PDA

View Full Version : Show hàng video con Tam Quốc Kiêu Hùng vừa đưa lên online

choihetminh
06-01-15, 12:35 PM
Theo các bạn trên Diễn Đàn nói không thể đưa nó lên online và inbox nói mình chả ra gì.thách ông đưa nó lên online được thì hôm nay mình quay lại video là mình đã đưa con này lên online thành công.
Lưu ý tool có sẵn trên bản của viethuong share.
Video Đây :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
VPS được tài trợ bởi shishilove

BeeZone
06-01-15, 12:45 PM
Mặc định là không online được nhưng HEX IP trong gate.exe thành ip VPS là xong :))

choihetminh
06-01-15, 12:46 PM
Mặc định là không online được nhưng HEX IP trong gate.exe thành ip VPS là xong :))

Vậy Mà chúng nó inbox nói chả ra cái gì cả.

BeeZone
06-01-15, 12:48 PM
Vậy Mà chúng nó inbox nói chả ra cái gì cả.

Tui biết lâu rồi nhưng ko nói...Sợ bị loạn private :| ....ngoài tamquockieuhung thấy gamek pr xichbichchien nữa =)) haizzzz quá...chắc lại sắp clone 1 đống private

Cơ mà không nói thêm nữa...kẻo dân tình lại mở loạn con này mất :))..Để tui chơi offline tự sướng cho sướng

advd42
06-01-15, 04:28 PM
Bác nào còn giữ bản Portable của TQKH cho mình xin với về chơi Off phát coi nó ra sao thấy thag E kêu khá hay mà tìm hoài toàn link die

Tuan565
06-01-15, 06:21 PM
Có những thứ thì những người biết tự biết với nhau là được :D
bọn ko biết thắc mắc kệ nó
Bọn nói ko ra gì thường là mấy bọn đưa online nhưng ko thành công thôi
Chứ giờ Hướng dẫn và share đầy đủ hướng dẫn online thì chỉ lẳng lặng vào download xong đi ra chứ dám ho he gì đâu

nghichtu91
06-01-15, 07:05 PM
cái này bọn tàu cũng chỉ rồi, lúc mới ra :v

BeeZone
06-01-15, 07:46 PM
cái này bọn tàu cũng chỉ rồi, lúc mới ra :v

Tui không biết china có chỉ ko..Nhưng mà những người dev game để chơi thì sẽ tìm dc cách thức online thôi :))........Còn lại thì potay.com

nghichtu91
06-01-15, 07:56 PM
Tui không biết china có chỉ ko..Nhưng mà những người dev game để chơi thì sẽ tìm dc cách thức online thôi :))........Còn lại thì potay.com

bọn nó chỉ trên qq group :v .......................

BeeZone
06-01-15, 07:58 PM
bọn nó chỉ trên qq group :v .......................

Oh căn bản nó cũng có sẵn đi kèm với file share rồi :)) ....Hiểu được set cứng ip của nó thì sẽ biết phải làm gì :D

Kingth
06-01-15, 08:00 PM
link dâu vậy up lên chơi với duoc k ạ

kiemthienvn
06-01-15, 08:38 PM
Cảm ơn chủ pic đã show hàng khiến cho giang hồ tung hết chiêu ra, đa tạ, đa tạ :))

Bữa giờ rõ là cứ ngồi vào game rồi xem client nó cứ connect vào cổng 4778 mà tìm mãi ko có cái file nào cấu hình

choihetminh
06-01-15, 09:18 PM
Cảm ơn chủ pic đã show hàng khiến cho giang hồ tung hết chiêu ra, đa tạ, đa tạ :))

Bữa giờ rõ là cứ ngồi vào game rồi xem client nó cứ connect vào cổng 4778 mà tìm mãi ko có cái file nào cấu hình

Thế Đã Tìm ra Chỗ Nào Chưa?Tìm Thấy Rồi Thì Private Thôi.Đang Ép Skill Với Ngựa Map Con Phong Vân Vào Cho Nó Ngầu

kiemthienvn
06-01-15, 11:55 PM
Thế Đã Tìm ra Chỗ Nào Chưa?Tìm Thấy Rồi Thì Private Thôi.Đang Ép Skill Với Ngựa Map Con Phong Vân Vào Cho Nó Ngầu

Vẫn chưa :)) Đã hex ip trong gateway.exe và đó ko phải ip cần sửa, hoặc giả là mình download nhầm bản nào rồi.

choihetminh
07-01-15, 01:44 AM
Vẫn chưa :)) Đã hex ip trong gateway.exe và đó ko phải ip cần sửa, hoặc giả là mình download nhầm bản nào rồi.

hài biết ip đó cần sửa chỗ nào ko nhìn trong cmd nó lên cái nào thì sửa cái đó đã chơi off được thì chỉ tìm localhost thôi chứ tìm ip nào nữa cha

nghichtu91
07-01-15, 09:28 AM
:)>- sao hex trong gw rồi vẫn không được nhỉ =)) .............. theo bọn tàu thế mà ta

kiemthienvn
07-01-15, 09:55 AM
:)>- sao hex trong gw rồi vẫn không được nhỉ =)) .............. theo bọn tàu thế mà ta

Em nói bác đã theo Tàu thì theo cho trót, chứ đừng nửa Tàu nửa ta, em nói thế mong bác hiểu :))

nghichtu91
07-01-15, 09:58 AM
Em nói bác đã theo Tàu thì theo cho trót, chứ đừng nửa Tàu nửa ta, em nói thế mong bác hiểu :))
what the ta =))
---------------------------------------------------------------------------

itnvvl
07-01-15, 10:00 AM
Bác Nghịch tử nên theo Tàu đi bạn

nghichtu91
07-01-15, 10:03 AM
Bác Nghịch tử nên theo Tàu đi bạn

thì vn có thằng nào đâu =)) .........................

BeeZone
07-01-15, 10:50 AM
Tàu, nó có kèm theo sẵn hết rồi chỉ việc hex rồi sử dụng thôi...The End (:|

Double.T
07-01-15, 11:53 AM
Con này mình có thấy có gì hot đâu nhỉ :| Đồ họa trung bình,skill và kiểu pk thì cổ điển,việt hóa lủng củng,mở onl chưa biết được bao nhiêu mem :|

nghichtu91
07-01-15, 12:12 PM
Con này mình có thấy có gì hot đâu nhỉ :| Đồ họa trung bình,skill và kiểu pk thì cổ điển,việt hóa lủng củng,mở onl chưa biết được bao nhiêu mem :|

Hay mà ta :D ................................................ :)

daohuutuan
07-01-15, 12:27 PM

nó không đẹp và không hay so với bây gh nhưng vào thời điểm nó mới phát hành đầu năm 2012 thì có hay không
các webgame bây gh theo xu hướng 2d5 3d hết nên thấy 2d xấu
nhưng 2d5 3d toàn file đuôi gì đâu không {mã hóa}

BeeZone
07-01-15, 01:03 PM
nó không đẹp và không hay so với bây gh nhưng vào thời điểm nó mới phát hành đầu năm 2012 thì có hay không
các webgame bây gh theo xu hướng 2d5 3d hết nên thấy 2d xấu
nhưng 2d5 3d toàn file đuôi gì đâu không {mã hóa}

Nó chỉ khác đồ họa chứ gameplay có khác nhau bao nhiêu :D ..con này hút KNB vãi luôn...Quá nhiều thứ cần tăng mà ko lq tới lực chiến =))