Empty 4)" 142 0 0 0 0 0 0 0 250000 1 1 1 1 1 1 1
74 0 0 0 0 0 0 0 "Seed Spear (Empty 5)" 152 0 0 0 0 0 0 0 300000 1 1 1 1 1 1 1
100 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Fire)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
101 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Water)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
102 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Ice)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
103 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Wind)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
104 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Lightning)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
105 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Ground)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
106 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Fire)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
107 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Water)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
108 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Ice)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
109 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Wind)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
110 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Lightning)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
111 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Ground)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
112 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Fire)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
113 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Water)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
114 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Ice)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
115 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Wind)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
116 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Lightning)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
117 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Ground)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
118 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Fire)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
119 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Water)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
120 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Ice)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
121 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Wind)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
122 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Lightning)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
123 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Ground)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
124 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Fire)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
125 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Water)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
126 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Ice)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
127 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Wind)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
128 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Lightning)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
129 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Spear (Ground)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
//
130 7 0 2 2 0 0 0 "Small Cape of Lord" 1 15 200 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
131 7 0 3 2 0 0 0 "Small Wing of Curse" 1 10 200 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
132 7 0 3 2 0 0 0 "Small Wings of Elf" 1 10 200 1 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
133 7 0 3 2 0 0 0 "Small Wings of Heaven" 1 10 200 1 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
134 7 0 3 2 0 0 0 "Small Wings of Satan" 1 20 200 1 0 0 0 0 0 0 1 0 1 0 0 0
135 7 0 2 2 0 0 0 "Small Wings of Rage" 1 15 200 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1

136 -1 0 1 1 1 1 0 "Jewel of Life Bundle" 72 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
137 -1 0 1 1 1 1 0 "Jewel of Creation Bundle" 78 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
138 -1 0 1 1 1 1 0 "Jewel of Guardian Bundle" 75 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
139 -1 0 1 1 1 1 0 "Gemstone Bundle" 25 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
140 -1 0 1 1 1 1 0 "Jewel of Harmony Bundle" 25 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
141 -1 0 1 1 1 1 0 "Jewel of Chaos Bundle" 12 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
142 -1 0 1 1 1 1 0 "Lower Refining Stone Bundle" 25 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
143 -1 0 1 1 1 1 0 "Higher Refining Stone Bundle" 25 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1

//wING 4

240 7 0 5 2 1 1 0 "Heaven Wings" 150 70 220 350 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
241 7 0 5 2 1 1 0 "Demonic Wings" 150 70 220 350 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
242 7 0 5 3 1 1 0 "Red Spirit Wings" 150 70 220 350 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
243 7 0 4 2 1 1 0 "Thunder Wings" 150 70 220 350 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
244 7 0 5 3 1 1 0 "Raven Wings" 150 70 220 350 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
245 7 0 4 4 1 1 0 "Eternal Wings" 150 70 220 350 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
//wING 2.5
246 7 0 2 3 1 1 0 "Cloak of Death" 150 27 210 290 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1
247 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Chaos" 150 46 210 290 0 0 0 0 0 0 2 0 1 0 0 0
248 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Power" 150 37 210 290 0 0 0 0 0 2 0 0 1 0 2 0
249 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Life " 150 37 210 290 0 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0

250 7 0 2 3 1 1 0 "Conqueror Wing" 150 50 210 290 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
251 7 0 2 3 1 1 0 "Angel Devil Wing" 150 50 210 290 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1

