PDA

View Full Version : [MU] Share Server ss6.3 11.70.52 Full Event Custom

Trang : 1 [2] 3

hkphd3
12-03-15, 09:35 PM
Tình hình dọn mấy tài khoản lưu trên mạng thấy có em này xoa đi thi phí lên share cho mọi người

Server Full Event : Sự kiện siệu boss, Dungeon đại chiến, Rồng rắn lên mây, Vua pk, Mưa quà tặng, GM tự động, Trốn tìm tự động, Trả lời câu hỏi.....
Đặc biệt server có hơn 200 Set Item và Vũ khí custom mới và các set siêu thần thánh , Full các loại wing , Full item Ex702 :D
Đây là server đã từng online xuyên suốt hơn 3 tháng k có bug j và cũng là bản ss6 cuối cùng mình online trước khi chính thức đi theo ss2
Không nói nhiều nữa link cho mọi người

MuServer:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MuServer giảm nhẹ log của freepro921
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
freepro921 : nhớ scan virus nhé

Client:
link media
Database :

MuMaker :

đờ mô :

Hex ip o client o file MainConfig.dll và Jewels.dll tìm :

Version = 2;;:;
Serial = ðÿÁæþõÒÅå¾Æ¾Ôÿÿÿ

kèm video hướng dẫn cài luôn cho các bạn mới nhé

P/s : Có lỗi j mọi người post đây mình giúp dc mình sẽ giúp , mọi người thấy dc thơi gian sau share luôn server ss2 chuẩn online 10 sub demo sống luôn

+ web NBB +API cho anh em luôn nhé như vậy là đầy đủ k thiếu j nữa online va ngồi check thẻ thôi :D

cần ad giúp đỡ về web. em k cài đc ạ

Escality
13-03-15, 06:56 AM
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Mọi thứ đều ổn nhưng chạy GameServer là bị thế này hoài, ai biết cách fix ko?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kiemsyrong
13-03-15, 01:46 PM
Cho hỏi server này có xài kèm được với Antihack UGK đã được share ở đây ko?

dralink
21-03-15, 08:14 PM
Ai giúp tui với. Tui đã config những file như chủ thớt hướng dẫn rồi nhưng sao vẫn không vào được nhi? nó bị như thế này này

Khi chạy Gamesever lên thì nó hiện thế này
Xong rồi vào Client thì nó thế này

YoungKeno
22-03-15, 12:33 AM
Server này mình có test qua thấy có 1 số lỗi khá là bựa như Wing 5 mình mua trong shop vẫn trừ tiền nhưng trong thùng đồ ko có...phải log out và log in lại thì mới xuất hiện vs mình thì chỉ chơi off thui nên chắc ko vấn đề gì...

862266
22-03-15, 08:04 PM
Server này mình có test qua thấy có 1 số lỗi khá là bựa như Wing 5 mình mua trong shop vẫn trừ tiền nhưng trong thùng đồ ko có...phải log out và log in lại thì mới xuất hiện vs mình thì chỉ chơi off thui nên chắc ko vấn đề gì...

mình chưa hề bị lỗi này. có thể là bạn mở server trên máy bạn dẫn đến sv lag thì có lỗi này

leerim
31-03-15, 11:47 PM
Tình hình dọn mấy tài khoản lưu trên mạng thấy có em này xoa đi thi phí lên share cho mọi người

Server Full Event : Sự kiện siệu boss, Dungeon đại chiến, Rồng rắn lên mây, Vua pk, Mưa quà tặng, GM tự động, Trốn tìm tự động, Trả lời câu hỏi.....
Đặc biệt server có hơn 200 Set Item và Vũ khí custom mới và các set siêu thần thánh , Full các loại wing , Full item Ex702 :D
Đây là server đã từng online xuyên suốt hơn 3 tháng k có bug j và cũng là bản ss6 cuối cùng mình online trước khi chính thức đi theo ss2

MuServer:

Client:
link media
Database :

MuMaker :

đờ mô :

P/s : Có lỗi j mọi người post đây mình giúp dc mình sẽ giúp , mọi người thấy dc thơi gian sau share luôn server ss2 chuẩn online 10 sub demo sống luôn

+ web NBB +API cho anh em luôn nhé như vậy là đầy đủ k thiếu j nữa online va ngồi check thẻ thôi :D

add new jewel như nào thế bác

mrchanh
01-04-15, 02:04 PM
mình cài đi cài lại rồi mà vẫng bị không thấy sever bạn giúp mình xíu dc hông

hichay
02-04-15, 04:35 PM
Xin chủ thớt hướng dẫn config = ip online đc không. mình config server chạy đc mà hex lại main thì cứ mất kết nối
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây là hình sv đang chạy

fnlove
03-04-15, 09:45 AM
bác nào cho e hỏi add wcoin vào nhân vật sao vậy

kudaomobile
03-04-15, 03:47 PM
Xin chủ thớt hướng dẫn config = ip online đc không. mình config server chạy đc mà hex lại main thì cứ mất kết nối
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây là hình sv đang chạy

pm 0972.02.04.05 .

heyboy
03-04-15, 04:26 PM

hoanmaster
03-04-15, 05:44 PM

Pm: Fb.com/hoan1994 nhé....................................

tuquet
03-04-15, 08:18 PM
có ai vào game mà bị giật không ? mình cài xong mà vào game giật giật màn hình kiểu gì ý , máy mình ngon mà :(

862266
03-04-15, 08:19 PM

pm yahoo hoặc imbox yahoo của bạn mình xem cho nhé

gacondihoc
04-04-15, 03:41 AM

MuServer:

Client:
link media
Database :

MuMaker :

đờ mô :

chủ thớt ơi mình muốn thay đôi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì làm thế nào để thay đổi đc

leerim
04-04-15, 10:19 AM
chủ thớt ơi mình muốn thay đôi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì làm thế nào để thay đổi đc

mở file MainConfig.dll tìm "phieu.com" rồi sửa lại nhé

leerim
04-04-15, 10:33 AM
Mình dùng bản fix cc của bạn ở trên mà mất hết đồ thần mới, chủ thớt giúp mình sửa cc mà k mất đồ thần được k, và cho mình hỏi add mấy viên jewel custom mới thế nào?
Cảm ơn!

kudaomobile
04-04-15, 10:35 AM
có ai vào game mà bị giật không ? mình cài xong mà vào game giật giật màn hình kiểu gì ý , máy mình ngon mà :(

bị giật là do main bạn nhé,lấy main khác thay vào

leerim
05-04-15, 01:11 AM
có cách nào fix lỗi map cc mà k phải thay main không các bác? help

gacondihoc
05-04-15, 04:12 PM

MuServer:

Client:
link media
Database :

MuMaker :

đờ mô :

cac anh cho em hoi e dung cai kor(item) trong data cua 1 sever khac thi wing ss8 chi dung dc cho 2 class dk va dw thoi vay em phai chinh sua the nao de dung cho tat ca nhan vat vay .

hoanganhquan10a11
06-04-15, 10:12 AM

862266
07-04-15, 12:31 PM
lượn qua các mu đã open và chuẩn bị open đếm sơ sơ cũng hơn 10 cái dùng server của mình vãi các thánh

phuongnam9119
07-04-15, 04:08 PM
lượn qua các mu đã open và chuẩn bị open đếm sơ sơ cũng hơn 10 cái dùng server của mình vãi các thánh

đang dùng sever ông nè . đc 2 tháng rồi . tháng nào cũng đều đặn 40 50tr , tks ôg bạn nhé

chicken1
07-04-15, 04:40 PM
Mình cũng đang dùng sv này luôn nè
Tháng đều đều 60 tới 70 tr..tks bạn hiền nhé

domanhtinh
07-04-15, 10:36 PM
các bác cho e hỏi khi hex main xog ấn vào main thì bị thế này là lỗi gì
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

