PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Chân Nguyên Server Linux

lamhoa1989
07-01-15, 08:51 PM
Mình Bị Lỗi khi rê chuột vào bất cứ chân nguyên nào cũng không xem được thông tin giống như các vật phẩm khác fix lối ở file nào ban nào biết giúp mình với.. !!!:(

NhanVT
07-01-15, 09:04 PM
Mình Bị Lỗi khi rê chuột vào bất cứ chân nguyên nào cũng không xem được thông tin giống như các vật phẩm khác fix lối ở file nào ban nào biết giúp mình với.. !!!:(

Linux add trực tiếp Chân Nguyên không hiển thị thuộc tính, ngưng tụ Đồng Hành hoặc dùng script convert

lamhoa1989
07-01-15, 09:11 PM
Linux add trực tiếp Chân Nguyên không hiển thị thuộc tính, ngưng tụ Đồng Hành hoặc dùng script convert

Thank bạn nhưng dùng dùng script convert là sao hã bạn nói ro tí cho mình hiễu đc không :(

lamhoa1989
07-01-15, 09:20 PM
sao mình bật F10 ở chổ Tu Luyện bỏ vào Sách Kinh Nghiệm đồng hành mà không đc vậy nó không cho bỏ vào :(

__Jie__
07-01-15, 09:48 PM
tìm trong box script có 1 bài của Sesshomaru (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hướng dẫn fix rồi

lamhoa1989
07-01-15, 10:25 PM
phải bài này không bạn ơi?............. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>