end
//Index lot Skill X Y Serial Option Drop ItemName ItemLvl Dur Ice Poison Light Fire Earth Wind Water Type DW/SM DK/BK Elf/ME MG DL SUM RF
13
0 8 0 1 1 1 0 1 "Guardian Angel" 23 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
1 8 0 1 1 1 0 1 "Satan" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
2 8 0 1 1 1 0 1 "Horn of Unicorn" 25 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
3 8 49 1 1 1 0 0 "Horn of Dinorant" 110 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
4 8 62 1 1 1 0 0 "Dark Horse" 218 255 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
5 1 0 1 1 1 0 0 "Dark Raven" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 0 0
7 -1 0 1 1 1 0 0 "Contract (Summon)" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
8 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Ice" 20 50 1 0 0 0 0 0 0 2 1 1 1 1 1 1 0
9 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Poison" 17 50 0 1 0 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 1 1
10 10 0 1 1 1 0 1 "Ring of Transformation" 0 200 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
11 -1 0 1 1 1 0 0 "Order (Guardian/LifeStone)" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
12 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Lightning" 21 50 0 0 1 0 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
13 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Fire" 13 50 0 0 0 1 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
14 -1 0 1 2 1 0 1 "Loch's Feather" 78 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
15 -1 0 1 1 1 0 0 "Fruit" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
16 -1 0 1 2 1 0 1 "Scroll of Archangel" 0 128 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
17 -1 0 1 2 1 0 1 "Blood Bone" 0 128 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
18 -1 0 2 2 1 0 0 "Cloak of Invisibility" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
19 -1 0 1 2 1 0 0 "Divine Weapon of Archangel" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
20 10 0 1 1 1 1 0 "Ring of Wizardry" 0 30 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
21 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Fire" 30 50 0 0 0 1 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
22 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Earth" 38 50 0 0 0 0 1 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
23 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Wind" 44 50 0 0 0 0 0 1 0 2 1 1 1 1 1 1 1
24 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Magic" 47 50 0 0 0 0 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
25 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Ice" 34 50 1 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
26 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Wind" 42 50 0 0 0 0 0 1 0 2 1 1 1 1 1 1 1
27 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Water" 46 50 0 0 0 0 0 0 1 4 1 1 1 1 1 1 1
28 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Ability" 50 50 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
29 -1 0 2 2 1 1 0 "Armor of Guardman" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
30 7 0 2 3 1 1 0 "Cape of Lord" 180 200 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
31 -1 0 1 1 1 0 1 "Spirit" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
32 -1 0 1 1 1 0 1 "Splinter of Armor" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
33 -1 0 1 1 1 0 1 "Bless of Guardian" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
34 -1 0 1 1 1 0 1 "Claw of Beast" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
35 -1 0 1 1 1 0 0 "Piece of Horn" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
36 -1 0 2 2 1 0 0 "Broken Horn" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
37 8 0 2 2 1 1 0 "Horn of Fenrir" 300 255 0 0 0 0 0 0 0 0 2 2 2 1 1 2 1
38 10 0 1 1 1 0 1 "Moonstone Pendant" 21 120 0 0 0 0 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
39 10 0 1 1 1 0 0 "Ring 1" 10 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
40 10 0 1 1 1 0 0 "Ring 2" 10 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
41 10 0 1 1 1 0 0 "Ring 3" 1 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
42 10 0 1 1 1 0 0 "GM Ring" 0 255 255 255 255 255 255 255 255 0 1 1 1 1 1 1 1
43 -1 0 1 1 1 0 0 "Green Symbol" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
44 -1 0 1 1 1 0 0 "Pink Symbol" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
45 -1 0 1 1 1 0 0 "Yellow Symbol" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
46 -1 0 1 1 0 0 0 "Devil Square free admission" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
47 -1 0 1 1 0 0 0 "Blood Castle free tickets" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
48 0 0 0 0 0 0 0 "Kalima Ticket free tickets" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
49 -1 0 1 1 0 0 0 "Old Scroll" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
50 -1 0 1 2 0 0 0 "Illusion Sorcerer Covenant" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
51 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Blood" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
52 -1 0 1 2 0 0 0 "Condor Flame" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
53 -1 0 1 2 0 0 0 "Condor Feather" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
54 -1 0 1 1 0 0 0 "Reset Fruit Strength" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
55 -1 0 1 1 0 0 0 "Reset Fruit Quickness" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
56 -1 0 1 1 0 0 0 "Reset Fruit Health" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
57 -1 0 1 1 0 0 0 "Reset Fruit Energy" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
58 -1 0 1 1 0 0 0 "Reset Fruit Control" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
59 -1 0 1 1 0 0 0 "Seal of Mobility" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
60 -1 0 1 2 0 0 0 "Indulgence" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
61 -1 0 1 1 0 0 0 "Illusion Temple Ticket" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
62 -1 0 1 1 0 0 0 "Seal of Healing" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
63 -1 0 1 1 0 0 0 "Seal of Divinity" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
64 8 0 1 1 0 0 0 "Demon" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
65 8 0 1 1 0 0 0 "Spirit of Guardian" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
66 -1 0 1 1 0 0 0 "Invitation to Santa Village" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
67 8 0 1 1 0 0 0 "Pet Rudolf" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
68 10 0 1 1 0 0 0 "Snowman Transformation Ring" 10 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
69 -1 0 1 1 0 0 0 "Talisman of Resurrection" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
70 -1 0 1 1 0 0 0 "Talisman of Mobility" 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
71 8 0 2 3 0 0 0 "Sword/Mace/Spear" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
72 8 0 2 3 0 0 0 "Staff" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
73 8 0 2 3 0 0 0 "Bow/Crossbow" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
74 8 0 2 3 0 0 0 "Scepter" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
75 8 0 2 3 0 0 0 "Stick" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
76 10 0 1 1 0 0 0 "Panda Ring" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
80 8 0 1 1 0 0 0 "Pet Panda" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
81 -1 0 1 1 0 0 0 "Talisman of Guardian" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
82 -1 0 1 1 0 0 0 "Talisman of Item Protection" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
83 0 0 0 0 0 0 0 "Talisman of Wings of Satan" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
84 0 0 0 0 0 0 0 "Talisman of Wings of Heaven" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
85 0 0 0 0 0 0 0 "Talisman of Wings of Elf" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
86 0 0 0 0 0 0 0 "Talisman of Wing of Curse" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
87 0 0 0 0 0 0 0 "Talisman of Cape of Emperor" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
88 0 0 0 0 0 0 0 "Talisman of Wings of Dragon" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
89 0 0 0 0 0 0 0 "Talisman of Wings of Soul" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
90 0 0 0 0 0 0 0 "Talisman of Wings of Spirits" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
91 0 0 0 0 0 0 0 "Talisman of Wing of Despair" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
92 0 0 0 0 0 0 0 "Talisman of Wings of Darkness" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
93 0 0 0 0 0 0 0 "Master Seal of Ascension" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
94 0 0 0 0 0 0 0 "Master Seal of Wealth" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
95 -1 0 1 1 0 0 0 "Gladiator's Honor" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
96 0 0 0 0 0 0 0 "Seal of Strength" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
97 10 0 1 1 0 0 0 "Mageom sakaerikteo Card" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
98 10 0 1 1 0 0 0 "Dakeurodeu Character Cards" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
99 10 0 1 1 0 0 0 "Character slot key" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
103 -1 0 1 1 0 0 0 "Party EXP Scroll" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
104 -1 0 1 1 0 0 0 "Max AG Boost Aura" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
105 -1 0 1 1 0 0 0 "Max SD Boost Aura" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
106 8 0 1 1 0 0 0 "Pet Unicorn" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
107 10 0 1 1 0 0 0 "Lethal Wizard's Ring" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
109 10 0 1 1 0 0 0 "Sapphire Ring" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
110 10 0 1 1 0 0 0 "Ruby Ring" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
111 10 0 1 1 0 0 0 "Topaz Ring" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
112 10 0 1 1 0 0 0 "Amethyst Ring" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
113 9 0 1 1 0 0 0 "Ruby Necklace" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
114 9 0 1 1 0 0 0 "Emerald Necklace" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