862266
08-04-15, 07:01 AM
Mình cũng đang dùng sv này luôn nè
Tháng đều đều 60 tới 70 tr..tks bạn hiền nhé

cho xin cái tên mu nhỉ

j mà 6 70cu ghê thế

ss2 mình 1 thang căng lắm mới 30 củ

myloveaq
08-04-15, 06:48 PM
cho mình hỏi db share có dùng được trên sql 2012 ko mình antack không được
và db này dùng sql nào mới chay được tks

kinzero
09-04-15, 08:53 PM
cho hướng dẫn cài webs sv này đi bro , cài lỗi hoài à

nightssky
09-04-15, 10:20 PM
cho hướng dẫn cài webs sv này đi bro , cài lỗi hoài à

hướng dẫn ở đầu topic rồi đó bạn

hkluan
09-04-15, 10:41 PM
cho mình hỏi db share có dùng được trên sql 2012 ko mình antack không được
và db này dùng sql nào mới chay được tks

SQL 2008 hoặc 2000 8->

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

kutitungtang
09-04-15, 11:22 PM
Mình bị lỗi Serverinfo.dat khi bấm vào cái Game Server bắt đầu , và vào khúc đăng ký thì nó báo lỗi sa . Bạn chỉ giúp mình với , và sẵn cho mình hỏi là sao máy mình không thể kết nối vào 192.168.0.1 hoặc 192.168.1.1 . Tks chủ thớt nhìu .

bluesky089
10-04-15, 07:58 AM
NBB này Ver 5.13 Full API hả chủ thớt?

kinzero
10-04-15, 12:28 PM
Upppppppppppppppppppppppp Api full nào thớt

dkvs1
10-04-15, 01:03 PM
có bác nào giúp mình config 1 số thứ trong sv và làm 1 laucher k nhỉ cho yahoo mình sẽ add :) cảm ơn nhiều

hoanmaster
10-04-15, 01:33 PM
có bác nào giúp mình config 1 số thứ trong sv và làm 1 laucher k nhỉ cho yahoo mình sẽ add :) cảm ơn nhiều cài update thì pm mình, yahoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo sauvolemaster

nampro
10-04-15, 03:26 PM
Mình bị lỗi Serverinfo.dat khi bấm vào cái Game Server bắt đầu , và vào khúc đăng ký thì nó báo lỗi sa . Bạn chỉ giúp mình với , và sẵn cho mình hỏi là sao máy mình không thể kết nối vào 192.168.0.1 hoặc 192.168.1.1 . Tks chủ thớt nhìu .

tạo card mạng ảo chưa thế ? đặt ip cho card mạng ảo chưa?

kutitungtang
10-04-15, 04:24 PM
tạo card mạng ảo chưa thế ? đặt ip cho card mạng ảo chưa?

Tạo sao thế bác , chỉ mình với .

kutitungtang
10-04-15, 06:06 PM
Máy của mình để default gateway là 192.168.1.100 giờ làm sao để đổi lại 192.168.1.1 mọi người , hiện tại mình ko kết nối vào 192.168.1.1 được .

htcandpth
11-04-15, 02:27 PM
Máy của mình để default gateway là 192.168.1.100 giờ làm sao để đổi lại 192.168.1.1 mọi người , hiện tại mình ko kết nối vào 192.168.1.1 được .

chỉ đổi dc sang 192.168.1.2 thôi ko thể đổi dc .1 đâu nhé ^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

ai đưa bản àny lên online dc chưa vậy sao mình đưa online bằng noip ko dc thử test 2 máy rồi ^^ port mở thành công hết rồi mà ko dc dc mỗi cái web

tieugiao
11-04-15, 04:49 PM
giờ nhiều cao thủ mới pm mình quá có gì pm người khác mình đã bỏ rồi có gì nhờ người khác :)):)):)):)):)):))

dekhiquochuy
11-04-15, 05:33 PM
Cái này mà ad làm thêm boss để tự PK nữa là ngon lun!Chứ chơi một mình chả biết PK vs ai!

kutitungtang
11-04-15, 05:44 PM
mình hiện tại đang bị lỗi khi đang bắt đầu star server online , với lỗi 9635 nữa .

vào game thì bị

domanhtinh
14-04-15, 07:08 PM
ai đưa lên online bản này đc rồi giúp mình với. cài offline r mà mãi ko đưa lên online đc

kinzero
15-04-15, 02:12 PM
ai đưa lên online bản này đc rồi giúp mình với. cài offline r mà mãi ko đưa lên online đc

cài lên online dễ mà, mở port, hexip , đổi ip SV => chiến

baconca
16-04-15, 03:11 AM
Có Pro nào làm ơn team giùm mình cài server này cho mình chơi off với

baconca
17-04-15, 05:04 PM
Có Pro nào làm ơn team giùm mình cài server này cho mình chơi off với

vietmagic
17-04-15, 05:29 PM
Có bạn nào tốt bụng giúp mình qua TeamViewer cài Offline, Online bản này giúp mình được không? mình xin chân thành cảm ơn và hậu tạ 1 card Viettel !

Face: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phone: 0122.660.7000

lequangvu
17-04-15, 07:51 PM

Getway là ip của modem muốn đổi thì vào modem mà đổi, còn ip của máy là IP Address nhé bạn đấy mới là ip bạn cần sửa

khanhbabe
18-04-15, 10:57 AM
mình cài offline bằng VMwave thì làm như thế nào các bạn :-/:-/:-/

gacondihoc
18-04-15, 12:05 PM
Có bạn nào tốt bụng giúp mình qua TeamViewer cài Offline, Online bản này giúp mình được không? mình xin chân thành cảm ơn và hậu tạ 1 card Viettel !

Face: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phone: 0122.660.7000
fb khong tim thay so dt thi ngai goi yahoo ko sang cai ho ban thoi ko can car ma bo tay

vietmagic
18-04-15, 01:57 PM
fb khong tim thay so dt thi ngai goi yahoo ko sang cai ho ban thoi ko can car ma bo tay

Mình đã PM yahoo cho bạn.......... rồi đó

dndlovevn
18-04-15, 06:50 PM
Mình muốn cài offline mà bản huongdan chi online. Ai chỉ giùm mình được không. Ip thì chac mình chỉnh theo máy là 192.168.1.101 được nhưng port thì không biết thế nào.

domanhtinh
18-04-15, 08:14 PM
Mình muốn cài offline mà bản huongdan chi online. Ai chỉ giùm mình được không. Ip thì chac mình chỉnh theo máy là 192.168.1.101 được nhưng port thì không biết thế nào.

pm yahoo bibisusu_congtukute nhe..........

asusone
19-04-15, 05:17 PM
ai biết cài sever off mu này không chỉ với cài xong vô chọn không thấy mấy chủ đâu cả

pm facebook mình nhé

boyganz
19-04-15, 06:14 PM
Cách cài web như thế nào hả mọi người.Kiểu như mình cày rồi rs y hệt online ấy.

nampro
19-04-15, 09:23 PM

bạn cài offline thì ko cần mở port. config sv đúng ip ,hex main các kiểu là được. mà sao cái sv này có gì đâu mà đua nhau cài thế nhỉ. :-":-"

Cách cài web như thế nào hả mọi người.Kiểu như mình cày rồi rs y hệt online ấy.

web thì cài xampp vào.rồi mở hàm curl trong xampp rồi chỉnh sửa 1 số thứ trong web là ok thôi mà.

havanduc1990
19-04-15, 09:55 PM
bạn cài offline thì ko cần mở port. config sv đúng ip ,hex main các kiểu là được. mà sao cái sv này có gì đâu mà đua nhau cài thế nhỉ. :-":-"

web thì cài xampp vào.rồi mở hàm curl trong xampp rồi chỉnh sửa 1 số thứ trong web là ok thôi mà.

