PDA

View Full Version : [MU] Cần xin Source Code Mu

ocrenaka
18-01-15, 12:55 PM
hi all,

Mọi người ai có source code của Mu cho mình xin với, version nào cũng được, càng mới thì càng tốt + source origin thì tốt nhất.

Mọi người share cho mình xin luôn DB + service cần thiết nếu có để chạy nha.

Mình cần để chạy debug.

Thanks.

862266
18-01-15, 01:17 PM
hi all,

Mọi người ai có source code của Mu cho mình xin với, version nào cũng được, càng mới thì càng tốt + source origin thì tốt nhất.

Mọi người share cho mình xin luôn DB + service cần thiết nếu có để chạy nha.

Mình cần để chạy debug.

Thanks.
lây luôn sổ tiết kiệm nhà mình k

ocrenaka
18-01-15, 02:34 PM
bộ cái source code mu có giá thế ah :|

mình search thì ra 1 số open source của mu rồi, nhưng mún tìm thử xem có source nào khác nữa ko.

freepro921
18-01-15, 02:45 PM
bộ cái source code mu có giá thế ah :|

mình search thì ra 1 số open source của mu rồi, nhưng mún tìm thử xem có source nào khác nữa ko.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn có thể tìm thêm ở trang trên

ocrenaka
18-01-15, 03:08 PM
bạn có thể tìm thêm ở trang trên

thanks freepro bản này lúc sang mình cung tìm ra rồi, chăc source code hiện tại mời nhất chỉ là ss6 thôi

BladeKnight109
18-01-15, 03:16 PM
thanks freepro bản này lúc sang mình cung tìm ra rồi, chăc source code hiện tại mời nhất chỉ là ss6 thôi

đòi source EX ak. tự decomplie mà xài.