115 9 0 1 1 0 0 0 "Sapphire Necklace" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
116 10 0 1 1 0 0 0 "Seal of Wealth" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
117 -1 0 1 1 0 0 0 "Minimum Vitality Potion" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
118 -1 0 1 1 0 0 0 "Low Vitality Potion" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
119 -1 0 1 1 0 0 0 "Medium Vitality Potion" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
120 -1 0 1 1 0 0 0 "High Vitality Potion" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
121 0 0 1 1 0 0 0 "Open Access Ticket to Chaos" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
122 10 0 1 1 0 0 0 "Skeleton Transformation Ring" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
123 8 0 1 1 0 0 0 "Pet Skeleton" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
124 -1 0 1 1 0 0 0 "Paid Channel Access Ticket" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
125 0 0 1 1 0 0 0 "Open Access Ticket to Doppel" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
126 -1 0 1 1 0 0 0 "Open Access Ticket to Varka" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
127 -1 0 1 1 0 0 0 "Open Access Ticket to Varkama" 55 3 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
128 10 0 1 1 0 0 0 "Maejo per phase" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
129 10 0 1 1 0 0 0 "Goat Statues" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
130 10 0 1 1 0 0 0 "Ohkeucham" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
131 10 0 1 1 0 0 0 "Meyipeulcham" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
132 10 0 1 2 0 0 0 "Goldeunohkeucham" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
133 10 0 1 2 0 0 0 "Goldeunmeyipeulcham" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
134 10 0 1 1 0 0 0 "Old shoe" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
135 10 0 1 1 0 0 0 "Lucky ticket 1st Armor" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
136 10 0 1 1 0 0 0 "1st Lucky Pants Tickets" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
137 10 0 1 1 0 0 0 "Lucky ticket 1st Helm" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
138 10 0 1 1 0 0 0 "Lucky Glove 1st ticket" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
139 10 0 1 1 0 0 0 "Boots 1st Lucky Ticket" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
140 10 0 1 1 0 0 0 "Lucky ticket 2nd Armor" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
141 10 0 1 1 0 0 0 "2nd Lucky Pants Tickets" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
142 10 0 1 1 0 0 0 "Lucky ticket 2nd Helm" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
143 10 0 1 1 0 0 0 "Lucky Glove 2nd ticket" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
144 10 0 1 1 0 0 0 "Boots 2nd Lucky Ticket" 0 255 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop ItemName Value ItemLvl
14
0 -1 0 1 1 0 0 1 "Apple" 5 1
1 -1 0 1 1 0 0 1 "Small Healing Potion" 10 10
2 -1 0 1 1 0 0 1 "Healing Potion" 20 25
3 -1 0 1 1 0 0 1 "Large Healing Potion" 30 40
4 -1 0 1 1 0 0 1 "Small Mana Potion" 10 10
5 -1 0 1 1 0 0 1 "Mana Potion" 20 25
6 -1 0 1 1 0 0 1 "Large Mana Potion" 30 40
7 -1 0 1 1 0 0 0 "Siege Potion" 30 0
8 -1 0 1 1 0 0 1 "Antidote" 10 10
9 -1 0 1 2 0 0 1 "Alcohol" 30 15
10 -1 0 1 2 0 0 1 "Town Portal Scrool" 30 30
11 -1 0 1 1 1 0 1 "Box of Luck" 0 0
12 -1 0 1 1 1 0 0 "Cuore del drago" 0 0
13 -1 0 1 1 0 1 1 "Jewel of Bless" 150 25
14 -1 0 1 1 1 0 1 "Jewel of Soul" 150 30
15 -1 0 1 1 0 0 1 "Zen" 0 0
16 -1 0 1 1 1 0 1 "Jewel of Life" 0 72
17 -1 0 1 1 1 0 1 "Devil Square Eye" 0 1
18 -1 0 1 1 1 0 1 "Devil Square Key" 0 1
19 -1 0 1 1 1 0 0 "Devil Square Invitation" 0 0
20 -1 0 1 1 0 0 1 "Remedy of Love" 0 0
21 -1 0 1 1 0 0 1 "Rena" 0 0
22 -1 0 1 1 1 0 1 "Jewel of Creation" 0 78
23 -1 0 1 1 0 0 1 "Scroll of the Emperor" 0 0
24 -1 0 1 2 0 0 1 "Broken Sword" 0 0
25 -1 0 1 1 1 0 1 "Tear of Elf" 0 0
26 -1 0 1 1 1 0 1 "Soul Shard of Wizard" 0 0
28 -1 0 1 1 1 0 0 "Gate per Kalima" 0 0
29 -1 0 1 1 1 0 1 "Symbol of Kundun" 0 0
31 -1 0 1 1 1 0 0 "Jewel of Guardian" 75 0
32 -1 0 1 1 1 0 1 "Pink Chocolate Box" 0 0
33 -1 0 1 1 1 0 1 "Red Chocolate Box" 0 0
34 -1 0 1 1 1 0 1 "Blue Chocolate Box" 0 0
35 -1 0 1 1 1 0 1 "Small SD Potion" 50 0
36 -1 0 1 1 1 0 1 "SD Potion" 80 0
37 -1 0 1 1 1 0 1 "Large SD Potion" 100 0
38 -1 0 1 1 1 0 1 "Small Complex Potion" 20 68
39 -1 0 1 1 1 0 1 "Complex Potion" 40 96
40 -1 0 1 1 1 0 1 "Large Complex Potion" 60 118
41 -1 0 1 1 1 0 1 "Gemstone" 150 25
42 -1 0 1 1 1 0 0 "Jewel of Harmony" 150 25
43 -1 0 1 1 1 0 0 "Lower Refining Stone" 150 25
44 -1 0 1 1 1 0 0 "Higher Refining Stone" 150 25
45 -1 0 1 1 1 0 0 "Haloween Pumpkin" 0 1
46 -1 0 1 2 1 0 0 "Haloween Scroll" 0 0
47 -1 0 1 2 1 0 0 "Haloween Scroll" 0 0
48 -1 0 1 2 1 0 0 "Haloween Scroll" 0 0
49 -1 0 1 1 1 0 0 "Haloween Strange Item" 0 0
50 -1 0 1 1 1 0 0 "Haloween Pumpkin" 0 0
51 -1 0 1 1 0 0 0 "Sky Event Ticket" 0 0
52 -1 0 1 1 0 0 0 "GM Gift" 0 0
53 -1 0 1 1 0 0 0 "Talisman of Luck" 0 0
54 -1 0 1 1 0 0 0 "Chaos Card" 0 0
55 -1 0 1 1 0 0 0 "Green Chaos Box" 0 0
56 -1 0 1 1 0 0 0 "Red Chaos Box" 0 0
57 -1 0 1 1 0 0 0 "Purple Chaos Box" 0 0
58 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket1" 0 0
59 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket2" 0 0
60 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket3" 0 0
61 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket4" 0 0
62 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket5" 0 0
63 -1 0 1 1 0 0 0 "Firecracker" 0 0
64 -1 0 1 1 0 0 0 "Cursed Castle Water" 0 0
65 -1 0 1 1 0 0 0 "Flame of Death Beam Knight" 0 0
66 -1 0 1 2 0 0 0 "Horn of Hell Maine" 0 0
67 -1 0 1 2 0 0 0 "Feather of Phoenix of Darkn" 0 0
68 -1 0 1 2 0 0 0 "Churchill's Eyes" 0 0
70 -1 0 1 1 0 0 0 "Elite Healing Potion" 0 0
71 -1 0 1 1 0 0 0 "Elite Mana Potion" 0 0
72 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Quickness" 0 0
73 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Defense" 0 0
74 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Wrath" 0 0
75 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Wizardry" 0 0
76 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Health" 0 0
77 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Mana" 0 0
78 -1 0 1 2 0 0 0 "Elixir of Strength" 0 0
79 -1 0 1 2 0 0 0 "Elixir of Agility" 0 0
80 -1 0 1 2 0 0 0 "Elixir of Health" 0 0
81 -1 0 1 2 0 0 0 "Elixir of Energy" 0 0
82 -1 0 1 2 0 0 0 "Elixir of Control" 0 0
83 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket" 0 0
84 -1 0 1 1 0 0 0 "Cherry Blossom Play-Box" 0 0
85 -1 0 1 2 0 0 0 "Cherry Blossom Wine" 0 0
86 -1 0 1 1 0 0 0 "Cherry Blossom Rice Cake" 0 0
87 -1 0 1 1 0 0 0 "Cherry Blossom Flower Petal" 0 0
88 -1 0 1 2 0 0 0 "White Cherry Blossom Branch" 0 0
89 -1 0 1 2 0 0 0 "Red Cherry Blossom Branch" 0 0
90 -1 0 1 2 0 0 0 "Golden Cherry Blossom Branch" 0 0
91 -1 0 1 1 0 0 0 "Summoner Character Card" 0 0
92 -1 0 1 1 0 0 0 "Chaos Card Gold" 0 0
93 -1 0 1 1 0 0 0 "Chaos Card Rare" 0 0
94 -1 0 1 1 0 0 0 "Medium Elite Healing Potion" 0 0
95 -1 0 1 1 0 0 0 "Chaos Card Mini" 0 0
96 -1 0 1 1 0 0 0 "Talisman of Chaos Assembly" 0 0
97 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Battle" 0 0
98 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Strength" 0 0
99 -1 0 1 1 0 0 0 "Christmas Firecracker" 0 0
100 -1 0 1 1 0 0 0 "Lucky Coin" 0 0
101 -1 0 1 1 0 0 0 "Suspicious Scrap of Paper" 0 32
102 -1 0 1 1 0 0 0 "Gaion¡¯s Order" 0 0
103 -1 0 1 1 0 0 0 "First Secromicon Fragment" 0 0
104 -1 0 1 1 0 0 0 "Second Secromicon Fragment" 0 0
105 -1 0 1 1 0 0 0 "Third Secromicon Fragment" 0 0
106 -1 0 1 1 0 0 0 "Fourth Secromicon Fragment" 0 0
107 -1 0 1 1 0 0 0 "Fifth Secromicon Fragment" 0 0
108 -1 0 1 1 0 0 0 "Sixth Secromicon Fragment" 0 0
109 -1 0 1 1 0 0 0 "Complete Secromicon" 0 0
110 -1 0 1 1 0 0 0 "Sign of Dimensions" 0 32
111 -1 0 1 1 0 0 0 "Mirror of Dimensions" 0 0
112 -1 0 1 1 0 0 0 "Silver Key" 0 0
113 -1 0 1 1 0 0 0 "Gold Key" 0 0
114 -1 0 1 1 0 0 0 "Master Skill Reset" 0 0
115 -1 0 1 1 0 0 0 "Stat Adjustment" 0 0
116 -1 0 1 1 0 0 0 "Character Relocation Service" 0 0
117 -1 0 1 1 0 0 0 "Character Rename Service" 0 0
118 -1 0 1 1 0 0 0 "Server Relocation Service" 0 0
119 -1 0 1 1 0 0 0 "Premium Package" 0 0
120 -1 0 1 1 0 0 0 "Goblin Gold Coin" 0 0
121 -1 0 1 1 0 0 0 "Sealed Golden Box" 0 0
122 -1 0 1 1 0 0 0 "Sealed Silver Box" 0 0
123 -1 0 1 1 0 0 0 "Golden Box" 0 0
124 -1 0 1 1 0 0 0 "Silver Box" 0 0
125 -1 0 1 1 0 0 0 "Package Box" 0 0
126 -1 0 1 1 0 0 0 "30-Day Pass" 0 0
127 -1 0 1 1 0 0 0 "90-Day Pass" 0 0
128 -1 0 1 1 0 0 0 "30-Day Pass - Points" 0 0
129 -1 0 1 1 0 0 0 "90-Day Pass - Points" 0 0
130 -1 0 1 1 0 0 0 "3-Hour Pass" 0 0
131 -1 0 1 1 0 0 0 "5-Hour Pass" 0 0
132 -1 0 1 1 0 0 0 "10-Hour Pass" 0 0
133 -1 0 1 1 0 0 0 "Elite SD Potion" 0 0
134 -1 0 1 1 0 0 0 "Package Box A" 0 0
135 -1 0 1 1 0 0 0 "Package Box B" 0 0
136 -1 0 1 1 0 0 0 "Package Box C" 0 0
137 -1 0 1 1 0 0 0 "Package Box D" 0 0
138 -1 0 1 1 0 0 0 "Package Box E" 0 0
139 -1 0 1 1 0 0 0 "Package Box F" 0 0
140 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Healing" 0 0
141 -1 0 1 1 0 0 0 "Shining Jewelry Case" 0 0
142 -1 0 1 1 0 0 0 "Elegant Jewelry Case" 0 0
143 -1 0 1 1 0 0 0 "Steel Jewelry Case" 0 0
144 -1 0 1 1 0 0 0 "Old Jewelry Case" 0 0
145 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket 7" 0 0
146 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket 8" 0 0
147 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket 9" 0 0
148 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket 10" 0 0
149 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket 11" 0 0
150 -1 0 1 1 0 0 0 "Rare Item Ticket 12" 0 0
151 -1 0 1 2 0 0 0 "1 level referral" 0 0
152 -1 0 1 2 0 0 0 "1 level confirmation of referral" 0 0
153 -1 0 1 1 0 0 0 "Stardust" 0 0
154 -1 0 1 1 0 0 0 "Kalteuseok" 0 0
155 -1 0 2 2 0 0 0 "Armor of Tantalus" 0 0
156 -1 0 1 3 0 0 0 "Ashes of the butcher sticks" 0 0
157 -1 0 1 1 0 0 0 "Green box" 0 0
158 -1 0 1 1 0 0 0 "Red box" 0 0
159 -1 0 1 1 0 0 0 "Borabit sangja" 0 0
160 -1 0 1 1 0 0 0 "Extension of the jewelry" 0 0
161 -1 0 1 1 0 0 0 "Rise of the jewelry" 0 0
162 -1 0 1 1 0 0 0 "Magic Backpack" 0 0
163 -1 0 1 1 0 0 0 "Vault Expansion Certif" 0 0
//164 -1 0 1 2 0 0 0 "°í´ëÀÇÁ¶°¢»ó" 0 0
//165 -1 0 1 1 0 0 0 "¸¶¹ýÀÇ¿Ê°¨" 0 0
//166 -1 0 1 1 0 0 0 "°ø°£ÀÇ¿Ê°¨" 0 0