Thì cái sv này config cùi mới share. Chủ theart config k nổi mới share chứ ngon thì đâu có ai cho k đâu. Như thế mà Nam cũng thắc mắc. Nói chung là trả lời bài này thì mãi mãi k hết vì cái tiêu đề quá giật gân nên ae(NEW) cứ thế mà lao vào thôi. Rồi vài bữa là lại chán (:|(:|(:|(:|(:|

Còn web thì bạn ấy chắc chưa biết là sử dụng web gì nên hỏi vậy.

boyganz
19-04-15, 11:48 PM
mình cài trên máy ảo. Chạy được sever rồi nhưng tới phần web làm mãi không được có ai HD 1 tí xíu về config được không nhỉ.

dndlovevn
20-04-15, 12:05 AM
nampro giới thiệu cho tớ 1 server hay và sạch để chơi off được không ?

ndbl1992
24-04-15, 11:40 AM
Có bạn nào tốt bụng cài Offline giúp mình bản này được không ? Mình cảm ơn trước !! ^^
FB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nampro
26-04-15, 08:26 AM
nampro giới thiệu cho tớ 1 server hay và sạch để chơi off được không ?

mình gà lắm chả biết sv như thế nào gọi là sạch và hay đâu bạn . chơi off thì sv trên clb này share full nhiều lắm. hay và sạch nếu bạn biết config sv các kiểu hoàn thiện theo sở thích của bạn thì là nó hay thôi. vì mỗi người có 1 cách thích ,cách nhìn khác nhau mà. cố gắng ngâm cứu ở trên clb này nhiều rồi bạn cũng thành công tự config cho riêng mình được 1 sv như ý muốn thôi. mình bây giờ cũng chán ko đụng đến sv mu nữa . ở clb này có nhiều pro sv mu lắm. điển hình như ông mod free kìa. .nhận làm để tử ông ấy đi ông ấy truyền nghề cho :D

ndbl1992
26-04-15, 10:05 PM
Ai có bản Titan Editor dùng cho server chủ thớt không ? Mình dùng Mumaker toàn bị lỗi reset hòm đồ và bug kris :(

cuong8607748
29-04-15, 02:22 PM
bác nào giúp em làm sao để bỏ hết custom đồ mới với làm sao để chay main gốc mà ko mod skin với ,cái này vào nó lag qua mod skin lên lag vai

cuong8607748
29-04-15, 03:30 PM
tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

muốn dung lượng client nhẹ hơn thì vào Client/Data xoá thư mục Item và Player => tìm client nào ko có custom item copy vào là dc

thêm 1 file này nữa nhé :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tải về chép vào client hã bạn ,.........................................

cuong8607748
30-04-15, 07:47 AM
sv này dame elf mạnh quá bác nào biết chỉnh chỗ nào cho nó yếu lại ko hix

hackervnk
07-05-15, 11:27 PM
Minh cai game xong roi nhung cai Mumaker lai khog ket noi duoc voi user Sa v lam sao day moi nguoi !

huynhstudio
08-05-15, 11:18 PM
có bác nào biết xoá cài dòng chữ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong client không lúc mới vào chưa chọn sever nó cứ hiện cái này
thứ 2 là chạy cái mumake thì không kết nối được với sa cứ fail bác nào biết cách khắc phục không

tieugiao
08-05-15, 11:30 PM
mình thì da cài server này ngon thiet mà bỏ mấy tháng này mò lại chắc khó nha >:)>:)>:)>:)>:)

phuongdro
09-05-15, 04:41 AM

MuServer:

Client:
link media
Database :

MuMaker :

đờ mô :

mình là mem mới. mình đã xem video của bạn hướng dẫn nhưng đến phần mình chạy
" TitanLinkServer " trong thư mục: severmoi /TitanLinkServer no toàn lỗi như hình : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn có thể giúp mình được không ?
mình dùng windows 7 64bit. và SQL sever 2005.
mình cảm ơn bạn trước nhé !
còn cái này nữa : mở port trong modem thì mình đã làm. vây mình có cần thay port của mình vào trong các file bạn hướng dẫn sửa không ?

cuong8607748
09-05-15, 07:04 AM
sv này nhiều bug quá , online thử cho mem chơi mà tụi nó chửi tơi bời :3

phuongdro
09-05-15, 05:53 PM
mình là mem mới. mình đã xem video của bạn hướng dẫn nhưng đến phần mình chạy
" TitanLinkServer " trong thư mục: severmoi /TitanLinkServer no toàn lỗi như hình : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn có thể giúp mình được không ?
mình dùng windows 7 64bit. và SQL sever 2005.
mình cảm ơn bạn trước nhé !
còn cái này nữa : mở port trong modem thì mình đã làm. vây mình có cần thay port của mình vào trong các file bạn hướng dẫn sửa không ?

có bạn nào chỉ giúp mình đc không ?

mrchanh
10-05-15, 07:57 AM
hum bữa nó chạy bình thường mà giờ bị cái này là sao mấy pro chỉ em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=6df9e249ce191ddbaa7356854176bd5b&oe=55C843AA&__gda__=1440403021_3bc8dcc82ce6d3e94d129631596f5ab e (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=6df9e249ce191ddbaa7356854176bd5b&oe=55C843AA&__gda__=1440403021_3bc8dcc82ce6d3e94d129631596f5ab e)

nampro
10-05-15, 08:22 AM
sv này lỗi tùm lum cũng đâu có gì hay đâu mà nhiều người thích thế nhỉ ?

mrchanh
10-05-15, 08:33 AM
sv này lỗi tùm lum cũng đâu có gì hay đâu mà nhiều người thích thế nhỉ ?

vậy pác có sever nào hay hay share với

huynhstudio
12-05-15, 06:26 PM
chạy trên win 7 64bit SQL 2005 chạy titan 2 cái cuối lỗi không chạy được là bị sao

phuongdro
14-05-15, 03:37 AM
chạy trên win 7 64bit SQL 2005 chạy titan 2 cái cuối lỗi không chạy được là bị sao
mình cũng bị như vậy. hỏi mãi tìm mãi nhưng k ai giúp cho cả. chắc tại win7 64bit k cài được mu online rồi.
đang kiếm cách cái win7 32bit

YoungKeno
14-05-15, 10:52 PM
mình cũng bị như vậy. hỏi mãi tìm mãi nhưng k ai giúp cho cả. chắc tại win7 64bit k cài được mu online rồi.
đang kiếm cách cái win7 32bit

Bạn có chụp hình lỗi lại ko ? Thử post lên đây xem thử đi bạn!!! Dc thì mình giúp!! :)

heocon
15-05-15, 01:58 AM
mình cài SQL 2k8 trên win 7 64bit vẫn chạy vù vù có sao đâu cái quan trọng là bạn kiểm tra cái thằng ODBC ấy nó có tương thích chưa thôi . nếu chưa tương thích thì phải chỉnh lại chứ ko thì bật mấy thằng kia lên bị stop working là điều hiển nhiên thôi

phuongdro
15-05-15, 05:59 AM
mình cài SQL 2k8 trên win 7 64bit vẫn chạy vù vù có sao đâu cái quan trọng là bạn kiểm tra cái thằng ODBC ấy nó có tương thích chưa thôi . nếu chưa tương thích thì phải chỉnh lại chứ ko thì bật mấy thằng kia lên bị stop working là điều hiển nhiên thôi

chỉnh lại thế nào bạn. bạn có thể hướng dẫn chi tiết được không?

Bạn có chụp hình lỗi lại ko ? Thử post lên đây xem thử đi bạn!!! Dc thì mình giúp!! :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây bạn? không biết làm sao nữa. đam mê lắm. mày mò mãi mà không được !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình có cài thiếu cái gì không ? hay là tại thiếu cái gì nhỉ?

baconca
15-05-15, 04:35 PM
Có ai rảnh làm ơn cài sv này giup mình chơi off dc ko?
Mình xem video mà ko hiễu....!
Làm ơn team cài giúp mình

mrtop123nd
15-05-15, 05:53 PM
main clinet này vào game chạy giật lòi mắt admin rảnh chia sẻ lại main khác xem nào

baconca
15-05-15, 07:13 PM
Ai rảnh làm ơn team cài server này giùm mình với

baconca
16-05-15, 12:24 AM
Có ai rảnh team giúp mình cài giùm mình sv này mình chơi off với :(

YoungKeno
16-05-15, 09:56 PM
Có ai rảnh team giúp mình cài giùm mình sv này mình chơi off với :(

Hiện mình cũng đang rảnh đây!! Bạn có thể pm yahoo young.keno mình có thể giúp bạn !!

tieugiao
16-05-15, 10:21 PM
sao ai cũng bị lôi nhỏ nhỏ thế ta mình cài cái này cách cay 6 7 tháng rồi làm lại vẫn ok sao ai cũng lỗi lạ nhỉ :D :D

heocon
16-05-15, 11:07 PM
có ai biết cái SCF_EnableNews hoạt động thế nào không trong sever mặc dù đã bật hết rồi nhưng trong games chẳng thông báo gì hết luôn :(

baconca
17-05-15, 10:45 PM
Hiện mình cũng đang rảnh đây!! Bạn có thể pm yahoo young.keno mình có thể giúp bạn !!

