PDA

View Full Version : [KT] HAS STOP ( DIS ) Logsever có bao nhiêu nguyên nhân?

kiemthe89
01-01-15, 07:45 AM
sever 2,6
Lúc trước thì chạy gần cả tuần LS.exe vẫn ko dis
Nhưng mấy ngày nay mắc cái chứng gì cứ dis liên tục, trung bình khoảng 1 ngày dis 1 lần, có khi vài tiếng là bay ( mà mỗi lần dis như vậy là phải khởi động lại sever ) .

P/s : có người chơi trong sever nó vẫn dis :(

vậy có ai có kinh nghiệm góp ý 1 số nguyên nhân không, tks các cao nhân

đồng thời Gamesever nó báo lỗi đống đống nhìn nhứt mắt :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhnhianh
01-01-15, 09:28 AM
mình cũng bị giống như thím trên. chạy sever bình thường ko sao nhưng lâu lâu dở chứng dis LS.exe và trong sever có 2 3 người. lót dép đợi cao nhân ;;);;)

yeukiemthe
01-01-15, 09:48 AM
mình cũng bị giống như thím trên. chạy sever bình thường ko sao nhưng lâu lâu dở chứng dis LS.exe và trong sever có 2 3 người. lót dép đợi cao nhân ;;);;)

Bạn có cái bishop nào check pass mà ko bị sai pass sau 1 thời gian không? cho mình xin với của bác tomato ko chạy được #-o#-o#-o

kiemthe89
01-01-15, 10:02 AM
Bạn có cái bishop nào check pass mà ko bị sai pass sau 1 thời gian không? cho mình xin với của bác tomato ko chạy được #-o#-o#-o

dùng bigshopcrack ấy bạn lên mạng tải sever về rồi lấy bigshopcrack

yeukiemthe
01-01-15, 10:03 AM
dùng bigshopcrack ấy bạn lên mạng tải sever về rồi lấy bigshopcrack

Bishop ở server nào bạn hầu như mình tải hết các sv share trên đây mà cái nào cũng vậy

kiemthe89
01-01-15, 10:28 AM
Bishop ở server nào bạn hầu như mình tải hết các sv share trên đây mà cái nào cũng vậy

để lại yahoo đi bạn mình bày cho vài cách nhưng ko biết có triệt để ko nha hên xuôi

yeukiemthe
01-01-15, 10:29 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppp

__Jie__
01-01-15, 01:40 PM
thay vì 1 Log quản lý 7 GS thì chai ra 3 GS chạy 1 Log :D thử xem