200 -1 0 1 1 0 0 0 "Ngoc Tang Level" 75 0
201 -1 0 1 1 0 0 0 "Ngoc Tang Options" 75 0
202 -1 0 1 1 0 0 0 "Ngoc Tang Dong EXL" 75 0
203 -1 0 1 1 0 0 0 "Ngoc Tang Dong Luck" 75 0
204 -1 0 1 1 0 0 0 "ancient" 75 0
205 -1 0 1 1 0 0 0 "excellent" 75 0
206 -1 0 1 1 0 0 0 "socket" 75 0
207 -1 0 1 1 0 0 0 "Jewel of Skill" 75 0
208 -1 0 1 1 0 0 0 "Jewel of Option" 75 0

//Mix Wing 4

176 -1 0 1 1 1 1 0 "Death of King Bone " 0 0
177 -1 0 1 1 1 1 0 "My four leather Hell" 0 0
178 -1 0 1 1 1 1 0 "Dark Phoenix Flame" 0 0
179 -1 0 1 1 1 1 0 "Death Beam Knight's Soul" 0 0
180 -1 0 1 1 1 1 0 "Crystal Feather" 0 0
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop ItemName ItemLvl ReqLvl Energy Zen DW/SM DK/BK Elf/ME MG DL SUM RF
15
0 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Poison" 30 0 100 17000 1 0 0 1 0 0 0
1 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Meteorite" 21 0 100 11000 1 0 0 1 0 1 0
2 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Lightning" 13 0 100 3000 1 0 0 1 0 0 0
3 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Fire Ball" 5 0 100 300 1 0 0 1 0 1 0
4 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Flame" 35 0 100 21000 1 0 0 1 0 0 0
5 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Teleport" 17 0 100 5000 1 0 0 0 0 0 0
6 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Ice" 25 0 100 14000 1 0 0 1 0 1 0
7 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Twister" 40 0 100 25000 1 0 0 1 0 0 0
8 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Evil Spirits" 50 0 100 35000 1 0 0 1 0 0 0
9 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Hell Fire" 60 0 100 60000 1 0 0 1 0 0 0
10 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Power Wave" 9 0 100 1150 1 0 0 1 0 1 0
11 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Aqua Beam" 74 0 110 100000 1 0 0 1 0 0 0
12 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Blast" 80 0 150 175000 1 0 0 1 0 0 0
13 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Inferno" 88 0 200 265000 1 0 0 1 0 0 0
14 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Mass Teleport" 83 0 188 245000 2 0 0 0 0 0 0
15 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Soul Barrier" 77 0 126 135000 1 0 0 0 0 0 0
16 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Decay" 96 0 243 345000 2 0 0 0 0 0 0
17 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Ice Storm" 93 0 223 315000 2 0 0 0 0 0 0
18 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Nova" 100 0 258 410000 2 0 0 0 0 0 0
19 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Drain Life" 75 0 75 175000 0 0 0 0 0 1 0
20 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Chain Lighting" 35 0 93 100000 0 0 0 0 0 1 0
21 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Electric Surge" 93 0 216 315000 0 0 0 0 0 1 0
22 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Damage Reflex" 80 0 111 245000 0 0 0 0 0 1 0
23 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Night" 83 0 181 265000 0 0 0 0 0 1 0
24 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Sleep" 40 0 100 135000 0 0 0 0 0 1 0
25 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of MagicSpeed Up" 40 0 185 3928 0 0 0 0 0 1 0
26 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of MagicDefense Up" 93 0 173 410000 0 0 0 0 0 2 0
27 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Storm" 111 0 201 450000 0 0 0 0 0 2 0
28 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Magic Circle" 100 0 118 425000 2 0 0 0 0 0 0
29 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Ligthing Storm" 100 0 118 380000 0 0 0 1 0 0 0
30 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Chain Drive" 70 0 0 100000 0 0 0 0 0 0 1
31 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Dark Side" 80 0 0 175000 0 0 0 0 0 0 1
32 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Dragon Lore" 70 0 0 100000 0 0 0 0 0 0 1
33 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Dragon Slayer" 90 0 0 265000 0 0 0 0 0 0 1
34 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Red Armor Ignore" 80 0 80 175000 0 0 0 0 0 0 1
35 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Fitness" 50 0 35 35000 0 0 0 0 0 0 1
36 -1 0 1 2 0 0 1 "Defense success rate increase" 40 0 30 25000 0 0 0 0 0 0 1
end

kenthd
22-01-15, 05:42 PM
Đã kb nhưng chưa thấy phản hồi
pm tin nhắn ấy.... chả biết ai vs ai cả

862266
22-01-15, 05:47 PM
con cái này nữa di huyet lầu thi đánh cổng xong rồi mà toi khúc nay chả thấy 2 con quái đâu :(
cai nay nữa

mấy viên custom do main chua add chi co hinh thoi :D

...voi o shop test cung mua ko dc nua co phai loi ko nen sua cho nao vay con cai nay ko lay ra dc :v... đoạn này bạn viết có dấu đi mình không dịch được
Huyết lâu thì mình chỉnh theo mấy MU keep poin nước ngoài nên bỏ máy con quái ở trong và thay bằng kundun hien liên tục :D
cậu mún fix thì kiếm cái sv nào còn nguyên event này mà chép đè lên

tieugiao
22-01-15, 05:52 PM
cái này là lỗi gi vậy chu topic oi

tieugiao
22-01-15, 06:06 PM
bạn nói vậy cách add custom vao sao mình ko biet phần này

tavandoan
22-01-15, 06:06 PM
ai đã cài thành công bản này cho xin cái hưỡng dẫn hay cái video. mình cài xong. đến lúc đánh tài khoản và mật khẩu. khi ấn vào chữ đăng nhập là bị dis. ai biết chỉ dùm mình với

webzen
22-01-15, 06:11 PM
làm như cậu nó báo lôi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freepro921
22-01-15, 06:15 PM
làm như cậu nó báo lôi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn copy sai chứ sao :-|

webzen
22-01-15, 06:50 PM
vào game bt vẫn ko mất item thừa nhé

freepro921
22-01-15, 06:57 PM
vào game bt vẫn ko mất item thừa nhé

bạn nên xem lại cách làm đi :)) , nếu thay file trên thì sẽ mất tất cả item custom , chỉ có những item gốc của ss6.3 thôi ( ngoài wing ,... ) nhớ reload
P/s : nếu bạn bảo ko mất khi làm đúng thì cho mình xin 1 tấm 500đ

newsthienha
22-01-15, 07:10 PM
pm tin nhắn ấy.... chả biết ai vs ai cả

pm rồi nhưng có thấy trả lời đâu :(

freepro921
22-01-15, 07:24 PM
phiên bản xoá log gọn nhẹ cho ai cần : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/s : nhớ quét virus nhé

tieugiao
22-01-15, 07:37 PM
chu topic pm yahoo mình đi anhchithichminhem2012
mình hỏi cái này