Mình ko hiểu sao yahoo mình ko mở dc nữa! Bây giờ bạn rảnh mình nhắn team trên này bạn team giúp mình dc ko?

baconca
17-05-15, 11:37 PM
Có ai rảnh làm ơn team giùm mình server này để mình chơi off dc ko...? :(

hoanmaster
18-05-15, 10:28 AM
Có ai rảnh làm ơn team giùm mình server này để mình chơi off dc ko...? :(

fb.com/hoan1994 .................................................. .................................................. .....................

baconca
19-05-15, 12:05 AM
Giờ này có ai rảnh ko làm ơn team giùm mình cài giúp mình server này mình chơi of với :(

baconca
19-05-15, 02:18 AM
Huhu có ai team giùm mình cài giùm mình server này để mình chơi off dc ko?

baconca
19-05-15, 06:01 AM
Đã làm theo hướng dẫn vẫn ko chay dc server
Ai team giúp giùm mình dc ko?

baconca
19-05-15, 07:07 PM
Hix có ai rảnh teamviever cài sv này giúp mình với mình cài mãi ko dc :(

sharez
19-05-15, 07:48 PM
Hix có ai rảnh teamviever cài sv này giúp mình với mình cài mãi ko dc :(

pm yhaoo meto_war mình xem cho

YoungKeno
20-05-15, 04:48 PM
cái này không lên điểm Master mà nó lại tăng level lên tận 430 có phải do lỗi config k ?
Ủa dây chuyền này lỗi do client hay do Mumaker vậy các Bro???

862266
22-05-15, 08:13 AM
cái này không lên điểm Master mà nó lại tăng level lên tận 430 có phải do lỗi config k ?

1. server mình chỉnh theo lỗi keep poi lv max 1000
2. lỗi addd đồ k phải do serrver

thanh10101991
23-05-15, 05:02 PM
bản này không lên lv master được hả bác, e làm xong nv 3 rồi đánh toàn lên lv thường là sao nhỉ

hackluv
23-05-15, 08:01 PM
bản này không lên lv master được hả bác, e làm xong nv 3 rồi đánh toàn lên lv thường là sao nhỉ

SCF_Character.ini

;================================================= =====================
[Common]
SCFMaxNormalLevel=400
SCFMaxMasterLevel=1000

câu trả lời kia

t2 : do client

thanh10101991
24-05-15, 08:59 AM
sao em đánh mãi nó k lên lv master vậy bác

mutaynguyen.tk
26-05-15, 02:53 PM
server này online mở những port gì vậy bác

vietmagic
31-05-15, 03:22 PM
Cho mình hỏi bản này chạy được trên Windows 7 (64 Bit) không mấy bạn!

862266
01-06-15, 08:43 AM
Cho mình hỏi bản này chạy được trên Windows 7 (64 Bit) không mấy bạn!

sài vps thi kcaanff vì tự động mở port rồi

vietmagic
01-06-15, 08:38 PM
Bạn nào có lòng hổ trợ cài giùm bản này Offline qua TeamViewer, mình xin hậu tạ 1 card viettel 50 > 200k... yahoo (lacloinoithienduong) phone (0122.660.7000)

hackluv
02-06-15, 08:12 AM
bản này cài dễ mà =)))

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

thanh10101991
02-06-15, 08:16 AM
Các bác cho em hỏi là sao em không thấy rơi nguyên liệu để ép các loại vé sự kiện vậy, đánh mòn mắt không thấy cái nang máu nào, với cả nguyên liệu để ép thú của dark lord nữa,

hackluv
02-06-15, 09:31 AM
muốn thì add thêm vào item drop -_-

trong scf data

tuanbkap
02-06-15, 06:16 PM
Bản này cài cũng không khó lắm mà sao nhiều người cài không được vậy nhỉ!!

TrangLovesd
04-06-15, 02:38 PM
Ngat ket noi toi may chu that bai la sao vay ae

TrangLovesd
04-06-15, 03:49 PM
ai bik chi gium voi hĩ chay hoai ma loi nhu zay hoai

TrangLovesd
04-06-15, 09:09 PM
ai giúp mình fix lỗi ko Hiện Bản Login Là sao vậy Mình cài song sever rùi mà Lúc vào game thi ko hiện bản đăng nhập

vietmagic
05-06-15, 11:53 AM
Bạn nào có patch âm thanh của bản này cho mình xin với, Thank!

tieugiao
05-06-15, 09:15 PM
đã cài qua bao nhiêu lần mà vẫn ok mà sao ae cứ báo lỗi lạ quá nhỉ đã nghĩ máy tháng rôi mà vẫn cài ok là sao :D :D

vietmagic
08-06-15, 06:03 PM
Có bạn nào biết thay đổi cái skin hình ảnh như thế này khi chọn nhân vật không? nếu có cho xin cái file của nó trong Client! chân thành cảm ơn!

212649662
13-06-15, 06:48 AM
Skin 75 trong client
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

Có bạn nào biết thay đổi cái skin hình ảnh như thế này khi chọn nhân vật không? nếu có cho xin cái file của nó trong Client! chân thành cảm ơn!
skin 75 trong client

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

hoangrinovn
18-06-15, 02:36 AM
Có ai cho hỏi là các Event Sự kiện siệu boss, Dungeon đại chiến, Rồng rắn lên mây, Vua pk, Mưa quà tặng, GM tự động, Trốn tìm tự động, Trả lời câu hỏi... config cụ thể là ở những file nào không?

giaytranggame4
18-06-15, 12:28 PM
Mình muốn cài 1 bản Online để chơi mong được giúp đỡ, hiện mình đã tải đầy đủ các link ở #1.
Vậy bạn nào có thời gian và giúp được cho mình xin thông tin liên lạc. Cảm ơn.

tieugiao
21-06-15, 12:51 PM
Có ai cho hỏi là các Event Sự kiện siệu boss, Dungeon đại chiến, Rồng rắn lên mây, Vua pk, Mưa quà tặng, GM tự động, Trốn tìm tự động, Trả lời câu hỏi... config cụ thể là ở những file nào không?

giống bạn này ai biet config giúp voi :D

loveoggy
22-06-15, 05:16 PM
Mình bị lỗi khi chạy game server . Port mình chỉnh ở file connect là 55906 . Chạy nó báo "ExDB:Server login fail: 0 "
giúp mình cách fix với . Vào game thấy sv 12345. Sv 1 có 1 nấc. Bấm vào thì ngắt kết nối .

loveoggy
23-06-15, 10:32 AM
Ai teamviewer giúp mình đc không mình làm hết bước rồi mà vào main thì không thấy Server hay sub gì cả :(

862266
24-06-15, 07:14 AM
các bạn chịu khó tìm hiểu hoặc đọc lại các trang trước nhé

tieugiao
24-06-15, 10:19 AM

cái này có ai hướng dẫn không ta :D

sjthoj123
25-06-15, 09:29 AM
fix lỗi sai phiển bản như thế nào anh em nhờ

bk22zz
25-06-15, 10:23 AM

Client, thay serial và version cho chuẩn

JunWoo1
25-06-15, 11:26 PM
đồng bộ version ở client và sv
sv/scfdata/scf_common : 00000
client hex = 12345

cho mình hỏi là hex những file nào thế hả bạn. mình new mem

vn55594555
25-06-15, 11:51 PM
Sai phiên bản là do sai seria version ở main và SCF_Common chưa đồng bộ

tieugiao
27-06-15, 12:02 AM

ai giúp dùm phan này được không

862266
27-06-15, 02:44 PM
server của mình vẫn hot ghê ra

bk22zz
27-06-15, 02:54 PM
server của mình vẫn hot ghê ra

Quá hot, còn gì share nốt đi bác ;)

Picachubacly
10-07-15, 08:30 PM
server này chạy trên windows 8.1 được không bác

deckthemyeu
11-07-15, 01:30 AM
tình hình là em hex main rồi mà đăng nhập vẫn báo lỗi không phù hợp, bác nào biết fix chỉ dùm em với, mò mãi mà bất lực quá 8-}

deckthemyeu
11-07-15, 11:03 AM
hex sai thì lấy gì vào :))) , ở server là 0.00.00 thì ở client hex 12345
0+1=1
0+2=2
0+3=3
0+4=4
0+5=5

tks pác, chạy luôn :x:x:x:x

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

GenRyuu
11-07-15, 11:16 AM
SV này move list k có map Refuge thì làm Q Master kiểu gì ạ?

