PDA

View Full Version : [KT] Hỏi Về Hồi Sinh Tại Mạp

devsevergame
09-01-15, 02:03 PM
Các Bác Cho Em hỏi, Em Thấy Nhiều Sever Map TL 5, Chết Không Hồi Sinh Lại Được, Với Không Dùng Càn Khôn Phù Lên Được, Vây Cho em Hỏi Muốn Chỉnh Như Vậy Thì Mình Làm Thế Nào, Có Cần code gì k???.

Kyo Công Tử
09-01-15, 02:20 PM
Một câu hỏi khá hài hước.Tự đặt ra câu hỏi rồi lại hỏi có phải code gì không?Không code sao được theo ý muốn?.....

devsevergame
09-01-15, 03:00 PM
vkl anh này, anh k biết đọc hả, ngta ta đã ghi rỏ, k biết cách chỉnh thế nào, nên hỏi có cần code gì hay k???.. đọc chính sác rồi spam nha!!!!

kiemthienvn
09-01-15, 03:15 PM
vkl anh này, anh k biết đọc hả, ngta ta đã ghi rỏ, k biết cách chỉnh thế nào, nên hỏi có cần code gì hay k???.. đọc chính sác rồi spam nha!!!!

Thứ nhất: bạn nói chuyện vậy ko được.

Còn thứ hai là câu trả lời: Dev game thì dựa vào phương pháp thử, loại trừ, dựa vào dữ kiện bạn có, càn khôn phù không được thì lục script càn khôn, ko được thì tiếp tục script map tần lăng, script sự kiện boss Tần Lăng 5, không có thì tiếp tục đến setting, lục tìm mãi sẽ khá. Chúc thành công

vd_tt
09-01-15, 03:37 PM
Các Bác Cho Em hỏi, Em Thấy Nhiều Sever Map TL 5, Chết Không Hồi Sinh Lại Được, Với Không Dùng Càn Khôn Phù Lên Được, Vây Cho em Hỏi Muốn Chỉnh Như Vậy Thì Mình Làm Thế Nào, Có Cần code gì k???.

sv nào cũng như vậy vì tần lăng 5 là nơi ăn boss, bạn ko cần phải chỉnh gì cả

devsevergame
09-01-15, 03:47 PM
Thứ nhất: bạn nói chuyện vậy ko được.

Còn thứ hai là câu trả lời: Dev game thì dựa vào phương pháp thử, loại trừ, dựa vào dữ kiện bạn có, càn khôn phù không được thì lục script càn khôn, ko được thì tiếp tục script map tần lăng, script sự kiện boss Tần Lăng 5, không có thì tiếp tục đến setting, lục tìm mãi sẽ khá. Chúc thành công

uhm thì đúng rồi, bạn nói rất đúng, vì bạn pro mà, chắc mình nghỉ bạn mới devgame bạn k cần hỏi nhỉ???.. biết ở đâu là mạp TL ở đâu là chỉnh Càn Khôn Phù Luôn, ngta mới devgame chứ phải pro như bạn đâu, cái mình hỏi là cần 1 sự hướng dẫn.. còn bày như cách bạn mình cũng có thể nói đc mà k cần làm.

--- Chế độ gộp bài viết ---

sv nào cũng như vậy vì tần lăng 5 là nơi ăn boss, bạn ko cần phải chỉnh gì cả

Thì Sever của em 2.6 lấy trên clb nè, mà kỳ lạ là sever TL 5 dùng càn khôn phù lên đc + hồi sinh lại đc em mới hỏi, anh có thể hướng dẫn cách fix giúp em đc k???.
1/: là em muốn chỉnh k cho càn khôn phù lên đc
2/: không có hồi sinh tại mạp = đồng.
anh hướng dẫn giúp em với.

__Jie__
09-01-15, 07:07 PM
setting\map\map.txt tìm server không bị chép đè file này là được

Kyo Công Tử
09-01-15, 07:17 PM
Cách giao tiếp ngôn ngữ thấp quá ^^.....

devsevergame
10-01-15, 09:27 AM
Cách giao tiếp ngôn ngữ thấp quá ^^.....

vậy đối với anh là thế nào là giao tiếp cao???