BladeKnight109
22-01-15, 08:54 PM
mấy viên custom do main chua add chi co hinh thoi :D

sai hoàn toàn, main không add đố bạn load được hình.
cái lỗi trên là chưa add vào item.bmd

chaulov32012
22-01-15, 08:56 PM
Ai Chỉ Mình Cách Fix Lỗi Đổi Nhân Vật Và Chọn Máy Chủ Khác Bị DDis Game Dc ko Zậy

chaulov32012
22-01-15, 09:13 PM
Chủ thớt cho xin cái yh Hỏi tý
Hoặc face cung dc

kenthd
22-01-15, 09:28 PM
dành cho mấyt hím... bê cả ổng eng này nhét vào client> Data> local <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn cái này cho vào Data->lang->kor ( Fix move full map)

tieugiao
22-01-15, 09:39 PM
còn cái huyệt lầu với hổn nguyên lầu fix dùm mình đi minh gà lam :D

kenthd
22-01-15, 10:18 PM
Tặng các thím ( Fix lỗi đi BC) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này chép vào sv đè vào sub1... và tương tự vs các sub còn lại
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenthd
22-01-15, 11:03 PM
còn cái lỗi CC này khoai quá.... ai chỉ giáo cái đỡ phải mò nào :(
k biết do gate hay map hay gì nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

datkenk9
22-01-15, 11:48 PM
cho mình hỏi sever này có add được cánh cấp 5 không vậy . nếu được phiền bạn giúp mình cách add được không . Cảm ơn

datkenk9
23-01-15, 02:22 AM
chỉ giúp mình cách add wing 5 wing ss8 vào sever với . mình đi copy mấy cái file item(new) vào server và file custom hỗ trợ wing vào client rồi mà vẫn không add được vào game . Cảm ơn !

862266
23-01-15, 08:27 AM
mình đã làm hướng dẫn = video nhé các bạn đợi tý đang up len youtebe

vn9011
23-01-15, 08:28 AM
phiên bản xoá log gọn nhẹ cho ai cần : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/s : nhớ quét virus nhé

chỉ 3.2 mb thôi sao ???????????????????????????????

freepro921
23-01-15, 09:10 AM
chỉ 3.2 mb thôi sao ???????????????????????????????

bạn tải sv của chủ topic về xoá log ở GS , TitanCs , Exdb , TitanLink xem là biết

nobitajx2
23-01-15, 09:21 AM
bạn tải sv của chủ topic về xoá log ở GS , TitanCs , Exdb , TitanLink xem là biết

Chuẩn men, log Titan của thớt hơn 500MB $-)

862266
23-01-15, 09:25 AM

kéo nguyên từ vps trước về mà đã xoa j đâu hihihihi

đã cập nhật video hưỡng dẫn cài cho các bạn k cài dc nhé (trang 1)

huyhieudam
23-01-15, 09:36 AM
:DDDDDDDDDDDD

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/CENTER]

video riêng tư kìa bạn. chỉnh public đi

tieugiao
23-01-15, 09:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lổi cai di cc ai fix lại được ko :D

freepro921
23-01-15, 09:51 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lổi cai di cc ai fix lại được ko :D

bạn thử dùng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
xem có hết bị ko

kenthd
23-01-15, 10:46 AM
bạn thử dùng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
xem có hết bị ko
để ng khác test xem kb thế nào nhưng e test vẫn bị.... KLQ nhưng chủ thớt đâu r ta???
fix cả vụ thỏ ngọc ra 1 đợt đuê :))
k có cc k hiểu........ -_-

kenthd
23-01-15, 11:07 AM
A.E dùng main này patch vào client mu-hanoi.net sẽ đi CC ok nhé :)
Update: patch fix lỗi đi BC+CC+movemap+ xóa item thừa....
hex ip tại main
12345
0123456789101112

newsthienha
23-01-15, 11:24 AM
hex ip tại main
12345
0123456789101112

mình đã pm nhưng không có trả lời :( tên mình là Rôbin's

kenthd
23-01-15, 11:41 AM
ấn nút quay wing n nháy nháy r hình ảnh nguyên xi... k ấn đc vào item cũng k hiện thông báo gì hớt

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

newsthienha
23-01-15, 11:48 AM
ấn nút quay wing n nháy nháy r hình ảnh nguyên xi... k ấn đc vào item cũng k hiện thông báo gì hớt

thử sài cánh không thần thử xem

862266
23-01-15, 11:48 AM

hình bản này chưa quay dc o may chaos phai mix wing thì phải

kenthd
23-01-15, 11:55 AM
hình bản này chưa quay dc o may chaos phai mix wing thì phải
lại phải bot trader r... thôi bỏ mu :))

tieugiao
23-01-15, 11:55 AM
cái ép wing 4 thi ép cũng không được ai biết fix lai luôn đi memnew chưa biết cách nên cần mấy pro làm giúp :D

newsthienha
23-01-15, 12:07 PM

đã pm facebook đọc được "à bị gì nhỉ" rồi không thấy gì lun

862266
23-01-15, 12:33 PM

hình như thế thui chư chưa chắc vì trước mình quay dc = may cháo mà nhỉ

stalintlv
23-01-15, 12:39 PM
Castlesiegue found???????:|:|:|:|

kenthd
23-01-15, 01:22 PM
hình như thế thui chư chưa chắc vì trước mình quay dc = may cháo mà nhỉ
có a.e nào có vps demo online cái a.e cùng test nào!!!

tieugiao
23-01-15, 01:40 PM
chuẩn không cần chỉnh ae nao co vps online cho ae test di

tieugiao
23-01-15, 03:10 PM
2 ae test cũng được đấy chứ :v

vn9011
23-01-15, 03:29 PM

tieugiao
23-01-15, 03:36 PM
pm yh minh di chinh cho
yh anhchithichminhem2012

nobitajx2
23-01-15, 03:52 PM
Có bạn nào tetst qua Hamachi không?
Hamachi: MUBN02, MUBN03, pass: 123456
Tài khoản vào game: 1 pass: 1
2 pass1 ... 5 pass 1
Các bạn copy đè cái này giải nén vào thư mục MU Phiêu của bạn nhé
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

webzen
23-01-15, 04:13 PM
mọi người cho tôi hỏi
tôi chạy 2 car mạng song song
1 cái car mạng ảo và 1 cái car mạng thật khi tôi mở 2 cái thì mạng rớt
nhưng tui tắt cái car mạng ảo đi thì mạng trở lại bình thường
Ip car mạng thật là :

192.168.0.101
255.255.255.0
192.168.0.1
còn car mạng ảo là

192.168.1.100
255.255.255.0
192.168.0.1

nếu như zậy làm sao đưa online hay dùng hamach được
thanks nhùi

nguyentienthuy
23-01-15, 04:17 PM
hex ip tại main
12345
0123456789101112
làm theo của cậu thì bị lỗi item thần chỉ nhìn được thấy dòng full còn dòng thần không thấy được cái không bị giật như của clien chủ thớt ở map noria :v

blackcatyb
23-01-15, 04:20 PM
Các thím cho hỏi có thím nào quét virus mà nó hiện giống mình k