Atemu Yugi
17-07-15, 03:38 PM
cho em hỏi me muốn đổi mấy cái khoanh tròn này thì vào file nào đê sửa ?
em edit file text.bmd và text_eng.bmd bằng magic hand vẫn không đc
em cám ơn

Atemu Yugi
17-07-15, 11:35 PM
cho em hỏi thêm là em bị lỗi ko sửa đồ đc, ví dụ đồ max độ bền là 192, nhưng em đem về ông thợ rèn ở loren chỉ sửa đc 90/192 là ko sửa được nữa (đủ tiền để sửa)

longkandy
18-07-15, 12:26 AM
Bác nào đi qua cài giúp em cai web với!! không có đăng ký acc được >> Thank nhiều a!!

Atemu Yugi
18-07-15, 01:50 AM
hiện tại em đang bị bug này

2 cái item ở góc trái dưới ko thể quăng, cũng ko thể bán shop, lúc nhặt thì tên nó là "ss6 abc"
cái scroll skill của summoner bị lỗi, nằm lơ lửng, ko bấm vào đc
và item ko sửa được 100%

ai biết chỉ em, cám ơn nhiều :'(

nyD-vEnus
18-07-15, 03:30 AM
hiện tại em đang bị bug này

2 cái item ở góc trái dưới ko thể quăng, cũng ko thể bán shop, lúc nhặt thì tên nó là "ss6 abc"
cái scroll skill của summoner bị lỗi, nằm lơ lửng, ko bấm vào đc
và item ko sửa được 100%

ai biết chỉ em, cám ơn nhiều :'(

Vào lang/xxx/item(xxx).txt xóa mấy cái item đó đi là dc

Atemu Yugi
18-07-15, 04:16 AM
thanks, vậy còn cái scroll skill của summoner bị lơ lửng thì làm thế nào ạ ?
:/

nyD-vEnus
18-07-15, 05:21 AM
Cho mình hình ảnh đi bạn
Cho mình hình ảnh đi bạn

longkandy
18-07-15, 06:47 AM
Cho mình hình ảnh đi bạn
Cho mình hình ảnh đi bạn

Bạn ơi cài giúp mình cái web game với!!!

nyD-vEnus
18-07-15, 07:02 AM
Bạn pm skype : lizbizzle997 nha bạn

862266
18-07-15, 07:02 AM
đã có hướng đã cài đặt bằng hình ảnh server rùi cứ thế làm theo

còn move hay chỉnh sủa test các kiểu đã có nhiều bạn chỉ ra rồi các bạn đọc lại từ trang đâu tiên là khác thấy

mình nghĩ server này đến đây là hoàn thiện rùi đấy

nếu rảnh mình sẽ làm cái clip hướng dẫn cài web nữa cho các bạn mới

longkandy
18-07-15, 07:23 AM
đã có hướng đã cài đặt bằng hình ảnh server rùi cứ thế làm theo

còn move hay chỉnh sủa test các kiểu đã có nhiều bạn chỉ ra rồi các bạn đọc lại từ trang đâu tiên là khác thấy

mình nghĩ server này đến đây là hoàn thiện rùi đấy

nếu rảnh mình sẽ làm cái clip hướng dẫn cài web nữa cho các bạn mới

Team giúp mình với bạn ơi!!!! >><<<>>><<<>><<

862266
18-07-15, 09:05 AM
Team giúp mình với bạn ơi!!!! >><<<>>><<<>><<

pm yahoo nhé xem cho............................

longkandy
18-07-15, 09:10 AM
pm yahoo nhé xem cho............................

yh mình: chuyentinh.thaonguyen_hp
Thank bạn!!!

Atemu Yugi
18-07-15, 12:32 PM
à em fix đc các lỗi rồi
cám ơn mọi người nhiều :)

kilogram
18-07-15, 03:13 PM
Bác chủ thớt cho mình xin cái yahoo đê

Atemu Yugi
18-07-15, 08:03 PM
sau khi chép patch của bác kenthd thì em bị lỗi vầy
đã đạt đủ yêu cầu nhưng vẫn không học đc skill

xin chỉ em với, thanks :(

pheuqa_game
19-07-15, 12:20 PM
em thử cài lên máy ảo windows xp trên VMware
làm đúng hết 100% nhưng khi vào game thì kết nối được
nhưng không thấy sever
mong anh nào giúp em ^.^ vì em mê game này lắm

hoanmaster
20-07-15, 01:36 PM
em thử cài lên máy ảo windows xp trên VMware
làm đúng hết 100% nhưng khi vào game thì kết nối được
nhưng không thấy sever
mong anh nào giúp em ^.^ vì em mê game này lắm

bạn cài lại port chưa..........................................

hoanmaster
20-07-15, 02:42 PM

...........................................

tinhuynh300495
20-07-15, 05:17 PM
bạn ơi giúp mình với , máy mình Win 7 64bit 2008 r2 SQL
y!h happyprince_mt . ai biết cách fix giúp mình với nha . tks bạn :)

nyD-vEnus
20-07-15, 09:19 PM
Cậu inbox qua skype : lizbizzle997 mình giúp cho

pheuqa_game
20-07-15, 09:30 PM
bạn cài lại port chưa..........................................
trong video hướng dân ghi chuyển port ở hàng có số 2000 mình đã chuyển thành 55901 rồi

hoanmaster
21-07-15, 06:22 PM

Đây là titanCS và LinksSV mình hay dùng

trong video hướng dân ghi chuyển port ở hàng có số 2000 mình đã chuyển thành 55901 rồi

có vẻ bạn đã chỉnh sai............................................... ..........

pheuqa_game
22-07-15, 08:10 AM

Đây là titanCS và LinksSV mình hay dùng

có vẻ bạn đã chỉnh sai............................................... ..........
mình là gà thôi
cho mình xin file config chính xác với

hoanmaster
22-07-15, 10:14 AM
mình là gà thôi
cho mình xin file config chính xác với

bạn có thể tham khảo sv này
sub1 ~> sub3 đã chỉnh port ok

anhduchp
22-07-15, 10:42 AM
mình làm đúng theo hướng dẫn nhưng sao vào toàn thấy thông báo không kết nối được

tinhuynh300495
22-07-15, 12:57 PM

...........................................

... rar lại giúp mình với . cái này mình tải về nhưng bấm vào ko được , toàn bị lỗi rar không biết file hay bị hỏng

hoanmaster
22-07-15, 01:55 PM
... rar lại giúp mình với . cái này mình tải về nhưng bấm vào ko được , toàn bị lỗi rar không biết file hay bị hỏng

shopacspeed
23-07-15, 07:26 PM
Mình bị lỗi này fix sao nhỉ ?

