PDA

View Full Version : [MU] xin giúp về âm thanh muonline

kudaomobile
18-01-15, 02:17 PM
hiện em cài bản MuServer SS6.9 by nampro mà không hiểu trong quá trình cài đặt em có làm sai bước nào không,em là Newbie nên không am hiểu cho lắm,mấy anh có thể hướng dẫn giúp em làm sao để khi vào muonline chơi thì có thể nghe thấy âm thanh khi đánh quoái ..v.vv ,em xin cảm ơn

Chào các bạn!
Hiện tại mình thấy rất nhiều bạn cài phiên bản này của nampro bị lỗi. Mình đã repack sửa 1 số lỗi config, thay connect, và tắt một số chức năng cho các bạn dễ trải nghiệm bản ss6.9 offline
Không nói lan man nữa

MuServer: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Quan Trong là hướng dẫn = clip : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thay đổi 1 chút Hướng dẫn: Thay vì attack 4 database thì các bạn chỉ cần attack 1 Db là MuOnline và chạy obdc . Còn lại vẫn chuẩn
Các tool hỗ trợ:
SQL Server 2k: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Notepad ++ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kudaomobile
18-01-15, 02:40 PM
ai giúp em với ạ :o3..................................

freepro921
18-01-15, 02:44 PM
ai giúp em với ạ :o3..................................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bỏ vào Client/Data

kudaomobile
18-01-15, 03:01 PM
em cảm ơn anh rất nhiều ạ .