Thím nào có thể upload file clean no virus đc k. Cảm ơn rất nhiều

freepro921
23-01-15, 04:28 PM
Các thím cho hỏi có thím nào quét virus mà nó hiện giống mình k

Thím nào có thể upload file clean no virus đc k. Cảm ơn rất nhiều

dùng gs này nhé

tieugiao
23-01-15, 04:45 PM
con cai pach cua lão kenth thi bot item nên thế

webzen
23-01-15, 05:15 PM
làm theo của cậu thì bị lỗi item thần chỉ nhìn được thấy dòng full còn dòng thần không thấy được cái không bị giật như của clien chủ thớt ở map noria :v

có hình up lên đi cậu
nhưng tui ko có bị =]]

kenthd
23-01-15, 05:51 PM
mình đã ns trk là xóa item thừa r còn gì... patch r chỉ còn item gốc thôi

kenthd
23-01-15, 06:12 PM
mọi người cho tôi hỏi
tôi chạy 2 car mạng song song
1 cái car mạng ảo và 1 cái car mạng thật khi tôi mở 2 cái thì mạng rớt
nhưng tui tắt cái car mạng ảo đi thì mạng trở lại bình thường
Ip car mạng thật là :

còn car mạng ảo là

nếu như zậy làm sao đưa online hay dùng hamach được
thanks nhùi
card thật set ip tĩnh ok r thì cài ảo làm gì

blackcatyb
23-01-15, 07:52 PM
dùng gs này nhé

Cảm ơn bác nhiều . ^_^

nobitajx2
23-01-15, 09:03 PM
Bản của thớt sub nào CTC vậy ?

YoungKeno
23-01-15, 10:40 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cái này ko phải ko xoay được nhưng cái này là do Client và Server ko đồng nhất "Nguyên Liệu" nên bị lỗi ko xoay được nha !! :)

862266
24-01-15, 08:38 AM
Cái này ko phải ko xoay được nhưng cái này là do Client và Server ko đồng nhất "Nguyên Liệu" nên bị lỗi ko xoay được nha !! :)

wen share cai server Mu manh ho client lai Phiêu để tìm lại cai client manh hổ

vn55594555
24-01-15, 08:47 AM
Tình trạng là download cái client cứ 80 hay gần xong là ko down nữa haiza. Ai leeck sang fshare dùm đi :-

862266
24-01-15, 09:16 AM
Tình trạng là download cái client cứ 80 hay gần xong là ko down nữa haiza. Ai leeck sang fshare dùm đi :-
link media cho ban

nguyentienthuy
24-01-15, 09:35 AM
wen share cai server Mu manh ho client lai Phiêu để tìm lại cai client manh hổ

:v mình tìm đc cái clien đó nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vn55594555
24-01-15, 09:51 AM
Server của bạn 862266 share rất ngon các bạn nhé. Mang về sửa tí là onl phà phà thôi

na.ilusm89
24-01-15, 10:20 AM
Server của bạn 862266 share rất ngon các bạn nhé. Mang về sửa tí là onl phà phà thôi

Không biết gì MU nhiều nhưng nhìn nghiền phết a vn55594555 Share bộ Hoàn chỉnh của A cho AE mới ko biết còn tìm hiểu thêm :) nhìn thích bộ cánh đ

nguyentienthuy
24-01-15, 10:41 AM
link media cho ban
bạn chỉ mình hex cái main của manh ho được không mình hex mà được (cái clien manh ho cua bạn đay nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

vn55594555
24-01-15, 11:09 AM
Không biết gì MU nhiều nhưng nhìn nghiền phết a vn55594555 Share bộ Hoàn chỉnh của A cho AE mới ko biết còn tìm hiểu thêm :) nhìn thích bộ cánh đ

Cái này cậu chỉ cần dùng main hỗ trợ wing 5 và file item.bmp đồng bộ với item(new).txt ở server là ok

Ở đây mình thay đổi 1 ít là ko dùng custom item và mình chọn gs 24 để chạy chung với server của bạn 862266

kenthd
24-01-15, 11:23 AM
đã nghĩ đến trường hợp đó.... tks bác đã khẳng định lại

862266
24-01-15, 12:13 PM

trước online rồi mà nhưng chẳng qua đây la server Mu mãnh hổ trước của mình nhưng minh tim k thấy cái client của nó lên share tạm cai client mu phiêu tuy k có lỗi j lơn và những lỗi này mình thấy các bạn fix gần hết rồi mà

nguyentienthuy
24-01-15, 02:05 PM
thấy trên clb có share cái clien của bạn mình đăng ở trang trước nhung mình hex vào thì chỉ thấy ip thôi seri với ver chịu :(

kenthd
24-01-15, 02:36 PM
chủ thớt cho hỏi nguyên liệu quay w4 là gì thế... mình dùng client mãnh hổ đây. đặt wing 3 vào máy quay chaos k đc... sv k có lông vũ 4 k chaomix đc w4

MUHT2015
24-01-15, 03:40 PM
Chào các bác,

Sau khi em cài cắm xong xuôi, hex main.

Nhưng khi chạy load main xong thì mất kết nối là sao ạ ?

Bác nào biết chỉ em với ạ .

À em đang cái trên con vps free của GG

vn55594555
24-01-15, 04:54 PM
Chào các bác,

Sau khi em cài cắm xong xuôi, hex main.

Nhưng khi chạy load main xong thì mất kết nối là sao ạ ?

Bác nào biết chỉ em với ạ .

À em đang cái trên con vps free của GG

Chưa mở port. Vào canyouseeme.org check thử

MUHT2015
24-01-15, 05:27 PM
Chưa mở port. Vào canyouseeme.org check thử

cần check port bao nhiêu hả bác ?

newsthienha
24-01-15, 05:36 PM
Mở rộng thùng đồ không được
Đã sử dụng bùa và thoát ra vô lại thì sài không được

webzen
24-01-15, 06:00 PM

lỗi này giúp mình với ...hjc

YOLODC
24-01-15, 06:30 PM
Bác nào cho em hỏi , néu ở quán net dùng boottrom thì cài làm sao , em thay đúg ip ở mấy đó vd máy 1 là 192.168.1.1 nhưng khi connect lại ko đc :|

ikenylee
24-01-15, 07:11 PM
tưởng có hàng hót ai dè down về thì ~.~!

@vn55594555: tại sao bao nhiều người nói mà vẫn làm cái kiểu vào topic reply vớ vẩn rồi cho cái ảnh có vài dòng notice nhỉ :)),

862266
24-01-15, 07:26 PM
tưởng có hàng hót ai dè down về thì ~.~!

@vn55594555: tại sao bao nhiều người nói mà vẫn làm cái kiểu vào topic reply vớ vẩn rồi cho cái ảnh có vài dòng notice nhỉ :)),

ý bạn server bị làm sao ban ơi
ban k dùng thì cũng đừng nói lời cay đắng chứ nhỉ

k3nnt9
24-01-15, 07:32 PM
cho mình xin thông tin liên lạc của bạn với 862266

862266
24-01-15, 07:42 PM
cho mình xin thông tin liên lạc của bạn với 862266

yh : nguyenhoang_hiep2008

sao vậy ban ơi

YOLODC
24-01-15, 07:53 PM
Bác 862266 cho em hỏi em cài ở net nó dùng bootrom thì vẫn lấy IP theo máy nó luôn à , vd 192.168.1.123 = máy 23 :-$

vn55594555
24-01-15, 08:11 PM
cần check port bao nhiêu hả bác ?