0955196499
24-07-15, 09:54 PM
cho e hỏi tại sao client chủ thớt đưa chạy lagg thế nhỉ hay tại máy e cùi :v mà cài server của bác tomatoes link này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và dùng client Mu Phieu của bác chủ thớt và Client patch của bác tomatoes lại chạy mượt mà ko lagg xíu nào ? có bác nào chỉ e xài Client patch của bác tomatoes connect được vô server của bác 862266 ko giúp e với !!

lekimhung
25-07-15, 09:18 PM
Link db trên NBB đã die, bác nào còn share cho mình với ạ

nyD-vEnus
25-07-15, 10:14 PM
Link db trên NBB đã die, bác nào còn share cho mình với ạ
DB không dùng MD5
DB dùng MD5 :

lekimhung
25-07-15, 10:22 PM
DB không dùng MD5
DB dùng MD5 :

Thx bác nhiều ! ... 30 charrrrrrr

vdata
26-07-15, 02:26 AM
Minh bị lỗi khi nhấn vào mở TitanLinkServer.exe và TitanWzExDB thì nó mở lên sau đó tự động tắt đi ai biết lỗi gì chỉ mình với đc k :((

lekimhung
26-07-15, 08:19 AM

Hôm nay mày mò cài thử thì bị lổi giống bác này, chủ thớt hoặc ae nào rành hướng dẫn mình cách fix luôn trên này .... cám ơn rất nhiều !!!

p/s: mình cài offline.

nyD-vEnus
26-07-15, 09:38 AM
Hôm nay mày mò cài thử thì bị lổi giống bác này, chủ thớt hoặc ae nào rành hướng dẫn mình cách fix luôn trên này .... cám ơn rất nhiều !!!

p/s: mình cài offline.

Lỗi của bàn là do thiếu "s" trước IP nha
Phải là như này
0 0 1 S192.168.1.2 55901

lekimhung
26-07-15, 10:52 AM
Lỗi của bàn là do thiếu "s" trước IP nha
Phải là như này
0 0 1 S192.168.1.2 55901

Giúp cho trót luôn đi bác, nó nằm trong phần nào vậy bác ?
Ah, thx bác, mình kiếm ra rồi :D !

hoanmaster
27-07-15, 10:44 AM
Minh bị lỗi khi nhấn vào mở TitanLinkServer.exe và TitanWzExDB thì nó mở lên sau đó tự động tắt đi ai biết lỗi gì chỉ mình với đc k :((
hoặc thánh chưa chạy odbc

tinhuynh300495
27-07-15, 11:47 AM
ai giúp mình với . mình chạy sv . chơi mà đôi khi sv tự ngắt kết nối. r mất dữ liệu . ai chỉ mình thứ tự tắt sv . để hạn chế mát dữ liệu với :P . tks ạ

Jackieldm
28-07-15, 11:49 AM
Bản này mình muốn thay đổi port mặc định 44405 thành 44409 thì thay đổi thế nào và ở file nào bạn nhỉ

vietkent
04-08-15, 08:03 PM
mình config hết rùi nhưng khi vào game chọn sv (chỗ đăng nhập) thì disconnect
4 cái chạy k báo lỗi gì cả :( bác nào giúp mình với

vanhai32
04-08-15, 08:49 PM
mình config hết rùi nhưng khi vào game chọn sv (chỗ đăng nhập) thì disconnect
4 cái chạy k báo lỗi gì cả :( bác nào giúp mình với

chưa mở port,hoặc chưa đồng bộ giữa server và client kiểm tra lại serial trong file SCF_Common xem có trùng với main chưa,kiểm tra lại port trong file SCF_Connect trong gameserver

vietkent
04-08-15, 10:13 PM
chưa mở port,hoặc chưa đồng bộ giữa server và client kiểm tra lại serial trong file SCF_Common xem có trùng với main chưa,kiểm tra lại port trong file SCF_Connect trong gameserver

mình cài offline và đồng bộ vs ip máy ảo hết rùi.....liệu có phải dùng chung 1 db vs 1 sv khác ko nhỉ

haiaosa
11-08-15, 07:51 PM
Mình đang vọc sv này.
1. Chủ thớt cho hỏi, có phải tìm thằng này GameserverCS.exe rồi chạy nó lên ko, mà nó là cái gì vậy, sv này sao mình ko thấy nhỉ ?

phukienhdd
14-08-15, 09:37 PM
bác chủ ơi help em với . Em làm như trong hướng dẫn nhưng bị 2 lỗi chưa biết sai ở đâu .
1 .login faile for user 'sa' ( lúc chạy mumaker )
2 . lúc chạy vào game thì hiện " ngừng kết nối với máy chủ Mu phiêu "
không bít sai ở đâu , bác nào biết bảo mình với !!!

hientien1
15-08-15, 03:49 PM
bác chủ ơi help em với . Em làm như trong hướng dẫn nhưng bị 2 lỗi chưa biết sai ở đâu .
1 .login faile for user 'sa' ( lúc chạy mumaker )
2 . lúc chạy vào game thì hiện " ngừng kết nối với máy chủ Mu phiêu "
không bít sai ở đâu , bác nào biết bảo mình với !!!
Mumaker xóa hẳn file config đi sau đó điền pass vào
vào game bị ngắt kết nối là do ko cofig ip trong file mainconfig.dll

vancanh1991
16-08-15, 06:04 AM
em sài ban xóa bot item giờ thì bị thế này ai giúp với :D
em chỉ thích lấy tên này thôi chứ tên máy viên ngọc của bạn ấy khó hiểu quá
ai fix giúp em

werli
16-08-15, 08:55 AM
e gặp lỗi ở đây giúp e với

vanhai32
16-08-15, 09:33 AM
e gặp lỗi ở đây giúp e với

gs bị virus,quét virus,hoặc kiếm gs khác

werli
16-08-15, 10:52 AM

sub1 của e lại gặp sự cố a giúp e với yh: langnghenuocmatchaynguocvaotim

haiaosa
16-08-15, 03:43 PM
Nhân vật Elf đã dùng TitanEditor làm Q cấp 3 và đeo đc wing 3 rồi, mà sao ko học đc 2 skill: Orb of Fire Shot, Orb of Reduce Dmg Shield

Chủ thớt cho hỏi làm sao để sửa cho Elf học đc 2 skill này vậy????

vanhai32
16-08-15, 05:06 PM

sub1 của e lại gặp sự cố a giúp e với yh: langnghenuocmatchaynguocvaotim

config server sai bạn nhé
vào sub1/Data/MapServerInfo,không được loại bỏ đi chữ S nhé,vd
// Normal Servers
0 0 1 S192.168.1.1 2000 //[Main]
1 0 1 Slh1.myvnc.com 2001
2 0 1 Slh1.myvnc.com 2002
3 0 1 Slh1.myvnc.com 2003
4 0 1 Slh1.myvnc.com 2004

vancanh1991
16-08-15, 06:01 PM
em sài ban xóa bot item giờ thì bị thế này ai giúp với :D
em chỉ thích lấy tên này thôi chứ tên máy viên ngọc của bạn ấy khó hiểu quá
ai fix giúp em

sao em lấy mấy cái bài viết của mấy anh của mấy bài viết khác bình luận rồi copy vào mà vẫn còn item thần và lỗi mấy item đấy

phukienhdd
17-08-15, 01:14 PM
làm sao để tắt chế độ 3D được bác thớt ơi ????????

aloadsl
18-08-15, 09:14 PM
mình cài ok hết rồi,chạy server ok luôn mà sao vào game ko thấy sub nào là bị sao nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=d1263981486e54874e103515b10eded8&oe=563914DD

YoungKeno
19-08-15, 12:16 AM
mình cài ok hết rồi,chạy server ok luôn mà sao vào game ko thấy sub nào là bị sao nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=d1263981486e54874e103515b10eded8&oe=563914DD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=d1263981486e54874e103515b10eded8&oe=563914DD)

Có vẻ như Main chưa nhận được kết nối từ Server - Xem lại IP + Ver + Seri cho kỷ thử xem ^^!!

aloadsl
19-08-15, 07:20 PM
mình config ip server 192.168.1.100 hết rồi,hex jewel với mainconf 0123456789101112 12345 ip lun rồi mà cũng ko dc

showzen
19-08-15, 08:56 PM
Chào các bạn

Sao mình đánh hoài mà chẳng thấy nhận được điểm pc point nhỉ, chỉ mình cách chỉnh được không ạ

Cám ơn trước nhé ;)

vietkent
19-08-15, 10:31 PM
mình config ip server 192.168.1.100 hết rồi,hex jewel với mainconf 0123456789101112 12345 ip lun rồi mà cũng ko dc

bác dùng client nào vậy...mình dùng của MuPhieu nặng quá
PS:bác nào có info của Clien Mu Mãnh Hổ cho mình xin..

vmtken
21-08-15, 10:26 AM
Login thành công server, nhưng mà mình gặp khó khan khi cài web, xampp không kết nối được Mssql, MySQL không thể start, những lần trước start bình thường, nhưng lần cuối thì cái sai path không start được, pỏt thì chuẩn không trùng pỏt. Ai có thể giúp mình không?
Cái path sửa lỗi move map + cc của thím hoàng chèn vào file đăng nhập dis game luôn :|

Trong
21-08-15, 01:21 PM
Bỏ cái caothuphutho.dll, test.dll kiểu gì vậy?
UnHook ý :)

862266
21-08-15, 01:48 PM
đủ 300 thank

share luôn antihack UGK bản mới nhất Carck và antihack UGK cho mu season main 1.02c 1.04j k

blockcc
21-08-15, 02:03 PM
đủ 300 thank

share luôn antihack UGK bản mới nhất Carck và antihack UGK cho mu season main 1.02c 1.04j k

main có đủ item ko bác, hay crack được hết a

862266
21-08-15, 02:12 PM
main có đủ item ko bác, hay crack được hết a

đầy đủ hết hiện mây cái anti này thấy có ng bán 1m với 1m5 sài hạn đến 2199

blockcc
21-08-15, 02:40 PM
đầy đủ hết hiện mây cái anti này thấy có ng bán 1m với 1m5 sài hạn đến 2199

đợi đến 300 thank thì đến bao giờ, hay a share luôn đi cho nóng :D, rồi ae thank sau

operabn
21-08-15, 04:30 PM
mình làm như hướng dẫn nhưng vẫn không kết nối được đến máy chủ vậy , chủ thớt giúp 1 tay với mình cài trên vps nhưng mà ko kết nói được tới máy chủ , cái mumaker cũng không chạy được, bán có thể giúp mình 1 tay được không , mở cho mấy thằng cùng cty chơi mà khó quá cơ , có gì xin cái face nói chuyện nha

muserverconfig
21-08-15, 05:14 PM
mình làm như hướng dẫn nhưng vẫn không kết nối được đến máy chủ vậy , chủ thớt giúp 1 tay với mình cài trên vps nhưng mà ko kết nói được tới máy chủ , cái mumaker cũng không chạy được, bán có thể giúp mình 1 tay được không , mở cho mấy thằng cùng cty chơi mà khó quá cơ , có gì xin cái face nói chuyện nha

cần thì pm yahoo nhé .

862266
21-08-15, 10:33 PM

ở chữ ký kìa bạn .............................

blockcc
21-08-15, 10:45 PM
ở chữ ký kìa bạn .............................

a ơi, add đồ mới vào sv làm như nào a

long99
22-08-15, 04:51 PM
Bác nào rảnh giúp em cài web với a. Sv em cài được rồi, nhưng không co web đăng ký
Thank ạ
YH chuyentinh.thaonguyen_hp

long99
23-08-15, 12:14 AM
Mình làm web thành công rôi`. Tạo acc được rồi.
Nhưng khi chon nhân vật reset trên web thi bị lỗi này

Bác nào đi qua xem giúp em với ạ
Thank!

[<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

loveoggy
24-08-15, 10:48 AM
882266 chỉ mình fix lỗi 1 số set thần khi chỉ vào không hiện hết dòng thần mà chỉ hiện ở dòng màu vàng với , thanks bác ạ

long99
27-08-15, 12:20 AM
Em bị lỗi khi reset nhân vật ạ!!

Ai giúp em lỗi này với!!!

Em cảm ơn nhiều ạ

Trong
29-08-15, 01:09 PM
Sao tăng AGI lên 65k ngoái ko ra skill vậy ?

Main_AgiBugFix =1

thanh10101991
30-08-15, 05:24 PM
Chủ thớt ơi, cho mình hỏi với, mình dùng sv của bạn, bữa nay test các event Công thành chiến, Gaion, Pháo đài sói thì xuất hiện những lỗi sau
+Công thành chiến thì không nói chuyện với NPC được
+Pháo đài sói thì không khởi động được
+Gaion ngày chủ nhật thì không hiện cửa để đánh => không vào được bên trong
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của bạn, nhất là cái Công thành chiến và Gaion. Nếu được bạn có thể cho mình Sđt hoặc FB để mình tiện liên lạc được không

Ducthinh682
05-09-15, 08:54 AM
Chọn máy chủ Đập Đá 1 xong là bị Ngưng kết nối với máy chủ MU Phiêu là sao vậy mấy bạn?

862266
06-09-15, 01:26 PM
Chọn máy chủ Đập Đá 1 xong là bị Ngưng kết nối với máy chủ MU Phiêu là sao vậy mấy bạn?

kiem tra lai tat ca xem sao,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

vanhai32
06-09-15, 01:45 PM
kiểm tra lại file SCFData/SCF_Common.ini xem đã config Serial=0123456789101112 đã trùng với main chưa nhé,99% là chưa trùng với main,hoặc kiểm trả lại port,đã mở port chưa

Chủ thớt ơi, cho mình hỏi với, mình dùng sv của bạn, bữa nay test các event Công thành chiến, Gaion, Pháo đài sói thì xuất hiện những lỗi sau
+Công thành chiến thì không nói chuyện với NPC được
+Pháo đài sói thì không khởi động được
+Gaion ngày chủ nhật thì không hiện cửa để đánh => không vào được bên trong
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của bạn, nhất là cái Công thành chiến và Gaion. Nếu được bạn có thể cho mình Sđt hoặc FB để mình tiện liên lạc được không

đó không phải lỗi bạn nhé,do bạn không biết cách config,xem hướng dẫn đầy đủ trong box Guides bạn nhé

Sao tăng AGI lên 65k ngoái ko ra skill vậy ?

Main_AgiBugFix =1

bung AGI là do main nhé,bạn có thế liên hệ với ugk,vietguard để thuê main nhé

Mình làm web thành công rôi`. Tạo acc được rồi.
Nhưng khi chon nhân vật reset trên web thi bị lỗi này

Bác nào đi qua xem giúp em với ạ
Thank!

[<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lỗi đã ghi rõ rồi mà,do bạn chạy thiếu querry truy cập vào trang web nwebmu mà load cái querry full về nhé

Ducthinh682
06-09-15, 01:50 PM
kiem tra lai tat ca xem sao,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

kiểm tra gì đây bạn.. mình làm giống video của ban từ a > z rồi

Ducthinh682
06-09-15, 01:59 PM
kiểm tra lại file SCFData/SCF_Common.ini xem đã config Serial=0123456789101112 đã trùng với main chưa nhé,99% là chưa trùng với main,hoặc kiểm trả lại port,đã mở port chưa

trùng rồi bạn ơi.. mình đã mở full port luôn rồi

vanhai32
06-09-15, 02:05 PM
trùng rồi bạn ơi.. mình đã mở full port luôn rồi
inbox yahoo xem cho bạn nhé .

Ducthinh682
06-09-15, 02:11 PM
inbox yahoo xem cho bạn nhé .

mình inb yh cho bạn rồi... pm yh mình nhé

mayasaki
06-09-15, 02:15 PM
thớt giúp mình với - khi bật sv và vào game thì ngắt kết nối , mình mở port thì vào web check báo lỗi không hoạt động là sao nhỉ - giúp mình với