44405, 55901 .v.v.... chủ yếu check port 44405 xem nó ok chưa rồi tới các port khác

nguyentienthuy
24-01-15, 10:48 PM
chủ thớt cho hỏi nguyên liệu quay w4 là gì thế... mình dùng client mãnh hổ đây. đặt wing 3 vào máy quay chaos k đc... sv k có lông vũ 4 k chaomix đc w4
Bạn kenthd có thể chỉ giúp mình hex cái main của cái clien đó được k mình tìm ra được mỗi ip thui

kenthd
25-01-15, 12:38 AM
Bạn kenthd có thể chỉ giúp mình hex cái main của cái clien đó được k mình tìm ra được mỗi ip thui
bạn sử dụng HxD tải cái patch của mình về..... tìm 12345 hoặc 0123456789101112... đó là ver+serial, còn ip thì 192.168.1.100
hex ở main nhé :)

nguyentienthuy
25-01-15, 12:55 AM
ý mình là cái main gốc của clien gốc của cái mu mãnh hổ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hỏi chủ thớt mấy lần mà .... chả thấy để ý 8-|

862266
25-01-15, 07:48 AM
ý mình là cái main gốc của clien gốc của cái mu mãnh hổ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hỏi chủ thớt mấy lần mà .... chả thấy để ý 8-|

ip hình như là ad1.myftp.org hoặc ad1.myvnc.com bạn thử đi

vn9011
25-01-15, 09:18 AM

Thớt cho hỏi mình chạy offline thì đc.nhưng chạy bằng noip thì không đc.mặc dù đã mở port 44405 vs 55901.hex ip các kiểu vậy

nyD-vEnus
25-01-15, 09:24 AM
Thớt cho hỏi mình chạy offline thì đc.nhưng chạy bằng noip thì không đc.mặc dù đã mở port 44405 vs 55901.hex ip các kiểu vậy

add yahoo myheart.plsdont_cry team 10 mình xem cho nhé

nguyentienthuy
25-01-15, 10:37 AM

địa chỉ ip vẫn như trang chủ bạn ạ nhưng cái main nó có mấy cái lh1 mình thay hết thành 192.168.1.100 nhưng khi đến bước đăng nhập toàn kết nối máy chủ bị ngắt:|

nobitajx2
25-01-15, 11:11 AM
Cho mình hỏi cái DB Nweb của thớt đã chạy query chưa? có cần install lại không ?

conduongtong
25-01-15, 08:50 PM
Hướng dẫn mình cài website với
30charrrrrrrrrrrrrrrrr

862266
26-01-15, 07:42 AM
Hướng dẫn mình cài website với
30charrrrrrrrrrrrrrrrr

cài web thì bên NBB đã hướng dẫn tỷ mỉ rùi còn có cả video hướng đẫn nữa bạn chịu khó tim đi

nobitajx2
26-01-15, 08:56 AM
cài web thì bên NBB đã hướng dẫn tỷ mỉ rùi còn có cả video hướng đẫn nữa bạn chịu khó tim đi

nhưng attach file DB của bạn vào chạy full Query vẫn bị lỗi $-)

kudaomobile
26-01-15, 10:18 AM
sv full nặng vãi,dựt thôi rồi,không biết chạy sever giảm nhẹ log có được không ta

nguyentienthuy
26-01-15, 10:30 AM

kudaomobile
26-01-15, 10:38 AM
làm sao để giảm lv khi mặc đồ ta,thấy đồ nào cũng yêu cầu lv 400 mới mặc được,xin giúp...
cho mình hỏi thêm mình chạy link sv1 ok chạy link sever 2 thì báo lỗi này cho mình hỏi là lỗi gì vậy? làm sao để fix

conduongtong
26-01-15, 12:29 PM
Sao nó lỗi tùm lum thếy ày + con cộng hưởng ở đâu thế
Có cách nào fix không vậy

862266
29-01-15, 07:53 AM

Đây là do bạn đặt Noip dài hơn 14 ký tự thì phải

tieugiao
30-01-15, 06:16 PM
anh em cu mo prot 65000 all la dc roi minh da mo nhu vay day :D

daikimvuong1
31-01-15, 07:21 PM
giúp mình kiểm tra xem tại sao hok chạy đc. ai giúp với. dùng teamvie... 6 - 7

cài trên ổ đĩa C:\ có cần đổi lại gì trong mấy file server hok

daikimvuong1
01-02-15, 01:01 AM
giúp mình kiểm tra xem tại sao hok chạy đc. ai giúp với. dùng teamvie... 6 - 7

cài trên ổ đĩa C:\ có cần đổi lại gì trong mấy file server hok

Ah Trả lời luôn cho các bạn không vào game được.....
Khi các bạn hex main lại ip thì bạn có để ý lúc ta đánh số 192.168.1.100....
mấy cái đấu chấm này khác với việc để trống nha, đấu chấm là số 2E còn để trống là 00
cho nên fix hoài cũng lỗi ;))
mình cũng chưa biết thành công hay không nữa vì lỗi nên thuận tay del cái server này, giờ kéo về chạy lại

daikimvuong1
01-02-15, 02:17 AM
hok biết có ai lỗi giống mình hok. chạy main vào là bị văng ra ngoài. hên xui có khi hok văng ra. tới chọn server đăng nhập vào văng ra tiếp

win xp mình cài thiếu gì ah

nobitajx2
01-02-15, 09:03 AM
Mình cài oke hết rồi dính mỗi cái web cài đi cài lại vẫn bị lỗi chọn nhân vật :-?
Khi chọn nhân vật thì nó báo lỗi như thế này:
Query Error : SELECT reset, resetvip FROM TopReset WHERE acc='giaobn' AND name='Hero' AND year=2015 AND month=02 AND day=01

localhost/install chạy tự động xong rồi mak vẫn bị lỗi đó

nobitajx2
01-02-15, 10:08 AM
Đã giải quyết đc vấn đề

tieugiao
01-02-15, 11:22 AM
sever ai chỉnh sửa ngon rồi share đi chứ máy ae new khó mà sửa lắm :D:D:D:D:D:D:D

kenthd
01-02-15, 02:44 PM
sever ai chỉnh sửa ngon rồi share đi chứ máy ae new khó mà sửa lắm :D:D:D:D:D:D:D

anhvu6
01-02-15, 05:20 PM
cái api2 xài sao vậy bạn .......

nampro
01-02-15, 07:11 PM
share cho mọi người all in one sv của chủ thớt mình upload lại link

nobitajx2
01-02-15, 10:49 PM
api2 của thớt dùng như thế nào nhỉ?Ai HD với

nobitajx2
01-02-15, 11:53 PM
cấu hình xong thì vào localhost/server/admin.php
Cấu hình Lic : điền licsence key vào
và acc
3 dòng dưới thì điền đường dẫn tới mục api ví dụ : localhost/api

Chiều nay ngồi mày mò theo hướng dẫn cả buổi mak không đc. thử phát nữa coi. Thanks

nobitajx2
02-02-15, 12:06 AM
cấu hình xong thì vào localhost/server/admin.php
Cấu hình Lic : điền licsence key vào
và acc
3 dòng dưới thì điền đường dẫn tới mục api ví dụ : localhost/api

vào theo đường dẫn thì nó ra thông báo: Wellcome to
NWebMU - Web Perfect For MU Online
chẳng thấy gì nữa X_X

webzen
06-02-15, 10:42 AM

giúp mình với hex main Client Mu mãnh hỗ mà kiếm 2 ip đó ko thấy

tieugiao
06-02-15, 11:05 AM
ai cai ko hoac hex main ko duoc pm yahoo o chữ ký
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nobitajx2
06-02-15, 01:20 PM
Ai cho info Main Mãnh Hổ để hex với :)

webzen
06-02-15, 01:50 PM
ai giúp mình với mới tải client Mu Mãnh Hỗ chạy thử nó báo lỗi này

nobitajx2
06-02-15, 02:44 PM
ai giúp mình với mới tải client Mu Mãnh Hỗ chạy thử nó báo lỗi này

Bạn có info của Mãnh Hổ để hex main không bạn ?

nampro
06-02-15, 03:33 PM
buồn ghê .................................................. ........................................

webzen
06-02-15, 04:01 PM
buồn ghê .................................................. ........................................

giúp mình với nampro ơi .hjc ..................

Bạn có info của Mãnh Hổ để hex main không bạn ?

cho mình xin Yahoo nhé. ...........

daikimvuong1
11-02-15, 12:11 PM
Vào game là gặp lỗi này hoài sao đó bị văn ra ngoài. ai biết chỉ với
có phải lỗi độ phân giải của máy tính mình hok đủ.
nếu vậy thì cho xin main 2D

danviphd
11-02-15, 01:53 PM
Server đã cài trên máy ảo. Up cho bạn nào cần

Link Server:
Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Google: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Client:
MF: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Google: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Info:
192.168.1.200
12345
0123456789101112.