862266
16-09-15, 08:30 AM
kiem tra lại hết xen đúng các hướng dẫn chưa

ThươngCT
16-09-15, 08:54 AM
kiem tra lại hết xen đúng các hướng dẫn chưa
bản này dùng sql 2008 đc k vậy chủ thớt
mình là newbie

saxlud099
18-09-15, 10:22 AM
nho` may pro xem dum e coi co van' de j hk moa` vao game khong thay' sever

tieugiao
18-09-15, 10:29 AM
nho` may pro xem dum e coi co van' de j hk moa` vao game khong thay' sever

ip thì phải từ 13 ký tự tới 14 ky tự kể cả dấu chấm bạn nên sửa ip mấy bạn thành 192.168.1.100 di là kết nối ah :D :D

saxlud099
18-09-15, 10:53 AM
ip thì phải từ 13 ký tự tới 14 ky tự kể cả dấu chấm bạn nên sửa ip mấy bạn thành 192.168.1.100 di là kết nối ah :D :D
niu hex vay thi ngung ket noi' ban oi
ip minh la 192.168.1.5

tieugiao
18-09-15, 11:31 AM
niu hex vay thi ngung ket noi' ban oi
ip minh la 192.168.1.5

vào SCFData rồi vào SCF_Common
côi có như vậy ko nhé
[Version]
//ClientExeVersion=1.04.04
//ClientExeSerial=k1Pk2jcET48mxL3b
ClientExeVersion=0.00.00
ClientExeSerial=0123456789101112

saxlud099
18-09-15, 12:10 PM
vào SCFData rồi vào SCF_Common
côi có như vậy ko nhé
[Version]
//ClientExeVersion=1.04.04
//ClientExeSerial=k1Pk2jcET48mxL3b
ClientExeVersion=0.00.00
ClientExeSerial=0123456789101112
dung' roi ban ip cua minh` la nhu zi hex sao moi ok vay ban

mayasaki
18-09-15, 02:12 PM
dung' roi ban ip cua minh` la nhu zi hex sao moi ok vay ban

mới cài lần đầu à bạn :3
ù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

tieugiao
18-09-15, 02:18 PM
hex mainconfig va jewels là được rồi mình đã nói rồi ip phải từ 13 ký tự luôn cả dấu chấm mà
đổi ip lại thì không đổi =))

saxlud099
18-09-15, 04:09 PM
hex mainconfig va jewels là được rồi mình đã nói rồi ip phải từ 13 ký tự luôn cả dấu chấm mà
đổi ip lại thì không đổi =))
vang minh` doi~ roi cai ip tinh la 192.168.1.100 sua ip sever la 192.168.1.100 nhung vao thi bi ngung ket noi'

tieugiao
18-09-15, 04:49 PM
vang minh` doi~ roi cai ip tinh la 192.168.1.100 sua ip sever la 192.168.1.100 nhung vao thi bi ngung ket noi'

hex ip mainconfig va jewels kiem tra ky lại đi hoặc qua bài hướng dẫn nè

myloveaq
20-09-15, 09:15 PM
mọi người cho mình hỏi làm sao để add đồ vào npc PCpoin vậy mình bật npc PCpoin thì thấy 1 con đứng lorencia
nhưng mình ko biết làm sao để sửa và add item và giá của nó vậy ai biết hay đã từng làm qua chỉ giúp mình với nhé cám ơn !!
mình dùng Server này :D
à còn nữa là cái sky_event mình chỉnh 0 thành 1 rồi mà không thấy có sự kiện này là sao nhỉ

Marcell
25-09-15, 05:00 PM
chạy hết Titan rồi chạy chatsv rồi cuối cùng chạy gameserver từng sub. vào game không hiện SV thì xem lại IP ở clien và SV có trùng nhau chưa.

bạn cho mình hỏi tí là giờ có vps win thì cài web như nào bạn ?? bằng xamp hả [-(

anhphi97
02-10-15, 05:18 PM
Mọi thứ đều ổn nhưng vào game không thấy các npc bán items , shop , hòm đồ ai giúp vs
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6659bc900d34d26f357d7f07fca&oe=5610D277

mayasaki
02-10-15, 07:24 PM
Mọi thứ đều ổn nhưng vào game không thấy các npc bán items , shop , hòm đồ ai giúp vs
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6659bc900d34d26f357d7f07fca&oe=5610D277

kiếm cái sv khác chép monter vào là ok

anhphi97
02-10-15, 11:34 PM
kiếm cái sv khác chép monter vào là ok

Đã chép monster các kiểu nhưng vẫn thế :(( bác có yahoo hay fb em xin hỏi tí ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> a003142859adb70a825d08cb294&oe=5611BA4F&__gda__=1443918910_2cf23edd911efd4aa7b77e92103c7f6 0

hackluv
02-10-15, 11:45 PM
Đã chép monster các kiểu nhưng vẫn thế :(( bác có yahoo hay fb em xin hỏi tí ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> a003142859adb70a825d08cb294&oe=5611BA4F&__gda__=1443918910_2cf23edd911efd4aa7b77e92103c7f6 0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> a003142859adb70a825d08cb294&oe=5611BA4F&__gda__=1443918910_2cf23edd911efd4aa7b77e92103c7f6 0)

tự edit = tay đi :v

có gì đâu mà ko tự edit = tay đc nhể :v

anhphi97
03-10-15, 01:48 AM
tự edit = tay đi :v

có gì đâu mà ko tự edit = tay đc nhể :v

sữa đc rồi bác !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

daimaquy7
06-10-15, 05:47 PM
sao mình cuộn chuột là nó bị xa là sao nhỉ. k cuộn vào gần được

hackluv
07-10-15, 09:26 PM
ai muốn xài downgrade xuống thì sdung

chuyển 6ep2 = 0

hạ xuống 6.1 hay 5.4 đều đc

ở scf data >> common

bond2012
08-10-15, 06:32 PM
Mình mới test sơ sơ nhưng skill chém băng của BK phải add bằng MU Maker, dùng ngọc trong shop ko học đc.

tieugiao
08-10-15, 06:37 PM
Mình mới test sơ sơ nhưng skill chém băng của BK phải add bằng MU Maker, dùng ngọc trong shop ko học đc.

ko làm nhiệm vụ cấp 3 sao mà học

YoungKeno
17-10-15, 10:03 AM

Cái chữ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) xóa chỗ nào vậy mấy bro!! Chỉ mình với

YoungKeno
17-10-15, 10:24 AM

Cái chữ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) xóa chỗ nào vậy mấy bro!! Chỉ mình với

Problem Solves !! :) 30 charrr

0908966509
19-10-15, 05:36 PM
Bật MuMaker lên nó kiêu kiêu loi SQL vậy phải sữa thế nào vay mọi người

tcbgame
19-10-15, 10:25 PM

Sao bác này không đọc bài viết à nhỉ có bạn hỏi rồi mà nó nằm trong mainconfig hoặc jewe.....dll mà ghõ tìm Phieu.Com hoặc ghi luôn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là thấy .

lucifer2912
28-10-15, 09:05 AM
Sv này kill Kundun xong ra toàn set thần mới ,mình chỉ muốn nó rơi ra đồ thần như mặc định chỉ có mấy set hion,anubis... nhưng fig xong trong Data\eventitembag\Kundun nó vẫn rơi ra đồ thần mới ,cho hỏi là fig file đấy là đúng ko hay còn file nào khác ko

loveoggy
28-10-15, 10:09 AM
full event thi 2 cai event quan trong nhat BC va CC bi loi , rat cay cu

862266
28-10-15, 01:23 PM
full event thi 2 cai event quan trong nhat BC va CC bi loi , rat cay cu

chỉ là thiếu monter thui thấy có bạn fix ở mấy cháp đầu rùi mà

tieugiao
28-10-15, 01:52 PM
chỉ là thiếu monter thui thấy có bạn fix ở mấy cháp đầu rùi mà

tuy nhien fix được 2 cái thì mất hết item new và mấy thứ custom :))

862266
28-10-15, 01:53 PM
tuy nhien fix được 2 cái thì mất hết item new và mấy thứ custom :))

sao lại thế chỉ vào monter thêm mấy con phù thủy.... vào là dc có thay đổi gi đâu

tyemday
29-10-15, 11:52 AM
cho hỏi sv này có wing 4 5 gì ko bạn

tieugiao
29-10-15, 01:12 PM
sao lại thế chỉ vào monter thêm mấy con phù thủy.... vào là dc có thay đổi gi đâu

bác nói thế cái CC thì fix ở đâu :D nè =)) có người fix dc CC nhưng mà mất hết item hết rồi new :))

lucifer2912
30-10-15, 12:35 PM
cái sv này mình bị lỗi rất dị ,đánh off 1 mình thì kill selupan ra đồ exl đúng như mình fig ,online vs 1 thằng thì đánh ra toàn zen với thi thoảng ra 1 vài món đồ lởm ,on với 2 thằng thì kill selupan ra toàn zen ko ,ko đc 1 món đồ nào dù chỉ là đồ lởm ,đôi khi còn ra zen thần :)) ,có ai hiểu là tại sao ko chỉ cách fix với