Đã test chạy ok.
Trước khi login thì ping thử xem thông chưa nhé. K lại cứ bảo lỗi k vào đc
Các bạn để cấu hình máy ảo như này nhé:

Ps: Đây là bản chạy trên VMW 8 mình cài cho thằng bạn bên nc ngoài. Mình share cho bạn nào cần nhé.
Bản này mình vẫn chưa tối ưu lên dung lượng hơi cao các bạn chịu khó tải nhé.
Có thể vào 1 số trang Getlink tải cho nhanh nha.

Vào game là gặp lỗi này hoài sao đó bị văn ra ngoài. ai biết chỉ với
có phải lỗi độ phân giải của máy tính mình hok đủ.
nếu vậy thì cho xin main 2D

Bạn kiếm cái Mu.exe nào đấy chỉnh lại sang 16bit hoặc 32bit hay tích vào Winmod thử xem.

hoanmaster
11-02-15, 06:38 PM
Server đã cài trên máy ảo. Up cho bạn nào cần

Link Server:
Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Client:
MF: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Info:
192.168.1.200
12345
0123456789101112.

Đã test chạy ok.
Trước khi login thì ping thử xem thông chưa nhé. K lại cứ bảo lỗi k vào đc
Các bạn để cấu hình máy ảo như này nhé:

Ps: Đây là bản chạy trên VMW 8 mình cài cho thằng bạn bên nc ngoài. Mình share cho bạn nào cần nhé.
Bản này mình vẫn chưa tối ưu lên dung lượng hơi cao các bạn chịu khó tải nhé.
Có thể vào 1 số trang Getlink tải cho nhanh nha.

Bạn kiếm cái Mu.exe nào đấy chỉnh lại sang 16bit hoặc 32bit hay tích vào Winmod thử xem.
Bạn cho hỏi bạn có chạy đc sub 2 không ạ đã config full vẫn bị mất kết nối khi chon sub2

tieugiao
11-02-15, 06:45 PM
cai sub 2 loi shop ban cứ lay shop o sub 1 copy qua là được

danviphd
11-02-15, 08:05 PM
Bạn cho hỏi bạn có chạy đc sub 2 không ạ đã config full vẫn bị mất kết nối khi chon sub2

Chạy ngon bạn nhé. Bạn làm như bạn tieungao hoặc để cho chắc bạn lấy data của sub 1 copy qua các sub còn lại.

Demo chạy trên VPS của mình.

hoanmaster
11-02-15, 08:24 PM
Chạy ngon bạn nhé. Bạn làm như bạn tieungao hoặc để cho chắc bạn lấy data của sub 1 copy qua các sub còn lại.

teamview giúp mình nhé, ............................

hoanmaster
11-02-15, 08:29 PM
cai sub 2 loi shop ban cứ lay shop o sub 1 copy qua là được

ngoài copy còn config nữa nhé. mình thêm port 55903 rồi vẫn ko đc

tieugiao
11-02-15, 08:30 PM
cứ pm yahoo o chu ky mình
30 charrrrrrrrrrrrrrr

hoanmaster
11-02-15, 09:05 PM

bạn hỗ trợ mình chút nhé . yahoo của mình sauvolemaster

danviphd
11-02-15, 09:08 PM
bạn hỗ trợ mình chút nhé . yahoo của mình sauvolemaster

Ok mình vừa bận chút. Bạn teamview đi mình hỗ trợ cho

Maximum
12-02-15, 09:11 AM
Cho hỏi là bản này có wing 4 giống mu arieth k vậy ?

tieugiao
12-02-15, 09:27 AM
có tất cả wing từ 1 toi 8
30charrrrrrrrrrrrrrrr

Maximum
12-02-15, 09:36 AM
Có wing này k bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tieugiao
12-02-15, 09:37 AM
có mà đã nói là all wing mà
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

zikOops
12-02-15, 12:32 PM
Chào bạn 862266, mình đã xem video bạn hướng dẫn và làm theo đầy đủ nhưng đến lúc chạy game thì gặp lỗi này
Kô biết bị sao nữa, bạn giúp mình với 8->

tieugiao
12-02-15, 12:34 PM
bạn cứ pm o dưới chử ký mình sẽ giúp bạn

zikOops
12-02-15, 01:14 PM
bạn cứ pm o dưới chử ký mình sẽ giúp bạn

Mình pm bạn r đó nhưng kô thấy bạn trả lời :'(

webzen
12-02-15, 01:54 PM
Server Này đã tét ko bỏ Cụm ngọc vào máy chaos và ko thể xoay wing 2.5 .4.....
và ko có Bot trader Thì phải

tieugiao
12-02-15, 02:26 PM
đương nhiên server share dau = server mua bạn :)):)):)):)):)):)):)):))

webzen
12-02-15, 07:31 PM
Server Này đã tét ko bỏ Cụm ngọc vào máy chaos và ko thể xoay wing 2.5 .4.....
và ko có Bot trader Thì phải

nếu zậy server này có thể cònig bot trader và quay vin 2.5 và wing 4 dc ko

tieugiao
12-02-15, 07:56 PM
thì được chứ bản nay chỉ trade mix wing mà trade mix wing thì tự mình add vao thôi

thanhlx135
16-02-15, 09:53 PM
Mình đã làm như Chù thớt hướng dẫn .Nhưng khi chay Sever thì nó báo lỗi no IP gì đó.Sau khi vô game thì báo phiên bản không phù hợp.Chủ thớt có thể giúp mình không
y/h mình là thanhlx135.

olaxinh
17-02-15, 07:00 PM
bị lỗi ntn ai chỉ giúp em với ạ

tieugiao
17-02-15, 07:15 PM
cái này ai cũng lỗi nhỉ lạ quá ta pm chữ ký sẽ giúp về phần config

tieugiao
20-02-15, 04:03 PM
1 server online ban mu cua bac này ta giúp đỡ nó xong lam gm vai bữa đá ngang ta 1 bên hài thiệt
vậy mà còn đòi bán server này nữa mà server này no chưa chỉnh gì cả de giống với lúc tải về :D :D

o915140892
04-03-15, 10:43 AM
có cái sever của bác chạy trên vnware ok được rồi mà muốn đưa online thì cần những gì ai biết chỉ bảo mình
ai giúp mình mới

hkphd3
08-03-15, 11:11 PM
bác nào config hộ em cái web với

hkphd3
09-03-15, 11:25 PM
Tình hình dọn mấy tài khoản lưu trên mạng thấy có em này xoa đi thi phí lên share cho mọi người

Server Full Event : Sự kiện siệu boss, Dungeon đại chiến, Rồng rắn lên mây, Vua pk, Mưa quà tặng, GM tự động, Trốn tìm tự động, Trả lời câu hỏi.....
Đặc biệt server có hơn 200 Set Item và Vũ khí custom mới và các set siêu thần thánh , Full các loại wing , Full item Ex702 :D
Đây là server đã từng online xuyên suốt hơn 3 tháng k có bug j và cũng là bản ss6 cuối cùng mình online trước khi chính thức đi theo ss2
Không nói nhiều nữa link cho mọi người

MuServer:

MuServer giảm nhẹ log của freepro921
freepro921 : nhớ scan virus nhé

Client:
link media
Database :

MuMaker :

đờ mô :

Hex ip o client o file MainConfig.dll và Jewels.dll tìm :

Version = 2;;:;
Serial = ðÿÁæþõÒÅå¾Æ¾Ôÿÿÿ

P/s : Có lỗi j mọi người post đây mình giúp dc mình sẽ giúp , mọi người thấy dc thơi gian sau share luôn server ss2 chuẩn online 10 sub demo sống luôn

+ web NBB +API cho anh em luôn nhé như vậy là đầy đủ k thiếu j nữa online va ngồi check thẻ thôi :D

cài web toàn báo lỗi 375 là sao vậy bác. bác giúp em với